Ảnh OFF Club Liberty vs Sh 2012 ngày 13-5-2012 ^^

Yinny

Xe tải
Ok, thanks cụ, nhưng sao không lên 4r để anh em đỡ hiểu nhầm, để bớt chim lợn bay lòng vòng đi, người ngoài nghe toàn bộ câu chuyện lại không hiểu gì, tưởng LC nhà mình xù tiền, thời buổi này ai còn làm cái trò ấy, không đáng.
Âm thầm thôi ợ. Hihi. Sợ chim lợn xuyên tạc thôi ợ :P

liberty.090.17

Xe buýt
1 Nơi nào đó ....lung linh.... và.. huyển ảo
Bô í của a sợ k lắp đc cko Li ie nhỉ?
cây này là 4Road hay Leovince nhỉ .... lắp cho Li hơi yếu hơn thì cũng chẳng làm gì ... ko có lực ... mà cũng ko lắp đc. :D

vietnghi_tq

Xe đạp
Nhà mình có ai có nick FB ko?? mình add rồi chém trên đấy cho tiện. tại mình cũng ít vào OF nên nhiều lúc ko update dc tin tức :D

Lavender_li

Xe tăng
Ok, thanks cụ, nhưng sao không lên 4r để anh em đỡ hiểu nhầm, để bớt chim lợn bay lòng vòng đi, người ngoài nghe toàn bộ câu chuyện lại không hiểu gì, tưởng LC nhà mình xù tiền, thời buổi này ai còn làm cái trò ấy, không đáng.
+ vâng, thanks cụ đã đóng góp ý kiến ah.Tối qua nhà em vì sức khỏe ko ổn cộng thêm thằng ku con ở nhà quấy quá nên dù còn rất máu nhưng đành cáo từ các cụ về trc.Trước khi về dù ko tỉnh táo lắm cũng đã kịp bàn giao,đóng góp đầy đủ lại cho ae LC.Về ngủ 1 mạch đến sáng thì mới biết tối qua có " BIẾN" .Sau khi nghe chú YINNY thuật lại mới đầu em cũng khá sốc,tuy nhiên là " thuyền trưởng" em ko thể nhảy vào thớt này bù lu bù loa như mèo khóc chuột đc.Dù sáng nay có quá nhiều việc ở CH nhưng em cũng kịp check lại khoảng 10 ng cả nam lẫn nữ của cả 2 team.Sau đó sự việc đã dần dần sáng tỏ như YINNY đã trình bày ở trên.Đầu đuôi cũng chỉ tại các cụ ấy sau khi ĐI hết nửa boom bia, lại VÍT tiếp 2,3 chai CHIVAS 12 nữa vào nên ai cũng biêng biêng hết,ko còn tỉnh táo để ngoại giao,xử lý tình huống cho vừa lòng anh em dẫn đến hiểu nhầm ko đáng có giữa 2 đội.Sau khi liên lạc đc với cụ DƯƠNG LBGN ( thủ quỹ cũng là ng ở lại cuối cùng của nhà LC) thì mọi sự đã sáng tỏ và ae LC hoàn toàn ngẩng cao đầu nhé.Nhà em đã pm lại bên SH và thống nhất bỏ qua mọi chuyện hiểu nhầm.Nội bộ chúng ta sẽ có buổi mini off trà chanh vào cuối tuần này để giao lưu,rút kinh nghiệm.
P/S : ae ở đây phần lớn đều là những ng mê xe, yêu xe tụ tập lại cùng chơi cho vui vẻ, chung niềm đam mê.Khi đã tham gia vào LC, chúng ta là 1 tập thể.Khi đã là 1 tập thể thì cần có sự thông cảm,đoàn kết với nhau.Khi có hiểu nhầm ae nên cùng xử lý, bàn bạc, bênh vực lẫn nhau...Tránh trường hợp khi vui vẻ thì nói nói cười cười hì hì, khi có biến,có việc ko đúng ý mình thì ĐỒNG BÓNG quay mặt ném đá,quăng boom hội nghị.Nói xấu tập thể,vài thành phần khác thì ko tham gia nhưng nghe hơi ngồi chõ,Tam sao 7 bản cũng hùa vào chém theo. " THEO VOI HÍT BÃ MÍA" những thành phần trên tỏ ra VÔ CÙNG NGUY HIỂM,dễ gây tôn thương và hiểu nhầm nghi kị lẫn nhau với ae.( FBI nên sớm phát hiện và thu nhập những Hero chém gió mạng này có tố chất làm Mật vụ hoặc chuyên gia PHẢN GIÁN ^^ )
Cảm ơn cả nhà 1 lần nữa đã quan tâm !!

Chỉnh sửa cuối:

hpcontener

Xe tải
..bảo sao Chim và Lợn là 2 cá thể bị tìm và diệt nhất. Có bọn này nhảy vào bé xé ra to, mà nhiều lúc thiếu cũng mất vui =))

Huy Hồng

Đi bộ
Mấy thanh niên page1 ns năng rất là bố láo :-|

Yinny

Xe tải
+ vâng, thanks cụ đã đóng góp ý kiến ah.Tối qua nhà em vì sức khỏe ko ổn cộng thêm thằng ku con ở nhà quấy quá nên dù còn rất máu nhưng đành cáo từ các cụ về trc.Trước khi về dù ko tỉnh táo lắm cũng đã kịp bàn giao,đóng góp đầy đủ lại cho ae LC.Về ngủ 1 mạch đến sáng thì mới biết tối qua có " BIẾN" .Sau khi nghe chú YINNY thuật lại mới đầu em cũng khá sốc,tuy nhiên là " thuyền trưởng" em ko thể nhảy vào thớt này bù lu bù loa như mèo khóc chuột đc.Dù sáng nay có quá nhiều việc ở CH nhưng em cũng kịp check lại khoảng 10 ng cả nam lẫn nữ của cả 2 team.Sau đó sự việc đã dần dần sáng tỏ như YINNY đã trình bày ở trên.Đầu đuôi cũng chỉ tại các cụ ấy sau khi ĐI hết nửa boom bia, lại VÍT tiếp 2,3 chai CHIVAS 12 nữa vào nên ai cũng biêng biêng hết,ko còn tỉnh táo để ngoại giao,xử lý tình huống cho vừa lòng anh em dẫn đến hiểu nhầm ko đáng có giữa 2 đội.Sau khi liên lạc đc với cụ DƯƠNG LBGN ( thủ quỹ cũng là ng ở lại cuối cùng của nhà LC) thì mọi sự đã sáng tỏ và ae LC hoàn toàn ngẩng cao đầu nhé.Nhà em đã pm lại bên SH và thống nhất bỏ qua mọi chuyện hiểu nhầm.Nội bộ chúng ta sẽ có buổi mini off trà chanh vào cuối tuần này để giao lưu,rút kinh nghiệm.
P/S : ae ở đây phần lớn đều là những ng mê xe, yêu xe tụ tập lại cùng chơi cho vui vẻ, chung niềm đam mê.Khi đã tham gia vào LC, chúng ta là 1 tập thể.Khi đã là 1 tập thể thì cần có sự thông cảm,đoàn kết với nhau.Khi có hiểu nhầm ae nên cùng xử lý, bàn bạc, bênh vực lẫn nhau...Tránh trường hợp khi vui vẻ thì nói nói cười cười hì hì, khi có biến,có việc ko đúng ý mình thì ĐỒNG BÓNG quay mặt ném đá,quăng boom hội nghị.Nói xấu tập thể,vài thành phần khác thì ko tham gia nhưng nghe hơi ngồi chõ,Tam sao 7 bản cũng hùa vào chém theo. " THEO VOI HÍT BÃ MÍA" những thành phần trên tỏ ra VÔ CÙNG NGUY HIỂM,dễ gây tôn thương và hiểu nhầm nghi kị lẫn nhau với ae.( FBI nên sớm phát hiện và thu nhập những Hero chém gió mạng này có tố chất làm Mật vụ hoặc chuyên gia PHẢN GIÁN ^^ )
Cảm ơn cả nhà 1 lần nữa đã quan tâm !!
Chủ sự LC có lời rồi nhé. Ae yên tâm về đội ta, ae còn chơi hơn phân, k phải xấu hổ đâu :))

Exciter RC 2010

Xe tải
con Sh biển Tứ 3 của anh nào chắc máu mặt lắm đây mua đc giỏi thật :D

PhanAnhQuan88

Xe buýt
...Tránh trường hợp khi vui vẻ thì nói nói cười cười hì hì, khi có biến,có việc ko đúng ý mình thì ĐỒNG BÓNG quay mặt ném đá,quăng boom hội nghị.Nói xấu tập thể,vài thành phần khác thì ko tham gia nhưng nghe hơi ngồi chõ,Tam sao 7 bản cũng hùa vào chém theo. " THEO VOI HÍT BÃ MÍA" những thành phần trên tỏ ra VÔ CÙNG NGUY HIỂM
Còn phải xét xem thực hư thế nào đã anh ạ . Ko có lửa làm sao có khói ? Tại sao họ lại phản ứng như vậy ???
Thiết nghĩ , nguy hiểm hơn cả là những kẻ nhìn nhận người khác 1 cách tiêu cực , thiếu khách quan , đánh giá 1 chiều ...thêm vào đó là những kẻ thấy sai mà ko chịu sửa , bảo thủ , luôn cứng nhắc và luôn coi mình là đúng .
Còn 1 thành phần nữa cũng rất nguy hiểm , ( nhưng có thể thông cảm và chấn chỉnh ) đó là những kẻ còn ít tuổi , chưa có chính kiến riêng của mình , gió thổi chiều nào theo chiều ấy , ko nhìn nhận và phân biệt được đâu là đúng , đâu là sai.
Thật xấu hổ.

Yinny

Xe tải
Còn phải xét xem thực hư thế nào đã anh ạ . Ko có lửa làm sao có khói ? Tại sao họ lại phản ứng như vậy ???
Thiết nghĩ , nguy hiểm hơn cả là những kẻ nhìn nhận người khác 1 cách tiêu cực , thiếu khách quan , đánh giá 1 chiều ...thêm vào đó là những kẻ thấy sai mà ko chịu sửa , bảo thủ , luôn cứng nhắc và luôn coi mình là đúng .
Còn 1 thành phần nữa cũng rất nguy hiểm , ( nhưng có thể thông cảm và chấn chỉnh ) đó là những kẻ còn ít tuổi , chưa có chính kiến riêng của mình , gió thổi chiều nào theo chiều ấy , ko nhìn nhận và phân biệt được đâu là đúng , đâu là sai.
Thật xấu hổ.
Anh vừa vừa phải phải thôi, cái gì cũng có giới hạn của nó đấy :-j
Xấu hổ gì thế? :-j

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Thật xấu hổ.
Mày bảo thủ nó vừa vừa thôi, từ cái OFF lần trước ko được theo ý mày nên mày vẫn còn ấm ức chứ gì, lúc đấy tao cũng là người như mày muốn đi và 1 số người nữa, nhưng tất cả phải theo 1 tập thể, còn người nọ người kia nữa chứ, mỗi ng 1 hình thù công việc khác nhau, thế cho nên ko trách ai được, hơn nữa đã là nhạc trưởng là người có tiếng nói nhất, anh em nể và tôn trọng ý kiến của nhạc trưởng

tao với mày chả có gì với nhau, tao thì văn ko được xuôi như mày và viết cả 1 bài Thơ gây hoang mang như mày, nhưng thấy mày cm quá đáng rồi đấy

còn tao nói thật riêng với mày ko ai còn hoan nghênh mày nữa đâu, chính mày đã bôi nhọ danh dự của LC đấy

vào mà đọc đê nhớ ông nhõi, ông bao nhiêu tuổi mà chê ng ta trẻ con ko biết gì

PhanAnhQuan88

Xe buýt
Anh vừa vừa phải phải thôi, cái gì cũng có giới hạn của nó đấy :-j
Xấu hổ gì thế? :-j
Xin lỗi em . Anh cũng muốn như vậy lắm ...
Anh ko có nhiều thời gian để đôi co , thời gian để gây sóng gió , bất bình với mọi người thì càng ko có .
Em thử nghĩ xem ? ...làm như vậy anh được cái gì ?

Anh nổi tiếng là con người sống thẳng thật . Thẳng thật quá đôi khi có nhiều điều bất lợi . Chính bởi con người anh như vậy nên xung quanh anh luôn có 2 phe đối lập : 1 là rất ghét , 2 là rất ủng hộ . Anh nghĩ mình ko cần phải thay đổi tính cách vốn có của mình vì nó ko xấu hoặc gây ảnh hưởng gì đến xã hội ( có chăng nó chỉ gây ảnh hưởng đến những cá nhân mà mình vạch trần họ)
Cá nhân anh cũng là thành viên trong hội , anh ko hề mong muốn gây mẫu thuẫn với mọi người như thế.
Nhưng em à , anh bảo em phải " vừa vừa , phai phải " ư ? anh mà như thế , liệu có ai họ " vừa vừa , phai phải " lại với anh ko ???
Nếu có thì anh sẵn sàng.

Yinny

Xe tải
Xin lỗi em . Anh cũng muốn như vậy lắm ...
Anh ko có nhiều thời gian để đôi co , thời gian để gây sóng gió , bất bình với mọi người thì càng ko có .
Em thử nghĩ xem ? ...làm như vậy anh được cái gì ?

Anh nổi tiếng là con người sống thẳng thật . Thẳng thật quá đôi khi có nhiều điều bất lợi . Chính bởi con người anh như vậy nên xung quanh anh luôn có 2 phe đối lập : 1 là rất ghét , 2 là rất ủng hộ . Anh nghĩ mình ko cần phải thay đổi tính cách vốn có của mình vì nó ko xấu hoặc gây ảnh hưởng gì đến xã hội ( có chăng nó chỉ gây ảnh hưởng đến những cá nhân mà mình vạch trần họ)
Cá nhân anh cũng là thành viên trong hội , anh ko hề mong muốn gây mẫu thuẫn với mọi người như thế.
Nhưng em à , anh bảo em phải " vừa vừa , phai phải " ư ? anh mà như thế , liệu có ai họ " vừa vừa , phai phải " lại với anh ko ???
Nếu có thì anh sẵn sàng.
Anh hay nói thẳng nhưng cũng hay xoáy móc đủ thứ lắm anh ạ, đọc lại những câu anh viết đi nhé, thẳng kiểu cong í thì mệt lắm :-ss
Nhưng một khi đã đề đơn đăng kí vào cái LC này rồi thì phải xđ mình là ai trong cái tập thể ấy, đơn giản vậy thôi mà.
Hội lập ra để ae vui vẻ trao đổi, nói chuyện, hội họp vui vẻ chứ không để tạo ra không khí như thế này.
Anh có bao giờ tự hỏi tại sao có không khí như này k? Anh có thể bỏ qua mấy chuyện mà không đáng để nói đến trong quá khứ mà nghĩ đến những buổi off mới k?
Anh quá nặng về quá khứ anh ạ, lúc nào cũng lấy chuyện cũ ra để nói lại, đay nghiến đủ kiểu
Vâng có thể em bé nhất, trong suy nghĩ của anh thì chưa đủ trình, đủ tuổi đề lên mặt dậy đời. Nhưng thưa, đừng đặt bản thân lên hàng cao quá, tập thể của mình là chính. Điều này em học được từ lớp 1-12 với vai trò lớp trưởng đấy anh ạ, chả ai dậy em, bài học từ cuộc sống của mình đấy :-j

Chỉnh sửa cuối:

PhanAnhQuan88

Xe buýt
còn tao nói thật riêng với mày ko ai còn hoan nghênh mày nữa đâu, chính mày đã bôi nhọ danh dự của LC đấy

Xin lỗi anh ... Tôi ko phải là kẻ cầu xin các các anh tổ chức off cho tôi tham gia .
Ban đầu tôi nghĩ đây là 1 tập thể đúng như mình mong đợi . Nhưng sau khi tham gia rồi , sau khi trải nghiệm thực tế , tôi cảm thấy ko như những gì mà tôi từng " mơ ước hão huyền". ( Tôi ko " vơ đũa cả nắm " tất cả anh em trong chi hội )
Tôi ko cần anh hoan nghênh tham gia chi hội đâu ạ .
Cũng đúng thôi ... làm sao anh hiểu nổi cảm giác của tôi lúc đó ( vì anh đâu phải là tôi ) ??? Anh ko hiểu nổi và ko replay tích cực cũng đúng thôi . Tôi chả trách anh , tôi cũng ko muốn đụng chạm gì đến anh , nhưng anh nói tôi như vậy , tôi phải trả lời thôi.
Tôi cũng chả làm gì phải bôi nhọ cái danh dự của LC . Đối với tôi , cái đó ko tồn tại .