Ảnh GLK màu bạc đầu tiên của miền bắc đã về nhà em

Phạm Anh Khôi

Xe buýt
Thế hôm nào bác mang GLK cho em tét đầy đủ nhé từ 0-100k xem thế nào. Em thấy có khúc đường từ HP ra Đồ Sơn khá rộng và vắng, mình tét xe và tiện thể tét luôn một số thứ khác, một công đôi việc :)) :)) :))

Các bác để xe đứng im rồi nhấn hết chân ga mới phê(k), người dính chặt vào ghế, mình có cảm tường đầu xe nó bốc lên và em khoái nhất nghe tiếng 2 pô sau, nghe như xe đua thể thao ý:6:

68oto11phamhung

[Tịch thu bằng lái]
hihihi sang bên em mà thử.Khuyến cáo đâm vào cột điện tự đền nhá vì đó là xe Demo or gọi ngay cho bên Bảo Việt

Tom Tit-Tot

Xe tăng
Các bác để xe đứng im rồi nhấn hết chân ga mới phê(k), người dính chặt vào ghế, mình có cảm tường đầu xe nó bốc lên và em khoái nhất nghe tiếng 2 pô sau, nghe như xe đua thể thao ý:6:
Vậy xè này còn có pô trước và pô bên cạnh :^):^):^)

Phạm Anh Khôi

Xe buýt
Vậy xè này còn có pô trước và pô bên cạnh :^):^):^)

Bác lại trêu em rồi:'(, xe có mỗi 2 pô ở đằng sau thôi chứ còn pô nào nữa đâu:ohmy:. Mà em vẫn chưa biết cài cái giới hạn tốc độ, ví dụ mình cài đi 40Km thì nhấn hết chân ga cũng ko vượt quá được 40Km thì phải cài đặt như nào:69:, quyển cát tơ lốc toàn tiếng anh em đọc ko hiểu:102:

thanhden

Xe hơi
Website
www.sgnhosting.com
Mà em vẫn chưa biết cài cái giới hạn tốc độ, ví dụ mình cài đi 40Km thì nhấn hết chân ga cũng ko vượt quá được 40Km thì phải cài đặt như nào:69:, quyển cát tơ lốc toàn tiếng anh em đọc ko hiểu:102:
speed limit thì cái cần Cruise control đó thụt vào như là cái cấn xịt nước rửa kính lái ấy, khi đèn xanh trên cần của nó sáng thì gạt cần lên xuống để +/- km, gạt nhìu thì +/-10(hay 5 gì đó)km, gạt nhẹ thì +/-1km. Khi chạy 30km trở lên mới dùng đựoc nhé

Chỉnh sửa cuối:

spyder911

Xe tải
Bác lại trêu em rồi:'(, xe có mỗi 2 pô ở đằng sau thôi chứ còn pô nào nữa đâu:ohmy:. Mà em vẫn chưa biết cài cái giới hạn tốc độ, ví dụ mình cài đi 40Km thì nhấn hết chân ga cũng ko vượt quá được 40Km thì phải cài đặt như nào:69:, quyển cát tơ lốc toàn tiếng anh em đọc ko hiểu:102:
Thế mà chú khoe nhà chú có Lexus ES :)):)) nếu nhà chú có em này thì chú đã biết dùng cruise control roài tức là set up tốc độ đó hiểu không???? Do đó anh suy ra chú là thằng chuyên bốc phét và hay nổ bỏ xừ :ohmy::ohmy::ohmy: Mà chú ở miền ngược anh lại cứ tưởng giai HN ăn to nói lớn :21::21:

Phạm Anh Khôi

Xe buýt
Thế mà chú khoe nhà chú có Lexus ES :)):)) nếu nhà chú có em này thì chú đã biết dùng cruise control roài tức là set up tốc độ đó hiểu không???? Do đó anh suy ra chú là thằng chuyên bốc phét và hay nổ bỏ xừ :ohmy::ohmy::ohmy: Mà chú ở miền ngược anh lại cứ tưởng giai HN ăn to nói lớn :21::21:

Dạ vâng ngay đến con Lexus nhà em em cũng ko bao giờ dùng đến cái đó, em còn ko biết là Lexus nó có cái đó ko nữa ý chứ, mãi đến vừa rồi bác sale Mec biểu diễn cái đó em mới biết:), bác thông cảm em còn trẻ tuổi non kinh nghiệm, ko hiểu biết nhiều như bác, nên có chỗ nào thắc mắc là em hỏi chứ chẳng ai sinh ra mà ko cần học cũng biết đâu(l)

Phạm Anh Khôi

Xe buýt
Nghe nói có cả C230 mà đợi mãi chả pót hình là thế nào nhể :21::21: hay lại nổ :ohmy::ohmy:

Có thì sao mà ko có thì làm sao:21:, chẳng bù cho những đứa đã ko có nổi con Matis rồi còn suốt ngày chỉ biết đi ném đá, đá đểu người khác:)). Cứ lập cho lắm nich vào rồi lên đây mà ném :21:, đây có xe cũng ko có thời gian mà poss ảnh cho những cái loại người suốt ngày chỉ biết đi nói đểu người khác như này xem nhé:). Đã bảo rồi khi nào có xe, poss ảnh xe lên thì hãng đi chê bai người khác, con ko có thì đừng có đi chê bai, đá đểu người khác nhé:77:

Chỉnh sửa cuối:

Phạm Anh Khôi

Xe buýt
speed limit thì cái cần Cruise control đó thụt vào như là cái cấn xịt nước rửa kính lái ấy, khi đèn xanh trên cần của nó sáng thì gạt cần lên xuống để +/- km, gạt nhìu thì +/-10(hay 5 gì đó)km, gạt nhẹ thì +/-1km. Khi chạy 30km trở lên mới dùng đựoc nhé

Ok thank bác, em làm được rồi:69:. Mà em thấy nếu chỉnh lùi 2 ghế trước tiến lên chút thì ngôi sau duỗi chân rất thoải mái và rộng rãi, chỉ có người ngồi giữa do vướng cục điều hòa nên để chân ko được thoải mái:41:

Kim

Xe hơi
Chỉ có màu vàng cát Sa mạc là rất hiếm, chỉ có xe của bác Thanhden là những chiếc đầu tiên xuất xưởng ( 1 lô cho 1 màu gồm 6 chiếc ).
Sáng nay cháu nhìn thấy 1 chiếc GLK màu này bị CSGT chỉ gậy yêu cầu vào lề ở ngã tư Quán sứ - Lý Thường Kiệt , có thể do tội chạy rất láo, lấn hẳn qua vạch và đè vượt xe khác ở ngã tư (chắc là để test ...???) - nhưng không tuân lệnh và bỏ chạy.

Khoảng 2 phút sau, cháu lại gặp 1 chiếc màu đó trên đường, có lẽ chính là chiếc xe vừa bỏ chạy, biển số 30S - 6062 hay là 6260 gì đó.

Chỉnh sửa cuối:

BMW083

Xe đạp
bác khôi cho hỏi...cái GLK có thể lắp hàng ghế cuối cùng được không nhỉ ?? bác tiện xe có thể pót cho em hộ cái hình trung thực nội thất trong xe nhé...:)

titoet.moc

Xe hơi
Bác PAK sướng thế, lần trước bác bảo bác bé ko dc lái mà lần này bố bác lại cho lái rồi à? Bác gạ thế nào đấy, chỉ em với :)) Lúc lấy xe mới các cụ hay phởn hay thế nào để em còn bắt chước gạ bố em :-j
Mà sao ES biển 30 mà GLK biển 22 hả bác? 22 là ở đâu?

Phạm Anh Khôi

Xe buýt
Nhà cháu đọc 'Hỏi ngày nhận GLK' thấy nói là xe nhận về để tặng khách hàng người Đức. Bi giờ lượn OF lại thấy bài này, khách hàng người Đức chê xe này hay là sao 'nhẩy' :^)

Mãi đến vừa rồi mới nhận xe thì tặng gì nữa hả bác? hôm 25 tháng 6 công ty em thuê con ML rồi:77:

Phạm Anh Khôi

Xe buýt
Bác PAK sướng thế, lần trước bác bảo bác bé ko dc lái mà lần này bố bác lại cho lái rồi à? Bác gạ thế nào đấy, chỉ em với :)) Lúc lấy xe mới các cụ hay phởn hay thế nào để em còn bắt chước gạ bố em :-j
Mà sao ES biển 30 mà GLK biển 22 hả bác? 22 là ở đâu?

À con Lexus là đăng kí biển 30 để đi xa cho bọn xxx nó ko bắt nạt, còn GLK đăng kí biển 22L biển địa phương vì như vậy mới được khấu trừ thuế cho công ty:) Hôm lấy xe về em mất hơn 2 củ biếu xxx vì tội ko biển số rồi đấy ( tram cao tốc nội bài, vĩnh yên, việt trì - phú thọ )

Chỉnh sửa cuối:

DriveBravo

Xe buýt
Dạ vâng ngay đến con Lexus nhà em em cũng ko bao giờ dùng đến cái đó, em còn ko biết là Lexus nó có cái đó ko nữa ý chứ, mãi đến vừa rồi bác sale Mec biểu diễn cái đó em mới biết:), bác thông cảm em còn trẻ tuổi non kinh nghiệm, ko hiểu biết nhiều như bác, nên có chỗ nào thắc mắc là em hỏi chứ chẳng ai sinh ra mà ko cần học cũng biết đâu(l)
Chỗ bôi đỏ bác nên đổi là: con Lexus công ty em

Phạm Anh Khôi

Xe buýt
Hôm nay em vừa so sanh GLk với em Prado 2.7 xong:
- Tốc độ : khả năng tăng tốc cũng như độ sướng khi tăng tốc là GLK hơn Prado
- Tiếng máy nổ : khi 2 xe đứng im thì máy GLk kêu to hơn Prado chút nhưng khi chạy thì máy GLK lại kêu nhỏ và êm hơn Prado
- Nội thất rộng thì Prado hơn 100% rồi vì đây là SUV cỡ lớn còn GLK là SUV mini
- Ngồi xe GLK thì thấy an toàn, xe chắc chắn và tay lái + xe rất đầm, bám đường tốt hơn Prado
- Tiếng pô GLK khi tăng tốc nghe thể thao hơn Prado
=> Xe GLK đúng là thiết kế theo kiểu mới, nhỏ gọn, khỏe mạnh, đầm... hợp đi cả thành phố lẫn đường trường:41: Thế mà sao có nhiều bác chê xe này thế? xe của Mec mà chê thì ko biết xe Toyota mới Huynhdai, Ford sẽ như nào đây?

mr_hieu1

Xe điện
úy cái cốp sau của em nó rộng nhẩy
xe đẹp quá

NHUOCTHUY

Xe buýt
nhìn ngoài trông tội tội, dứng cạnh con FT mới cảm nhận được cái nhỏi nhoi của nó, :21:
Mà cái gương hậu nhìn buốn cười thật đấy, nó cứ bé bé xinh xinh như cảu xe máy ấy.

classic

Xe hơi
Ok thank bác, em làm được rồi:69:. Mà em thấy nếu chỉnh lùi 2 ghế trước tiến lên chút thì ngôi sau duỗi chân rất thoải mái và rộng rãi, chỉ có người ngồi giữa do vướng cục điều hòa nên để chân ko được thoải mái:41:
Cụ này tuổi trẻ thì phải khiêm tốn, nổ quá, tiếng Anh thì kém viết đâu sai đấy, có mỗi cái câu release parking brake mà cũng không biết mà hở tý là táng tiếng Anh. Ngay cả mấy cái đoạn tiếng Anh ngăn ngắn ở trên cũng viết sai rồi nhé. Chịu khó học, khiêm tốn chút nữa đi.