[Funland] 4x và chuyện ấy

Demchinhhang.net

Xe container

Thèm khát

Xe điện
Cụ năm nay được bao xuân rồi mà yếu thế. Cụ thử tìm cách thay đổi hoàn cảnh, tư thế mà không thấy cải thiện thì thử thay đổi đối tác xem sao chứ tuổi này mà chuyện đó lười là về già dễ bị các bệnh như đột quỵ, alzeimer hay tiền liệt tuyến
Vầng... Gấu iem cũng còn sung phết nhưng khộ cái F1 mới 2 tuổi, nại thích nằm chung bố mẹ + ngủ trễ. Dụ dỗ đủ kiểu mà lâu lâu mới chịu ngủ sớm thì iem mới tranh thủ làm nhoáy.

Khộ thế đấy, nên mới lâm vào cảnh "Cám treo mà heo nhịn đói" khộ thân iem :(

Thèm khát

Xe điện
không phải là yếu hơn, chỉ có điều, đàn ông ít người hiểu được phụ nữ trong chuyện này, không tâm lý, cứ vào là móc ra thụt thụt mấy cái cho sướng người mà ít quan tâm đến cảm xúc bạn tình. trên thiên địa, mấy thằng chăn rau nó tâm lý, đểu cán, dẻo mỏ, săn được em nào thì nó dập cho nát bướm luôn, chỉ có xin nó xuất ra cho xong...
Các Mợ nghe xong cười tủm tỉm :D

miit90

Xe buýt
Vầng... Gấu iem cũng còn sung phết nhưng khộ cái F1 mới 2 tuổi, nại thích nằm chung bố mẹ + ngủ trễ. Dụ dỗ đủ kiểu mà lâu lâu mới chịu ngủ sớm thì iem mới tranh thủ làm nhoáy.

Thế nà VC cụ còn khỏe mà, cố vượt nên hoàn cảnh thôi Cụ chứ để mỗi Quý 1 nhát thì hoàn cảnh quá :)

Isu_zu

Tháo bánh
em 4x rồi các cụ ạ. Dạo này chuyện ấy với gấu có vẻ đuối đuối, chớm RLCD rùi. Các cụ 4x xin chia sẻ các món ăn và bài tập thể dục để giữ phong độ xxx ạ.
Cám ơn các cụ
Tầm này mồm miệng đỡ chân tay cụ ơi, lại chả sướng giãy lên sần sật í chứ :)). Đừng để bụng phệ quá là ok cụ ơi, chứ làm sao khỏe mãi đc.

pooka

Xe container
hình như đàn ông là phái mạnh, nhưng riêng khoản này lại yếu hơn phụ nữ hay sao ấy nhỉ???
Trước tuổi 35 thì đàn ông khỏe hơn, phụ nữ cứ nợ nần chuyện ấy chồng chất
Từ 40 tuổi trở đi thì đàn ông yếu hơn dần đều, tiến tới nợ ngược lại phụ nữ.
Thế ăn thịt trâu thì khỏe lại hả mợ.

pooka

Xe container
Rét mướt ntn chạy có mà thần kinh cụ ơi.
Cứ chăn ấm đệm hịn như của cụ nằm xem giời bể. Có sức thì mút mát sugar đời nó mới sướng.
Mặc đủ quần áo gió chống rét chạy bt mà, chạy 15 phút nó nóng người lên ngay. Không thể dục tiêu bớt năng lượng đi thì lại phải ăn ít chứ để bụng to là bị kém đi rõ.

Isu_zu

Tháo bánh
Trước tuổi 35 thì đàn ông khỏe hơn, phụ nữ cứ nợ nần chuyện ấy chồng chất
Từ 40 tuổi trở đi thì đàn ông yếu hơn dần đều, tiến tới nợ ngược lại phụ nữ.
Thế ăn thịt trâu thì khỏe lại hả mợ.
Chả có lúc nào đàn ông khỏe hơn phụ nữ mà chỉ có phụ nữ giả vờ yếu hơn đàn ông, hoặc đàn ông ko biết làm phụ nữ sướng thôi. Một cô gái Mỹ tên Lisa đã lập kỷ lục Guiness khi quan hệ tình dục với 919 đàn ông trong 24 tiếng tại Ba Lan, trong lễ hội Gangbang Championship. Hàng hót ở Quất Lâm cũng 40-50 người/ca là bình thường.
Đàn ông lúc nào cũng muốn, nhưng ko phải lúc nào cũng có thể.
Đàn bà lúc nào cũng có thể, nhưng ko phải lúc nào cũng muốn!

mamtom7981

Xe buýt
Chả có lúc nào đàn ông khỏe hơn phụ nữ mà chỉ có phụ nữ giả vờ yếu hơn đàn ông, hoặc đàn ông ko biết làm phụ nữ sướng thôi. Một cô gái Mỹ tên Lisa đã lập kỷ lục Guiness khi quan hệ tình dục với 919 đàn ông trong 24 tiếng tại Ba Lan, trong lễ hội Gangbang Championship.
Đàn ông lúc nào cũng muốn, nhưng ko phải lúc nào cũng có thể.
Đàn bà lúc nào cũng có thể, nhưng ko phải lúc nào cũng muốn!
em không tưởng tượng nổi cảnh tượng đó nó diễn ra dư lào cụ ạ

miit90

Xe buýt
mỗi lần "chạy" thì bơm nhớt vô xi lanh và bít tông
Ý của cụ đó là không ngờ cái bọn Âu Mẽo ysl nó kém thế, chứ vào tay các cụ Ọp pờ nhà mình thì chỉ 2 chục cụ là đi đứt 24h rồi

Nhà e hoàn cảnh giống cụ, em xử lý bằng cách: ra quy định 10h là lên giường ngủ, 5p sau là k được nói đùa j nữa và nhắm mắt ngủ ( nếu k là phạt kiểu : mai k cho xem tv...), nếu k thì sáng sớm tầm 5-5h30 dậy chiến.

Huongxuka

Xe tải
em chả biết thế nào, nhưng e đã từng yêu 8x và 9x thì e thấy về khoản sinh lý, chả cứ ít tuổi là khỏe hơn đâu, mà khỏe hay yếu là do mỗi người ạ,
nhưng e thấy đầy ng cũng bảo đàn ông chỉ thích trăng hoa, thích của lạ linh tinh,
chứ còn về khoản đó, ko bằng pn
chẳng qua pn họ ko thích vớ vẩn thôi,

Thèm khát

Xe điện
Nhà e hoàn cảnh giống cụ, em xử lý bằng cách: ra quy định 10h là lên giường ngủ, 5p sau là k được nói đùa j nữa và nhắm mắt ngủ ( nếu k là phạt kiểu : mai k cho xem tv...), nếu k thì sáng sớm tầm 5-5h30 dậy chiến.
Cháu nhớn nhớn tí thì mới áp dụng kiểu này được ạ.
Cháu nhà iem nhõn 2 tuổi, chưa hiểu gì nên chưa khuyên nhủ gì được. Bắt ngủ cứ nằm đấy lăn lộn cười đùa :D

Tài mới sún dai

[Tịch thu bằng lái]
KAKAKA, lại gặp nhà Thơ, =))
thế nhà thơ có mua ko, để em thuê síp bơ nó síp đến tận chân giường :D:P
Kkk...để Em thuê sip bơ nó ship Em đến tận chân giường hả mợ ?...kkk
Giường anh mới gẫy đêm qua
Thôi nổ địa chỉ anh qua bên nàng
Gọi ngay síp bảo đừng mang
Tối nay anh đến rung sàng tựa trâu...kkk

Chỉnh sửa cuối:

Tài mới sún dai

[Tịch thu bằng lái]
Thể dục thể thao, thực phẩm chức năng...đều không hiệu quả đâu cụ. Cụ nghe em, cứ ăn Lá Gại là như máy khâu mới 21 mùa xuân ngay.
Lá Gại là Lá Chà Bồn hay dùng bọc Cá Chà Bặc phải không cụ ? ...kkk