Airblade 2013 đã bán chưa?

violetdylan

Xe buýt
Website
www.chauanh.info

miwon

Xe tăng
Em đã xem xe ở Hp. có chút nhận xét. Tổng thể xe không chắc chắn hơn đời 2012 lắm:
Nhược:
1, Thiếu 2 hộc để găng tay và giẻ lau ở sau mặt nạ và cạnh nắp bình xăng.
2, Đèn bi nhìn như đồ nhựa, thiếu chắc chắn, trông kém hơn đèn độ của bác Hồ Cẩm Đào.
3, Thiếu đèn soi ổ khóa.
4, Gác để chân ngồi sau làm bằng sắt và ốp nhựa bên ngoài. trông thiếu chắc chắn và ọp ẹp, dễ vỡ. (trước đến giờ chưa thấy con xe nào làm thế - chắc tối kiến của mấy bác phát triển HD việt)
5, Đi thử xe của Head thấy không bốc cho lắm. máy nó là 125 các cụ nhé.
6, Không có công tắc định vị xe. (Chắc do không thể cắt óp sừn của máy nên phải bỏ nó đi cho có vẻ đặc biệt -> 1 bước "cải lùi"
7, Đèn hậu thô quá đáng, trông hệ thống đèn led không bằng đồ chơi em mới mua cho cu con nhà em chơi. -> Em kết đèn hậu con xe 2012 hơn - sắc nét và cá tính
Ưu:
1, Có đèn bi cốt - pha.
2, Máy mới -> công nghệ mới -> em thích nhất là nó.
3, Đuôi máy, cụ thể là chắn bùn sau trông chắc chắn hơn và hợp tổng thể với đằng sau.
4, Mặt đồng hồ đẹp hơn tất cả các bản trước đó.
5, giá chém các cụ đẹp. Vì em không có tiền lúc này nên em cứ ở vòng ngoài hoan hô thôi. các cụ cứ xơi tự nhiên.
Các cụ có gì nhận xét bổ sung thêm thì cho nhau tí chữ để mọi người còn có thông tin chọn lựa
Chúc các cụ có sẵn tiền mua được xe ngon miệng.
Em cũng có đi xem đúng là đèn hậu không thanh thoát bằng 2012 và e có cảm giác nó ngắn hơn 2012, nhưng chạy thì e chưa chạy thử em cứ hóng thêm vài thángn ữa để các cụ chạy đầy đường rồi em mua sau.

jakethanh

[Tịch thu bằng lái]
Em đang cần mua bản CCDB nhưng chỉ có 40 củ thôi, tiền đăng ký lấy biển còn không có nữa là tiền biếu các HEAD. Tết còn bị cắt thưởng nữa là... Miễn đi$-)

Rongcon.com.vn

Xe tải
Em đang cần mua bản CCDB nhưng chỉ có 40 củ thôi, tiền đăng ký lấy biển còn không có nữa là tiền biếu các HEAD. Tết còn bị cắt thưởng nữa là... Miễn đi$-)
40 củ thì bác mới đủ mua bản thường ở chỗ bán rẻ nhất thui :D, đấy là còn chưa tính tiền đăng ký đóa

jakethanh

[Tịch thu bằng lái]
Mua bản thường làm gì? em chờ nó hạ giá... Tiền thì không có chứ thời gian thì có thừa. Bác cứ yên tâm :))

Rongcon.com.vn

Xe tải
cơ mà cái tiền bác lên bản cao cấp ý, bác để ra chỗ bác chiến làm bộ SM (hem biết có tích hợp định vị xe ko) chứ thêm mỗi cái định vị xe rùi cái đèn cốp e thấy chả đáng. ở nhà đang có 1 con 2012 thì fải cũng có định vị, cũng có đèn cốp, cơ mà đèn cốp thì tối thù lù, cũng ko đáng kể

sonisme

Xe máy
mỗi bản cộng thêm 3tr bác ạ, giờ bỏ tiền mua bản tiêu chuẩn đắt bằng bản CCDB hic

Mua bản thường làm gì? em chờ nó hạ giá... Tiền thì không có chứ thời gian thì có thừa. Bác cứ yên tâm :))

Lush

Xe buýt
em thấy mẫu mới... ko đẹp các Cụ ạ :( . Hình như lốp xe của em mới nhỏ hơn thì phải. mà nhìn cứ yếu yếu...

sonisme

Xe máy
các bác biết head nào bán đúng giá niêm yết ở HN thì list ra cho anh em tham khảo nhé

homacu1980

Xe hơi
Bán rồi kụ ơi e thấy có kụ mua đi rồi.đẹp phết

jakethanh

[Tịch thu bằng lái]
Em là em cứ theo các kụ nhà ta, trường kỳ kháng chiến thôi. Hà Nội không vội được đâu :D

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Em là em cứ theo các kụ nhà ta, trường kỳ kháng chiến thôi. Hà Nội không vội được đâu :D
Mà iem thấy dòng xe này hợp với các kụ u40 trở xuống thôi. U40 trở lên chọn pcx hợp hơn.

minmeo91

Xe hơi
em thấy bán toàn trên 43 triệu:-ss

binpheu

Xe hơi
17h chiều hôm qua, Em và một cậu Em ghé HD Kường Ngân - NLB, thấy khách khứa tấp lập lắm, mọi người tập trung chạy vòng tròn quanh cái AB 2013 này để ngắm nghía bình phẩm, tất nhiên trong số đó có cả hai thằng Em. :))
Mẹ tổ cái bon NV bán hàng cho một cái hãng xe đang làm mưa làm gió trên thị trường VN, thầy nào tớ ấy, cứ đắt hàng một tí là mặt mũi nó sưng sỉa lên, hỏi đến cái ji thì cũng ù ù cạc cạc, trả lời như đánh rắm vào mũi, hỏi giá thì nó hét kênh lên những 5,5tr... bố tổ sư khỉ, buôn bán cái kiểu ấy vốn đã khó chịu, lại gặp kon nhân viên bán hàng vừa xấu vừa xa, ăn nói thì cộc cằn... Em kéo thằng Cu Em đi cùng té luôn, ra đến cửa nó đòi xin số đt, Em nói " Cậu chờ khi nào tụi mày đăng lên raovat bán đúng giá niêm yết thì cậu đến XEM, chứ cho chúng mày số đt để suốt ngày gọi điện chèo kéo Cậu đến để cho chúng mày thịt à?" b-)
Nói rồi tụi Em qua Pi làm kon Vespa LX 3v, luôn và ngay cho nó hạ hỏa, đúng giá niêm yết kèm khuyến mại phí trước bạ! Mấy Cưng bán hàng cho hãng xe Châu âu chưn dài miên man, ăn nói nhỏ nhẹ như rót mật vào tai! bố sư khỉ, mai cho mấy Cưng này qua HD Kường Ngân không hiểu có "tông sẹc tông" không nữa! :D

TADITIME

Xe tải
em cũng đang có nhu cầu mua AB 2013. Mong các cụ chỉ dạy...Head nào bán giá tốt nhất HN ạ !?

sonisme

Xe máy
17h chiều hôm qua, Em và một cậu Em ghé HD Kường Ngân - NLB, thấy khách khứa tấp lập lắm, mọi người tập trung chạy vòng tròn quanh cái AB 2013 này để ngắm nghía bình phẩm, tất nhiên trong số đó có cả hai thằng Em. :))
Mẹ tổ cái bon NV bán hàng cho một cái hãng xe đang làm mưa làm gió trên thị trường VN, thầy nào tớ ấy, cứ đắt hàng một tí là mặt mũi nó sưng sỉa lên, hỏi đến cái ji thì cũng ù ù cạc cạc, trả lời như đánh rắm vào mũi, hỏi giá thì nó hét kênh lên những 5,5tr... bố tổ sư khỉ, buôn bán cái kiểu ấy vốn đã khó chịu, lại gặp kon nhân viên bán hàng vừa xấu vừa xa, ăn nói thì cộc cằn... Em kéo thằng Cu Em đi cùng té luôn, ra đến cửa nó đòi xin số đt, Em nói " Cậu chờ khi nào tụi mày đăng lên raovat bán đúng giá niêm yết thì cậu đến XEM, chứ cho chúng mày số đt để suốt ngày gọi điện chèo kéo Cậu đến để cho chúng mày thịt à?" b-)
Nói rồi tụi Em qua Pi làm kon Vespa LX 3v, luôn và ngay cho nó hạ hỏa, đúng giá niêm yết kèm khuyến mại phí trước bạ! Mấy Cưng bán hàng cho hãng xe Châu âu chưn dài miên man, ăn nói nhỏ nhẹ như rót mật vào tai! bố sư khỉ, mai cho mấy Cưng này qua HD Kường Ngân không hiểu có "tông sẹc tông" không nữa! :D
Bác cao tay quá ... Chúc mừng bác đã có lựa chọn sáng suốt !

miwon

Xe tăng

cụ cho em xin chỗ nào Pi nhiều chưn dài với, em nhớ hồi mua Liberty mới ra, cậu em trong Đà nẵng gọi ra nhờ mua mà em chạy như vịt ko kiếm đc chỗ nào để mua, đúng kiểu HEAD :(