Anh em cảnh giác với 1 địa chỉ không uy tín ở HN

Trạng thái
Thớt đang đóng

Trungmytu

Xe điện
16 Trần Quý Kiên là cái gần nhà thi đấu Cầu Giấy cụ ạ.
Thế có phải ông chủ cửa hàng cũng đi civic đen dán logo otofun không ạ?Nếu đúng thì hắn quen mấy ông trong hội em, làm gì anh em cũng toàn vứt xe ra đấy, xong thì lấy về, nói chung là được đánh giá tốt!Chả nhẽ lại làm ăn kiểu cò con thế với khách lạ thì chán phết!:-?

lexus_bk

Xe điện
chia buồn với cụ, bị chơi như này thì đau quá :D

alice152

Xe tải
Chào các cụ, nửa đêm mới vào OF được, cửa hàng này ngay đầu đường Trần Quý Kiên ý ạ, còn có phải ông nào có con civic đen thì nói thật em đi qua suốt k thấy có con civic nào, nếu hôm đó là ở 16 Trần Quý Kiên e đã có nhiều điều để nói với bác chủ hàng, nhưng vì làm ở cơ sở 1 nên em cũng k muốn loằng ngoằng gọi điện để nói ạ. Vì hôm đầu nc với bác kia thấy rất hợp tình hợp lí và lại vui vẻ nhiệt tình nên em mới lắp đồ và cũng đã khen bác ý 1 câu trên OF là "giá cả hợp lí, nhiệt tình" vậy mà giờ phải làm chủ thớt này, nếu bác chủ cửa hàng này thực sự như bác Trungmytu nói thì cũng mong bác chuyển lời hỏi lại xem cần xem xét lại cơ sở 1 hay 2 gì không ạ, em cũng muốn rõ ràng ạ :) đôi lúc nghĩ lại vẫn cay cái vụ cái xe bọc được ghế mà cái sàn thì ko ạ..và mất việc, mất tg

pimpimzinzin

Đi bộ
Em đã từng lắp một số đồ ở chỗ Giải Phóng của bác này. Vì hôm đó mua xe ở Capital ford xong được giới thiệu qua chỗ này luôn nên ko kịp tham khảo giá các nơi.
Em ko hài lòng với giá cả bác ấy làm cho em lắm, so với các nơi khác thì đắt hơn khá nhiều.

kukon

Xe tăng
em ý kiến với các cụ chủ gian hàng trong trung tâm thương mại thế này . Cái số điện thoại trên website và trên OF thì nên để đúng số của các cụ hoặc số 1 nhân viên cứng , tránh tình trạng call hỏi cứ ú a ú ớ , chán vãi cả hàng ......làm cái gì cũng lâu . E có cái tính nói là phải làm , chứ mà báo 1 kiểu làm 1 kiểu là em lượn luôn đấy . Cụ chủ thớt em nghĩ cụ nên rút kinh nghiệm, gặp đội làm ăn như này cụ cầm tiền đưa anh em đi uống bia thì hơn ... về nhà cho nó thanh thản ...

kienauto

Xe tăng
Website
www.phimcachnhiet.vn
chắc hôm báo cho cụ chưa có đợt bão giá...đến hôm lắp thì tự nhiên có đợt:))

trungnh

Xe tăng
Thế có phải ông chủ cửa hàng cũng đi civic đen dán logo otofun không ạ?Nếu đúng thì hắn quen mấy ông trong hội em, làm gì anh em cũng toàn vứt xe ra đấy, xong thì lấy về, nói chung là được đánh giá tốt!Chả nhẽ lại làm ăn kiểu cò con thế với khách lạ thì chán phết!:-?
Em không để ý lắm, mặc dù nhà em ngay đấy nhưng cũng không có nhu cầu chọc ngoáy hay trang điểm gì nhiều cho vợ 2 nên đi qua em cũng chỉ để í xem có bán nhiều đồ chơi linh tinh không để khi cần thì ra mua cho tiện, chứ không để ý đến chủ cửa hàng đi xe gì.
Phố TQK nhà em thì không phải mỗi chỗ này làm nội thất xe, còn 3, 4 cửa hàng khác nữa. Kết hợp thêm cái KFC đầu phố nên em nói thật, đầu phố lúc nào cũng vướng víu xe để tràn lan 2 bên, không được hay ho cho lắm.

oceaner

Xe đạp
Cảm ơn cụ đã có cảnh báo

alice152

Xe tải
Đây các cụ ạ: http://vietnamoto.com.vn/?page=news&code=detail&idc=21&id=107
Cụ chủ lành quá, đã báo giá rồi thì phải làm đúng như thế, nếu không thì lấy lại tiền cọc và té.
Cụ thông cảm, nói thật là mất 1 ngày vi vu từ Phú THọ lên...với lại nó đã tháo hết ghế lái của em ra rồi, giờ e mới nghĩ k biết có phải chủ ý của nó tháo ra rồi mới báo giá em như thế. lúc đó nếu bỏ k làm thì cũng mất công em đi các bác ạ nên đành bọc ghế k thôi vậy, với lại lúc đó lấy lại tiền cọc k biết nó lắp cái ghế lái cho em thế nào nữa....đang đi mà thấy rơi ghế ra thì toi em
Cũng đã cãi nhau với con mụ đó 1 hồi về cái vụ đặt sao làm thế rồi đấy ạ, kq thế nào em đã viết đầu topic :(

alice152

Xe tải
Em cũng có ý kiến với các cụ là cái vụ "Dán phim cách nhiệt không tháo vách cửa" ý ạ...hôm em đến có 1 bác Gentra đang dán, thực ra là bọn nó tháo vách cửa đó các bác ạ, và cái ốp cửa đó nó tháo hẳn còn hay, vì quảng cáo k tháo nên nó tháo hờ ra rồi để treo lơ lửng ở cửa, sau đó quấn khăn quấn vải, rồi đứng dán va chạm vào, như thế dễ gãy cái lẫy lắm các bác ạ, thợ thì cũng toàn mấy thằng con con thôi các bác ạ. em xem 1 thằng dán cái cửa sau nổ lỗ chỗ, bóc ra dán lại đến 3 lần k được nhờ ông già già dán thay mới được đấy ạ.

31F - 1114

Xe máy
Cạch mặt chúng nóa ra là xong thôi ... thank cụ chủ thớt đã cảnh báo

kienbeu

Xe điện
Cụ đi từ phú thọ xuống nó thịt là đúng roài, đi một ngày đàng, học 1 tràng lừa đảo.
Lần sau cụ nên tham khảo ae trên off trước nhé!

WhiteGet

Xe điện
1 bài học KN cho cụ, và là lời cảnh báo cho a e OF!

ZAD Viet

Xe điện
uầy OF thì cũng là 1 cái XH thu nhỏ thôi mà
Mà các Offer lại nổi tiếng ở cái khoản chém gió nữa nên..
Các cụ phải tự tìm hiểu thôi. Nhưng mà thú thực em cũng cả tin các cụ trên này lém.
Các cụ chém gió mà em cứ tưởng thật

xe365vn

Xe container
của đi thay người bác ah. lần sau lưu ý hơn.

hung303

Xe điện
Cụ để cái phông chữ to và mầu khó đọc quá, cứ bị nhảy dòng liên tục.
Có bức xúc thì chữ to cũng ko thể hiện đc hơn chữ nhỏ đâu cụ ah!
Dù sao cũng chia xẻ với cụ!!

Trạng thái
Thớt đang đóng