[Đã bán] Bán căn hộ 2 ngủ 75.5m2 Housinco Nguyễn Xiển nội thất cao cấp bản giới hạn

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
3,450,000,000 VNĐ
Diện tích
75.5㎡

Tuongtien1977

Xe điện
Cụ quá trẻ và mới làm nên hơi non
Căn này mà nội thất cao cấp quá, bản giới hạn độc quyền, dành cho người có gu thẩm mỹ... thì hình như chưa bao giờ đến các chung cư khác
Chủ thớt có khi đang cười ae ta mới là non đấy cụ ạ

Bố Pun Chun

Xe máy
Cụ quá trẻ và mới làm nên hơi non
Căn này mà nội thất cao cấp quá, bản giới hạn độc quyền, dành cho người có gu thẩm mỹ... thì hình như chưa bao giờ đến các chung cư khác
Cái này thì em công nhận so với các dòng phân khúc như Heritage West Lake, Ciputra, hoặc xoàng hơn thì BRG Lê Văn Lương thì chung cư hạng này chỉ như mắt muỗi.
Nhưng em đang đề cập tới mặt bằng chung thôi cụ, vì cái cao cấp và phiên bản giới hạn này là dành cho tòa Housinco.
Chứ riêng cái bộ bàn ghế gỗ óc chó, giá của nó đã tầm 600tr cho loại phèn phèn, thì đâu ra cửa cho mấy cái chung cư như Housinco, giá có 3.45 tỷ thuộc hạng cao cấp?
Các cụ vào đây nhưng chỉ nhìn thấy chữ "cao cấp" chứ không nhìn sang chữ "Housinco".
Ở tòa này thì căn hộ bàn giao thế này là cao cấp, và đúng thực là bản giới hạn, vì các căn khác bàn giao phèn hơn căn này nhiều.

Thế nên em cũng nói là cụ nào mua thì vào, không thì em miễn tiếp.
Em cũng biết nhiều cụ trên này đại gia, chuyên đi đầu tư đất. Nhưng những cụ đấy thì không vào mua căn hộ chung cư 3.45 tỷ, và cũng không thừa thời gian đi tranh luận vô bổ.
Còn những cụ vạch lá tìm sâu, vào công kích cá nhân thì em lại không có thời gian tiếp mấy cụ đấy.

Đúng là em còn trẻ, chưa va vấp nhiều.
Nhưng riêng câu từ mô tả cho căn hộ này ở tòa Housinco thì hoàn toàn đúng sự thật.
Căn này thuộc dạng bàn giao cao cấp nhất trong các căn ở Housinco.
Như em đã nói ở bình luận trước, chủ đầu tư bàn giao thô, thường và cao cấp.
Thì căn này là bàn giao cao cấp.

Còn người giàu phân làm nhiều kiểu, thì cao cấp cũng vậy.
Với người nghèo như em, đây là cao cấp rồi.
Em cũng chưa bao giờ được ở, và chưa thấy 1 căn hộ bình dân nào được gọi trực tiếp lễ tân, bảo vệ tòa nhà phục vụ riêng cho nhà mình, nên nó cũng là bản giới hạn không phải căn nào cũng có.
Các căn bàn giao thô và thường, cụ có cốp thêm chục tỷ tiền nội thất cũng không có đặc quyền này ạ.
Nên em nói là phiên bản giới hạn, đúng hay sai thì thực tế tòa nhà nó vốn là như vậy.

Bố Pun Chun

Xe máy
Tất cả giải thích về chữ nghĩa "cao cấp', "giới hạn", "gu thẩm mỹ" em đã bổ sung vào bài đăng.
Do cách nhìn của các cụ về mấy từ này nó kiểu "đây phải là dạng phòng tổng thống" nên em cũng không muốn tranh luận nhiều làm gì.

Người đi tìm nhà, cái đầu tiên người ta nhìn vào là vị trí và tài chính.
3.5 tỷ, ở vị trí như tòa Housinco, cho 1 căn 2 ngủ, thì nó là cao cấp.
Cũng 3.5 tỷ, cho căn 2 ngủ ở tòa BRG Lê Văn Lương, thì nó còn chưa được cái căn cùi nhất bàn giao thô.
3.5 tỷ cho biệt thự thì chắc được cái nội thất phòng khách.

Nên ở đây em nhắc lại, cao cấp là cho tòa Housinco, các cụ thích vạch lá tìm sâu soi bới từ ngữ thì em vẫn xin miễn tiếp.

Trạng thái
Thớt đang đóng