Ban giám khảo Cặp đôi hoàn hảo

Bino

Xe điện
Hehe,e cũng như cụ chỉ xem Mách với Xoay thôi.Lê Minh Sơn lúc nhận xét xoay e cũng thấy chán,chắc dìm hàng Xoay.
Em ko xem nhiều chương trình này, nhưng tình cờ xem đủ cả 2 lần Xoay diễn. Em lại khoái cái nhân xét của Anh Sơn này. Đúng là Xoay nên thoát khỏi Xoay đi, đừng cố tạo phong cách Xoay xuyên suốt các buổi diễn thì rất nhàm chán. Phải tạo cái mới.

Phờ Râu

Xe điện
Em ko xem nhiều chương trình này, nhưng tình cờ xem đủ cả 2 lần Xoay diễn. Em lại khoái cái nhân xét của Anh Sơn này. Đúng là Xoay nên thoát khỏi Xoay đi, đừng cố tạo phong cách Xoay xuyên suốt các buổi diễn thì rất nhàm chán. Phải tạo cái mới.
Thế cụ LMS cũng nên đổi mới cụ nhể, chắc chuyển qua sáng tác nhạc rock :D

Bino

Xe điện
Thế cụ LMS cũng nên đổi mới cụ nhể, chắc chuyển qua sáng tác nhạc rock :D
CĐHH là 1 sân chơi chỉ có vài buổi, nên người tham gia nên đổi mới Liên tục để bớt nhàm chán. LMS với tư cách GK cũng nên đổi mới, Chu còn LMS với tư cách nhạc sỹ có nên đổi mới sang rock như cụ nói thì còn tùy khán giả có hưởng ứng ko.

Cũng vây, GS Xoay ko nên thay đổi mà vẫn giữ nét hóm hỉnh trong HXĐX, nhưng Đinh Tiên DŨng trong CĐHH thì nên thay đổi.

rockyvnn

Xe buýt
Em thấy chương trình này thế là hay, giải trí mà! Nếu so với các LĐ khác, các lĩnh vực khác trong xh thì bác Sâm làm quá tốt các cụ nhỉ?!!!

Wakeup

Xe điện
Chỉ xem chương trình này vì tiết mục anh Mách & GS Xoay.
BGK cũng được, đôi khi có 1 vài nhận xét hay nhưng chưa thực sự xuất xắc lắm cho toàn chương trình.

avid_liquid

Xe buýt
Website
promedia.vn
em cũng thích xem chương trình này, chỉ không thích điệu cười của chị Siu - nghe cứ như cố tình dặn ra để cười ấy

dvhalone

Xe tải
Cá nhân em thấy thí sinh tham gia ch trình này ít nhiều đã là người của công chúng, thậm chí là sao nên ko thể áp dụng phong cách nhận xét và chấm điểm kiểu các cuộc thi tìm kiếm tài năng như SMĐH, Vietnam Idol được. Xét về mặt này thì phong cách của Siu Black là ko phù hợp, dẫn đến vô duyên.
Trong 1 không gian đậm chất sang trọng từ sân khấu đến khán giả (ngồi dưới rất ít nhưng cũng rất nhiều gương mặt nổi tiếng làng giải trí) rồi phục trang, đạo cụ của các thí sinh thì kiểu vô tư của SB lại cũng trở nên lạc lõng....

Về Lê Hoàng, ông này nổi tiếng kiểu ăn nói cay độc nên chắc chắn sẽ bị đi thái quá so với format của chương trình dẫn đến khản giải ức chế, cay cú, tức... (điển hình là Minhcon TMD :P), thí sinh thì chán nản.... Các cụ để ý thì hình như tối qua ĐVH ko còn ở lại đến cuối ch trình lúc 8 đôi ra chào khán giả, ko rõ vô tình hay cố ý?????

Đàm VH hát xong thì phải chạy ngay về Cần thơ, còn 1 show ở ssos nữa.:D

dat_asroma

Xe tải
Đây chỉ là chương trình mang tính giải trí thôi mà, các cụ xem cứ suy nghĩ đơn giản thoải mái là ok thôi.

anhdm.kh

Xe buýt
Website
www.nasco.vn
Em nghĩ đây là chương trình giải trí đáng xem chứ
Lê Hoàng nhận xét được đấy chứ, thâm thúy kinh. Mỗi tội chấm điểm dìm hàng quá. Nhìn quả 6 chấm cho ku Xoay, mặt ku Xoay cứ thộn hết ra, không hiểu vì sao lại thế
Đàm Vĩnh Hưng hát xong cái té ngay chạy xô khác. Tiền thì quý thật, nhưng coi thường ban tổ chức quá, đã tham gia thì tham gia nhiệt tình, không thì thôi cho thằng khác tham gia

theph

Xe điện
Em thích sự vô tư và trong sáng của chú Mách và em Hương. Thích được em Hương ôm như ôm chú Mách =))

minhchi233

Xe điện
Nghe chị Siu cười là cháu cứ nổi hết cả gai ốc, nghe thêm tí là dụt mấy thứ lại.

minhconTMD

Xe tải
Khả năng cao là Minh con cho ai đấy mượn nick viết bài vì ông này có quan tâm đến nghệ thuật bao giờ đâu :D
Chú bậy thật,a đang sắp đi học lớp Piano với a R6 đấy,chú hỏi mọi người xem chiều thứ 6 vừa rồi a làm nghệ thuật ntn với NamK.

chacone

Xe buýt
Hôm qua được ngày rảnh rỗi e nằm nhà xem chương trình Cặp đôi hoàn hảo,theo em thì chương trình thì ko vấn đề gì vì e cũng chả biết gì về nhạc nhẽo cả, sân khấu thì ok,giống kiểu Thuý nga Paris.....nhưng Bgk thì chán quá, nhạt nhẽo, vô duyên....Siu thì có caí điệu cười vo duyên mà cứ tưởng hay, lão Lê Hoàng thì nhận xét 1 mình 1 kiểu chả giống ai,cho điểm theo kiểu dìm hàng,ko hiểu nổi......Nói chung là vô duyên hết mức.
Mời các bác cho ý kiến nhé.
Em gét nhất lão Hoàng, nhìn cái mặt đã thấy chuối củ rồi mất cả hay của cả một chương trình

ichbinminh

Xe buýt
Nói thật là em cũng khá là có cảm tình với GS Xoay, vì vừa là cựu đồng nghiệp, vừa hóm hỉnh, tính tình phóng khoáng & thoải mái.

Ở đêm đầu thì còn cho là Mr. Xoay đóng vai anh lính nhút nhát, nhưng cho đến đêm thứ 2 mà GS vẫn giữ phong cách tưng tửng làm em thấy tội nghiệp cho em PL, vì cách làm việc của em ý hết sức chuyên nghiệp - có sự đầu tư chất xám khi biểu diễn, trong khi Mr. Xoay thì vẫn như cáu máy.

Em bắt đầu thấy kết đôi Mách (bất ngờ với anh Mách) & đôi Trấn Thành ("mèo mả gà đồng" - nhí nhố như nhau => Đôi lứa xứng đôi) rồi đấy :D

Còn về BGK, em no comment vì họ đều là những người có thực tài. Còn nếu chỉ thích ve vuốt nhau thì đừng nên lên truyền hình làm rì.

luuthaicuong

Xe tải
Hôm qua được ngày rảnh rỗi e nằm nhà xem chương trình Cặp đôi hoàn hảo,theo em thì chương trình thì ko vấn đề gì vì e cũng chả biết gì về nhạc nhẽo cả, sân khấu thì ok,giống kiểu Thuý nga Paris.....nhưng Bgk thì chán quá, nhạt nhẽo, vô duyên....Siu thì có caí điệu cười vo duyên mà cứ tưởng hay, lão Lê Hoàng thì nhận xét 1 mình 1 kiểu chả giống ai,cho điểm theo kiểu dìm hàng,ko hiểu nổi......Nói chung là vô duyên hết mức.
Mời các bác cho ý kiến nhé.
hô hô hô! Em thích Kụ rồi đới. 3 năm roài em ít xem TV thi thoang bật lên lướt qua chứ không xem nhiều nên hóa lại nhàn. đỡ đau đầu