[Funland] 4x và chuyện ấy

Huongxuka

Xe tải
Kkk...để Em thuê sip bơ nó ship Em đến tận chân giường hả mợ ?...kkk
Giường anh mới gẫy đêm qua
Thôi nổ địa chỉ anh qua bên nàng
Gọi ngay síp bảo đừng mang
Tối nay anh đến rung sàng tựa trâu...kkk
😂😂😂😂😂

TSTA

Xe container
Thử không ăn thua nên em chỉ dựa vào giữ cân nặng theo đúng BMI. Nói chung 1 tuần 3-4 cái thì được. Nhưng có khi nửa tháng không làm gì cũng thấy bình thường. Có vẻ dần dần mọi thứ ý thích đều giảm đi theo tuổi, không cứ là chuyện XXX.
Theo cụ tật nói phét nó tăng lên hay giảm đi :))

Huongxuka

Xe tải

TSTA

Xe container
Noel không khí có khác, làm 3 nháy vợ cứ gọi là: ối giờ ơi tuyệt vời quá phê chữ ê ê kéo dài!
Cái chính là đàn bà lên đỉnh mấy lần.
Thước đo là làm cho họ giật giật mấy lần ấy. Có vãi cả tè đái cả ra hay ko. Còn đàn ông thì cố gắng chỉ 1 nháy thôi. Hơn 1 là hại ng.

boy_spott

Xe điện
Con người có 2 thân. Thân vật chất và thân năng lượng.
Thân vật chất thì cần ăn uống. Thân năng lượng thì ngược lại bớt ăn uống hoặc chuyển sang ăn thuần chay . Cũng có nhiều phương pháp khác để kích hoạt thân này.
Tuy nhiên dùng lý lẽ thì không thể có kết quả mà phải thực hành trải nghiệm Mợ ơi.
Có điều chắc chắn con chim cu nó bị ngắn hơn thời trai trẻ =))

pooka

Xe container
Theo cụ tật nói phét nó tăng lên hay giảm đi :))
Chém gió thì phải tăng lên chứ lị. Trẻ thì phải xông pha, còn già thì ngồi ủ mưu và chém gió mới là hợp lý.

cháu lên 3

Xe container
Em ngồi lót dép hóng vì cũng 38 xuân xanh cmnr =))

thanh040506

Xe trâu
Do cụ chưa gặp hoàn cảnh nhiều lần thôi, bị ép rồi thì nhịn được tất. Hồi đầu e cũng bức xúc lắm, phải 1 lúc lâu mới ngủ được, sau quen rồi thì ngủ được và dậy thật sớm.... có hôm 3-4h....hehee
Chén vợ mà như ăn vụng, khổ ghê.

blacka

Xe máy
Riêng em (37t) thì thấy món này phụ thuộc rất nhiều vào yếu tố tinh thần. Những lần đi du lịch thì 100% ngày nào cũng đá :D nhưng ở nhà nhiều khi căng thẳng lo toan thì có khi 2 tuần em chả đá trận nào. Và mỗi lần đá em sợ nhất là 8 đầu ngón tay mụ gấu bám chặt vào bắp tay xước cả da, mồ hôi dính vào rất xót, hoặc bị cắn đau tụt cả t.ym 🥵

Huongxuka

Xe tải
Chứng tỏ mợ xinh gái và nghiệp vụ kỹ thuật cao rồi☺
e ạ cụ, xinh gái hay ko thì ko biết, nhưng nói chung cũng được để ý,
còn nghiệp vụ kỹ thuật cao, thì chúng nó chủ động tấn công mình, chứ mình biết làm sao được hở cụ hơn nữa nhìn bề ngoài thì biết làm sao được, nhìn em bên ngoài luôn nghiêm túc mà, ko phải kiểu à ơi như mấy gái teen đâu =))

thanh040506

Xe trâu
Riêng em (37t) thì thấy món này phụ thuộc rất nhiều vào yếu tố tinh thần. Những lần đi du lịch thì 100% ngày nào cũng đá :D nhưng ở nhà nhiều khi căng thẳng lo toan thì có khi 2 tuần em chả đá trận nào. Và mỗi lần đá em sợ nhất là 8 đầu ngón tay mụ gấu bám chặt vào bắp tay xước cả da, mồ hôi dính vào rất xót, hoặc bị cắn đau tụt cả t.ym 🥵
Sướng nhất cụ. Gấu cụ lên đỉnh nó thể hiện vậy cụ thích thế còn gì. Gấu e mà lên đỉnh nó hay cho e tiền. Dạo này nó cho ít đi rồi, khổ ghê.☺

thanh040506

Xe trâu
e ạ cụ, xinh gái hay ko thì ko biết, nhưng nói chung cũng được để ý,
còn nghiệp vụ kỹ thuật cao, thì chúng nó chủ động tấn công mình, chứ mình biết làm sao được hở cụ hơn nữa nhìn bề ngoài thì biết làm sao được, nhìn em bên ngoài luôn nghiêm túc mà, ko phải kiểu à ơi như mấy gái teen đâu =))
Nâu nầu. Đàn ông cũng có giác quan để cảm nhận điều đó mợ à.

thanh040506

Xe trâu
Cái chính là đàn bà lên đỉnh mấy lần.
Thước đo là làm cho họ giật giật mấy lần ấy. Có vãi cả tè đái cả ra hay ko. Còn đàn ông thì cố gắng chỉ 1 nháy thôi. Hơn 1 là hại ng.
E gặp 2 trường hợp e gái lên đỉnh tè ra ướt hết chăn đệm, may mà ở hotel k thì e đi giặt cũng mệt.☺

blacka

Xe máy
Sướng nhất cụ. Gấu cụ lên đỉnh nó thể hiện vậy cụ thích thế còn gì. Gấu e mà lên đỉnh nó hay cho e tiền. Dạo này nó cho ít đi rồi, khổ ghê.☺
Bk của em cứ fai đều đều lịch thì vô tư đến nơi đến chốn, chứ độ tuần 1 lần là em hay bị rơi vào tình trạng vừa đến cổng chợ là hệt cmn tiền rồi cụ ạ =(( Cũng khộ lắm!

Loriver4u

Xe tải
Chả có lúc nào đàn ông khỏe hơn phụ nữ mà chỉ có phụ nữ giả vờ yếu hơn đàn ông, hoặc đàn ông ko biết làm phụ nữ sướng thôi. Một cô gái Mỹ tên Lisa đã lập kỷ lục Guiness khi quan hệ tình dục với 919 đàn ông trong 24 tiếng tại Ba Lan, trong lễ hội Gangbang Championship. Hàng hót ở Quất Lâm cũng 40-50 người/ca là bình thường.
Đàn ông lúc nào cũng muốn, nhưng ko phải lúc nào cũng có thể.
Đàn bà lúc nào cũng có thể, nhưng ko phải lúc nào cũng muốn!
Cụ nhầm, có thể đa số thời gian là đàn ông không khỏe hơn, nhưng cũng đầy lúc chị em phải xin thua.
Bình thường em ở nhà với gấu thì vì con cái, công việc cũng không được bung sức thoải mái để kiểm chứng. Nhưng cứ khi nào đi du lịch, hoặc nghỉ dưỡng, được thoải mái thì hầu hết gấu phải xin thua.
Như hai lần đi du lịch gần đây nhất, 4 ngày 3 đêm, đêm nào em cũng cho lên đỉnh ít là 2 choác, có đêm 3 lần, đuội hết cả người, háng như tập yoga quá sức. Phụ nữ mà lên đỉnh thật sự cũng rất mất sức đấy. Ngày cuối làm thì gần như tạo điều kiện cho em xả chứ gấu thì mệt quá rồi :))
(em chớm 4x và không thuốc thang gì đâu. Chỉ có cầu lông, bóng đá, đi bộ đều)

Isu_zu

Tháo bánh
Cụ nhầm, có thể đa số thời gian là đàn ông không khỏe hơn, nhưng cũng đầy lúc chị em phải xin thua.
Bình thường em ở nhà với gấu thì vì con cái, công việc cũng không được bung sức thoải mái để kiểm chứng. Nhưng cứ khi nào đi du lịch, hoặc nghỉ dưỡng, được thoải mái thì hầu hết gấu phải xin thua.
Như hai lần đi du lịch gần đây nhất, 4 ngày 3 đêm, đêm nào em cũng cho lên đỉnh ít là 2 choác, có đêm 3 lần, đuội hết cả người, háng như tập yoga quá sức. Phụ nữ mà lên đỉnh thật sự cũng rất mất sức đấy. Ngày cuối làm thì gần như tạo điều kiện cho em xả chứ gấu thì mệt quá rồi :))
Xin thua cho cụ vui ạ. Chứ bản chất thì dù ko muốn, phụ nữ vẫn có thể tiếp tục. Chứ đàn ông đã xuội lơ thì có cẩu cũng ko lên :)). Cụ đọc kỹ, phụ nữ ko phải lúc nào cũng muốn, nhưng lúc nào cũng có thể. Chẳng qua 1 số cụ bạo dâm nên phụ nữ sợ thôi.

Meo 87

Xe hơi
Top này giống các cụ chơi cờ đầu làng em. Cụ nào cug khỏe như trâu. Ngày 7 đêm 3 la to inh ỏi. :)))
Toàn xui ăn cơm nhà hàng xóm =))

Huongxuka

Xe tải

Huongxuka

Xe tải
e thấy cụ nói chuẩn nhất câu: Phụ nữ ko phải lúc nào cũng muốn, nhưng lúc nào cũng có thể