[Funland] Agribank cùi bắp!

tuan281085

Xe cút kít
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net
Ở các CN có số hotline của GĐ hoặc trung tâm chăm sóc khách hàng cụ ợ. Cụ cứ gọi điện, lần sau sẽ khác ngay cụ ạ! Bên em bây giờ khác xưa nhiều rồi cụ ạ! Tuy nhiên, có thể vẫn còn lác đác 1 vài người có tuổi hoặc nhận thức hơi yếu nên mới có thái độ chưa tốt thôi!
Còn vụ ATM các cụ cứ bảo là không rút được ở bên em. Lý do chính là bên em hiện nay là TCTD có hệ thống ATM lớn nhất ngành. Các NH nhỏ họ chỉ đầu tư máy ATM cho có thôi! Thẻ thì phát hành miễn phí sau họ thu phí quản lý mấy khi các cụ để ý đâu! Tiền thì các cụ ko tìm được ATM của NH phát hành thẻ nên cứ bên em các cụ rút thì cũng có lúc bọn em tiếp quỹ ko kịp được! Vậy có tình trạng thiếu tiền trong ATM!
Em cũng ko dám quảng cáo đâu vì người nhà em cũng kêu nhưng về cơ bản mọi người đánh giá là tốt hơn trước rất nhiều rồi. Đâu đó vẫn còn người này nguời kia nên các cụ thấy ko tốt cứ gọi lên trung tâm cskh hoặc số hotline tại CN, em chắc chắn mọi thứ sẽ được cải thiện nhanh chóng!
Chúc các cụ ngủ ngon!
Năm 2013 cháu đi từ Ngã Tư Sở về tận Hà Đông mà ko rút nổi tiền từ cây ATM cùng hệ thống.
Hôm đấy là chiều T6 :)

TjeuDjeuVP

Xe tải
Zo cụ đen thôi NH hàng cũng có e trẻ đẹp. Mỗi cụ gặp đc nam

dattuyet_sghn

Xe điện
Bọn Agribank này có lần em đi đến 2 tuyến phố dài ko rút được tiền, phải đến gần chục cây ATM, cây thì hỏng, cây báo lỗi, cây hết tiền. Bố tiên sư.

windowsme

[Tịch thu bằng lái]
Nay em đi làm lại cái thẻ ATM, vì cái thẻ cũ nó hết hạn.
Xuống chỗ Agribank huyện, nó kêu trước anh mở ở đâu (quầy có mỗi thằng cu hơn 20 làm, còn lại toàn bà xồn xồn) chi nhánh nào, thì phải ra đúng chi nhánh đó mới làm lại được ????
Mở mới cũng ko được làm lại cũng ko xong.
Giờ ra chi nhánh cũ tít đoạn nào đó trên Tây hồ (trc em làm gần đấy mở ở đấy). Vừa xa vừa có khi nó chuyển chỗ khác rồi ấy.
Ko ngờ 4.0 mà bọn này nó còn hành ác thế.
Tức mình ra 1 chi nhánh NH cổ phần (sacombank) mới mở gần đó. Bảo vệ mở cửa ra vào lịch sự, nv trẻ đẹp, nhiệt tình làm nhanh gọn lấy ngay. Hỏi làm lại thì em tl làm lại ở đâu cũng được.
Em sợ Agribank lắm rồi. Dv thì vừa chậm vừa lâu, nv thì toàn mấy bà xồn xồn già khú.
dính vào biên chế nhà lước, toàn bọn đầy tớ của dân nó phục vụ thì sướng phải biết

bạc nhược

[Tịch thu bằng lái]
100% vốn nhà nước rồi nên chả quan trọng thu hút khách hàng lắm, không có cũng chả sao

Khất Thực

Xe container
Bố tổ sư, trước em đút tiền vào tài khoản ở HN và đến rút ở tp Hà Tĩnh, nó cứ hạch sách nọ kia. Em chửi ầm cả cái phòng giao dịch rồi nó mới trả tiền cho em. Đấy cũng là lần duy nhất em giao dịch ở Agri.
Chuyển sang Tech thấy ok và các em giao dịch khá ngon. ;))

ba_phải

[Tịch thu bằng lái]
Tếch com banh không gian trẻ trung tươi mát, tỷ lệ gái trẻ đẹp cũng nhiều hơn, nhìn cái khe nhận thẻ và tiền trong cây ATM của nó mòn vẹt đì là biết làm ăn uy tín rồi

BMW_X7

Xe điện
Không cảm thấy thuận tiện thì chuyển sang NH khác mà giao dịch, không ai ngăn cản.
Riêng cháu vẫn giao dịch tài khoản Agri vì cháu bán hàng vùng sâu vùng xa cũng nhận được tiền tức thì chứ các NH khác thì chịu chết.
được cái Agri chi nhánh nó vào tận vùng sâu vùng xa, nên các cụ đi xa giao dịch thuận tiện phết

BMW_X7

Xe điện
Xuống chỗ Agribank huyện, nó kêu trước anh mở ở đâu (quầy có mỗi thằng cu hơn 20 làm, còn lại toàn bà xồn xồn) chi nhánh nào, thì phải ra đúng chi nhánh đó mới làm lại được ????
Giờ ra chi nhánh cũ tít đoạn nào đó trên Tây hồ (trc em làm gần đấy mở ở đấy). Vừa xa vừa có khi nó chuyển chỗ khác rồi ấy.
Tức mình ra 1 chi nhánh NH cổ phần (sacombank) mới mở gần đó. Bảo vệ mở cửa ra vào lịch sự, nv trẻ đẹp, nhiệt tình làm nhanh gọn lấy ngay. Hỏi làm lại thì em tl làm lại ở đâu cũng được.
Em sợ Agribank lắm rồi. Dv thì vừa chậm vừa lâu, nv thì toàn mấy bà xồn xồn già khú.
cụ dùng Nh khác mà có việc vào sâu tý thì lại mệt, agi thì nó luồn lách các khơi, từ miền thôn xa đến hải đảo, các cụ đi ngược nhiều sẽ thấy, chỉ có agri có thôi, còn các NH khác thì chết mệt, nên tại sao nó vẫn cung cách làm ăn thế mà vẫn đông khách ạ
cụ thấy SV các trường toàn chơi thẻ đấy, vì bố mẹ ở quê thì chỉ có agri thôi, chuyển mỗi qua đấy thôi

MR VUTUAN

Xe tải
Cái bank chuyên lừa nông dân này từ xưa đên giờ, chỗ nào chả vậy! nhà E mấy người làm bank này đã nghỉ hưu, Vợ e + thằng E e vẫn đang làm bank này, E thì có khoảng 5 năm làm cho bank này lúc nó mới tách ra từ nhnn (thời đó chuyên đi bắt chó, bắt lợn của nông dân trừ nợ !!!) nên chả lạ gì từ thượng tầng tổ khảo nhà nó!!! ông cụ nhà e có cái thẻ dùng để lĩnh lương hưu hàng tháng bị hết hạn mà nó bắt đi lại làm thủ tục mấy lần. Bực quá e mới chửi cho 2 đứa đang ăn lương của bọn này 1 trận mà chúng nó éo dám nói lại câu nào để bảo vệ cái uy tín của ngành mình đang phục vụ !!!
Cụ có vợ và e đang làm agribank, và người nhà từng làm ở đó, mà cụ nói được những câu như vậy thì chịu thua cụ.

ba_phải

[Tịch thu bằng lái]
Bố tổ sư, trước em đút tiền vào tài khoản ở HN và đến rút ở tp Hà Tĩnh, nó cứ hạch sách nọ kia. Em chửi ầm cả cái phòng giao dịch rồi nó mới trả tiền cho em. Đấy cũng là lần duy nhất em giao dịch ở Agri.
Chuyển sang Tech thấy ok và các em giao dịch khá ngon. ;))
e dính lần bị nuốt thẻ ở ngay chi nhánh Agribank một huyện ở ngoại thành Hà Nội, vào phòng giao dịch báo lại mà một mụ béo tròn mặc cái áo căng như muốn đứt phựt hàng cúc ngực bất cứ lúc nào, mặt thì rỗ, môi dầy cong cớn nhất định không giải quyết, chỉ vì e đưa CMND mới đổi, nhất thiết bắt phải đưa CMND cũ tại thời điểm làm thẻ, hoặc phải lấy xác nhận của chi nhánh Agribank nơi cấp thẻ
Lần khác cũng trường hợp tương tự khi ghé qua Agribank tp Thanh hóa, vào phòng giao dịch nhân viên lấy thẻ trả luôn chỉ phải ký nhận là xong, lại còn hỏi có muốn rút tiền trực tiếp tại quầy không.

KL: có thể tuỳ cung cách làm việc từng nơi

anhlehn

Xe tải
BIDV thì cũng như ****, e vừa muốn chuyển 24/7 mà bật đủ các loại nó vẫn kêu báo lỗi. Lần nào chuyển online cũng dăm phát báo lỗi mới chuyển dc, gõ nhiều đến nỗi nhớ cả số tk người chuyển, tsb ngân hàng như con kẹc!
bác này với agribank,vietinbank thì cùng 1 kiểu ạ. Có cái BIDV thì hiện đại hơn chút nhưng thủ tục đúng là nhiêu khê và lòng vòng. EM nghĩ chắc sợ vụ Huyền Như nên làm cứ phải trình có khi đến hội sở xong mới trả nhời giao dịch hiện tại

ba_phải

[Tịch thu bằng lái]
cụ dùng Nh khác mà có việc vào sâu tý thì lại mệt, agi thì nó luồn lách các khơi, từ miền thôn xa đến hải đảo, các cụ đi ngược nhiều sẽ thấy, chỉ có agri có thôi, còn các NH khác thì chết mệt, nên tại sao nó vẫn cung cách làm ăn thế mà vẫn đông khách ạ
cụ thấy SV các trường toàn chơi thẻ đấy, vì bố mẹ ở quê thì chỉ có agri thôi, chuyển mỗi qua đấy thôi
Ở quê thì chả có lựa chọn đâu cụ, xấu tốt gì cũng phải chấp nhận hết chả dám kêu ca đâu
Vay tiền làm cái chuồng lợn, cho con đi học, cưới hỏi, hay bán được tạ thóc, đàn vịt, mảnh ruộng, xuất khẩu lao động gửi tiền về cũng vào Agribank hết, chưa kể có nơi trả lương cho cán bộ công chức qua tài khoản Agr, hay chi thường xuyên cho địa phương cũng qua nó.........

Về vùng xuôi hay các trung tâm, TP lớn thì chả mấy người dùng dịch vụ của Agr

Mr.KuTeu

Xe tải
Agri với Chính sách đều lăng nhăng lằng nhằng cả, quen tiêu tiền và cầu cạnh nhờ vả nó thế. Em trước chỉ có citi với hsbc, mấy năm rồi cần gd thông thoáng hơn nên đành chọn cái bidv, dù sao nó cũng dễ chịu hơn ối ông khác. Ngày xưa em đổ lương ở indovina hồi lần đầu trả lương qua thẻ, cũng lắng nhằng phết, h ko biết nó chuyển đâu hay còn hoạt động không nữa, trước nó ở Hai bà trưng, đoạn cạnh Phan Bội Châu đó.

chienxquang

[Tịch thu bằng lái]
công ty em trả lương qua Agri này em mới dùng tới nó, chứ thật là bọn Agri làm dịch vụ mà kiểu như phải đi xin nó vậy, chán ...

Mrphamvn

Xe tăng
Em chưa bao giờ giao dịch với Agribank, vì lên mạng đọc "trải nhiệm" đã thấy tởm rồi :D

Gaz_66

[Tịch thu bằng lái]
Cụ có vợ và e đang làm agribank, và người nhà từng làm ở đó, mà cụ nói được những câu như vậy thì chịu thua cụ.
Tính e nó vậy Cụ thông cảm! E còn phi cả đt vào mặt thằng sêp của E vì nó làm láo. Nhưng đến giờ e vẫn tồn tại trong sự kính trọng của ae đồng nghiệp !

dattuyet_sghn

Xe điện
Vietcombank em mở thẻ ở Quảng Ninh, lên HN kêu mất làm lại vẫn tươi cười niềm nở. Ông agri thì em cạch, có lần em theo bạn vào giao dịch ở 1 pgd ở quê, như bố thiên hạ. Lần khác em giao dịch ở HN, như mẹ thiên hạ luôn, còn bị thu 5k gửi xe:-??.
Thu phí gửi xe thì em cũng đến ạ !

hoahuongduong

Xe buýt
nói chung Agribank tiếng và nổi tiếng là....Dịch vụ tồi, kém và lởm....Không xứng tầm là một NH quốc doanh.

cậy nhà nn nước...cực kiêu và củ chuối luôn.