[Funland] A Khế bị tóm

BloodOwl87

Xe điện
Giờ thì em đã hiểu sao phải họp bất thường. Chắc để thông nhanh cái mục "Bỏ khung giá đất, xác định giá đất theo nguyên tắc thị trường" :D
Đó là 1 việc. Nói chung các cụ ở trên đợt này rốt ráo thông qua các luật đất đai quan trọng theo hướng có lợi cho nhân dân. Lợi ích nhóm vẫn mạnh nhưng các điều khoản luật đất đai đợt này toàn theo hướng có lợi cho nhân dân. Ngay vài tháng nữa thôi là họp luật thuế bds vả vào mồm mấy thằng cứ hô “ko ai tự bắn vào chân mình” :)) .

z300

Xe điện
Cứ đi qua các khu đô thị quanh HN, nhìn các căn nhà xây thô bỏ hoang (chắc chắn có chủ sở hữu rồi) thì chỉ cần đánh thuế lũy tiến từ BĐS thứ 2 trở đi, càng nhiều thì càng tăng thì may ra tiền mới vào sx, kd đc, mới lòi ra thằng nào nhiều đất do kinh doanh, sx mà có, thằng nào đc biếu, đc tặng, đc hối lộ mà có. Chứ tiền chết trong đất của các cốp, trong dân có tiền nhiều lắm, họ cứ găm đó, kéo theo giá ngày càng leo thang, giấc mơ có nhà của dân càng xa vời.
Đánh thuế thì chúng lại không ăn được, tiền vào hết Nsnn bác à

Stark88

Xe buýt
Cụ nghĩ thế thật ah, đó chỉ là một cánh tay nối dài quyền lực thôi.
Chính vì thế nên phải để cho nó kiếm ăn vừa thỏa mãn nó lại vừa có thêm t iền.
E cố phải nghĩ như thế cụ ạ, ko biết ngoài kia còn bao nhiêu tay nhà báo tương tự tay Khế này?

xe lôi

Xe tăng
E cố phải nghĩ như thế cụ ạ, ko biết ngoài kia còn bao nhiêu tay nhà báo tương tự tay Khế này?
Nhiều lắm cụ a,bọn bồi bút nhiều hơn,vẫn kiếm tốt lên dung nạp ngày càng đông!

akirachi

Xe máy
ua sao tưởng báo ghi về từ năm 2008 mà vẩn còn bị bắt ở VP làm việc vậy mấy bác, em hóng nên ko biết các bác chớ rầy..

anhtuan0122

Xe đạp
Theo dõi cuộc chiến truyền thông cũng hay, mấy bác nhà báo cùng lò Thanh Niên mà múc nhau tơi bời trên mạng :))

xe đạp Japan

Xe tăng
Theo dõi cuộc chiến truyền thông cũng hay, mấy bác nhà báo cùng lò Thanh Niên mà múc nhau tơi bời trên mạng :))
Cụ Hà Quang Minh viết bài dài trên Face nói đại ý là ngày này của cụ Khế đến cũng là phải dù muộn, vì cụ Khế đã nhúng chàm rồi. Nếu thoát thì có cuộc sống về hưu rất vương giả.

sakai_yo

Xe lăn
Giờ em mới biết nguyên ttk báo TN - HNC lại công khai đứng về phía bên kia đấy.

anhtuan0122

Xe đạp
Cụ Hà Quang Minh viết bài dài trên Face nói đại ý là ngày này của cụ Khế đến cũng là phải dù muộn, vì cụ Khế đã nhúng chàm rồi. Nếu thoát thì có cuộc sống về hưu rất vương giả.
suýt thì 1 tay che trời. Như này đời vợ, con, có khi cả đời cháu cũng k phải vất vả lăn lộn kiếm tiền

Ơ, em liên quan zì với đội PV đó đâu mà cụ quất em :)
Chỉ biết là sau khi có cái còm của cụ Chã thì giờ cứ thớt nào gái mú trái thuần phong mỹ tục là em rì pọt.. hehe
Em vừa lướt qua cà phê, thấy một số thớt nhiều ảnh "gái" trái thuần phong mỹ tục mà không thấy bác gái rì pọt nhỉ? Mà em còn thấy bác gái lượn vào xem ;))

dheIa

Xe điện
Em vừa lướt qua cà phê, thấy một số thớt nhiều ảnh "gái" trái thuần phong mỹ tục mà không thấy bác gái rì pọt nhỉ? Mà em còn thấy bác gái lượn vào xem ;))
Ui.. Em chào Chã ạ ^^

hihi.. em vẫn đang canh miệt mài đấy chứ. Chẳng qua chưa thấy quần chữ T mí áo lá nho, silicon cũng mới ở tầm vừa phải.. nên em chưa hành động thoy ^^

Để em vào canh tiếp ạ ^^

DaDieuchienxu

Xe container
Ui.. Em chào Chã ạ ^^

hihi.. em vẫn đang canh miệt mài đấy chứ. Chẳng qua chưa thấy quần chữ T mí áo lá nho, silicon cũng mới ở tầm vừa phải.. nên em chưa hành động thoy ^^

Để em vào canh tiếp ạ ^^
Tết nhất cận kề lắm rồi, mợ nên dành nhiều thời gian đi sắm sửa váy áo & giữ gìn sức khỏe để canh nồi bánh chưng :D chứ canh thread kiểu này mệt mỏi lắm. :D
Hôm bữa, mình trót dại post 2 pics trong thread "quốc phục", sực nhớ tuyên bố của mợ nên lật đật vào dọn dẹp, ngặt nỗi OF ko có tính năng thu hồi như zalo, thêm cái lại có ông quote nên thu hồi vào mắt! :P Nên từ hổm cứ xợ xợ là! >:)

Húp sụp sụp

Xe điện
Nhưng, nhưng ở đấy ai nói thì được hưởng. Còn ở đây đã không nói, chưa kịp xóa thì không chỉ ông nói mà ông chưa kịp xóa cũng được hưởng theo cơ ạ!

Ngoài ra rất nhiều các anh, chị phóng với viên lượn lờ vào đây chụp màn hình và về đăng tin. Chưa kể nhiều báo lấy thông tin từ các bài viết nhạy cảm về đăng và mở ngoặc nguồn từ otofun.

Mời các bác ngó qua báo họ đăt tít:
"Diễn đàn otofun.net hay diễn đàn 'ông giời'?"
"Nhiều comment trên diễn đàn otofun.net có dấu hiệu phạm pháp"

Ơ các sếp ọp cũng bị oánh ợ, có bị phòi như dn chúng êm không ợ :))