[Funland] Agribank cùi bắp!

Bluesky123

Xe tải
Agribank thì phải nói dịch vụ tệ của tệ. Cháu có đứa bạn làm ở hội sở chính mà nó kể ngày rằm lớn hay lễ tết mà nhân viên chỗ nó còn tranh thủ xúm nhau làm bánh, nấu xôi ở cơ quan được cơ mà. Thời đó tầm 2009-2010 gì đấy. Không biết giờ còn duy trì k?
À mà trước đây Agribank còn có chế độ bố mẹ làm ở bank này thì còn có suất cho con vào làm hoặc nếu thi tuyển thì con em trong ngành được cộng điểm, vì thế chi nhánh Agribank chỗ nhà cháu bây giờ toàn người quen, thậm chí là bố mẹ và con cái cùng làm chung.

Phuco2007

Tháo bánh
E nói k với bọn NN Bank này từ lâu dồi. Tốn time & nhiêu khê kinh khủng

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Nay em đi làm lại cái thẻ ATM, vì cái thẻ cũ nó hết hạn.
Xuống chỗ Agribank huyện, nó kêu trước anh mở ở đâu (quầy có mỗi thằng cu hơn 20 làm, còn lại toàn bà xồn xồn) chi nhánh nào, thì phải ra đúng chi nhánh đó mới làm lại được ????
Mở mới cũng ko được làm lại cũng ko xong.
Giờ ra chi nhánh cũ tít đoạn nào đó trên Tây hồ (trc em làm gần đấy mở ở đấy). Vừa xa vừa có khi nó chuyển chỗ khác rồi ấy.
Ko ngờ 4.0 mà bọn này nó còn hành ác thế.
Tức mình ra 1 chi nhánh NH cổ phần (sacombank) mới mở gần đó. Bảo vệ mở cửa ra vào lịch sự, nv trẻ đẹp, nhiệt tình làm nhanh gọn lấy ngay. Hỏi làm lại thì em tl làm lại ở đâu cũng được.
Em sợ Agribank lắm rồi. Dv thì vừa chậm vừa lâu, nv thì toàn mấy bà xồn xồn già khú.
Em cũng đã một số lần đến giao dịch ở PGD Agribank rồi, đúng là gặp toàn các mợ xồn xồn, cảm giác không khác gì cái cửa hàng mậu dịch thời bao cấp. Có lần giáp tết đi rút ít TM tại quầy, nó bắt em ký đi ký lại vài lần vì bảo chữ ký thiếu nét nọ nét chai, em điên lên mắng cho trận nó mới OK. Về kiểm lại tiền, thế nào thừa được tờ 500k, đang cơn bực nhưng cũng tạm được an ủi. Chỗ khác có thể em mang trả lại, nhưng hôm đó thì không nhé. Ngán Agribank lắm, nhưng vì chiều khách hàng nên vẫn phải mở một TK của họ.

KLQ: Liệu các mợ xồn xồn ở Agri có dễ cho thành máy bay trưa không các cụ nhỉ, em biết một mợ ngọt lắm :))

onglaodanhca81

Xe tải
3h45 chiều em ra chuyển tiền nó kêu hết giờ (khác bank).
Chuyển 1tr160k từ agribank sang. Techcombank, đưa 1tr2 éo thấy trả lại.
Chả thèm đòi nữa.
Lần sau cụ ra Viettel nhé. Chuyển vào TK vo tư luôn. Có nơi làm việc đến tận 22h đấy. Còn bình thường là 20h.

vandatAT

Xe container
Hnay lâu lắm rồi em mới ck vào 1 tk của Agribank thì lại ntn. Nản luôn. Các bank khác chuyển ngon lành.

pooka

Xe container
Em thấy AgriBank khá ổn định đấy chứ, có điều các dịch vụ thì không linh động lắm. Em xài cả Viettin Bank thấy khá tốt.

Captain

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy AgriBank khá ổn định đấy chứ, có điều các dịch vụ thì không linh động lắm. Em xài cả Viettin Bank thấy khá tốt.
‘Khá ổn’ nhưng ‘không linh động lắm’ là trong đó tự mâu thuẫn. E dùng dv Agribank đúng 1 lần là thôi.