Chi hội Ảnh HOT chuyến off bản Xô, Mai Châu.

Peto

Xe điện
Lại Đốc tờ.

Haso hăng hái xi nhan.

Song Hong

Xe buýt
Đốc tờ trước khi đạp ga cũng phải xuống thùng làm quả thuốc lào nhể:

Em nhớ mãi hình ảnh đốc tờ vừa độc tấu ghi ta xong là vồ ngay cái điếu làm một hơi thật dài, chất thật :))

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Đương như thế này qua cũng khoai lắm đây cụ.đúng ra là không có 1 con na nào qua được cái dốc đầu tiên .may mà em đi sau cụ dâm mới có cụ ấy kéo.mà nói thật là lốp của na chỉ đi đường nhựa thôi chứ có tí bùn thì toàn lái bằng niềm tin. Em bị tời 5 lần 1 lần đẩy nhưng không lần nào bị treo cầu mà mất lái nên nó lao đi đâu thì chỉ nó biết thôi( với cả trình em cũng còi ) :)
Như vậy Navara k qua được dốc do chưa được độ offroad phải k kụ, vậy có xe nào độ rồi mà vẫn phải tời k ợ. hehe

Song Hong

Xe buýt

trongpaint

Xe buýt
Như vậy Navara k qua được dốc do chưa được độ offroad phải k kụ, vậy có xe nào độ rồi mà vẫn phải tời k ợ. hehe
Độ rồi vẫn phải tời bình thường. Mà điển hình nhất là xe của Chủ Tịt.
Mà em vẫn tiếc ko chụp được cái cảnh cụ Chủ Tịt bước xuống từ cái xe đang treo lửng lơ trên bụi duối mồm vẫn lẩm bẩm " sao mình lại trèo lên đây được nhỉ?" :))

haso

Xe tải
Cung vừa rồi, em ngại nhất quả cua này. đường nhỏ + cua + trơn - 2 bên là vực. Vãi hàng.........

ntrson

Xe tăng
Trích dẫn Peto
Mỗi hội có 1 phong cách chơi riêng, PVC nên chơi theo kiểu đi bụi Adventure miền núi, thỉnh thoảng đan xen tí bùn lầy, giao lưu văn hóa là hay, cứ mải mê cắm đầu vào bùn, đến lúc quay lại anh em nó tan rã hết lúc đó biết chơi với ai..

Đây em có một cung đúng tiêu chí các cụ nhé: Khu bảo tồn Thần Sa Phượng Hoàng ở Võ Nhai, Thái Nguyên.

Có một con sông nhỏ và vô số suối chảy vào. Nhiều bãi cỏ để dựng lều picnic cạnh suối.

Đường thì hơi khó chút. Xe 34 chỗ vẫn vào được

Tu_Voi

Xe tải
Trích dẫn Peto
Mỗi hội có 1 phong cách chơi riêng, PVC nên chơi theo kiểu đi bụi Adventure miền núi, thỉnh thoảng đan xen tí bùn lầy, giao lưu văn hóa là hay, cứ mải mê cắm đầu vào bùn, đến lúc quay lại anh em nó tan rã hết lúc đó biết chơi với ai..

Đây em có một cung đúng tiêu chí các cụ nhé: Khu bảo tồn Thần Sa Phượng Hoàng ở Võ Nhai, Thái Nguyên.

Có một con sông nhỏ và vô số suối chảy vào. Nhiều bãi cỏ để dựng lều picnic cạnh suối.

Đường thì hơi khó chút. Xe 34 chỗ vẫn vào được
Cảm ơn cụ, cụ rất nhiệt tình, e xin đc kính cụ 1 ly (b)

Chỉnh sửa cuối:

LDHanoi

Xe buýt
Cung vừa rồi, em ngại nhất quả cua này. đường nhỏ + cua + trơn - 2 bên là vực. Vãi hàng.........
Cụ Hiệu - haso đang biên lại điệu Xô-xì-tai ấy à .....

TÉP

Xe buýt
Hội bán tải vui phết, thủ tục gia nhập thế nào các kụ hướng dẫn em kái.

Em thấy đường xá các kụ đi chuyến này cũng không tệ lắm mà sao nhiều xe vẫn không qua nổi cái dốc con con, kụ nào biết khai sáng cho em tí ??

Dân Trí

Xe tải
Website
www.facebook.com
Hội bán tải vui phết, thủ tục gia nhập thế nào các kụ hướng dẫn em kái.

Em thấy đường xá các kụ đi chuyến này cũng không tệ lắm mà sao nhiều xe vẫn không qua nổi cái dốc con con, kụ nào biết khai sáng cho em tí ??
Dốc con nhưng mặt đường ướt và rất trơn cụ ạ, đến xe máy còn phải đi ven với qua được.

Blackpanther

Xe máy