Chi hội Ảnh HOT chuyến off bản Xô, Mai Châu.

phaxeqn

Xe hơi
cảm ơn các cuk quan tâm, vợ 2 nhà cháu ko sao đâu, khi về khoảng 9h gần hết hơi, nhà cháu bơm xong về ngon lành, nhà cháu xin ko chuyển tiền miếng vá của cụ nào ko có bảo hành hi hii.

Mấy món erro nhà cháu va nhiều rồi, mà có phá thêm tí nữa các cụ nhà PVC cũng giải nhiệt dc hết, nhà cháu càng có lý do về thủ đô chém gió với các cụ, thank!

khanhnghihai

Xe tải
Ảnh từ máy cụ Tùng Bách đây.....
Mệ, đường sá như kít...

Mười mấy kỹ sư cử nhân đủ mọi ngành nghề xâu vào...vá lốp xe...

Cụ Hậu ăn quả hố này, cay cú lắm đây...

Đốc tờ giãy dụa....

Đến lượt em NA LE sa một bên mông xuống suối...

Triton nguyên bản...

Xe dập mũi của cụ Dũng, thiên nga già của cụ Trung và đi sau cùng là Hilux già khọm nhưng chiến nhất của cụ Tín tếu

Chụp từ thùng xe chở phiến quân của cụ Tín tếu

Sạt gầm rồi, xuống hết, xuống hết!!!

Cụ này nhận quà xong rất vui, cụ mặc cái áo còn hịn và mốt hơn cả áo của cụ chánh trưởng đoàn=))

Nghếch tạm chân vào hòn đá để đỡ bị trôi...lên...

Đê mắc dắt mũi Na Le...

Chã hịn....Sau đợt đi ngổ luông, bị cụ UAZ chê nhiều, đợt này cụ mềm đã tiến bộ hơn trong việc móc cáp:))

Lại một ông vua nữa bị ...xỏ mũi>:)

Xe chở phiến quân, có lúc cụ ý nhồi lên sau thùng hơn 10 chú...

Mấy ông Na Le nàm gì mà nâu thế nhỉ?!!

Cảnh đẹp

Lọ mọ mãi mới lắp xong quả bếp lướng...

Trông xe của bản, hộ pháp phếtb-)

Cặp đôi hoàn hảo

P/S: em chỉ góp vui thôi, ko cố ý dìm hàng cụ nào hay xe cụ nào đâu nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

khanhnghihai

Xe tải
Ảnh từ máy của thuongngong...

Chidokato

Xe tải
E còn 4 quả lốp, chắc dừng ở MT thôi, ko nhũn não đễn ếch chym đâu :D
Vào đến cung là e chẳng còn chụp đc cái ảnh nào nữa rôi. Đến 1h ra đc đường nhữa, xuống xe thở tý gọi hồn về, lúc ý chụp đc có cái ảnh xe thôi up tạm lên cho bà con hóng vậy

Chã xịn của e... Sạch hơn giống 100% lần 8-}
Chã của cụ hót quá. Kính cụ 1 ly

haso

Xe tải
Em cảm ơn cụ Peto đã tổ chức chuyến đi rất vui và ý nghĩa Cảm ơn cụ Tuấn nghé , cụ Tú ranger , đã đưa gia đình em vào bản , Cảm ơn cụ đi xe biển 31a đã cho e lên thùng như công an bắt tội phạm
Cảm ơn tất cả các cụ vì sau chuyến đi gấu em thấy yêu đời hơn ,so những gì em hành hạ gấu còn chưa bằng 1 phần các cụ hành hạ vợ 2 của các cụ ........
cụ Phong pọt ảnh và clip di, em thấy cụ tác nghiệp nhiều lắm cơ mà. cái đoạn các cụ các mợ ấy cày dọc cày ngang ở đoạn dốc giữa cung ấy.

Phong Gió

Xe tải
cụ Phong pọt ảnh và clip di, em thấy cụ tác nghiệp nhiều lắm cơ mà. cái đoạn các cụ các mợ ấy cày dọc cày ngang ở đoạn dốc giữa cung ấy.
Em vẫn ở pờ lây sờ cu mai ra sg em cho lên yourtube rồi cụ úp giúp em ná

dimple.vn

Xe tải
Website
luckyplus.vn
Các cụ có chuyến đi rực rỡ đấy!! Like!

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Em đồng ý với ý cụ chánh, PVC chỉ nên dừng lại ở Adventure để tất cả các thành viên đều có thể tham dự được. Cụ nào máu nhũn nhão có thể tham gia thêm bên CLB Offroad. Mỗi chuyến đi sẽ đặt tiêu chí Adventure lên đầu tiên (phong cảnh đẹp, ăn ngon, có chỗ cắm trại, đường hơi khó đi một chút). Nếu có một cung nhũn nhão thì xếp vài xe chạy vào, các cụ khác xe nguyên bản thì tham gia cùng cho vui, chơi như thế mới giữ được nhiều thành viên và phát triển CLB lâu dài.

Trên đây là ngu kiến của em, có gì không đúng mong các cụ bỏ qua.
Iem cũng đồng ý với kụ Dâm, kụ Pê tông. Iem thì nhất quyết k độ offroad mà chỉ độ tiện dụng cho onroad. Mà xe nguyên bản vượt qua được địa hình khó mới sướng, hehe

Chỉnh sửa cuối:

Blackpanther

Xe máy
E vội chạy về để đi pờ lây cu nên mong các cụ thứ lỗi cho em ná
Cu Phong gio co the de la cho em bo vanh in Cua navara dc ko Doi. Dang Mau do bo lop MY day Nhung chua Kiem dc vanh neu cu ko dung den Thi de lai cho em Nhe. Luc nao di off thi em lap bo MT vao de chay ko Thi xau ho cho NA lam

Ghớm cụ Báo lại dùng điện thoại hay sao mà chả có dấu má gì cả.
Peto tạm dich lại là:
Cụ Phong gió có thẻ để lại cho em bộ vành zin của Na được ko ? đang máu độ bộ lốp MT đây nhưng chưa kiếm được vành, nếu cụ ko dùng đến thì để lại cho em nhé. Lúc nào đi off thì em lắp bộ MT vào để chạy ko thì xấu hổ lắm..

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

LDHanoi

Xe buýt
Mỗi hội có 1 phong cách chơi riêng, PVC nên chơi theo kiểu đi bụi Adventure miền núi, thỉnh thoảng đan xen tí bùn lầy, giao lưu văn hóa là hay, cứ mải mê cắm đầu vào bùn, đến lúc quay lại anh em nó tan rã hết lúc đó biết chơi với ai..
Điều này theo nhà em nên ghi vào "Tôn chỉ" của PVC các cụ ạ!

Dân Trí

Xe tải
Website
www.facebook.com

trongpaint

Xe buýt
Iem cũng đồng ý với kụ Dâm, kụ Pê tông. Iem thì nhất quyết k độ offroad mà chỉ độ tiện dụng cho onroad. Mà xe nguyên bản vượt qua được địa hình khó mới sướng, hehe
Cụ lại gãi đúng chỗ sướng của em rồi đấy!

pick-up

Xe buýt
Đương như thế này qua cũng khoai lắm đây cụ.đúng ra là không có 1 con na nào qua được cái dốc đầu tiên .may mà em đi sau cụ dâm mới có cụ ấy kéo.mà nói thật là lốp của na chỉ đi đường nhựa thôi chứ có tí bùn thì toàn lái bằng niềm tin. Em bị tời 5 lần 1 lần đẩy nhưng không lần nào bị treo cầu mà mất lái nên nó lao đi đâu thì chỉ nó biết thôi( với cả trình em cũng còi ) :)

Dân Trí

Xe tải
Website
www.facebook.com
Đương như thế này qua cũng khoai lắm đây cụ.đúng ra là không có 1 con na nào qua được cái dốc đầu tiên .may mà em đi sau cụ dâm mới có cụ ấy kéo.mà nói thật là lốp của na chỉ đi đường nhựa thôi chứ có tí bùn thì toàn lái bằng niềm tin. Em bị tời 5 lần 1 lần đẩy nhưng không lần nào bị treo cầu mà mất lái nên nó lao đi đâu thì chỉ nó biết thôi( với cả trình em cũng còi ) :)
Nếu nguyên bản 100% thì chỉ đi đường cứng thôi, hơi mềm và trơn là nghỉ hết. Cụ Trongpaint xe nguyên bản nhưng lốp cũng đã là A/T, nếu còn là H/T thì cũng khó xử lý.

Thắng_Mềm

Xe điện
Em cảm ơn cụ Peto đã tổ chức chuyến đi rất vui và ý nghĩa Cảm ơn cụ Tuấn nghé , cụ Tú ranger , đã đưa gia đình em vào bản , Cảm ơn cụ đi xe biển 31a đã cho e lên thùng như công an bắt tội phạm
Cảm ơn tất cả các cụ vì sau chuyến đi gấu em thấy yêu đời hơn ,so những gì em hành hạ gấu còn chưa bằng 1 phần các cụ hành hạ vợ 2 của các cụ ........
Cụ Gió đang rất nhiều ảnh ... pót lên nhóe :))

Peto

Xe điện
Còn mấy cái của Thươngngong chụp pót nốt nào,

Cụ Mềm, đội phó chi hội Onroad, tổ trưởng tổ chã..ko có cụ thì còn xơi em mới được về ăn lợn mán nhá.

Xe Đốc tờ cũng ngoe nguẩy vào sâu phết.

Dân Trí

Xe tải
Website
www.facebook.com
Đốc tờ trước khi đạp ga cũng phải xuống thùng làm quả thuốc lào nhể: