Altis 2014, cảm giác lái khó tả

dream-dream

Xe tải
Hơn tỷ cho altis 2.0 quá đắt, đắt qá. mua gíá này sau này bán đi thì làm sao mà lãi được :(( :(((.
Nghĩ lại quyết định ko đợi mua altis năm ngoái của e vẫn chuẩn. Hehe chúc các cụ năm nay lấy đc altis sơm vui vẻ và tự sướng đc khoảng 10 ngày. :)))

Chỉnh sửa cuối:

ducletrung

Xe container
Hơn tỷ cho altis 2.0 quá đắt, đắt qá. mua gíá này sau này bán đi thì làm sao mà lãi được :(( :(((.
Nghĩ lại quyết định ko đợi mua altis năm ngoái của e vẫn chuẩn. Hehe chúc các cụ năm nay lấy đc altis sơm vui vẻ và tự sướng đc khoảng 10 ngày. :)))
Họ đang sử dụng chiến thuật mềm nắn rắn thì buông thôi.Cứ mua nhiều múc nhiều giá được giữ nguyên + thêm option inox và nếu không ai mua đảm bảo với cụ giảm ít nhất cỡ 100tr luôn đấy :))

Luu Lehong

Xe container
..cứ thấy đông sà vào ta đây...
... còn 1 số ông cứ nghe đến ai chê Toy là chứng minh chứng thực gân cổ đỏ mặt bảo vệ lấy được, mà có khi nhiều ông chả biết mô tê gì về xe với pháo đâu.
Ô hô, bên này chả ai dùng Toy thậm chí sale bênh xe Toy cả chỉ là fun nói lại mấy điều sơ đẳng để mấy nhà thông thái hiểu biết nhiều về xe thủng ra thôi :))
Thử tìm bới lại cả box xem có bài nào tung hô ca tụng xe Toy kiểu như: lựa chọn sáng suốt, là nhà tiêu dùng thông thái, hay là phải gào lên mở cả thớt để tung hô mấy cái option của xe không, sợ ngừoi ta ko biết về mấy cái xe hàng mã :D
http://www.otofun.net/threads/658745-kia-k7-lan-dau-thay-sung-suong?highlight=
http://www.otofun.net/threads/195285-sau-2-ngan-km-em-show-kia-k7-vai-danh-gia-chu-quan?highlight=
Nực cười nhể :D
Chỉ thấy mấy mống vào gato cái xe rồi a dua chọc ngoáy, mở miệng đi chê nhưng chỉ toát lên mặc cảm, thiếu tự tin của mình :D

dungphp

Xe điện
Chỉ cần mấy ông bên diễn đàn hãng khác không sang chọc ngoáy thì mấy ông TOY không phải phản bác lại là xong thôi. Nhiều ông rảnh cứ sang gây chuyện, dựng chuyện thì mới hay cãi nhau !

coolpix8700

Xe ngựa
Ô hô, bên này chả ai dùng Toy thậm chí sale bênh xe Toy cả chỉ là fun nói lại mấy điều sơ đẳng để mấy nhà thông thái hiểu biết nhiều về xe thủng ra thôi :))...

Nhiều người vào đây, nhất là các bác vừa mua được cái xe hàn với tư tưởng mình rất thông minh vì mua được cái xe chỉ phải trả ít tiền mà lại được rất nhiều ốp sung với đèn led xanh đỏ trang trí kín ca bin. Người mua xe Toy là mù quáng,...
Nhưng khi tranh luận về xe ngoài mấy cái đèn led thì cũng chỉ kể thêm được đến các nút bấm!

Luu Lehong

Xe container
Chỉ cần mấy ông bên diễn đàn hãng khác không sang chọc ngoáy thì mấy ông TOY không phải phản bác lại là xong thôi. Nhiều ông rảnh cứ sang gây chuyện, dựng chuyện thì mới hay cãi nhau !
Cụ mới vào chưa biết đấy thôi, toàn sale hãng khác ko bán được hàng với mấy vị ăn ko ngồi rồi gato sang tung hỏa mù đấy mà, chứ ai hơi đâu đi chê bôi xe làm gì. Thị trường thiếu gì xe, ai thích xe nào, tầm tiền nào thì mua. Chê thế thôi chứ khi có tiền thật, đi mua thật lại lặng lẽ xếp vào hàng nào ngay :-|

ducletrung

Xe container
Cụ mới vào chưa biết đấy thôi, toàn sale hãng khác ko bán được hàng với mấy vị ăn ko ngồi rồi gato sang tung hỏa mù đấy mà, chứ ai hơi đâu đi chê bôi xe làm gì. Thị trường thiếu gì xe, ai thích xe nào, tầm tiền nào thì mua. Chê thế thôi chứ khi có tiền thật, đi mua thật lại lặng lẽ xếp vào hàng nào ngay :-|
Toy cứ phải như Mazda cho ế nhăn răng ra rồi hạ giá ầm ầm.Thảo nào bây giờ ra đương thấy nhiều cụ mua Mazda 6 thế,không mua nữa ế là phải hạ giá thôi.Để Toy ăn lãi nhiều quá thấy tội tội cho người dân quá mua mớ rau thì mặc cả từng nghìn nhưng đâu có biết mua cái xe bị "vặt" nhiều thế nào đâu:|:|:|
-Rồi người này bán cho người kia với giá cao ngất trời.Thằng Nhật lùn chửi đểu "Tao ăn lãi đầu ra quá nhiều kệ chúng mày cứ ngồi bán giá cao với nhau,tao không thèm quan tâm" :))

Chỉnh sửa cuối:

trungpt90

Xe đạp
Đánh hết lái rồi thả ra thì sang mẹc bác ạ. Phê lòi. Xe tầm trung giá không tăng mà ngoại thất và tính năng nâng cấp được thế là tốt rồi

Luu Lehong

Xe container
Toy cứ phải như Mazda cho ế nhăn răng ra rồi hạ giá ầm ầm.Thảo nào bây giờ ra đương thấy nhiều cụ mua Mazda 6 thế,không mua nữa ế là phải hạ giá thôi.Để Toy ăn lãi nhiều quá thấy tội tội cho người dân quá mua mớ rau thì mặc cả từng nghìn nhưng đâu có biết mua cái xe bị "vặt" nhiều thế nào đâu:|:|:|
-Rồi người này bán cho người kia với giá cao ngất trời.Thằng Nhật lùn chửi đểu "Tao ăn lãi đầu ra quá nhiều kệ chúng mày cứ ngồi bán giá cao với nhau,tao không thèm quan tâm" :))
Giờ ở VN chỉ có chơi xe hàn với xe Mer cũ là chuẩn. Mấy hãng ý thương người tiêu dùng! Xe nhiều ốp sần, giá phải chăng. Dùng 1-2 năm có hỏng thì đồ hãng bán cũng sẵn và rẻ :D
Sau vài năm dùng, xe hết khấu hao, mua lại như được cho =))

duylinh9x

Xe hơi
Giờ ở VN chỉ có chơi xe hàn với xe Mer cũ là chuẩn. Mấy hãng ý thương người tiêu dùng! Xe nhiều ốp sần, giá phải chăng. Dùng 1-2 năm có hỏng thì đồ hãng bán cũng sẵn và rẻ :D

Bác này nói hay:))

ducletrung

Xe container
Ăn cơm của Toy có khác :D

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Hô hô !!! Diễn đàn là nơi k phân biệt già, trẻ, bé, lớn, giàu, nghèo, hiểu biết, n.g.u, ... nếu có nội quy, phân chia rõ ràng thì khối ông to mồm đếch được quyền phát biểu !

Mà k hiểu trong box này sao lại nhiều Keny Sang (phiên bản copy) quá k biết ??? Sở hữu 1 chiếc ôtô ở VN là quá sướng rồi vậy mà ở đó phần biệt hèn, sang mà mấy ông phân biệt có phải giàu sang gì cho cam : có ông sở hữu con altis đời ơ kìa mà hễ ai động đến Toy là như đỉa phải vôi, có ông sở hữu con xe Đức (thuộc hàng thấp nhất) mà như mình đang cưỡi RR ? à hiểu rồi chứng minh theo kiểu bắc cầu đây mà : xe mày còn thua xa xe Nhật thì đừng mơ đến đẳng cấp xe Đức như tao! Hazz
Mà công nhận otofun này lắm ông giàu nói đến xe nào mấy ông đó cũng biết (lại còn : "Con xe XYZ ở nhà e ..." mới kinh chớ !). Thôi mấy ông ơi đừng sống ảo nữa nếu muốn phán xét người khác thì cố gắng chắt chiu, cầm nhà, cầm đất, ... mua con xe nào đó ra hồn để thỏa mãn theo kiểu ngồi trên chỉ xuống:D

ducletrung

Xe container
Hô hô !!! Diễn đàn là nơi k phân biệt già, trẻ, bé, lớn, giàu, nghèo, hiểu biết, n.g.u, ... nếu có nội quy, phân chia rõ ràng thì khối ông to mồm đếch được quyền phát biểu !

Mà k hiểu trong box này sao lại nhiều Keny Sang (phiên bản copy) quá k biết ??? Sở hữu 1 chiếc ôtô ở VN là quá sướng rồi vậy mà ở đó phần biệt hèn, sang mà mấy ông phân biệt có phải giàu sang gì cho cam : có ông sở hữu con altis đời ơ kìa mà hễ ai động đến Toy là như đỉa phải vôi, có ông sở hữu con xe Đức (thuộc hàng thấp nhất) mà như mình đang cưỡi RR ? à hiểu rồi chứng minh theo kiểu bắc cầu đây mà : xe mày còn thua xa xe Nhật thì đừng mơ đến đẳng cấp xe Đức như tao! Hazz
Mà công nhận otofun này lắm ông giàu nói đến xe nào mấy ông đó cũng biết (lại còn : "Con xe XYZ ở nhà e ..." mới kinh chớ !). Thôi mấy ông ơi đừng sống ảo nữa nếu muốn phán xét người khác thì cố gắng chắt chiu, cầm nhà, cầm đất, ... mua con xe nào đó ra hồn để thỏa mãn theo kiểu ngồi trên chỉ xuống:D
-Cụ hiểu nhầm ý người khác rồi.Người tiêu dùng với nhau ai trêu nhau làm gì?Đang trêu mấy ông làm thuê cho Toy thôi,ngồi buồn hết trò thả cục xương cho bọn này kích động chút cho hăng máu ấy mà :))

Chỉnh sửa cuối:

thichduthu2011

Tầu Hỏa
-Cụ hiểu nhầm ý người khác rồi.Người tiêu dùng với nhau ai trêu nhau làm gì?Đang trêu mấy ông làm thuê cho Toy thôi,ngồi buồn hết trò thả cục xương cho bọn này kích động chút cho hăng máu ấy mà :))
K nhầm đâu bác! e chỉ nói với vài ông hay to mồm mà tỏ ra vẻ khinh khi mấy người khác thôi - chứ e là e hiểu cái cảm giác sung sướng khi được sở hữu 1 con xe như thế nào mà (mấy bác còn được sở hữu Kia Moning chứ e lần đầu tiên được sở hữu là chiếc xe đời cô lựu mã vẫn ... cực sướng).

dungphp

Xe điện
Cụ bán hàng hãng nào thế ? ế hàng quá nên sang đây chọc tí cho vui hả ?

dream-dream

Xe tải
Họ đang sử dụng chiến thuật mềm nắn rắn thì buông thôi.Cứ mua nhiều múc nhiều giá được giữ nguyên + thêm option inox và nếu không ai mua đảm bảo với cụ giảm ít nhất cỡ 100tr luôn đấy :))
Qá chuẩn, mấy ông TOY cũng làm trò ghê lắm, e nhớ năm ngoái có 2 ông bạn mua xe camry 2.5Q. Một ông mua đầu năm mới ra và 1 ông mua cuối năm, mà giá xe chênh nhau gần trăm củ, ông mua cuối năm chọn mầu thoải mái lấy xe luôn giảm giá gần 70 củ + phụ kiện. Ông mua đầu năm lúc xe mới ra mua mầu vàng cát đặt tiền đúng tháng rưỡi :)) :)).

Chỉnh sửa cuối:

chethai

Xe máy
Mình đang định đặt lấy xe mà phân vân quá.ở thái nguyên chưa có lái thử mà trên này các cụ ném đá ào ào.cụ nào đã dc cầm lái altis 1.8 cvt 2014 đánh giá giúp em cảm giác lái và độ ồn.còn cụ nào chưa dc sờ vào vô lăng xin tha cho em^:)^

nnhungcl

Xe tăng
Kể cả altis 2.0V LD phom cũ cũng rung lắc hay e chạy lốp non hơi

dungphp

Xe điện
Mình đang định đặt lấy xe mà phân vân quá.ở thái nguyên chưa có lái thử mà trên này các cụ ném đá ào ào.cụ nào đã dc cầm lái altis 1.8 cvt 2014 đánh giá giúp em cảm giác lái và độ ồn.còn cụ nào chưa dc sờ vào vô lăng xin tha cho em^:)^
Đa số chưa dc sờ vào vô lăng và ném đá thôi. Cụ ra hãng chạy thử là biết

botmi

Xe buýt
em dự với cụ là phần lớn các cụ ném đá đều chưa sờ vào vo lăng của em nó cụ ợ