Bác Giang Duy Đạt giải thích giúp em (Closed)

Trạng thái
Thớt đang đóng
bắt đầu gay cấn rồi ...
ai cũng muốn làm diễn viên chính rồi ...
may quá ... người yêu em ko fải là diễn viên :bz :bz :bz

lewin

Xe điện
Đang rất đông các cụ theo dõi cái thớt này !
Em năm ngoái cũng dính chấu ở chỗ cụ Huân này .Tiền ko mất nhưng cái thói làm việc ...đã sai hẹn gọi điện thì cứ kêu bận ...mình cụ bận chăc Ai cũng thấy là bị coi thường...nói thật em cạch đến già luôn ! Kiểu làm ăn tắc trách ...làm em lỡ kế hoạch...vì cứ đinh ninh có máy về quê chụp Têt...cuối cùng em ko có máy...bực như con mực...mà lại là em chủ động đi đi lại lại 3-4 lần cả gọi điện 4-5 lần... Lúc bực quá thật em còn ko nghĩ đây có phải cách làm truyền thống của GDĐ hay ko.???
Nhưng rồi em coi như thôi bỏ qua... Vậy mà nhiều người dính chấu cụ Huân quá ! Vãi lái ! Mong cụ xem xét lại ! :P:P:P

Libor

Xe điện
Nói thật,
Em nghĩ là nếu đi mua gì ở Hàng Mã, Hàng Chiếu, Lương Văn Can thì chắc là vừa đi vừa ăn trầu bỏm bẻm vừa nhổ bã về rồi chứ nó không được toàn mạng đâu.
Một vừa hai phải thôi đồng chí ạ.
Hết nể rồi.
Hèn lắm. Kém cỏi lắm. Chán lắm.
Chả nhẽ đây lại là cách trả lời của bác Giang Duy Đạt?????
Em nghĩ chơi ở đây không như ở 4r khác đâu bác nhỉ?
Theo em bác nên bình tĩnh!

http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=57902&page=1

Chỉnh sửa cuối:

Giangduydat

Xe tăng
Website
www.giangduydat.vn
Đang rất đông các cụ theo dõi cái thớt này !
Em năm ngoái cũng dính chấu ở chỗ cụ Huân này .Tiền ko mất nhưng cái thói làm việc ...đã sai hẹn gọi điện thì cứ kêu bận ...mình cụ bận chăc Ai cũng thấy là bị coi thường...nói thật em cạch đến già luôn ! Kiểu làm ăn tắc trách ...làm em lỡ kế hoạch...vì cứ đinh ninh có máy về quê chụp Têt...cuối cùng em ko có máy...bực như con mực...mà lại là em chủ động đi đi lại lại 3-4 lần cả gọi điện 4-5 lần... Lúc bực quá thật em còn ko nghĩ đây có phải cách làm truyền thống của GDĐ hay ko.???
Nhưng rồi em coi như thôi bỏ qua... Vậy mà nhiều người dính chấu cụ Huân quá ! Vãi lái ! Mong cụ xem xét lại ! :P:P:P
Sửa máy như bác sĩ cứu người cụ ạ.
Do đó nếu cụ mang ra so sáng thì em e là ứ hợp.
Cụ cứ lựa chỗ tốt theo ý cụ cho thoải mái. Em vưỡn nhớ vụ đó.

chauchau

Xe điện
@GDD: bác nên bình tĩnh, nếu không đối thoại được với nhau trên này thì nên tạm dừng lại, bao giờ ổn ổn hơn thì gặp riêng nhau nói chuyện 1 chút.

@Nhimphich: em vẫn nghĩ là không đến mức "lừa đảo" như cách bác có ý khi đặt vấn đề. Có thể có chỗ không rõ ràng thôi, vấn đề là Giá trị? Chúng ta hoàn toàn có thể kiểm chứng được giá máy bác mua có "gà" không. Máy của VIC nên càng dễ thẩm tra. Em vẫn nghĩ là khách hàng, bác đúng. Nhưng là OFer thì quá cố chấp với nhau là không nên.

alpacino

Xe tải
Nói thật,
Em nghĩ là nếu đi mua gì ở Hàng Mã, Hàng Chiếu, Lương Văn Can thì chắc là vừa đi vừa ăn trầu bỏm bẻm vừa nhổ bã về rồi chứ nó không được toàn mạng đâu.
Một vừa hai phải thôi đồng chí ạ.
Hết nể rồi.
He he, cụ làm em sợ...bán hàng lại khuyến mãi dọa thế em vái cụ cả nón

lewin

Xe điện
Thế này là lòi ra cái trình của Cụ GDĐ rồi ! Hết thuốc chữa rồi !Xem các comment của cụ GDĐ thật chuối ! Cụ tự thò tay bóp ... rồi cụ ơi !:o3:@):-|

daika

Xe điện
Cụ là nhà kinh doanh mà nhỡ cụ dính phải quả khách lởm thì sao ( Em xin lỗi cụ Nhím, em ko có ý nói cụ ). Không phải là lúc nào khách hàng cũng luôn luôn đúng nhé. Cũng cần phải xem lại một số bộ phận tự coi mình là thượng đế xem có xứng đáng hay ko
Em xin phép nổ hầu chuyện cụ tí. Không có khách hàng lởm, chỉ có khách hàng tiềm năng (chưa mua hàng của mình) là lởm thôi bác... khách hàng có xiền là ông tướng - Bác đã móc túi người ta thì họ đều xứng đáng, ổn, ngon lành hết...

Hehe, vụ này đêm nay chắc chưa kết thúc được nhể, chắc còn vui vui dài vì bác gà OF muốn nhìn nhận thẳng vào vấn đề mà GDD lại cứ xí xọn đá đưa lung tung bên ngoài...

vietnam123

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Buồn quá, cả 2 bên đã ko giữ được bình tĩnh, lời qua tiếng lại rồi.

Em nghĩ mod X5 hay Giao thông cho hạ màn được rồi ạ.

KhanhBeo

Xe buýt
Website
muaoto.vn
e theo thert nài từ chìu, nên đóng thert nài đc rùi kụ X ạ :) e cũng mua hàng của Vú nhặt và GDĐ

Con_Ra_Ga_Vao

Xe tăng
Tuy đây là câu chuyện của hai cụ Nhím và GDĐ nhưng em thấy việc cụ lăng mạ cụ Nhím như vậy là em phản đối. Đối với cụ em không biết sao nhưng với người khác em tin rằng sẽ bị xì lốp vì vi phạm nội quy diễn đàn.
Em mời cụ xơi vang đỏ ạ

chauchau

Xe điện
Em có nói về Giá bán. Mấu chốt là ở đó.

Nhà GDD đã có nói có thể hỏi chính Jolie, QDZ xem có chỗ nào bán rẻ hơn thế không? Nếu quả thực giá bác Nhimphich mua là chuẩn, thì việc giải thích KM nhầm là có thể hiểu được và thông cảm được. Ngược lại, nếu bác mua phải máy giá cao hơn đến 1 củ, lại mất cả KM nữa. Thì bác chỉ cần viết đúng sự việc, kèm theo so sánh vài cái giá tương ứng chỗ khác rẻ hơn 1 củ, bác chả cần kêu tên, mọi người cũng tẩy chay chỗ bán đắt...

Tóm lại, chúng ta nên cùng nhau tìm "giải pháp" hơn là quay ra đả kích nhau, rốt cục chả ai được gì.

tymobai

Xe điện
Thật sự nếu cụ Huân có những lời lẽ như vậy với cụ Nhím thì E nghĩ rằng tất cả các bài bênh cụ trong thớt này đều vô nghĩa và phải xem xét lại hết!
Em nghĩ cụ Nhím chả so kè gì 1 vài trăm (cụ ý đi thi ALTP được 15tr làm từ thiện hết cơ mà), cụ ý bực mình về cái cách và thái độ bán hàng chỗ cụ thoai! >:D<

lewin

Xe điện
Tuy đây là câu chuyện của hai cụ Nhím và GDĐ nhưng em thấy việc cụ lăng mạ cụ Nhím như vậy là em phản đối. Đối với cụ em không biết sao nhưng với người khác em tin rằng sẽ bị xì lốp vì vi phạm nội quy diễn đàn.
Em mời cụ xơi vang đỏ ạ
Em cũng thấy thế ! Dưng em vưỡn còn nương tay ! Mong các cụ hành xử đúng mực ! Ai cũng đều là bố trẻ con rồi ! Fun , nhưng cũng phải đúng ! Em muốn nghe cụ Huân có lời xin lỗi cụ Nhím ! Thế mới là phải đạo ! và tinh thần OF !:-bd

Chỉnh sửa cuối:

KhanhBeo

Xe buýt
Website
muaoto.vn
Thật sự nếu cụ Huân có những lời lẽ như vậy với cụ Nhím thì E nghĩ rằng tất cả các bài bênh cụ trong thớt này đều vô nghĩa và phải xem xét lại hết!
Em nghĩ cụ Nhím chả so kè gì 1 vài trăm (cụ ý đi thi ALTP được 15tr làm từ thiện hết cơ mà), cụ ý bực mình về cái cách và thái độ bán hàng chỗ cụ thoai! >:D<

kụ nói chuận, đi ngủ thui kụ ơi, chúc cả nhà ngủ ngon.

Topic nài đã đóng đi ngủ :!!

e đề nghị các anh đẹp zai type từ từ để e đọc dần ạ
mắt e loá hết rồi
:bz:bz:bz

ngamban

Xe điện
Cụ chauchau ơi, cụ là lãnh đạo em nghĩ cụ nên nhìn nhận vấn đề chính xác hơn. Em thấy chiện đó nó không còn là "đả kích" thông thường nữa rồi, đã lên đến mức cụ GDĐ lăng mạ người khác rồi đấy ạ. Cứ đúng quy định của OF thì thừa tiêu chuẩn bem nick.
Ko nói đến chuyện đúng sai, nhưng ăn nói kiểu đó thì không dùng đến từ văn minh, văn hóa được nữa đâu ạ.
Các Min, Mốc cứ vào mà xét và kiểm duyệt lời ăn tiếng nói của cụ GDĐ, em nghĩ nếu là người khác chắc với mấy cái comment đã bị bem ngay tức khắc rồi.
Nói gì thì nói và dù có việc gì đi chăng nữa, chửi và lăng mạ người khác theo cái lối đó ko có đất tồn tại trên OF này.
Em đang đợi xem các cụ Min, Mốc nhà mình anh minh thế nào :)
Túm lại là ai cần bem thì phải bị bem và cái topic thì nên đóng nó lại. Em xin hết ạ!

Trạng thái
Thớt đang đóng