[Funland] Bạn chồng

sweet.dream

Xe tải
Riêng cái khoản gái gú bồ bịch bên ngoài thì em tin Sói 100% ko có
Xem sex thì có nhưng em chả cấm. Còn có ăn bánh trả tiền hay ko thì em chả dám chắc :)
Em thấy mợ cũng thoáng đó chứ,
Thôi tốt nhất càng đào sâu lại càng đau nên sau này có chồng chắc em cũng cứ giả ngu, giả điếc thôi :(

cdk

Xe tải
Em chỉ nói về vụ Gan B <--> Bia rượu.

Em cũng bị gan B. Uống các kiểu thuốc nam chả ăn thua gì, năm ngoái em vào viện điều trị kết hợp thuốc tây, thuốc bổ, thuốc bắc. Điều trị hơn nửa năm số virus cao ngất ngưởng về có hơn 20k, men gan đang cao cũng về bình thường. Ấy thế mà đợt tết rồi ăn tất niên, liên hoan rồi chúc tết... mỗi bữa làm tý thế mà xét nghiệm nó lại cao vọt lên ngay. Giờ là em lại né.

nhaicd

Xe tải
thế Sói nhà mợ đi vậy có báo cáo mợ chưa ( khi nào thì về, lí do đi ) thái đọ thật lòng ko?
-thi thoảng em hư hư vui với bạn bè nhậu nhẹt say khướt thì về nhà là stee nhà em mặt lạnh băng, ko nói gì, không hỏi gì, hỏi cũng không trả nhời, ko cho cầm tay hay cầm chân gì ( khi chỉ có 2 vợ chồng, chứ có mọi người vẫn bình thường). hic thí 1-2 mới chịu nói chuyện. sau đấy mới nói em một tăng nhưng nói nhiều chứ ko hỗn láo với em. nào là uống say hại sức khỏe, điểm dừng, rồi ko uống ai ép mà em hãi nhất cái kiểu ăn vạ nhỡ anh uống say đi đường xe cộ ....
Mợ thử áp dụng như stee nhà em xem, nhưng mà cũng khó nó là bản tính rồi em cũng biết uống là hại là không tốt nhưng em cũng chỉ hạn chế đc phần nào thôi ợ.
Em cũng có khi áp dụng hình thức này rồi cụ ạ, nhưng mà chỉ được 1 thời gian ngắn là Sói nhà em lại đâu vào đó
Ở nhà thì hứa kinh lắm, đến lúc đi về say khướt thì lại văn cũ: "bạn bè lâu ngày mới gặp"

kentdju

Xe điện
Em cũng có khi áp dụng hình thức này rồi cụ ạ, nhưng mà chỉ được 1 thời gian ngắn là Sói nhà em lại đâu vào đó
Ở nhà thì hứa kinh lắm, đến lúc đi về say khướt thì lại văn cũ: "bạn bè lâu ngày mới gặp"
Mợ thế là chưa hiểu chồng rồi, đàn ông nói chung đều cả nể cho nên mợ chỉ thủ thỉ nhẹ nhàng thôi để sói hiểu.

nhaicd

Xe tải
Em thấy mợ cũng thoáng đó chứ,
Thôi tốt nhất càng đào sâu lại càng đau nên sau này có chồng chắc em cũng cứ giả ngu, giả điếc thôi :(
Em cũng ko thoáng lắm đâu mợ ạ, kiểu như đời rất dở mà vẫn phải niềm nở
Em có thằng bạn thân nó bảo: đàn ông thì 100% xem phim sex, 98% ăn bánh trả tiền. 2% còn lại thì gay hoặc yếu sinh lý =))
Tất nhiên đó chỉ là câu nói đùa, nhưng nó cũng phản ánh phần nào thực tế mợ ạ
Với cả em nghĩ xem phim xxx thì cũng ko đến nỗi ghê gớm quá, ăn bánh trả tiền thì em phản đối, lão bảo lão ko đi bao giờ, nhưng em chả biết có thật ko

sweet.dream

Xe tải
Em cũng ko thoáng lắm đâu mợ ạ, kiểu như đời rất dở mà vẫn phải niềm nở
Em có thằng bạn thân nó bảo: đàn ông thì 100% xem phim sex, 98% ăn bánh trả tiền. 2% còn lại thì gay hoặc yếu sinh lý =))
Tất nhiên đó chỉ là câu nói đùa, nhưng nó cũng phản ánh phần nào thực tế mợ ạ
Với cả em nghĩ xem phim xxx thì cũng ko đến nỗi ghê gớm quá, ăn bánh trả tiền thì em phản đối, lão bảo lão ko đi bao giờ, nhưng em chả biết có thật ko
Xem xong để trải nghiệm với vợ chứ nếu không lại thử với bánh ở bên ngoài thì mợ tính sao?

Cw NAM

Xe máy
nhóm A: nhạt
nhóm B: hư
mợ mua cái xích xích sói vào bếp

nhaicd

Xe tải
Xem xong để trải nghiệm với vợ chứ nếu không lại thử với bánh ở bên ngoài thì mợ tính sao?
Cái này họ gọi là bản tính mợ ạ
Nếu mà Sói có tính ong bướm lăng nhăng thì trời mới cấm được

o0NewDriver0o

Xe buýt
Các cụ có câu: "giàu vì bạn sang vì vợ". Mợ làm gì thì cũng hãy cân nhắc, nhất là vợ chồng với nhau, cần có sự thông cảm và chia sẻ.

sandisk35

Xe tăng
thôi đc cái lo mất cái chai Mợ ạ
không phải văn cũ đâu Mợ ạ mà chồng mợ , em và cơ số cụ trên này giống nhau ở cái điểm sống thật và nhiệt tình với bạn thân, gặp bạn hay giúp bạn thấy vui vui chứ cũng chẳng có gì đâu Mợ ạ vẫn Gấu và F1 là nhất. em cũng thế mấy hôm nay viêm họng gấu mua thuốc băt uống nhưng ăn cơm ở nhà nhạc phụ, có mấy chú nữa chẳng có nhẽ để nhạc phụ và mấy chú tự rót tự uống . thế là lại hết cơ số nước cất nắp bằng là chuối :D.

nhaicd

Xe tải
Mợ thế là chưa hiểu chồng rồi, đàn ông nói chung đều cả nể cho nên mợ chỉ thủ thỉ nhẹ nhàng thôi để sói hiểu.
Vâng cụ ạ. chưa hiểu nên nhiều lúc vẫn xô bát xô đũa
Em cũng chả biết giờ phải làm thế nào nữa cơ: em có ngọt, có nhạt, thủ thỉ có, cáu gắt cũng có rồi mà nhìn như mưa dầm không thấm cụ ạ
Không muốn Sói mất mặt với bạn, nhưng cứ cả nể bạn bè quá như vậy thì em cũng chán lắm, em chỉ sợ đến lúc em chả khéo được nữa tỏ thái độ trước mặt cái nhóm B kia thì e rằng tan nát hết cả

nhaicd

Xe tải
thôi đc cái lo mất cái chai Mợ ạ
không phải văn cũ đâu Mợ ạ mà chồng mợ , em và cơ số cụ trên này giống nhau ở cái điểm sống thật và nhiệt tình với bạn thân, gặp bạn hay giúp bạn thấy vui vui chứ cũng chẳng có gì đâu Mợ ạ vẫn Gấu và F1 là nhất. em cũng thế mấy hôm nay viêm họng gấu mua thuốc băt uống nhưng ăn cơm ở nhà nhạc phụ, có mấy chú nữa chẳng có nhẽ để nhạc phụ và mấy chú tự rót tự uống . thế là lại hết cơ số nước cất nắp bằng là chuối :D.
Nếu mà không phải Sói nhà em đang ở trên đường từ TH về thì khéo em nghĩ là Sói đang nằm vùng trong nick của cụ
Văn phong sao mà giống nhau thế
Lúc nào cũng: Em với con là nhất, thế mà nhớ sn bạn còn sn vợ thì quên cụ ạ :(

cuongbm

Xe tải
Website
songlinhtours.com
Đàn ông bây giờ ông nào cũng có 2 nhóm bạn như sói nhà mợ cả. có những người bạn chỉ để LÀM và có những người bạn chỉ để ĂN. Chắc do sói nhà mợ chưa biết kết hợp 2 in 1. Nhưng nếu mợ động vào nhóm B thì dễ sinh ly tử biệt lắm. Mợ hãy cân nhắc khi hành động nhé. chúc mợ chân cứng đá mềm.

small_best

Xe lăn
Nếu mà không phải Sói nhà em đang ở trên đường từ TH về thì khéo em nghĩ là Sói đang nằm vùng trong nick của cụ
Văn phong sao mà giống nhau thế
Lúc nào cũng: Em với con là nhất, thế mà nhớ sn bạn còn sn vợ thì quên cụ ạ :(
Trên đường thì vẫn online đc chứ sao :D , em đùa mợ đấy, đàn ông thì ai cũng thế thôi, lúc nào vợ con vẫn là nhất nên mợ yên tâm câu đấy là thật lòng.

yamaha-x8

Xe tăng
sweet.dream viết
Nếu là em thì em chỉ biết bảo anh chọn em hay chọn B
Phụ nữ mà làm găng hỏi câu này thì chỉ có nước thiệt thôi, mợ đừng nghe mụ này.

Viethathanh

Xe buýt
Bây giờ mà bắt chồng mợ phải chọn hay mợ có ý định chia rẽ chồng chơi với nhóm nào đều không tốt. Vì biết đâu nhóm A kia chỉ là mối lái làm ăn thôi nên cư xử đối đãi với nhau chừng mực. Vài năm nữa chả còn làm ăn với nhau thì chắc tần suất gặp là hiếm. Còn nhóm B có một vài thành viên bất hảo lười biếng hoặc nhập nhèm nhưng biết đâu họ chơi với nhau từ lúc d.ái bằng quả ớt. Chơi với nhau mới đúng là bản chất, mới thấy thoải mái. (Cái này chỉ chồng mợ mới trả lời dc)
Vấn đề chính là sức khỏe của chồng mợ, là vợ thì mợ hay quan tâm để ý nhiều khuyên mợ nên nói với anh ấy, còn nếu anh ấy ko kiểm soát dc hành động quá chén thì mợ cảnh báo trước với chồng là sẽ nói với nhóm B để nhóm B biết tình trạng đó mà không đễ cho chồng mợ uống nhiều. Khéo thì mợ xắp xếp 1 bữa rồi mời tất mấy anh B kia đến rồi bày ra ăn nhậu. Đến độ cao trào thì tỉ tê "các anh uống 2 chén thì anh nhà e uống 1 chén thôi vì anh ấy abc...xyz (đại loại thế)"
Vấn đề tiền bạc thì dính đến nhóm nào cũng nguy hiểm, dễ gây chia rẽ, mất bạn. Khuyên mợ nên bảo chồng hạn chế cho vay thôi kẻo 1 ngày nào đó anh nọ mất khả năng chi trả thì mất cả bạn. Ít thì còn xuề xùa cho qua chứ nhiều lại kiện tụng mệt mỏi.
Đàn ông xây nhà đàn bà xây tổ ấm. 99% lửa trong nhà do người đàn bà cầm giữ
Chúc mợ có phương pháp tối ưu nhất

Chỉnh sửa cuối:

hailong_bad

Xe đạp
Chắc chắc nhóm B là rượu chè, trai gái rồi mợ ạ.

nhaicd

Xe tải
Đàn ông bây giờ ông nào cũng có 2 nhóm bạn như sói nhà mợ cả. có những người bạn chỉ để LÀM và có những người bạn chỉ để ĂN. Chắc do sói nhà mợ chưa biết kết hợp 2 in 1. Nhưng nếu mợ động vào nhóm B thì dễ sinh ly tử biệt lắm. Mợ hãy cân nhắc khi hành động nhé. chúc mợ chân cứng đá mềm.
Trước đây em cũng động đến 1 lần rồi cụ ạ nhưng là từ hồi em và Sói đang trong giai đoạn yêu đương, tìm hiểu
Ngày đấy em cũng bắt gấu chọn 1 trong 2 và kết quả là bạn bè ở lại, tình yêu ra đi. E cũng vui vẻ vì đã chuẩn bị tâm lý từ trước, vì thực lòng lúc đó em nghĩ sau này mà chồng cứ quan hệ với XHT như thế này thì em ko chấp nhận được
Sau đó khoảng 3 tháng thì thấy xã về quê tìm em và nói cho anh cơ hội. Em cứ nghĩ thế là Sói đã hiểu mình, chọn mình.
Đến khi về đắp chung cái chăn rồi em mới tá hỏa ra là chưa bao giờ Sói nhà e từ bỏ cái nhóm B này cả, chỉ có điều là Sói giấu em ko biết. và nói dối em là đã cắt đứt rồi

nhaicd

Xe tải
Bây giờ mà bắt chồng mợ phải chọn hay mợ có ý định chia rẽ chồng chơi với nhóm nào đều không tốt. Vì biết đâu nhóm A kia chỉ là mối lái làm ăn thôi nên cư xử đối đãi với nhau chừng mực. Vài năm nữa chả còn làm ăn với nhau thì chắc tần suất gặp là hiếm. Còn nhóm B có một vài thành viên bất hảo lười biếng hoặc nhập nhèm nhưng biết đâu họ chơi với nhau từ lúc d.ái bằng quả ớt. Chơi với nhau mới đúng là bản chất, mới thấy thoải mái. (Cái này chỉ chồng mợ mới trả lời dc)
Vấn đề chính là sức khỏe của chồng mợ, là vợ thì mợ hay quan tâm để ý nhiều khuyên mợ nên nói với anh ấy, còn nếu anh ấy ko kiểm soát dc hành động quá chén thì mợ cảnh báo trước với chồng là sẽ nói với nhóm B để nhóm B biết tình trạng đó mà không đễ cho chồng mợ uống nhiều. Khéo thì mợ xắp xếp 1 bữa rồi mời tất mấy anh B kia đến rồi bày ra ăn nhậu. Đến độ cao trào thì tỉ tê "các anh uống 2 chén thì anh nhà e uống 1 chén thôi vì anh ấy abc...xyz (đại loại thế)"
Vấn đề tiền bạc thì dính đến nhóm nào cũng nguy hiểm, dễ gây chia rẽ, mất bạn. Khuyên mợ nên bảo chồng hạn chế cho vay thôi kẻo 1 ngày nào đó anh nọ mất khả năng chi trả thì mất cả bạn. Ít thì còn xuề xùa cho qua chứ nhiều lại kiện tụng mệt mỏi.
Đàn ông xây nhà đàn bà xây tổ ấm. 99% lửa trong nhà do người đàn bà cầm giữ
Chúc mợ có phương pháp tối ưu nhất
Cảm ơn cụ vì đã góp ý chân thành cho nhà em
Chỗ bôi đậm đúng như cụ nói cụ ạ
Có điều là nhóm B kia biết rõ bệnh tật của Sói nhà em rồi, bữa tối hôm qua ăn cơm ở nhà em còn tán chuyện bảo là Sói bỏ được thuốc được rượu thật à, chúc mừng
Thế mà tối lại rủ nhau đi say khướt mới về