Ảnh OFF Club Liberty vs Sh 2012 ngày 13-5-2012 ^^

PhanAnhQuan88

Xe buýt
Anh hay nói thẳng nhưng cũng hay xoáy móc đủ thứ lắm anh ạ, đọc lại những câu anh viết đi nhé, thẳng kiểu cong í thì mệt lắm :-ss
Nhưng một khi đã đề đơn đăng kí vào cái LC này rồi thì phải xđ mình là ai trong cái tập thể ấy, đơn giản vậy thôi mà.
Hội lập ra để ae vui vẻ trao đổi, nói chuyện, hội họp vui vẻ chứ không để tạo ra không khí như thế này.
Anh có bao giờ tự hỏi tại sao có không khí như này k? Anh có thể bỏ qua mấy chuyện mà không đáng để nói đến trong quá khứ mà nghĩ đến những buổi off mới k?
Anh quá nặng về quá khứ anh ạ, lúc nào cũng lấy chuyện cũ ra để nói lại, đay nghiến đủ kiểu
Vâng có thể em bé nhất, trong suy nghĩ của anh thì chưa đủ trình, đủ tuổi đề lên mặt dậy đời. Nhưng thưa, đừng đặt bản thân lên hàng cao quá, tập thể của mình là chính. Điều này em học được từ lớp 1-12 với vai trò lớp trưởng đấy anh ạ, chả ai dậy em, bài học từ cuộc sống của mình đấy :-j
Cám ơn em . Anh thẳng nhưng ko bảo thủ và cứng nhắc . Cái gì đúng thì anh tiếp thu .
Ý kiến của em đúng , anh sẽ tiếp thu.
Nhưng mong em đừng nghĩ anh là kẻ xoáy móc và đay nghiến . Anh ko như vậy đâu em ..., em chưa thể hiểu hết con người anh mà.
EM có biết vì sao anh lại dám làm những việc như này ko ? Có bao giờ em tự hỏi mình : Vì sao ông ấy lại làm như thế ? Làm như thế tài ông ấy được và mất cái gì ko em ?
Anh đã đánh đổi tất cả , chấp nhận mọi thứ , mọi điều chỉ trích để đổi lại duy nhất 1 thứ : đó là sự thanh thản trong tâm hồn.
Em thấy sự đánh đổi đó có đắt giá lắm ko ? Em có hiểu ko ?..........

sanxeko

Xe tải
Website
fb.com

Xin lỗi anh ... Tôi ko phải là kẻ cầu xin các các anh tổ chức off cho tôi tham gia .
Ban đầu tôi nghĩ đây là 1 tập thể đúng như mình mong đợi . Nhưng sau khi tham gia rồi , sau khi trải nghiệm thực tế , tôi cảm thấy ko như những gì mà tôi từng " mơ ước hão huyền". ( Tôi ko " vơ đũa cả nắm " tất cả anh em trong chi hội )
Tôi ko cần anh hoan nghênh tham gia chi hội đâu ạ .
Cũng đúng thôi ... làm sao anh hiểu nổi cảm giác của tôi lúc đó ( vì anh đâu phải là tôi ) ??? Anh ko hiểu nổi và ko replay tích cực cũng đúng thôi . Tôi chả trách anh , tôi cũng ko muốn đụng chạm gì đến anh , nhưng anh nói tôi như vậy , tôi phải trả lời thôi.
Tôi cũng chả làm gì phải bôi nhọ cái danh dự của LC . Đối với tôi , cái đó ko tồn tại .

Em ah , off ẹp hay gì thì cũng là chỗ vui chơi , có chuyển lịch thì ai đi được thì đi ko thì thôi , cá nhân anh hôm đấy cũng ko đi cũng chả sao cả , làm gì mà căng thẳng như buổi họp quốc hội vậy ^^. Đã vui chơi là phải thoải mái , ko thoải mái thì chơi sao được , đúng không . C.sống đâu phải lúc nào cũng như ý mình, tập thích nghi dần đi . Đừng bộc phát quá làm mọi người chú ý mất hay .

Yinny

Xe tải
Cám ơn em . Anh thẳng nhưng ko bảo thủ và cứng nhắc . Cái gì đúng thì anh tiếp thu .
Nhưng mong em đừng nghĩ anh là kẻ xoáy móc và đay nghiến . Anh ko như vậy đâu em ..., em chưa thể hiểu hết con người anh mà.
EM có biết vì sao anh lại dám làm những việc như này ko ? Có bao giờ em tự hỏi mình : Vì sao ông ấy lại làm như thế ? Làm như thế tài ông ấy được và mất cái gì ko em ?
Anh đã đánh đổi tất cả , chấp nhận mọi thứ , mọi điều chỉ trích để đổi lại duy nhất 1 thứ : đó là sự thanh thản trong tâm hồn.
Thế xin hỏi anh, giờ anh muốn như nào? Nếu muốn tốt cho cả Hội thì coi như không có gì đi, việc gì phải xé to chuyện này ra? Nội bộ lục đục hay lắm à?
Em nói thật, em nghĩ anh rất giỏi văn thơ, và càng giỏi khoản đá xoáy + đay nghiến qua những cmt của anh từ p1 p2 ... Có thể anh không có í đó nhưng khi anh viết ra khiến người # hiểu theo 1 chiều ngược lại.

PhanAnhQuan88

Xe buýt
Em ah , off ẹp hay gì thì cũng là chỗ vui chơi , có chuyển lịch thì ai đi được thì đi ko thì thôi , cá nhân anh hôm đấy cũng ko đi cũng chả sao cả , làm gì mà căng thẳng như buổi họp quốc hội vậy ^^. Đã vui chơi là phải thoải mái , ko thoải mái thì chơi sao được , đúng không . C.sống đâu phải lúc nào cũng như ý mình, tập thích nghi dần đi . Đừng bộc phát quá làm mọi người chú ý mất hay .
Em cám ơn anh, em sẽ cố gắng tiếp thu . Ít ra em cũng cảm thấy vui khi có những người hiểu về em ít nhiều như anh ...

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
E rất thích cái tính cách này của cụ, thẳng tuột, chả để trong lòng, nhưng tính này của cụ chắc cũng có người ghét đấy.
Còn cái biến kia thì e không phải người trong cuộc nên chả dám bình luận.

Chỉnh sửa cuối:

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com

Xin lỗi anh ... Tôi ko phải là kẻ cầu xin các các anh tổ chức off cho tôi tham gia .
Ban đầu tôi nghĩ đây là 1 tập thể đúng như mình mong đợi . Nhưng sau khi tham gia rồi , sau khi trải nghiệm thực tế , tôi cảm thấy ko như những gì mà tôi từng " mơ ước hão huyền". ( Tôi ko " vơ đũa cả nắm " tất cả anh em trong chi hội )
Tôi ko cần anh hoan nghênh tham gia chi hội đâu ạ .
Cũng đúng thôi ... làm sao anh hiểu nổi cảm giác của tôi lúc đó ( vì anh đâu phải là tôi ) ??? Anh ko hiểu nổi và ko replay tích cực cũng đúng thôi . Tôi chả trách anh , tôi cũng ko muốn đụng chạm gì đến anh , nhưng anh nói tôi như vậy , tôi phải trả lời thôi.
Tôi cũng chả làm gì phải bôi nhọ cái danh dự của LC . Đối với tôi , cái đó ko tồn tại .

mày nói mày ko có thời gian rảnh để đôi co mà sao tao thấy những điều mày nói toàn ngược lại thôi, mày là cái thằng đàn bà nhất tao từng gặp, chả trách lúc đầu nghe giọng mày nói tao nghĩ mày là đàn bà rồi, chuyện chỉ có mỗi như thế có cái gì đâu mà mày làm bu lu bù loa lên thế, chuyện lớn thì cho thành nhỏ đi, chuyện nhỏ coi như ko có đi, đùa chứ tao đ...é...o biết dùng từ gì để diễn đạt với mày nữa

nói như mày nói ko ai hiểu cảm giác của mày, uk đúng, thế mày hiểu cảm giác của tao và 1 cơ số người khi mày phát ngôn ba lăng xăng như thế ko ?

mày mặc mẹ váy vào đi cho nhanh , mày nói cái đó ko tồn tại là cái gì đấy, ko tồn tại sao vẫn còn có những đứa loanh quanh như mày ở trong này thế, tối nay tao đanh rảnh ko đi chơi nên chơi với mày đc.....cũng vui phết :D

Yinny

Xe tải
mày nói mày ko có thời gian rảnh để đôi co mà sao tao thấy những điều mày nói toàn ngược lại thôi, mày là cái thằng đàn bà nhất tao từng gặp, chả trách lúc đầu nghe giọng mày nói tao nghĩ mày là đàn bà rồi, chuyện chỉ có mỗi như thế có cái gì đâu mà mày làm bu lu bù loa lên thế, chuyện lớn thì cho thành nhỏ đi, chuyện nhỏ coi như ko có đi, đùa chứ tao đ...é...o biết dùng từ gì để diễn đạt với mày nữa

nói như mày nói ko ai hiểu cảm giác của mày, uk đúng, thế mày hiểu cảm giác của tao và 1 cơ số người khi mày phát ngôn ba lăng xăng như thế ko ?

mày mặc mẹ váy vào đi cho nhanh , mày nói cái đó ko tồn tại là cái gì đấy, ko tồn tại sao vẫn còn có những đứa loanh quanh như mày ở trong này thế, tối nay tao đanh rảnh ko đi chơi nên chơi với mày đc.....cũng vui phết :D
Em bảo rồi mà anh #:-s
Bản thân anh ý cũng chả có gì đâu nhưng lời văn anh í tự phản bác lại, khi đọc lại anh ấy mới thấy.
Anh PhanAnhQuan88 ạ, tốt nhất cho êm vụ này đi

sanxeko

Xe tải
Website
fb.com

thôi anh ơi :D hạ hỏa , e tặng anh bài này nghe cho hạ hỏa :
[YOUTUBE]aDQQqlYGn-E[/YOUTUBE]

PhanAnhQuan88

Xe buýt
Thế xin hỏi anh, giờ anh muốn như nào? Nếu muốn tốt cho cả Hội thì coi như không có gì đi, việc gì phải xé to chuyện này ra? Nội bộ lục đục hay lắm à?
Em nói thật, em nghĩ anh rất giỏi văn thơ, và càng giỏi khoản đá xoáy + đay nghiến qua những cmt của anh từ p1 p2 ... Có thể anh không có í đó nhưng khi anh viết ra khiến người # hiểu theo 1 chiều ngược lại.
Tất cả những gì anh viết đều có mục đích . Anh chưa bao giờ viết mà ko suy nghĩ .
Anh cũng chưa bảo giờ " lạm dụng " khả năng viết văn hay gì gì đó của mình sất cả , bởi anh ko nghĩ là mình giỏi văn. Anh chỉ biết cố gắng sử dụng và lựa chọn những từ ngữ sao cho thật khéo để diễn đạt 1 cách tốt nhất ý mình muốn nói mà thôi ...
Có điều , mỗi người hiểu nó theo những kiểu khác nhau , khiến nó bị lệch lạc thành đủ kiểu.
Ai hiểu thì họ thông cảm và ủng hộ . Ai ko hiểu thì mình cũng đành chịu ...

Yinny

Xe tải
Tất cả những gì anh viết đều có mục đích . Anh chưa bao giờ viết mà ko suy nghĩ .
Anh cũng chưa bảo giờ " lạm dụng " khả năng viết văn hay gì gì đó của mình sất cả , bởi anh ko nghĩ là mình giỏi văn. Anh chỉ biết cố gắng sử dụng và lựa chọn những từ ngữ sao cho thật khéo để diễn đạt 1 cách tốt nhất ý mình muốn nói mà thôi ...
Có điều , mỗi người hiểu nó theo những kiểu khác nhau , khiến nó bị lệch lạc thành đủ kiểu.
Ai hiểu thì họ thông cảm và ủng hộ . Ai ko hiểu thì mình cũng đành chịu ...

Còn 1 thành phần nữa cũng rất nguy hiểm , ( nhưng có thể thông cảm và chấn chỉnh ) đó là những kẻ còn ít tuổi , chưa có chính kiến riêng của mình , gió thổi chiều nào theo chiều ấy , ko nhìn nhận và phân biệt được đâu là đúng , đâu là sai.
Thật xấu hổ.
Giải thích hộ em cái đc k? Anh nói ai, cụ thể chỉ tên ra =))

Yan_Chả cá

Xe máy
Ơ hay nhể? Cứ vào tranh cãi hoài. Các cụ Fun đê cho Fun nào =))

PhanAnhQuan88

Xe buýt
E rất thích cái tính cách này của cụ, thẳng tuột, chả để trong lòng, nhưng tính này của cụ chắc cũng có người ghét đấy.
Còn cái biến kia thì e không phải người trong cuộc nên chả dám bình luận.
vâng ... , em tham gia nhiều chi hội rồi . Ở đâu cũng vậy ... tính cách của em chỉ khiến cho người ta chia làm 2 phe : siêu ghét và siêu thích.

PhanAnhQuan88

Xe buýt
Giải thích hộ em cái đc k? Anh nói ai, cụ thể chỉ tên ra =))
Nếu như em trả lời được những lời nói của anh Hoàng ám chỉ ai thì anh sẽ trả lời cho em câu hỏi này. =))
ôi anh cũng chả bít đó là ai kả.

duyjet297

Xe tải
Các cụ nội bộ nên giải quyết bên ngoài đi chứ , topic đang là nơi giao lưu 2 chi hội mà cứ um xùm ntn thì mod sắp khóa ạ :(

A mới sắm đấy, đi bao lâu thì em nó "vỡ giọng" hả Duy :D
bô đấy đi dạo đầu nghe phê nhưng ngoài 3000>4000km bông thủy tinh có độ dãn thì nghe phè phè ko êm nữa :( , nếu mún khắc phục nên nhồi bông ự , mà em còn 1 cây ko đi , nguyên box , cu em mua về 1 tháng tháo ra làm cây arrow cho chất :D

Chỉnh sửa cuối:

Yinny

Xe tải
Nếu như em trả lời được những lời nói của anh Hoàng ám chỉ ai thì anh sẽ trả lời cho em câu hỏi này. =))
À, a Hoàng nói mấy con chim lợn vớ vẩn, tung tin vớ vẩn, bô kích, chả biết cái gì làm ae mất đoàn kết. Chỉ đích danh ra ở đây thì bản thân tự biết.
Anh không phải lo, e nghĩ k phải mem trong LC đâu :))

Chỉnh sửa cuối:

yunarus

Xe hơi
<== Nên đi khám bác sĩ tâm lý và xem lại vấn đề giới tính. Lời lẽ như 1 con đàn bà =)), cào mặt ăn vạ kiểu Chí Phèo ah?

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
tao thay mặt LC nói thẳng là ám mày đấy, được chưa , ko có mày tự nhiên nói cái chuyện anh em LC bùng tiền hat karaoke ra thì làm sao có chuyện như thế này

trong khi đó mày có là người trong cuộc ko hay mày nghe kể lại rồi làm hẳn 1 bài văn bôi bác, tao cho mày nói lại mày bảo ai ko đóng tiền trong cái vụ hát karaoke hôm qua, mày giải thích hộ tao cái

mày nói ra làm tao, anh hoàng và rất nhiều ng trong LC còn mặt mũi nào ko, sáng sớm đang ngủ nghe cái tin bùng tiền giật cả mình .

vvv

Xe tăng
Tạp nham quá
Không ra gi cả

PhanAnhQuan88

Xe buýt
À, a Hoàng nói mấy con chim lợn vớ vẩn, tung tin vớ vẩn, bô kích, chả biết cái gì làm ae mất đoàn kết. Chỉ đích danh ra ở đây thì bản thân tự biết.
Anh không phải lo, e nghĩ k phải mem trong LC đâu :))
Ừ , anh nói chung chung trong xã hội . Ko phải mem trong LC đâu em ạ .