Ban giám khảo Cặp đôi hoàn hảo

Nói thật với các cụ đã lâu em dị ứng với mấy cuộc thi trên truyền hình, nhất là mấy cái phim vớ vẩn của tuổi teen mà vn dàn dựng, nội dung thì nhạt nhẽo, diễn xuất thì khô khan, Mấy Bác làm bgk nhà mình nói chuyện nó cứ thế nào ấy, nghe cũng ghét!

CR-Vic

Xe container
Em thích sự vô tư và trong sáng của chú Mách và em Hương. Thích được em Hương ôm như ôm chú Mách =))
Thế thì cụ làm cặp đôi hoàn hảo với Mai Phương Thuý cũng sẽ được như ý nhé. :))

minhconTMD

Xe tải
Giờ ý vẫn chưa được nghỉ đâu,vừa giặt vừa tranh thủ xem đấy,nhà có điều kiện nên ngoài sân cũng có TV. Hehe

CR-Vic

Xe container
Làm thế nào để xem lại những phần nhận xét của BGK nhỉ?

Có cụ nào rành thì post lên cho mọi người xem lại với.

Mr. Bon

Xe máy
Hình như em Phương Linh đang có bầu các cụ nhỉ?

Chaien

Xe tăng
Giám khảo mỗi người phải 1 kiểu là đúng rồi

Lê Minh Sơn thì hâm hâm đạo mạo, Siu thì vô duyên, Lê Hoàng thì có thương hiệu về chọc ngoáy

Người ta cố tình mời như vậy mà ông!

Thế mới là BGK...

DUONGLAM

Xe điện
Em tự hát ka rao ke cho mình nghe còn thích hơn

zep.le

Xe buýt
em thì lại thấy quá thích bác Lê Hoàng, phát biểu câu nào là ...thâm thít câu đấy. Nghe bác Hoàng nhận xét vừa hóm hỉnh vừa thâm thúy, mỗi tội bác này cho điểm đến là keo kiệt. Nhưng đáng nhẽ ra chương trình tìm kiếm "Cặp đôi" thì phải nhận xét và sự phối hợp giữa hai người ko cân xứng nhau về trình độ ( chuyên nghiệp và nghiệp dư) có biểu diễn ăn ý ko, hai bên có tìm được điểm yếu điểm mạnh của nhau để bù đắp, sửa chữa hay không thì lại toàn đi "đì" thí sinh không phải là ca sĩ. VD như anh đờm vĩnh hâm rất khôn khéo trong việc sử dụng bè hát phụ để khỏa lấp nhược điểm giọng yếu của Kim thư thì phải cho điểm tốt tốt chứ.
Hôm qua em ôm bụng cười vì những câu nhận xét của cụ Hoàng về câu nhận xét anh Mách " Anh là niềm hy vọng cho giới thể thao, giờ anh là niềm hy vọng cho giới ca sỹ có được một nam ca sỹ khỏe mạnh, đàn ông ( bác này rất nhiều lần nói ca sỹ nam ở Việt Nam quá nữ tính" và mong anh sau này đi hát vẫn là Phạm Văn Mách chứ ko đổi nghệ danh thành Micheal Mách hay Body Mách, quá hài luôn
Kiểu cách của thằng cha LH thì giống đàn.....gì chắc các Cụ nhỉ, giọng thì eo éo phong cách thì........thôi em không nói nữa. Thế mà cũng nhận xét

pingpoong

Xe tăng
Em thấy nhà Siu cười cứ như rặn đẻ ý :D

thanhthh

Xe máy
êTho em dự thì chương trình này chắc sẽ không tồn tại được lâu đâu các cụ nhỉ?????????????

phuongthanhauto

Đi bộ
Em thấy chương trình rất hay. Cách nhận xét của các giám khảo cũng thâm thúy và pha chút hóm hỉnh. Em nghĩ đây là chương trình thu hút sự chú ý của mọi người không thua kém "Thần tượng âm nhạc" đâu.

GiangtrocTài khoản đã xác minh

Thành viên sợ vợ
Hôm qua được ngày rảnh rỗi e nằm nhà xem chương trình Cặp đôi hoàn hảo,theo em thì chương trình thì ko vấn đề gì vì e cũng chả biết gì về nhạc nhẽo cả, sân khấu thì ok,giống kiểu Thuý nga Paris.....nhưng Bgk thì chán quá, nhạt nhẽo, vô duyên....Siu thì có caí điệu cười vo duyên mà cứ tưởng hay, lão Lê Hoàng thì nhận xét 1 mình 1 kiểu chả giống ai,cho điểm theo kiểu dìm hàng,ko hiểu nổi......Nói chung là vô duyên hết mức.
Mời các bác cho ý kiến nhé.
Kệ họ chứ, chương trình giải trí thế là được rồi, mà nhà bác có điện rồi cơ à?

GiangtrocTài khoản đã xác minh

Thành viên sợ vợ
DVH hát như c.ứ.t thì chả thấy giám khảo nào dám chê, nghe nói DVH cũng thuộc dạng bố già trong làng giải trí phía Nam :)