Airblade 2013 đã bán chưa?

ultra

Xe buýt
17h chiều hôm qua, Em và một cậu Em ghé HD Kường Ngân - NLB, thấy khách khứa tấp lập lắm, mọi người tập trung chạy vòng tròn quanh cái AB 2013 này để ngắm nghía bình phẩm, tất nhiên trong số đó có cả hai thằng Em. :))
Mẹ tổ cái bon NV bán hàng cho một cái hãng xe đang làm mưa làm gió trên thị trường VN, thầy nào tớ ấy, cứ đắt hàng một tí là mặt mũi nó sưng sỉa lên, hỏi đến cái ji thì cũng ù ù cạc cạc, trả lời như đánh rắm vào mũi, hỏi giá thì nó hét kênh lên những 5,5tr... bố tổ sư khỉ, buôn bán cái kiểu ấy vốn đã khó chịu, lại gặp kon nhân viên bán hàng vừa xấu vừa xa, ăn nói thì cộc cằn... Em kéo thằng Cu Em đi cùng té luôn, ra đến cửa nó đòi xin số đt, Em nói " Cậu chờ khi nào tụi mày đăng lên raovat bán đúng giá niêm yết thì cậu đến XEM, chứ cho chúng mày số đt để suốt ngày gọi điện chèo kéo Cậu đến để cho chúng mày thịt à?" b-)
Nói rồi tụi Em qua Pi làm kon Vespa LX 3v, luôn và ngay cho nó hạ hỏa, đúng giá niêm yết kèm khuyến mại phí trước bạ! Mấy Cưng bán hàng cho hãng xe Châu âu chưn dài miên man, ăn nói nhỏ nhẹ như rót mật vào tai! bố sư khỉ, mai cho mấy Cưng này qua HD Kường Ngân không hiểu có "tông sẹc tông" không nữa! :D
Có cụ nào hôm trước rì pọt là giá chỉ đắt hơn 1 củ; mấy hôm nay lại tăng giá rồi à