[Funland] Bạn chồng

sandisk35

Xe tăng
thế Sói nhà mợ đi vậy có báo cáo mợ chưa ( khi nào thì về, lí do đi ) thái đọ thật lòng ko?
-thi thoảng em hư hư vui với bạn bè nhậu nhẹt say khướt thì về nhà là stee nhà em mặt lạnh băng, ko nói gì, không hỏi gì, hỏi cũng không trả nhời, ko cho cầm tay hay cầm chân gì ( khi chỉ có 2 vợ chồng, chứ có mọi người vẫn bình thường). hic thí 1-2 mới chịu nói chuyện. sau đấy mới nói em một tăng nhưng nói nhiều chứ ko hỗn láo với em. nào là uống say hại sức khỏe, điểm dừng, rồi ko uống ai ép mà em hãi nhất cái kiểu ăn vạ nhỡ anh uống say đi đường xe cộ ....
Mợ thử áp dụng như stee nhà em xem, nhưng mà cũng khó nó là bản tính rồi em cũng biết uống là hại là không tốt nhưng em cũng chỉ hạn chế đc phần nào thôi ợ.

Picnic

Xe tải
Nhóm B tình cảm nhưng không làm cho Sói tốt hơn. Em thấy dứt được thì tốt.
Mợ này sống kô cần tình cảm, hoặc tình cảm với mợ này có thể mua đc bằng tiền.

Đến lúc ốm đau ra đấy, cơ màn, lỡ vận, ngồi tù thì xem thằng A hay thằng B nó đến thăm.

Tóm lại chúc mợ chủ cần bằng đc trong quan hệ bạn bè của chồng, A hay B đều nên quan hệ. Đối với B thì mợ có thể nói thẳng, mắng thẳng, nhắc nhở chúng nó đừng để cho Sói ốm đau, chơi thì cũng phải biết giữ sức khỏe để còn chăm sóc gia đình. Còn đối với A thì phải biết xã giao, tỉnh táo vì A có thể mang lại tiền cho mình nhưng cũng có thể lừa tiền của mình.

thichlanhich

Xe buýt
viêm gan B rồi uống rượu thì mợ biết oy đấy. Mợ tính ván # dần đi là vừa. heheheh

Picnic

Xe tải
Nhóm B tình cảm nhưng không làm cho Sói tốt hơn. Em thấy dứt được thì tốt.
Mợ này sống kô cần tình cảm, hoặc tình cảm với mợ này có thể mua đc bằng tiền.

Đến lúc ốm đau, lỡ vận, ngồi tù thì xem thằng A hay thằng B nó đến thăm.

Tóm lại chúc mợ chủ cần bằng đc trong quan hệ bạn bè của chồng, A hay B đều nên quan hệ. Đối với B thì mợ có thể nói thẳng, mắng thẳng, nhắc nhở chúng nó đừng để cho Sói ốm đau, chơi thì cũng phải biết giữ sức khỏe để còn chăm sóc gia đình. Còn đối với A thì phải biết xã giao, tỉnh táo vì A có thể mang lại tiền cho mình nhưng cũng có thể lừa tiền, lừa tội cho mình.

thichlanhich

Xe buýt
Viêm gan B mà uống rượu thì mợ biết oy đới. Chồng mợ thế là hỏng òy, tính tình lại còn hem nghe lời vợ.

Thoai mợ tính ván # dần đi là vừa. kekeke

thichlanhich

Xe buýt
Viêm gan B lại còn uống rượu, tính lại còn không nghe vợ, hỏng oy. Mợ tính ván # dần đi là vừa.kekke

longkn

Xe tải
Chuyện riêng của đàn ông mợ ko nên xía vô, càng xía vào càng ko gq dc việc mà còn tình hình lại nghiêm trọng thêm. Nếu mợ ko chấp nhận sống chung với lũ thì giải tán nhanh..........

sandisk35

Xe tăng
em với Gấu nhà em trước khi cưới nhau đc dặn thế này mợ ạ
đàn ông trái tim thường có 4 ngăn , 1 ngăn là gia đình và vợ con, 1 ngăn là công việc sự nghiệp, 1 ngăn là bạn bè, 1 ngăn là giải trí vui chơi.
đàn bà trái tim thường có 2 ngăn , 1 ngăn là gia đình và chồng con ( chiếm đa sô ), 1 ngăn là công việc và giải trí làm đẹp ( chiếm ít )
từ xa sưa đến giờ hầu như vẫn vậy, lấy nhau phải chấp nhận và hiểu tính cách và thông cảm cho nhau.
em thấy Sói của Mợ cũng yêu thương và lo cho Mợ và F1 nhiều mà. chuyện gì rồi cũng đã rồi , giận thì giận rồi nhưng mà mợ tâm lý vậy cũng nhiều cách cảm hóa từ từ đc mà.

anhdangve

Xe buýt
Phương án cuối cùng của em là nhóm B tốt :)

nncan

Xe máy
E dự thế này
Nhóm B là bạn
Nhóm A là bè
Like cho cụ, vấn đề này phụ nữ không hiểu được đâu. Đã là bạn và anh em là sống phải có trước có sau, người xưa hay gọi nó là "nghĩa khí" - Sống có tình nghĩa.

skindi76

Xe hơi
Mợ tỷ tê tâm sự vói chồng những lúc chuẩn bị kiss.... và khuyên chồng bỏ, không chơi với 2 nhóm Ava B nữa chuyển sang chơi với nhóm máu O. Là sói nigher ngay.

zep.le

Xe buýt
Mợ kể chuyện làm e giật mình cứ tưởng soi nhà kể, kệ đi mợ ah. Trong nhóm B kia có ông nào ốm trước tự nhiên cả nhóm ít tụ tập nhau thôi

x_six

Xe tải
Nhóm A và B có mỗi cái khác nhau.
Em nghĩ với nhóm B chắc sói nhà mợ thân tình hơn và sống với nhau lâu hơn.

xedop.com

Xe container
gia đình là số 1, nhưng không có bạn thì không phải đàn ông.... mà bạn thì phải hết tình nghĩa :D , khó khò khò.....!!!

Tran Thanh Tung

Xe điện
Chuyện riêng của đàn ông mợ ko nên xía vô, càng xía vào càng ko gq dc việc mà còn tình hình lại nghiêm trọng thêm. Nếu mợ ko chấp nhận sống chung với lũ thì giải tán nhanh..........
Chuẩn. Vợ em không dc can thiệp vào chuyện các bạn bè của chồng. Phụ nữ hiểu làm sao được tầm quan trọng của bạn hữu.

Gacon2012

Xe buýt
Em cũng có mấy nhóm bạn, để nói luôn cho mợ hiểu.

Nhóm A: toàn anh e làm ăn với nhau, ăn uống có điều độ, giữ khoảng cách. Ko Thân lắm.
Nhóm B: Bạn lâu năm, hiểu nhau cả tính tốt và tính xấu. Nhiều vụ bị bọn nó chơi cho đau ơi là đau. Tuy nhiên được cái đi với bọn đấy mình sống đúng bản chất, ko phải giả tạo gì cả, thằng nào vờ vịt úp luôn, nói chung chém gió vui vẻ. Ở cơ quan thì trịnh trọng, lịch thiệp. Đi với mấy thằng kia thì nhí nhố đủ trò.

Cảm nhận. Nhóm B hợp với mình hơn nhưng vẫn phải giữ nhóm A để thay đổi không khí.

hoicaigi

Xe hơi
Bè nhiều, bạn được mấy người.

nhaicd

Xe tải
Chắc phải theo dõi mợ ơi vì vào wtt nhiều mợ kể chồng hay lang thang vào web sex:(
Riêng cái khoản gái gú bồ bịch bên ngoài thì em tin Sói 100% ko có
Xem sex thì có nhưng em chả cấm. Còn có ăn bánh trả tiền hay ko thì em chả dám chắc :)