[Funland] Agribank cùi bắp!

URAL CCCP

Xe ba gác
Bank lông rân củ chuối em cạch mặt từ chục năm nay roài. Giao dịch viên mặt dư đâm lê, giao tiếp với khách thì dư chóa cắn ma. ;))

naviman.hn

Xe tải
Nay em đi làm lại cái thẻ ATM, vì cái thẻ cũ nó hết hạn.
Xuống chỗ Agribank huyện, nó kêu trước anh mở ở đâu (quầy có mỗi thằng cu hơn 20 làm, còn lại toàn bà xồn xồn, chi nhánh nào) thì phải ra đúng chi nhánh đó mới làm lại được ????
Mở mới cũng ko được làm lại cũng ko xong.
Giờ ra chi nhánh cũ tít đoạn nào đó trên Tây hồ (trc em làm gần đấy mở ở đấy). Vừa xa vừa có khi nó chuyển chỗ khác rồi ấy.
Ko ngờ 4.0 mà bọn này nó còn hành ác thế.
Tức mình ra 1 chi nhánh NH cổ phần (sacombank) mới mở gần đó. Bảo vệ mở cửa ra vào lịch sự, nv trẻ đẹp, nhiệt tình làm nhanh gọn lấy ngay. Hỏi làm lại thì em tl làm ở đâu cũng được.
Em sợ Agribank lắm rồi. Dv thì vừa chậm vừa lâu, nv thì toàn mấy bà xồn xồn già khú.
Em cũng bị y như cụ, mấy con mụ già xấu sồn sồn thái độ như bố thiên hạ, em bực mình bảo chắc ngày xưa các bà học trung cấp ngân hàng ở từ sơn ra rồi chạy vào đây làm chứ gì mà tinh vi, rồi ném thẻ vào quầy rồi về luôn

bạc nhược

[Tịch thu bằng lái]
Lần e đi rút tiền tiết kiệm con nhân viên giao dịch còn gằn giọng - rút tiền thì phải báo trước từ hôm qua chứ, rồi phẩy tay bảo cứ ra ghế ngồi đợi báo cáo xin ý kiến của trưởng chi nhánh đã.

Lần khác e chứng kiến một bác già ôm cái túi đựng tiền vừa được đền bù giải phóng mặt bằng khoảng gần tỷ khép nép vào xin gửi tiết kiệm cũng bị chỉ ra ghế đợi, lâu quá bác ý buồn ngủ gà gật bỗng giật bắn mình khi một nữ nhân viên giao dịch mặt bự phấn đáng tuổi cháu ngoắc tay nói vọng ra - bà kia vào đây xem nào, nhanh cho người ta còn về.

E dùng ATM của Agribank nhưng rút tiền tại cây khác thì bị tính phí rất cao, còn chuyển tiền trên banking mà khác ngân hàng là lập tức nó báo lỗi hệ thống, tạm ngừng giao dịch
Giờ chuyển sang làm vài loại thẻ của Việt tim bank thấy ổn

baodem

[Tịch thu bằng lái]
Giờ vẫn còn nhiều cụ ra PGD Agri cho các chị già hành hạ cơ à. Ra phải tự điền vào giấy, hỏi thì gắt gỏng, điền sai là ăn chửi ngay.

tôi yêu ô tô

[Tịch thu bằng lái]
BIDV thì cũng như ****, e vừa muốn chuyển 24/7 mà bật đủ các loại nó vẫn kêu báo lỗi. Lần nào chuyển online cũng dăm phát báo lỗi mới chuyển dc, gõ nhiều đến nỗi nhớ cả số tk người chuyển, tsb ngân hàng như con kẹc!

Cụ Muỗm

[Tịch thu bằng lái]
NH nông nghiệp, tác phong làm việc nông rân. Dùng nó chỉ vì độ phủ sóng rộng, đi vùng sâu vùng xa cũng có chi nhánh.

bạc nhược

[Tịch thu bằng lái]
Giờ vẫn còn nhiều cụ ra PGD Agri cho các chị già hành hạ cơ à. Ra phải tự điền vào giấy, hỏi thì gắt gỏng, điền sai là ăn chửi ngay.
chửi còn đỡ, có đứa còn ném cái kê khai tiền gửi vào mặt khách ấy, bảo: - thế chưa đi gửi tiền bao giờ à, rất bố đời !
cũng phải thôi, ngân hàng nn mà, gửi hay không gửi thì nó cần gì

Dungha

Xe điện
Trước vợ em đi làm lại nó chỉ bắt chờ 2h để nó gửi và chờ xác minh ở chi nhánh cũ. Vẫn rườm rà nhưng không đến nỗi như chỗ cụ.

vandatAT

Xe container
Trước vợ em đi làm lại nó chỉ bắt chờ 2h để nó gửi và chờ xác minh ở chi nhánh cũ. Vẫn rườm rà nhưng không đến nỗi như chỗ cụ.
Em ko rõ, nhưng nó bắt em ra chi nhánh mở làm lại.
Thái độ:
Mày cần tao chứ tao éo cần mày, cuối tháng tao có lương (kiểu như thế).
Mà em là khách hàng, sử dụng dịch vụ là mất phí, cái gì cũng mất phí, em có xin nó éo đâu.
Nên sau hnay em ko bao giờ dùng dịch vụ của nó nữa :(.

chuotdong

Xe điện
Agri họ có nhiều dịch vụ khác đủ sống rồi, nên chểnh mảng chút mà

LamTuan

Xe máy
Trước e đăng kí dịch vụ SMS banking của agribank mà nó cũng bắt ra đúng nơi mở tk đăng kí thì em cũng đến chịu.

trausut

Xe buýt
Bình thường, ở Việt Nam thì ông này luôn chê ông khác và lấy nước ngoài ra so sánh.
Ngay cả chính mỗi người còn chưa được bờ dồ như nước ngoài thì chuyện này bình thường.
Điện, nước, vệ sinh, viễn thông, điện máy , điện thoại..... thậm chí cắt tóc bán nước... có cái hàng hóa, dịch vụ gì, của ai là cái đc các cụ ưng đâu.
Khổ lắm!

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
Nay em đi làm lại cái thẻ ATM, vì cái thẻ cũ nó hết hạn.
Xuống chỗ Agribank huyện, nó kêu trước anh mở ở đâu (quầy có mỗi thằng cu hơn 20 làm, còn lại toàn bà xồn xồn, chi nhánh nào) thì phải ra đúng chi nhánh đó mới làm lại được ????
Mở mới cũng ko được làm lại cũng ko xong.
Giờ ra chi nhánh cũ tít đoạn nào đó trên Tây hồ (trc em làm gần đấy mở ở đấy). Vừa xa vừa có khi nó chuyển chỗ khác rồi ấy.
Ko ngờ 4.0 mà bọn này nó còn hành ác thế.
Tức mình ra 1 chi nhánh NH cổ phần (sacombank) mới mở gần đó. Bảo vệ mở cửa ra vào lịch sự, nv trẻ đẹp, nhiệt tình làm nhanh gọn lấy ngay. Hỏi làm lại thì em tl làm ở đâu cũng được.
Em sợ Agribank lắm rồi. Dv thì vừa chậm vừa lâu, nv thì toàn mấy bà xồn xồn già khú.
Ở huyện nào vậy cụ ?

vandatAT

Xe container
Bình thường, ở Việt Nam thì ông này luôn chê ông khác và lấy nước ngoài ra so sánh.
Ngay cả chính mỗi người còn chưa được bờ dồ như nước ngoài thì chuyện này bình thường.
Điện, nước, vệ sinh, viễn thông, điện máy , điện thoại..... thậm chí cắt tóc bán nước... có cái hàng hóa, dịch vụ gì, của ai là cái đc các cụ ưng đâu.
Khổ lắm!
Em là 1 thằng khách hàng chân đất mắt toét cụ ạ.
Nhưng nó hành em thế thì em chào thua nó cụ ạ.
Vid dụ giờ em đang ở SG nó bắt em ra HN làm lại thẻ, là cụ cụ nghĩ sao? Trong khi bọn khác làm ở đâu cũng ok, thái độ còn niềm nở.

xeco.com

Xe lăn
Em chưa bao giờ sd dv của Agribank nên ko biết.

tomnghe

Xe tải
Đcm bọn cờ hó Agribank. Rất nhiều lần ra ATM ko rút đc rồi. Vừa sáng nay ra cũng vậy. May quá gặp thớt này xp các cụ e xả tí >:)