Ảnh OFF Club Liberty vs Sh 2012 ngày 13-5-2012 ^^

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Vâng. Vấn đề chủ yếu là ông Dương. H bọn e gọi k nghe máy. Ông í nhận vụ karaoke mà h k liên lạc được nên bọn e phải xem tn z sẽ gọi cko bọn a sau
ai bảo chú là nhận vụ karaoke, nói thế là ko chuẩn rồi, dương nó chỉ đi đặt phòng hát thôi, mà cái vụ hát hò đấy em ko đi, nên ko biết gì chỉ nghe kể lại thôi đúng ko, có gì pm vào nick yahoo anh

MinPrince

Xe buýt
chốt lại 1 câu thế này này ,. cái hội li ie này k ra thể thống cống rãnh gì hết . a dua ọp ẹp vớ vẩn ( tôi nói thế thích thì cứ ném đá ) Bác Anh Quân nói quá chuẩn .
nghe cái câu " a e nội thành chơi vs nhau thôi " :)) thối k chịu đc , chắc toàn dân nhập cư chứ HN gốc đ' bao giờ phát ngôn ra những câu như thế .
dân Hn có 2 thành phần : 1 là nhập cư . 2 là Hn gốc .
chắc mấy bố vỗ ngực mình là dân nội thành ., hn gốc . xin lỗi các bạn tớ đ' tin .
Hn gốc thì người ta như này này :
Thứ nhất:hộ khẩu 3 đời ghi 2 chữ nguyên quán : Hà Nội
Thứ hai :không nói ngọng,giọng nói trầm,nhẹ,ấm,cách hành văn khi nói chuyện cũng rất khác ( tiếp xúc thì sẽ hiểu )
Thứ ba: Rất ít khi chửi thề.Nhưng hay nói chữ,văn vẻ móc máy
Thứ tư: Ngoài mặt khi mới tiếp xúc có vẻ rất khinh khỉnh nhưng chơi lâu thì sẽ hiểu
Nói chung là dễ nhận ra thôi mà.
:)) Bác này không đi tốt nhất đừng nên nói gì. Anh em vào đây vui vẻ với tinh thần fun, chứ bác cứ ném đá vớ va vớ vẩn. Nói thẳng ra trong cái box hai bánh này, hội Liberty là lớn nhất. Chả có phong trào nào to bằng cái hội này. Đương nhiên sẽ có 1 vài thành viên không tốt. Xã hội mà , chả biết đâu mà lần. Ngay kể đứa bạn thân mình còn có thể chơi xấu mình nói đâu những người mới 1-2 lần gặp mặt :)).

Còn những câu trên là do PhanAnhQuan88 tự nghĩ, chả ai có ý nghĩ phân biệt vùng miền. Thời nay vùng miền chả là cái chó gì cả, tiền là nhất. Thằng nào có tiền thằng đấy trên cơ :)).

Nếu bác cứ có tinh thần ném đá thì tốt nhất nên out khỏi 4r. Anh em sống với nhau vui vẻ, giúp đỡ nhau, chứ chẳng phải ghen ăn tức ở. Thấy khó khăn là vào dìm nhau, ném đá nhau . Đấy chả phải là tinh thần của member Otofun. Đấy là kiểu sống của mấy đứa trẻ con , choai choai mới lớn :)). Vài lời góp ý như thế :))

Yinny

Xe tải
:)) Bác này không đi tốt nhất đừng nên nói gì. Anh em vào đây vui vẻ với tinh thần fun, chứ bác cứ ném đá vớ va vớ vẩn. Nói thẳng ra trong cái box hai bánh này, hội Liberty là lớn nhất. Chả có phong trào nào to bằng cái hội này. Đương nhiên sẽ có 1 vài thành viên không tốt. Xã hội mà , chả biết đâu mà lần. Ngay kể đứa bạn thân mình còn có thể chơi xấu mình nói đâu những người mới 1-2 lần gặp mặt :)).

Còn những câu trên là do PhanAnhQuan88 tự nghĩ, chả ai có ý nghĩ phân biệt vùng miền. Thời nay vùng miền chả là cái chó gì cả, tiền là nhất. Thằng nào có tiền thằng đấy trên cơ :)).

Nếu bác cứ có tinh thần ném đá thì tốt nhất nên out khỏi 4r. Anh em sống với nhau vui vẻ, giúp đỡ nhau, chứ chẳng phải ghen ăn tức ở. Thấy khó khăn là vào dìm nhau, ném đá nhau . Đấy chả phải là tinh thần của member Otofun. Đấy là kiểu sống của mấy đứa trẻ con , choai choai mới lớn :)). Vài lời góp ý như thế :))
Thx bác Min ^^

kenzee

Xe tải

chuẩn

kenzee

Xe tải
a Trương ơi.hôm qa là như nào thế :D e muốn biết qá :D

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Tất cả những ai hôm qua có mặt trong Vụ hát karaoke chờ câu trả lời từ đồng chí Dương nhé, để mọi người ko ai hiểu nhầm ai

duyjet297

Xe tải
hxhx nhìn quả súng của bác Linh đẹp thế , cả dàn xe thich mỗi xe đêy còn lại toàn xe zin khác gì ngoài đường đâu :D

namcaothu

Xe buýt
hxhx nhìn quả súng của bác Linh đẹp thế , cả dàn xe thich mỗi xe đêy còn lại toàn xe zin khác gì ngoài đường đâu :D
Sao 1 kẻ "vui đâu trầu đó" như chú không tham gia vụ này nhỉ.Anh tìm mãi chả thấy mẹt chú đâu.À, báo cáo, Lap ngon roài nhé hé hé,hơn sự mong đợi ;))

Yinny

Xe tải
Kết thúc vụ tranh luận tại đây thế này nhé:
- 1 số bạn trẻ éo đi off chỉ ngồi nhà gõ bàn phím bô bô cái mồm bảo Li CLub k trả tiền khiến Sh CLub bực mình, trả tiền
> xin lỗi các bạn yên ngay dùm, éo biết gì còn nói, bọn chim lợn chả biết cái gì chỉ giỏi chọc ngoáy, đá đểu dẫn tới hiểu lầm. Hôm qua do ae đều say, Li club có 7 đầu người ( k tính Gấu, cào cào... ) và Sh Club có 7 người, tiền Karaoke vẫn trả đầy 50/50, k phải lí do tiền nong ở đây. Cái gây giận là do ae LC k biết ứng xử, ngoại giao do lúc đó say hết, không còn nghĩ được gì nên bỏ về mà không có í kiến gì vs bên Sh. Nhưng có bác Dương bên Li ở lại đại diện thanh toán, chi trả, xin lỗi nên các bác bớt nóng rồi.
- Hiện tại lời xl đã được chuyển đến các mem của Sh Club và được chấp nhận vui vẻ
- Cảnh báo bọn chim lợn: éo biết cái gì, không là người trong cuộc thì câm đi, đừng xuyên tạc cho ae hoang mang thêm, làm mồi bới móc cho bọn Biladen đánh boom nhé =))

duyjet297

Xe tải
có 1 cái độ đèn hay lắm cụ ợ. Độ đèn cầu tròn + bi xenon đủ cả @@
way đền đấy làm ở đâu vậy cụ ? bao nhiêu k vậy ? với cả cái đèn to to tròn tròn trong pha nhìn nổi bật thế , chắc phải 10 chai chứ chả ít :(

Sao 1 kẻ "vui đâu trầu đó" như chú không tham gia vụ này nhỉ.Anh tìm mãi chả thấy mẹt chú đâu.À, báo cáo, Lap ngon roài nhé hé hé,hơn sự mong đợi ;))
:)) em đang tu luyện nên làm gì có tg giao lưu với ae tren 4r đâu :(( láp ngon rồi thì test âm thanh đê :))

Chỉnh sửa cuối:

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Kết thúc vụ tranh luận tại đây thế này nhé:
- 1 số bạn trẻ éo đi off chỉ ngồi nhà gõ bàn phím bô bô cái mồm bảo Li CLub k trả tiền khiến Sh CLub bực mình, trả tiền
> xin lỗi các bạn yên ngay dùm, éo biết gì còn nói, bọn chim lợn chả biết cái gì chỉ giỏi chọc ngoáy, đá đểu dẫn tới hiểu lầm. Hôm qua do ae đều say, Li club có 7 đầu người ( k tính Gấu, cào cào... ) và Sh Club có 7 người, tiền Karaoke vẫn trả đầy 50/50, k phải lí do tiền nong ở đây. Cái gây giận là do ae LC k biết ứng xử, ngoại giao do lúc đó say hết, không còn nghĩ được gì nên bỏ về mà không có í kiến gì vs bên Sh. Nhưng có bác Dương bên Li ở lại đại diện thanh toán, chi trả, xin lỗi nên các bác bớt nóng rồi.
- Hiện tại lời xl đã được chuyển đến các mem của Sh Club và được chấp nhận vui vẻ
- Cảnh báo bọn chim lợn: éo biết cái gì, không là người trong cuộc thì câm đi, đừng xuyên tạc cho ae hoang mang thêm, làm mồi bới móc cho bọn Biladen đánh boom nhé =))
Nói hay đấy em, ko biết cái gì ăn nói lung tung làm xấu đi hình ảnh của LC, thành phần nguy hiểm, cần phải cách ly

Chỉnh sửa cuối:

sanxeko

Xe tải
Website
fb.com
Có vài lời gửi các bạn :
1 - cho mấy thằng phân biệt vùng miền : vầng , thăng long là mảnh đất bằng phẳng , địa hình đẹp nên được chọn làm kinh đô từ các triều đại phong kiến ( học sử sẽ biết ) . Nhưng ngoài cái thăng long đấy ra thì vẫn còn nhiều chỗ khác như huế chẳng hạn cũng được chọn làm kinh đô , chắc lúc đấy bọn huế cũng bảo *Đi Múa* bọn TLong là cái bọn nhà quê nhỉ ;) Nên nói chung vùng miền ko quan trọng đâu mấy chú phân biệt ạ , hơn nhau là hơn cái cách sống, chỉ số IQ , tiền bạc và địa vị chứ mình thấy dân phố cổ sống chật chội lắm ;)) ( MÌnh ngày trươc dân Hàng Bún nhé nhưng chật quá chuyển ra khu LVL rồi ) .

2 - cho các bạn hero ko đi ở nhà gõ phím : tốt nhất cứ ngồi xem người trong cuộc nói gì , chim lợn và chờm hớp là tính của bọn trẻ trâu cấp 1 cấp 2 , lớn rồi thì cứ bình tĩnh xem sự tình thật là như nào rồi hãy phát biểu . Mình không đi nên mình cũng chả biết cái gì cả , ai nói gì thì mình im lặng nghe họ nói thôi .
@Quang Anh : Club thì cũng là nơi giao lưu thôi mà e , đừng bức xúc quá thế . Định khi nào phát hành tự truyện đây , văn hay chữ tốt viết dài thật :D

Chỉnh sửa cuối:

Yinny

Xe tải
Có vài lời gửi các bạn :
1 - cho mấy thằng phân biệt vùng miền : vầng , thăng long là mảnh đất bằng phẳng , địa hình đẹp nên được chọn làm kinh đô từ các triều đại phong kiến ( học sử sẽ biết ) . Nhưng ngoài cái thăng long đấy ra thì vẫn còn nhiều chỗ khác như huế chẳng hạn cũng được chọn làm kinh đô , chắc lúc đấy bọn huế cũng bảo *Đi Múa* bọn TLong là cái bọn nhà quê nhỉ ;) Nên nói chung vùng miền ko quan trọng đâu mấy chú phân biệt ạ , hơn nhau là hơn cái cách sống, chỉ số IQ , tiền bạc và địa vị chứ mình thấy dân phố cổ sống chật chội lắm ;)) ( MÌnh ngày trươc dân Hàng Bún nhé nhưng chật quá chuyển ra khu LVL rồi ) .

2 - cho các bạn hero ko đi ở nhà gõ phím : tốt nhất cứ ngồi xem người trong cuộc nói gì , chim lợn và chờm hớp là tính của bọn trẻ trâu cấp 1 cấp 2 , lớn rồi thì cứ bình tĩnh xem sự tình thật là như nào rồi hãy phát biểu . Mình không đi nên mình cũng chả biết cái gì cả , ai nói gì thì mình im lặng nghe họ nói thôi .
Từ đầu bọn nó xuyên tạc Li k trả tiền mới ghê a ạ :))

namcaothu

Xe buýt
Lại chuyện cơm áo gạo tiền à @@. Đúng là vấn đề muôn thuở. Giải quyết xong thì The End tại đây thôi các tềnh êu ;))

liberty.090.17

Xe buýt
1 Nơi nào đó ....lung linh.... và.. huyển ảo
K phải ch ý a ạ. Ng # xuyên tạc ra thôi
có chuyện gì thế bạn .... pm inbox tớ xem có chuyện gì đi .... tự nhiên vào thấy mọi ng nói chuyện mà hqua lại bận ko đi đc.

nguyenhuuhung86

Xe tải
Website
us.levi.com
Em cũng rất lạ một điều rằng. Hôm qua đi off chủ yếu anh em vui vẻ là chính, xảy ra chuyện hiểu lầm thì anh em cùng nhau giải quyết, văng đủ mọi thứ lên diễn đàn làm gì cho mất lòng nhau. Vui thì chơi, không vui thì thôi, không ai ép ai cả.
Cái lạ mà em nói ở trên là em chưa thấy "thuyền trưởng" có ý kiến gì giải thích cho anh em trong 2 club được rõ. Những lúc như thế này là những lúc mà cần các anh nhất, các anh đứng ra dàn xếp mọi chuyện, lời nói của các anh mới là lời nói cuối cùng, có trọng lượng nhất, để anh em khỏi thắc mắc, hoang mang, hiểu lầm lẫn nhau. Mong sau khi các anh đọc được lời chân thành này thì các anh hãy đứng ra xứng đáng với vai trò của mình, giải thích rõ để anh em cùng hiểu và không ném các thứ vào mặt nhau nữa. Cảm ơn các anh!

Yinny

Xe tải
A ý k lên 4r. Gọi điện nc vs bên kia z cụ ợ

Chỉnh sửa cuối:

nguyenhuuhung86

Xe tải
Website
us.levi.com
A ý k lên 4r. Gọi điện nc vs nên kia z cụ ợ
Ok, thanks cụ, nhưng sao không lên 4r để anh em đỡ hiểu nhầm, để bớt chim lợn bay lòng vòng đi, người ngoài nghe toàn bộ câu chuyện lại không hiểu gì, tưởng LC nhà mình xù tiền, thời buổi này ai còn làm cái trò ấy, không đáng.