Airblade 2013 đã bán chưa?

manhthin87

Xe tải
Chuẩn Kương Ngân bán rồi đấy ạ, cụ chủ lên đó hỏi giá coi sao ạ

7030

Xe buýt
Có cụ nào mua được airblade 2013 giá Honda niêm yết chưa ạ, e cũng tính làm 1 cái nhưng lại không muốn làm gà cho các a ấy thịt

Rongcon.com.vn

Xe tải
Sáng nay e vừa tra trên Trần Quang Khải giá là 40.5, 41.5 và 42.5, còn chỗ Kường Ngân với 1 chỗ nữa dưới Trần Phú nữa chiều e mới hóng được

violetdylan

Xe buýt
Website
www.chauanh.info
Có cụ nào mua được airblade 2013 giá Honda niêm yết chưa ạ, e cũng tính làm 1 cái nhưng lại không muốn làm gà cho các a ấy thịt
Chưa có ai đâu cụ ơi. Giá tốt nhất đã mua là bị kênh 1,5 tr (các head khác 2,5 tr). Vẫn còn rất nhiều người chờ mua giá niêm yết cụ à (mềnh cũng chờ)

CRUZE 29A

Xe máy
cũng hóng các cụ

Rongcon.com.vn

Xe tải
Chưa có ai đâu cụ ơi. Giá tốt nhất đã mua là bị kênh 1,5 tr (các head khác 2,5 tr). Vẫn còn rất nhiều người chờ mua giá niêm yết cụ à (mềnh cũng chờ)
Chỗ nào bị kênh giá 1.5 thía cụ, mật thư e cái địa chỉ với, e hỏi mấy nơi toàn kênh 2tr

laceti.se

Xe buýt
Thích nhất cái máy 125 và công nghệ mới êm, tự ngắt. Còn về hình thức cá nhân em thấy không cá tính bằng AB 2012

7030

Xe buýt
E hỏi Head trên TN bọn nó cộng vênh 6tr, lập hội tẩy chay Head đê

Vicky999

Xe hơi
Nhiều cụ hỏi giá thế này thì các Hớt nó chẳng dại mà giảm giá đâu :))
Nếu cứ vào hỏi mà không mua thì nhiều người như vậy nó cũng nhột chứ bác nhỉ. Quan trọng là hàng tồn nhiều thì vốn không xoay vòng mới chết. Đợt đầu xe ra ít nên head mới làm giá, vài tháng nữa số xe sx tăng lên thì...

sonisme

Xe máy
Hix, c hờ vài tháng thì tết ko có xe mới đi rồi chán nhỉ ?

Nếu cứ vào hỏi mà không mua thì nhiều người như vậy nó cũng nhột chứ bác nhỉ. Quan trọng là hàng tồn nhiều thì vốn không xoay vòng mới chết. Đợt đầu xe ra ít nên head mới làm giá, vài tháng nữa số xe sx tăng lên thì...

Trang te

Xe tăng
Website
www.shopios.vn
Em từng vào cảnh chạy khắp các Hớt hỏi giá rồi cụ à. Chỉ người cần mua hoặc thích mới hỏi giá,và nhân viên bán hàng nó cũng nắm thóp đc tâm lý các cụ hỏi giá rồi. Cụ nào hỏi chơi,cụ nào có ý định mua,cụ nào check giá rẻ nó đều biết hết đới :)

inmanhnhung

Xe tăng
em quyết đi dream cũ đến khi nào giá đúng giá niêm yết thì múc, em thì vẫn nghiêng về Exiter GP, nhưng mà gấu thích xe ga để cả hai vợ chồng cùng đi được. đến tết mà máu xe mới quá thì em sẽ chọn EX hoặc Novo SX.

letan108

Xe máy
Em đã xem xe ở Hp. có chút nhận xét. Tổng thể xe không chắc chắn hơn đời 2012 lắm:
Nhược:
1, Thiếu 2 hộc để găng tay và giẻ lau ở sau mặt nạ và cạnh nắp bình xăng.
2, Đèn bi nhìn như đồ nhựa, thiếu chắc chắn, trông kém hơn đèn độ của bác Hồ Cẩm Đào.
3, Thiếu đèn soi ổ khóa.
4, Gác để chân ngồi sau làm bằng sắt và ốp nhựa bên ngoài. trông thiếu chắc chắn và ọp ẹp, dễ vỡ. (trước đến giờ chưa thấy con xe nào làm thế - chắc tối kiến của mấy bác phát triển HD việt)
5, Đi thử xe của Head thấy không bốc cho lắm. máy nó là 125 các cụ nhé.
6, Không có công tắc định vị xe. (Chắc do không thể cắt óp sừn của máy nên phải bỏ nó đi cho có vẻ đặc biệt -> 1 bước "cải lùi"
7, Đèn hậu thô quá đáng, trông hệ thống đèn led không bằng đồ chơi em mới mua cho cu con nhà em chơi. -> Em kết đèn hậu con xe 2012 hơn - sắc nét và cá tính
Ưu:
1, Có đèn bi cốt - pha.
2, Máy mới -> công nghệ mới -> em thích nhất là nó.
3, Đuôi máy, cụ thể là chắn bùn sau trông chắc chắn hơn và hợp tổng thể với đằng sau.
4, Mặt đồng hồ đẹp hơn tất cả các bản trước đó.
5, giá chém các cụ đẹp. Vì em không có tiền lúc này nên em cứ ở vòng ngoài hoan hô thôi. các cụ cứ xơi tự nhiên.
Các cụ có gì nhận xét bổ sung thêm thì cho nhau tí chữ để mọi người còn có thông tin chọn lựa
Chúc các cụ có sẵn tiền mua được xe ngon miệng.

robocop

Xe buýt
Em đã xem xe ở Hp. có chút nhận xét. Tổng thể xe không chắc chắn hơn đời 2012 lắm:
Nhược:
1, Thiếu 2 hộc để găng tay và giẻ lau ở sau mặt nạ và cạnh nắp bình xăng.
2, Đèn bi nhìn như đồ nhựa, thiếu chắc chắn, trông kém hơn đèn độ của bác Hồ Cẩm Đào.
3, Thiếu đèn soi ổ khóa.
4, Gác để chân ngồi sau làm bằng sắt và ốp nhựa bên ngoài. trông thiếu chắc chắn và ọp ẹp, dễ vỡ. (trước đến giờ chưa thấy con xe nào làm thế - chắc tối kiến của mấy bác phát triển HD việt)
5, Đi thử xe của Head thấy không bốc cho lắm. máy nó là 125 các cụ nhé.
6, Không có công tắc định vị xe. (Chắc do không thể cắt óp sừn của máy nên phải bỏ nó đi cho có vẻ đặc biệt -> 1 bước "cải lùi"
7, Đèn hậu thô quá đáng, trông hệ thống đèn led không bằng đồ chơi em mới mua cho cu con nhà em chơi. -> Em kết đèn hậu con xe 2012 hơn - sắc nét và cá tính
Ưu:
1, Có đèn bi cốt - pha.
2, Máy mới -> công nghệ mới -> em thích nhất là nó.
3, Đuôi máy, cụ thể là chắn bùn sau trông chắc chắn hơn và hợp tổng thể với đằng sau.
4, Mặt đồng hồ đẹp hơn tất cả các bản trước đó.
5, giá chém các cụ đẹp. Vì em không có tiền lúc này nên em cứ ở vòng ngoài hoan hô thôi. các cụ cứ xơi tự nhiên.
Các cụ có gì nhận xét bổ sung thêm thì cho nhau tí chữ để mọi người còn có thông tin chọn lựa
Chúc các cụ có sẵn tiền mua được xe ngon miệng.
bác mua bản cao cấp nhất sẽ có định vị + đèn chìa khóa + đèn cốp