[Funland] Bạn chồng

sandisk35

Xe tăng
thì em nói với mợ rồi mà em thấy em cũng có một số điểm tương đồng giống Sói của mợ. chỉ khác là nhóm bạn cởi chuồng tắm mưa của em thì không có XHT nhưng mà nếu thích ới cái chắc cũng nhíc vì từ xưa đến giờ như vậy rồi. em cũng thế thôi mợ ạ nói mợ và các cụ/mợ bảo em chém gió chứ 3 hay 4 lần em đang cháy túi nhưng bạn cần và có lí do em vẫn mượn tiền người khác để đưa cho bạn có thằng trả thằng không trả nhưng ko ghét bạn ấy thứ nhất vì tiền không nhiều 1-2tr , thứ 2 thấy nhà nó cũng bí nữa thỉnh thoảng về gặp mặt caffe hay nhậu là vui thôi. mà em cũng đếch phải đại gia hay con nhà có điều kiện đâu mợ ạ nông dân chính gốc, đi làm công ăn lương tháng mấy triệu nhưng sống hơi thật và nhiệt tình nhưng với chí cốt thôi mợ ạ.
Nếu mà không phải Sói nhà em đang ở trên đường từ TH về thì khéo em nghĩ là Sói đang nằm vùng trong nick của cụ
Văn phong sao mà giống nhau thế
Lúc nào cũng: Em với con là nhất, thế mà nhớ sn bạn còn sn vợ thì quên cụ ạ :(

sweet.dream

Xe tải
Trước đây em cũng động đến 1 lần rồi cụ ạ nhưng là từ hồi em và Sói đang trong giai đoạn yêu đương, tìm hiểu
Ngày đấy em cũng bắt gấu chọn 1 trong 2 và kết quả là bạn bè ở lại, tình yêu ra đi. E cũng vui vẻ vì đã chuẩn bị tâm lý từ trước, vì thực lòng lúc đó em nghĩ sau này mà chồng cứ quan hệ với XHT như thế này thì em ko chấp nhận được
Sau đó khoảng 3 tháng thì thấy xã về quê tìm em và nói cho anh cơ hội. Em cứ nghĩ thế là Sói đã hiểu mình, chọn mình.
Đến khi về đắp chung cái chăn rồi em mới tá hỏa ra là chưa bao giờ Sói nhà e từ bỏ cái nhóm B này cả, chỉ có điều là Sói giấu em ko biết. và nói dối em là đã cắt đứt rồi
Chính vì mợ cấm chơi với B mà thói sinh ra cái tật nói dối và ngấm ngầm vẫn chơi
như vậy sẽ rất nguy hiểm

sandisk35

Xe tăng
em không phải sói của mợ đâu ợ, vì stee nhà em còn đang chăm F1 ở quê và chưa biết đến OF ạ.

hainam07

Xe máy
Theo mình mỗi nhóm có 1 nửa tốt, 1 nửa không tốt. Thích nhóm A sống tư cách, mẫu mực (nhưng lúc cần đến nhau thì thường...). Nhóm B thì nhiệt tình, trước sau như 1, túm lại là tình nghĩa... nhưng thường là nghĩa tử

vieteuro

Xe container
chắc nhóm B sói nhà mợ toàn dân xã hội rồi

nhaicd

Xe tải
em không phải sói của mợ đâu ợ, vì stee nhà em còn đang chăm F1 ở quê và chưa biết đến OF ạ.
Em fun thôi mà cụ, giờ này Sói nhà em đang nằm yên vị trên giường ngủ rồi
em vẫn đang bực và chưa tìm ra cách nào để giải quyết cho xong, lần sau đỡ phải đau đầu vì cái chuyện này nữa

nhaicd

Xe tải

sweet.dream

Xe tải
Chẳng phải mợ vừa tư vấn em như vậy hay sao?
Nếu chồng mợ chọn B và yêu chồng thì mợ phải chấp nhận.
Nếu mợ không chấp nhận được điều đó thì chồng mợ đã nói dối và không bao giờ kể chuyện về hội B cho mợ đó thôi
Em thì chưa gia đình nên em mơ hồ lắm

kienctm4

Xe máy
theo em thấy thì Nhóm A chưa đưa ra được kết luận, còn nhóm B thì là tốt. tình cảm anh em quá còn gì

xdthienha

Xe điện
Nhóm A cũng thân nhưng có khi trên sân chơi ngoại giao nhiều hơn.Còn nhóm B có vẻ thân tình hơn.Em chỉ phân tích thế thôi ạ.

tiny.

Xe tải

Tran Thanh Tung

Xe điện
Không phải chắc lép gì cụ ạ, 100% XHT đấy
Túm lại: Nhóm B là dân xã hội thâm - chơi thân với chồng mợ.
Thôi e chả có k/n với XHT nên chịu không khuyên mợ dc.

lanhuong1965

Xe điện
...
Nhóm A làm công việc chân chính
Còn nhóm B làm XHT cụ ạ
...
Trước là bạn cấp 3 cụ ạ
Vâng cụ ạ. chưa hiểu nên nhiều lúc vẫn xô bát xô đũa
Em cũng chả biết giờ phải làm thế nào nữa cơ: em có ngọt, có nhạt, thủ thỉ có, cáu gắt cũng có rồi mà nhìn như mưa dầm không thấm cụ ạ
Không muốn Sói mất mặt với bạn, nhưng cứ cả nể bạn bè quá như vậy thì em cũng chán lắm, em chỉ sợ đến lúc em chả khéo được nữa tỏ thái độ trước mặt cái nhóm B kia thì e rằng tan nát hết cả
Trước đây em cũng động đến 1 lần rồi cụ ạ nhưng là từ hồi em và Sói đang trong giai đoạn yêu đương, tìm hiểu
Ngày đấy em cũng bắt gấu chọn 1 trong 2 và kết quả là bạn bè ở lại, tình yêu ra đi. E cũng vui vẻ vì đã chuẩn bị tâm lý từ trước, vì thực lòng lúc đó em nghĩ sau này mà chồng cứ quan hệ với XHT như thế này thì em ko chấp nhận được
Sau đó khoảng 3 tháng thì thấy xã về quê tìm em và nói cho anh cơ hội. Em cứ nghĩ thế là Sói đã hiểu mình, chọn mình.
Đến khi về đắp chung cái chăn rồi em mới tá hỏa ra là chưa bao giờ Sói nhà e từ bỏ cái nhóm B này cả, chỉ có điều là Sói giấu em ko biết. và nói dối em là đã cắt đứt rồi
Không phải chắc lép gì cụ ạ, 100% XHT đấy

Ngưu tầm ngưu, mã tầm mã!
Em không dám quyết nhóm A hay B là tốt hay xấu, cái này tùy vào cảm tính, thời điểm, bản chất, môi trường, hoàn cảnh...mà mỗi người sẽ có nhận định theo cách riêng của mình!
Nhưng chắc chắn 1 điều rằng A thì bền vững, có tương lai, có thể làm gương cho thế hệ sau noi theo! Còn B thì ngược lại!
Mợ chủ cần xác định lại 1 lần nữa sói thuộc ngưu hay mã mà có đối sách riêng. Nếu sói là A, tất nhiên không có thớt này. Nhưng rủi thay sói có thể lại là...

Suy nghĩ nhiều thì biến thành hành động, hành động nhiều thì tạo nên thói quen, thói quen được lặp đi lặp lại nhiều lần thì tạo thành bản năng, bản năng mà kéo dài thì thành bản chất!
Kế đó mợ chủ cần xác định sói đang trong tình trạng bị lôi kéo, hướng tới hay đã thành bản chất rồi.
-Nếu sói bị lôi kéo thì mức độ đang ở khoảng thói quen.
-Nếu sói hướng tới thì đang ở mức độ bản năng.
-Nếu bản chất sói là B thì...^:)^
& tùy theo mức độ mà có cách đối sử riêng.
Đàn bà cũng có sức mạnh của đàn bà. Bằng chứng là xã hội loài người vốn chỉ tồn tại, phát triển bởi 2 giống đực & cái, vậy đàn bà chắc chắn có công đóng gói 1/2 những gì loài người có được hôm nay. Sức mạnh của đàn bà là khả năng chịu đựng lâu dài, lấy nhu thắng cương, lấy ngọt ngào mềm mại khôn khéo để cầu đạt ý định...

Cuối cùng mợ chủ nên có niềm tin mãnh liệt rằng chính nghĩa luôn thắng hung tàn, xưa nay nhân định thắng thiên cũng nhiều, không có thành lũy nào mà không có điểm yếu...!!!

Chúc mợ chủ cùng sói lèo lái con thuyền cuộc đời, gia đình vượt qua phong ba, bão táp!@};-

lenguyen_1983

Xe điện
Bình thường mợ ạ . Cuộc sống có 5,7 loại bạn tốt có,xấu có nhưng đùng đi quá giới hạn là được

sandisk35

Xe tăng
biết nể vợ giống em là đc rồi mợ ạ, đang nằm mộng nghe kèn đó em vẫn vậy vì có lỗi mà. đàn ông phải tứ đổ tường Sói nhà mợ chắc chỉ có một với hai là cùng thôi
em vẫn đang bực và chưa tìm ra cách nào để giải quyết cho xong, lần sau đỡ phải đau đầu vì cái chuyện này nữa

linkng

Xe tăng
Chuyện dài kỳ mợ đòi xong sớm thế.

sandisk35

Xe tăng
thường sau cơn mưa là dễ có em bé lắm kekee em full tí mợ ạ. vuii lên mợ ơiiiiiii. chúc Sói nhà mợ mau làm hòa đc Mợ :)

sonthuy42

Xe hơi
Em thấy sói nhà mợ được đấy. Sống có tình nghĩa. E ủng hộ cả nhóm b luôn.