Altis có xấu không các bác???

nannan

Xe máy
Cụ chủ thớt tung cái thớt này ra định dìm hàng Toy nhưng kết quả háo ra lại ngược lại he he he. Em thấy đa phần đều ủng hộ Altis.
Mà các cụ đã chơi với hội Altis chưa? đấy mới là những người yêu Altis thực sự.
Em không có ý dìm hàng toy như cụ tưởng đâu...chẳng qua em chỉ thấy altis vietnam chất lượng không tốt thôi, cụ cứ so sánh giữa corolla và altis vietnam thì sẽ thấy rõ thôi mà, kiểu dáng altis nó xấu thôi, chứ camry nó vẫn đẹp đó cụ, nhưng trên hết em vẫn thích Prius, đó mới là đẳng cấp của toy, cụ linhmc có đồng ý với em không???

Bóng Chày

Xe lừa
Em không có ý dìm hàng toy như cụ tưởng đâu...chẳng qua em chỉ thấy altis vietnam chất lượng không tốt thôi, cụ cứ so sánh giữa corolla và altis vietnam thì sẽ thấy rõ thôi mà, kiểu dáng altis nó xấu thôi, chứ camry nó vẫn đẹp đó cụ, nhưng trên hết em vẫn thích Prius, đó mới là đẳng cấp của toy, cụ linhmc có đồng ý với em không???
Em chỉ thich prius ở phần hybrid thôi. Xe đấy em mới thấy xấu. Cái mông chả giống ai, đầu thì cũng na ná Wish hay Corolla. Đúng là vn xe mỏng hơn vì chính sách cắt giảm chi phí của toy vn, cùng thời điểm hệ thống máy móc công nghệ luôn lạc hậu hơn các nước láng giềng ( chưa nói thế giới đâu nhé) nhưng so what? Chúng ta là người vn và sống ở vn cụ ạ. Ta chả thay đổi được và phải sống chung thôi. Năm ngoái lúc lấy thêm xe này, nếu có thêm tièn chắc có khi em mua em Avalon ltd để đi làm!

Vie.ABC

Xe điện
Thành thân Em ALTIS bèo nhất là >800 củ . Có ngần đấy tiền mà phải đi ALTIS liêu có phí ko ?( trừ mua góp)
-Thêm 15% nữa múc em CAMRY mỹ hoặc SANTAFE chạy lướt đi cho nó giống ĐẠI BIỂU QUỐC HỘI cụ chủ à .(Nếu ko biết xem xe thì móc ngoặc với thợ giỏi của hãng hết ca làm việc nó xem cho...)

toyoya

Xe buýt
Thành thân Em ALTIS bèo nhất là >800 củ . Có ngần đấy tiền mà phải đi ALTIS liêu có phí ko ?( trừ mua góp)
-Thêm 15% nữa múc em CAMRY mỹ hoặc SANTAFE chạy lướt đi cho nó giống ĐẠI BIỂU QUỐC HỘI cụ chủ à .(Nếu ko biết xem xe thì móc ngoặc với thợ giỏi của hãng hết ca làm việc nó xem cho...)
Em xin trả lời ko phí . Cụ biết thêm 15% là thêm nhiu ko ? Nếu cố được như cụ thì em cố mà múc luôn em lexus rồi .cố wa là wa cố đấy cụ ad.

nannan

Xe máy
Em chỉ thich prius ở phần hybrid thôi. Xe đấy em mới thấy xấu. Cái mông chả giống ai, đầu thì cũng na ná Wish hay Corolla. Đúng là vn xe mỏng hơn vì chính sách cắt giảm chi phí của toy vn, cùng thời điểm hệ thống máy móc công nghệ luôn lạc hậu hơn các nước láng giềng ( chưa nói thế giới đâu nhé) nhưng so what? Chúng ta là người vn và sống ở vn cụ ạ. Ta chả thay đổi được và phải sống chung thôi. Năm ngoái lúc lấy thêm xe này, nếu có thêm tièn chắc có khi em mua em Avalon ltd để đi làm!
Em đồng ý với bác là chúng ta là người vietnam và cũng đang sống ở vietnam nhưng so what? Chúng ta cũng có thể mua xe nhập (corolla), tại sao lại không mua xe nhập mà lại đi mua xe trong nước mặc dù cụ vẫn biết xe trong nước kém chất lượng???Em cũng đang đi prius cụ ạ, công nhận Prius nò không đẹp nhưng ít tốn xăng lắm cụ ơi, em đi từ Huế vào Saigon mất hết 500 nghìn tiền xăng đó cụ a, lúc em mua 58k mà bay giờ có người muốn mua lại xe em với giá 60k đó cụ a...

lmtuan

Xe tăng
Em dự cụ này là bạn của cái cụ gì nhịn ăn sáng mua Aston Martin :D
Khuyên cố thêm xíu để chuyển từ Altis lên Camry lẩu dê 2.4 mà nhiều cụ đã khóc ròng nói chi chuyển phát lên thẳng Cam mẽo :))

Bóng Chày

Xe lừa
vâng em nói em thích Prius ở đoạn hybrid mà!
Ý em về đoạn VN là xe nhập đắt hơn xe VN nhiều quá nên nhiều cụ đành phải lấy xe VN cụ ợ.
Em đồng ý với bác là chúng ta là người vietnam và cũng đang sống ở vietnam nhưng so what? Chúng ta cũng có thể mua xe nhập (corolla), tại sao lại không mua xe nhập mà lại đi mua xe trong nước mặc dù cụ vẫn biết xe trong nước kém chất lượng???Em cũng đang đi prius cụ ạ, công nhận Prius nò không đẹp nhưng ít tốn xăng lắm cụ ơi, em đi từ Huế vào Saigon mất hết 500 nghìn tiền xăng đó cụ a, lúc em mua 58k mà bay giờ có người muốn mua lại xe em với giá 60k đó cụ a...

thongmaipro.uct

Đi bộ
altis đi cụ.theo iem thì cụ đợi thêm 7 năm nữa mua xe nhập cho rẻ.hehe.xin các cụ ném đá em thì ném nhè nhẹ dùm:-ss

lmtuan

Xe tăng
altis đi cụ.theo iem thì cụ đợi thêm 7 năm nữa mua xe nhập cho rẻ.hehe.xin các cụ ném đá em thì ném nhè nhẹ dùm:-ss
Cụ đợi đến 70 năm nữa thì cái vụ mua xe nhập giá rẻ cũng chỉ có mơ trong giấc mộng thoai :P

toyoya

Xe buýt
Cụ đợi đến 70 năm nữa thì cái vụ mua xe nhập giá rẻ cũng chỉ có mơ trong giấc mộng thoai :P
Lúc đó thuế nhập khẩu oto 0%, thuế trước bạ 100% , biển số 10%, VAT 200%, cầu đường 1%, xăng 100k /l . Xe nhập khẩu 10k OBAMA => RA BIỂN, CHẠY ĐƯỢC 50K OBAMA =)) => ĐI XE ĐẠP HẾT .

Vie.ABC

Xe điện
Em dự cụ này là bạn của cái cụ gì nhịn ăn sáng mua Aston Martin :D
Khuyên cố thêm xíu để chuyển từ Altis lên Camry lẩu dê 2.4 mà nhiều cụ đã khóc ròng nói chi chuyển phát lên thẳng Cam mẽo :))
1-Với 800 triệu TIỀN MẶT( vốn tự có chưa phải vay mượn có nguồn thu ổn định ) Thêm 15% 800 T = Tổng >900 Triệu . Với >900 triệu CAM Mẽo hoặc SANTAFE Đã có biển còn đẹp lắm .
2-Đây là thêm gợi mở hay thêm lựa chọn có thể cho cụ chủ
3-Bài xích đố ky hẹp hòi và vè vẹt ... Là văn bẩn của phường GIÁ ÁO TÚI CƠM nó là dân BỊ GẬY đi bộ TOÁC cả CHÂN sao nói xe pháo được....

photothienvc

Xe tăng
1 phiếu cho Altis hoặc Corolla S hoặc XLi 2011. ciVic thì cũng sản xuất ở Vĩnh Phúc, đã quá chu kỳ mẫu mã của sản phẩm, đời mới (nhập khẩu) thì bị chê búa xua cả. Xe Hàn thì tốt mã rã máy.

nannan

Xe máy
1 phiếu cho Altis hoặc Corolla S hoặc XLi 2011. ciVic thì cũng sản xuất ở Vĩnh Phúc, đã quá chu kỳ mẫu mã của sản phẩm, đời mới (nhập khẩu) thì bị chê búa xua cả. Xe Hàn thì tốt mã rã máy.
Cụ nói xe hàn rã máy là sao hả cụ???cụ thấy xe hàn rã máy rồi à???em đi xe hàn được 5 năm mà có thấy rã máy đâu???Chắc cụ lấy búa đập nên mới rã máy phải không cụ???

Venus

Xe buýt
Hư, sửa lớn thì rã máy thôi cụ, ko rã làm sao sửa :D

tadanglong

Xe hơi
Altis đẹp mà lại bền kO mất giá

Long đen

Xe buýt
Người nào trả tiền mua xe thì sẽ quyết định thôi, với cùng số tiền chi ra thì mấy xe đấy như nhau cả. Tỷ dụ như mua civic ít tiền hơn altis thì tiền dư sẽ bù vào chỗ mất giá sau này thôi

chethai

Xe máy
Cụ này khai quật lấy 100 bài đây

catrinh

Xe buýt
Các bác hãy trả lời thật lòng cho em với, ông anh nhà em đinh mua altis mà cả nhà ai cũng ngăn cản vì ai cũng nói altis nó quá xấu với lại là xe Toy vietnam nên không ai đồng ý cả, ai cũng khuyên nên đi civic không thì đi xe hàn nhập khẩu...các bác thấy thế nào??? cho em vài cảm nhận đi các bác...
Thật lòng là atit đẹp nhất, bền nhất, nó chính là bản crolla. Còn phần động cơ Việt Nam có sản xuất được đâu, phần vỏ, linh kiện trong xe cũng ko sản xuất đc, Việt Nam chỉ lắp ráp thôi. Cụ có gì mà ngại xe liên doanh.

catrinh

Xe buýt
Cụ nói xe hàn rã máy là sao hả cụ???cụ thấy xe hàn rã máy rồi à???em đi xe hàn được 5 năm mà có thấy rã máy đâu???Chắc cụ lấy búa đập nên mới rã máy phải không cụ???
Cụ chạy xe hàn nào 5 năm, được mấy vạn mà tốt thế, cụ chia sẻ đi để ae học hỏi

phanvandoan

Xe hơi
Cụ cứ chơi an tít cho nó lành cụ ak . Lành vì ko có j để hỏng .ma em cũng thấy ốp sừng của nó là dùng đến nhìu nhất còn mấy cái ốp sừn xe hàn em thấy nhìu khi không dùng đến cũng phí ạ . Xin các cụ ném đá em nhẹ thôi ạ