[TNGT] 30F-5169 uống rượu, gây tai nạn và hành hung nạn nhân

heroesdaubu

Xe điện
Em đọc hết 19 trang mà thấy akay cho cụ. Kiểu này phải trữ hàng và tạch tạch trên xe để sử lý mấy thằng kiểu này mất.
Bọn dogs ấy có ngày sẽ gặp họa thôi cụ ạ:)

xherox

Xe điện
Có thế làm như vậy nếu có 1 trong các điều kiện sau:
- Bác là xxx
- Người nhà là xxx KHỦNG
- Thường xuyên va chạm với XHD
- Bản thân là XH thâm
- Đai đen 2-3 đẳng - đang thường xuyên chặt gạch, đấm bao cát
.:6:
Theo em thì nên có tất cả các điều kiện trên thì tốt nhất cụ ạ (b)

MiTa

Xe lăn
Đừng vội thất vọng bác :

Có lẽ chú này là phù hợp hơn vì tôi e rằng lúc đó bác đang bị rối trí này :

Toyota Camry Biển kiểm soát : 30 F - 6951

nếu bác nghĩ là đúng thì tôi sẽ Cho bác địa chỉ và tên chủ xe nhé , nhưng địa chỉ khu vực này phức tạp ra phết đó bác :21:
Bác chủ thớt nhớ kỹ lại xem có phải cái này không, vì em sợ lúc đó Bác đang mất bình tĩnh nên nhớ không chính xác.
Em đọc hết 19 trang mà càng đọc càng tức. Các Cụ OF đâu rồi có cách nào không?

Website
www.geotextile.com.vn
Cụ chủ thớt xử lý tình huống quá chuẩn. Vodka cụ.
Nhiều cụ cứ xui đánh nhau, đánh thế nào được khi cụ chủ thớt gặp 3 thằng say rượu. Trừ khi cụ chủ thớt có quan hệ với xã hội thâm.
Xã hội mình nó thế, dân tình bên ngoài chỉ xem thôi, chứ chẳng ủng hộ cái đúng đâu bác.

tuanthaolove05

Xe hơi
Website
satthep.net
Sáng nay em đi làm qua 1 ngã tư nhỏ; có ` anh chàng nhỏ con đi xe máy chở vợ và 1 con gái thì phải.đi tới gần giữa ngã tư . 1 Anh chàng to con đi xe máy chở thùng đồ nhỏ chạy ngang qua va vào bánh xe anh nhỏ con.chỉ chạm nhẹ ko ai té.2 bên dừng lại, anh to con nói gì đó. rồi lên xe định đi.thế là anh nhỏ con bay lên uýnh anh to con anh to con gạt 1 cái anh nhỏ con ngã xuống đất dưới h...áng anh to con.anh nhỏ con đá ngược lên.Nói chung anh nhỉ con rất hung hăng vợ cũng bay vào can, anh to con ko uýnh mà đẩy ra cả 2 vợ chống té.I em định lại can nhưng thấy anh nhỏ con đã nhỏ mà còn hung hăng quá,Anh to con ko thèm uýnh. nên em nghĩ cho ...Sao nhiều người hung hăng quá nhỉ.Có đáng gì đâu.Anh to con có nói gì đấy nhưng em nghĩ cung ko quá đáng gì.Vì anh ấy trông hiên, ko thềm uýnh.
Em nghĩ cụ chủ thớt vậy hợp lý giữa bầy sói

Chỉnh sửa cuối:

Ian

Xe điện
Website
www.americandoor.vn
bác chủ thớt nghe lời em nha, lần sau bác mua và thủ 1 chai xịt cay vào hông cửa xe, có biến cố gì thì cứ mở cửa ra là cầm gọn vào lòng bàn tay luôn, gạt cốt sẵn sàng. Xịt 1 phát giữa mặt thì nó ngã vật ra luôn, trong phạm vi 1 mét xung quanh cũng ngất ngư đấy. còn cái đoạn bác quay phim ý mà, chạy dấn lên xịt 1 luồng lọt vào trong xe nó thì cả xe nó nôn toé loe luôn... Hàng Mỹ của nó xịt Tây đen còn chết ngất nữa là mấy ông mét rưỡi nửa mét này.

tienna

Xe buýt
Website
www.newtechcs.com
Bác chủ thớt bỏ qua đi, coi như không may, mình nghĩ nó nhỏ thì nó là nhỏ mà, để thời gian làm việc khác.
Gặp tình thế này theo em nên rút kinh nghiệm xem trước đối phương thế nào, nếu họ đông hơn mình thì nên gọi cứu viện tới trước khi ra khỏi xe. Anh em tới, xong việc thì đi uống (c), không uống (b) nhé

Benly77

Xe hơi
Đúng là tức sặc gạch cụ chủ thớt ạ. Nhưng cụ nhịn là đúng, bọn nó sẽ bị thằng gấu hơn tẩn lại thôi...(b)

lucky_luck668

Xe buýt
Website
www.canhsat.vn
Bọn này rất manh động đấy các cụ, tốt nhất đi 1 mình thì đừng có dây vào, nhất là cái thằng 25tuổi kia, nó cầm dao nó xiên mình 1 phát thì toi. Mình yếu thế hơn nó lúc đó mình phải nhịn thôi. Em đi đường mấy thằng tóc xanh tóc đỏ mà có đâm vào em cũng nhịn, chả gây sự với nó làm gì, chúng nó luôn có sẵn hàng trong cốp xe, sẵn sàng xiên mình bất cứ lúc nào !

xe chưa mua

Xe máy
Bây giờ cụ chủ đã biết rõ biển xe chủ xe, vậy ý cụ chủ muốn xử lý thế nào?

thôi nhịn được là lành cụ ạ nếu đi đường gặp lại 30F-5169 cụ ném hộ em nửa viên vào kính nhé, đông hơn mình thì mình chịu thôi đừng dây dưa, 3 đánh một mình mệt lắm cụ ạ, mình mà đi 2-4 thì bọn chó này tèo rồi còn gì

taothao70

Xe hơi
Xin chia sẻ nỗi uất ức của bác chủ thớt, buồn cho cái xã hội ngày càng xuống cấp, nhiều người đi ô tô rõ là đẹp mà hành xử thì tệ lắm. Thôi bác hạ hỏa đi, để tâm làm việc khác cho đỡ mệt mình.

ducleminh

Xe điện
Chán, kiểu này ai có tiền chắc đi khỏi VN hết thôi.

Steven

Xe tăng
Nói dại chứ lúc ấy 1 mình bác chủ thớt đánh không lại 3 thằng đấy lại lãnh thêm mấy vết chém nữa thì hậu quả nặng nề quá. Tốt nhất thấy khả năng không tẩn được thì để bọn nó đi nhưng ghi lại biển số, quay phim... sau đó nếu bác thấy đủ lực thì truy ra nó mà tính tiếp. Quan trọng là người ngợm không bị sao là được rồi.

vkg_2008

Xe máy
E thấy mấy thằng zai này cứ tưởng xăm xổ đầy người mà doạ được người khác, chứ thực ra đầy thằng nhát bỏ ***... Fải e là e rút đồ oánh cho chúng nó vào Việt Đức luôn, kiểu j lúc đấy 113 cũng ra ngay. Chỉ buồn cho dân mình, thấy người hoạn nạn mà cứ làm ngơ...

monmen

Xe đạp
Đọc bài của kụ em cũng thấy ức 3 thằng khốn đó quá :mad:! Mừng là cụ không hề hấn gì về thân thể. Em nghĩ phải rút kinh nghiệm làm sao để sử lý những thằng cặn bã như thế nếu gặp phải !? Trong trường hợp như vậy mà thuê được thằng xe ôm bám theo xem bọn cặn bã đấy ở đâu thì trả tiền triệu xe ôm em cũng chơi. Có người chứng, vật chứng roài, ta tính tiếp ... hoặc gọi luôn 113 đến tận hang ổ, kiểu gì 3 thằng *** cũng phải trả giá.

santafe1988

Xe máy
xã hội bây giờ loạn rồi. hôm nay về quê cùng thằng em là sinh viên nghe nó kể bây giờ nạn móc túi, cướp điện thoại trên xe bus diễn ra ngang nhiên, nạn nhân có phát hiện cũng không dám kêu...:77:

Vàng A Páo

Xe hơi
sao bác không nhờ người đi đường:102:

du muc

Xe đạp
Bác xử lý thế là hay lắm rồi chứ 3 thằng kể cả bác là võ sư đi nữa cũng dễ bị ăn đòn trước khi bác làm thịt được mấy thằng chó đó. Tui là ghét nhất mấy thằng đi theo kiểu bầy đàn rồi tinh vi, tách ra thì nhát gan phải biết. Mà xã hội mình buồn cái là thấy cãi nhau chỉ muốn ngó vào xem chứ giúp được gì mấy. Thôi bỏ qua đi bác chỉ cần nhớ mặt được từng thằng rồi sẽ có lúc bác gặp rồi xử lý từng chú một.:21: