Altis có xấu không các bác???

duyngoc

Xe tải
Cụ đi xe hay là người nhà của cụ đi ah?? nếu cụ đi thì cụ cứ quyết theo sở thích của mình chứ càn gì đến cảm nhận của người khác!!!! Chê Altis cụ làm con Matis chạy cho nó đẹp cụ ạh. hic hic

scb360

Xe tăng
altis mới không xấu mà thậm chí em còn thấy khá đẹp đấy chứ?với tầm tiền cùng phân hạng, hơn hẳn civic về option, khoang lái rộng, động cơ và cách âm...

zuanh88

Xe buýt
Các bác hãy trả lời thật lòng cho em với, ông anh nhà em đinh mua altis mà cả nhà ai cũng ngăn cản vì ai cũng nói altis nó quá xấu với lại là xe Toy vietnam nên không ai đồng ý cả, ai cũng khuyên nên đi civic không thì đi xe hàn nhập khẩu...các bác thấy thế nào??? cho em vài cảm nhận đi các bác...
civic nhìn ngoài có vẻ hiên đại đấy nhưng lái thì tầm nhìn hạn chế... xe hàn thời trang giá rẻ nhưng lâu dài thì chưa biết. anh bác mua rồi sau này đổi xe thì đi Toy cho giữ giá vì dân mình ô tô cứ Toy cho lành. Em đi Altis em ko khoe nhưng chất lượng cũng như hình thức của nó là tốt, ko gì phải nghĩ

sang24121984

Xe đạp
theo e lưa chon altis cho gia đình là hợp lí nhất
-hình dáng thì rất giống camry nhập mĩ,baby camry.us mà,nên thừa hưởng được đường nét sang trọng của em camry,nhưng gọn hơn nhìu.quang trọng là to thiết kế nhìn hoài không chán như mấy e huyndai,kia kiểu cọ nhìu quá...
-máy móc ok nếu bản 2.0 thì ngang ngữa civic 2.0,chân ga tăng tóc mạnh và êm không quá shock như civic,ít hỏng vặt..
nhưng nó có nhược điểm nước sơn hơi mỏng ...nhưng không sao trầy nhìu..tút nhìu thì chắc nước sơn sẽ dầy lên thôi..theo e nghĩ là vậy;))

Bóng Chày

Xe lừa
Túm lại là cụ chủ đã quyết chưa? Em thấy ý kiến đủ rồi đấy
theo e lưa chon altis cho gia đình là hợp lí nhất
-hình dáng thì rất giống camry nhập mĩ,baby camry.us mà,nên thừa hưởng được đường nét sang trọng của em camry,nhưng gọn hơn nhìu.quang trọng là to thiết kế nhìn hoài không chán như mấy e huyndai,kia kiểu cọ nhìu quá...
-máy móc ok nếu bản 2.0 thì ngang ngữa civic 2.0,chân ga tăng tóc mạnh và êm không quá shock như civic,ít hỏng vặt..
nhưng nó có nhược điểm nước sơn hơi mỏng ...nhưng không sao trầy nhìu..tút nhìu thì chắc nước sơn sẽ dầy lên thôi..theo e nghĩ là vậy;))

binhcan

Xe buýt
Altis 2011 đẹp mà cụ nhất là Altis 2.0 cái đầu của nó thi khỏi chê .
Altis 2011 xấu hơn altis 2.0 2010 là cái chắc, đời 2010 có body kit nhìn thể thao hơn nhiều. Còn có tiền mua Altis 2.0 2011 thì hãy làm em Kia Optima của Trường Hải, lúc đó thì khỏi phải so đo với Altis mà là với Camry về mọi mặt

nannan

Xe máy
Em thấy có mấy bác khuyên ông anh em nên lấy optima...vậy theo các bác optima nó hơn hẳn altis đúng không các cụ???Em nhìn optima thì đúng là đẹp thiệt...em khuyên ông anh em nếu thích đi altis thì nên lấy altis nhập ( corolla ) , vì khung gầm và nước sơn của nó thì khỏi phải nói...so với altis vietnam thì một trời một vực !!!tại sao mấy bác không mua corolla mà lại đi altis vietnam nhỉ???

lmtuan

Xe tăng
Cụ lại đi thu thập đá típ ad :))
Không phải đâu cụ, em chán lên đến tận óc rồi. Chỗ em vùng sâu vùng xa mà giờ ra đường altis 2.0 nhiều như uây tầu, ngồi uống cafe mà nó cứ lượn qua lượn lại nhìn phát chán, mỗi cái chung cư bé tẹo mà cũng đến hơn 5 cái lại thêm công ty em (chả biết lão dở hơi nào tư vấn) mới lấy thêm mấy chục chiếc 2.0 đủ các thể loại màu trên đời về nữa x-( Cộng thêm lực lượng altis đời cũ, nếu theo tỉ lệ uây tàu/tổng xe máy và altis/tổng xe hơi thì chưa biết thằng nào to đâu. Bực không tả được x-( x-(
Túm cái váy lại, giờ cứ lão nào mà mở mồm ra nhờ tư vấn mua altis bất kể mấy chấm là em phải can cật lực (vừa rồi mới gàn được 2 lão :)) ) Làm ơn đi đặt xe khác cho em nhờ x-(
Ko những xấu, mà rất xấu ;)), cụ đừng mua phí tiền lắm.
Chuẩn! Xe thì cùn cụt, đèn thì tối, tay lái thì nặng, nội thất xấu, ghế sau không có chỗ để chân, ngồi toàn phải gác lên y như chồm hổm......

bachket

Xe tải
Website
bmwlongbien.net
Các bác hãy trả lời thật lòng cho em với, ông anh nhà em đinh mua altis mà cả nhà ai cũng ngăn cản vì ai cũng nói altis nó quá xấu với lại là xe Toy vietnam nên không ai đồng ý cả, ai cũng khuyên nên đi civic không thì đi xe hàn nhập khẩu...các bác thấy thế nào??? cho em vài cảm nhận đi các bác...
Ý kiến của mỗi người đều được tôn trọng nhưng theo ý kiến của em bác nên cân nhắc chuyện dòng xe Altis luôn được người tiêu dùng lựa chọn không phải bởi vẻ ngoài mà bởi chất lượng cũng như tính kinh tế. Đây chỉ là ý kiến cá nhân thôi, các bác đóng góp ý kiến tiếp nhé

Chúc gia đình bác hạnh phúc !

bibiabc

Xe buýt
Hay thôi. Chả mua xe nữa cụ ợ. Gửi tiền ngân hàng. Lấy tiền lãi đi taxi cho sướng. :D

toyoya

Xe buýt
Em thấy có mấy bác khuyên ông anh em nên lấy optima...vậy theo các bác optima nó hơn hẳn altis đúng không các cụ???Em nhìn optima thì đúng là đẹp thiệt...em khuyên ông anh em nếu thích đi altis thì nên lấy altis nhập ( corolla ) , vì khung gầm và nước sơn của nó thì khỏi phải nói...so với altis vietnam thì một trời một vực !!!tại sao mấy bác không mua corolla mà lại đi altis vietnam nhỉ???
Optima nó phân khúc khác rồi bác sao lai so voi altis . Giá nó cũng gần cả tỷ rồi .

toyoya

Xe buýt
Không phải đâu cụ, em chán lên đến tận óc rồi. Chỗ em vùng sâu vùng xa mà giờ ra đường altis 2.0 nhiều như uây tầu, ngồi uống cafe mà nó cứ lượn qua lượn lại nhìn phát chán, mỗi cái chung cư bé tẹo mà cũng đến hơn 5 cái lại thêm công ty em (chả biết lão dở hơi nào tư vấn) mới lấy thêm mấy chục chiếc 2.0 đủ các thể loại màu trên đời về nữa x-( Cộng thêm lực lượng altis đời cũ, nếu theo tỉ lệ uây tàu/tổng xe máy và altis/tổng xe hơi thì chưa biết thằng nào to đâu. Bực không tả được x-( x-(
Túm cái váy lại, giờ cứ lão nào mà mở mồm ra nhờ tư vấn mua altis bất kể mấy chấm là em phải can cật lực (vừa rồi mới gàn được 2 lão :)) ) Làm ơn đi đặt xe khác cho em nhờ x-(

Chuẩn! Xe thì cùn cụt, đèn thì tối, tay lái thì nặng, nội thất xấu, ghế sau không có chỗ để chân, ngồi toàn phải gác lên y như chồm hổm......
Em ở hcm mà sao toàn 1.8 ko hà cụ lâu lâu mới có 1 em A2 xuất hiện , trong đó có em :)). Em cũng chẳng hiểu sao bây h ra đường thấy toàn altis .
Chắc em fai bắt chước cụ để hạn chế em nó xuất hiện trên đường mới được ! \:D/

toyoya

Xe buýt
Altis 2011 xấu hơn altis 2.0 2010 là cái chắc, đời 2010 có body kit nhìn thể thao hơn nhiều. Còn có tiền mua Altis 2.0 2011 thì hãy làm em Kia Optima của Trường Hải, lúc đó thì khỏi phải so đo với Altis mà là với Camry về mọi mặt
\
Cụ gắn body kit cho em nó xem em nao đẹp hơn .!

kienktat

Xe hơi
riêng em cho rằng 2008 (ở Việt nam gọi là đời 2010) đẹp hơn. Bản mới nhất (2011) cũng đẹp ngoại trừ cụm đèn hậu trông quá phá cách, k0 phù hợp phong cách và triết lý của Corolla.
ko đẹp bằng camryyyyyyyy.,...

banphagia

Xe tăng
em thấy bình thường

zorro11

Xe đạp
Altis không xấu mà cũng chẳng đẹp, được có cái là bền, ít hao nhiên liệu, đồ đạc dễ mua, rẻ... chúc bác vui vẻ.

maytrangzx

Xe tải
\
Cụ gắn body kit cho em nó xem em nao đẹp hơn .!
cái body kit là cái gì hả cụ ơi. Em dùng A2 từ tháng 4 mà chưa bít cái đó là gì va tác dung gì. Em nhờ cụ cho em xin cái ảnh và chỉ dùm em với ....

BALTIC

Xe container
Tùy quan điểm từng người, nhưng mà em nó là gái nhà lành.

toyoya

Xe buýt
cái body kit là cái gì hả cụ ơi. Em dùng A2 từ tháng 4 mà chưa bít cái đó là gì va tác dung gì. Em nhờ cụ cho em xin cái ảnh và chỉ dùm em với ....
Còn gọi là bodylips đấy cụ. Gồm ốp sườn trước , sau , đuôi cá ...