[TNGT] 30F-5169 uống rượu, gây tai nạn và hành hung nạn nhân

Rongluat

Xe tải
Đừng vội thất vọng bác :

Có lẽ chú này là phù hợp hơn vì tôi e rằng lúc đó bác đang bị rối trí này :

Toyota Camry Biển kiểm soát : 30 F - 6951

nếu bác nghĩ là đúng thì tôi sẽ Cho bác địa chỉ và tên chủ xe nhé , nhưng địa chỉ khu vực này phức tạp ra phết đó bác :21:
Rất ít khả năng nhầm cụ ah. Em rất bình tĩnh mà. Cụ xauzai ghi lại cũng ko nhầm đâu cụ nhêy?
Thôi thì coi như là không may. Nếu các cụ gặp xe này thì tránh xa ra cho an toàn nhé.

Xin cảm ơn các cụ nhiều.

N68

Xe điện
Ơ cái biển rất giống biển xe của em , khác mỗi cái số cuối . ĐCM giờ cứ phải oánh nhau phát đã rồi tính Hà Nội giờ nhiều bộ đội lắm chưa biết thằng nào ăn thằng nào. Phải em em chơi luôn
Cụ cứ đùa :'(

"chơi" kiểu gì trong hoàn cảnh ấy hả cụ.

Bảo toàn lực lượng như kụ Rồng là hợp lý rồi. Ai trong hoàn cảnh ấy cũng bức xúc, điên tiết... cả nhưng theo em thì cần lo cho sự an toàn của chính mình trước đã, mọi việc tính sau ợ (b)

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

BIỂN ĐỎ

Xe tải
Không tán thành ý kiến chiến ngay lúc đó của nhiều bác, vì chiến bác chủ thớt chắc không lại bọn nó mà gọi hội thì chắc cũng không nhanh bằng bọn nó vừa nhậu xong chắc đồng bọn cũng đang ở gần đó thôi,(b)(b)(b) coi như của đi thay người vậy ạ.

Website
maytinhthudo.vn
Không tán thành ý kiến chiến ngay lúc đó của nhiều bác, vì chiến bác chủ thớt chắc không lại bọn nó mà gọi hội thì chắc cũng không nhanh bằng bọn nó vừa nhậu xong chắc đồng bọn cũng đang ở gần đó thôi,(b)(b)(b) coi như của đi thay người vậy ạ.
Theo ý của bác thì đành nhẫn nhịn vậy ạ :102::102::102:

Hoakhi

Xe hơi
Lại giúp cụ lần nữa : 30F-5169 là xe công nông , 30F-5196 là xe matiz :102:

Bó tay .com
Đạm Cà Mau chúng nó. Bọn này dùng biển giả chạy ở HN là cũng không phải dạng vừa đâu. Gặp bọn này anh, em đừng manh động, mình mà xơi nó trước thì tốn khá nhiều xiền đấy, chúng nó ăn vạ, rồi lên bệnh viện lấy giấy khám chứng minh thương tật, chúng nó đông nó làm chứng đểu, kiện cáo ... rách việc lắm. Trong xe anh, em cứ thủ cho tôi cái tạch tạch, anh em OFS hoặc công an không đến kịp nếu thằng nào xông vào cứ dí cho phát.

Tran Thanh Tung

Xe điện
Đừng vội thất vọng bác :

Có lẽ chú này là phù hợp hơn vì tôi e rằng lúc đó bác đang bị rối trí này :

Toyota Camry Biển kiểm soát : 30 F - 6951
nếu bác nghĩ là đúng thì tôi sẽ Cho bác địa chỉ và tên chủ xe nhé , nhưng địa chỉ khu vực này phức tạp ra phết đó bác :21:

Em nghĩ chắc là xe này, biển 6951 và 5169 chắc là do bác chủ thớt bị ức chế nhìn nhầm thôi. Nếu con xe Camry 6951 này là màu đen thì đúng tới 99% rồi.

sumo audio

Xe hơi
Cụ chủ thớt hiền quá đi:^)
gặp e thì cứ phang đã , tính sau :102:

Rivervt

Xe máy
Cụ xử lý như vậy là hợp lý tại thời điểm đo rồi vì thân cô thế cô , lưc lượng thua bọn [hó đó thì chiến ngay không phải là cách hay vì có thể hậu quả còn ngiêm trọng hơn , nhưng để cho bọn [hó phắn mất thì akay quá . Giá cụ cứ phi theo để xem ổ của bọn [hó ở đâu để hậu xử lý , chụp ảnh , clip ...vv làm chứng cứ , vừa :101: gọi viện binh, gọi 113 ...vv khi có đủ điều kiện là quay vào ổ bọn nó xử lý luôn theo luật rừng or theo luật pháp tùy hòan cảnh thực tế cho chết cha chúng nó đi , quân khốn nạn . Mời cụ một lý cho hạ hỏa (b). Đọc mà điên hết cả ruột :mad::mad:

hanoi2007

Xe hơi
Mời cụ một ly (b). Cụ tra lại biển số đi, nếu thích vẫn có cách xử bọn nó cụ ợ.

Libor

Xe điện
:102::102::102: Lúc đó bác về nhì là phải rồi, ai lại đi chấp với mấy thằng say rượu! :6: Quan trọng bây giờ bác có định chơi lại nó hay không thôi ạ! Sẽ có 2 cách: Chơi kiểu thông thường tức là bác làm đơn trình báo công an thì em e là không có hiệu quả lắm, vì chưa có hậu quả nghiêm trọng. :'( Còn bác muốn chơi kiểu ..."Kia" thì em cũng có cách giúp bác được...nhưng cách này chắc chắn lại tốn kém thêm...mà rồi ra đến nơi 2 bên biết nhau cả thì cũng lại hòa cả làng bác ạ. :102: Đời ** le phết!

mati

Xe buýt
Bác ạ, có thể bây giờ bác vẫn còn rất tức nhưng tỉnh lại nghĩ ra thì thế là đúng đấy. Không nên dây với bọn xã hội đen hay đầu gấu làm cái gì. Lúc nóng lên thì không biết thế nào.

Bạn em có chồng là giám đốc 1 công ty bán đồ điện tử lớn ở Hai Bà Trưng. Khi va chạm, ngồi ghế sau và bước xuống thì bị 1 thằng đâm bằng dao chết luôn đấy. Thôi thì nhịn được là tốt. Em chỉ sợ không nhịn được thôi.

Chiều qua em có gặp 1 bác Vios ở chỗ Xã đàn cắt Phạm Ngọc Thạch, cái bumper sau thì không có nữa, mà được ngự lên hàng ghế sau. Phía sau móp 1 chút nhưng vì không có Bumper nên trông tang thương lắm, không biết có phải cụ không đấy.
Bạn bác có phải tên Huyền,chồng là Tuấn không?

xherox

Xe điện
Chán bác , chả có gì thích hơn đánh một thằng say , bọn say chậm như rùa ! nó túm cổ áo bác sau bác không cho nó cái đầu gối vào chim :6: còn nó cứ dí sát mẹt vào bác mà chửi sao bác không cho cái trán bác vào cái mỏ nó ! chán bác
Cụ cho em cái số cầm chân,chẳng may gặp tụi như bọn này em xin lỗi chúng nó trước rồi gọi cụ ra cho chúng nó xin lỗi lại :P

Mr. SUN

Xe tải
Website
www.otofun.com
Đọc mà bốc hoả trong đầu. :102:
Vừa làm nửa chai nên tự nhiên cảm thấy, em mà phải quả này, dù có dính án và gia đình phải lo với toà thì cũng quyết đập xe chúng nó. Chưa kể trước khi đập thì bình tĩnh nhờ 1 đ/c nào đó trông khoẻ mạnh trên đường đứng quay luôn toàn cảnh.

quyetdaigia0901

Xe buýt
Pác chủ thớt xử lý tình huống như vậy là chuẩn ợ.Mình yếu thế hơn, máu chiến cũng ko lại được.

Mời pác 1 ly cho hạ hỏa, rồi tính tiếp (b)

math_CFA

Xe hơi
Em cụng thấy chuẩn...:6:

Google

Xe tăng
Chán bác , chả có gì thích hơn đánh một thằng say , bọn say chậm như rùa ! nó túm cổ áo bác sau bác không cho nó cái đầu gối vào chim :6: còn nó cứ dí sát mẹt vào bác mà chửi sao bác không cho cái trán bác vào cái mỏ nó ! chán bác
Có thế làm như vậy nếu có 1 trong các điều kiện sau:
- Bác là xxx
- Người nhà là xxx KHỦNG
- Thường xuyên va chạm với XHD
- Bản thân là XH thâm
- Đai đen 2-3 đẳng - đang thường xuyên chặt gạch, đấm bao cát
...
Thư sinh thì về ủ mưu mới là kế vẹn toàn ... ko 3 thằng XHD đòn tù tội mà nó tẩn cho khỏi kiếm tiền, khỏi xxx vợ.
(em nói vậy vì bác ý lý trí đã bấn roài video quay ko rõ, số xe không chính xác, 3 thằng đã áp đảo từ đầu v.v.) Srr nếu em nói hơi quá.:6:

Spectra8833

Xe tải
Chia buồn cùng bác ...mà thấy tức !
Xã hội giờ loạn thật !Thôi Bác cứ yên tâm đi ông trời có mắt đấy mà ...Em nhớ biển số roài .....(b)

binhauto

Xe tăng
nghe cụ tả mà bực mình quá.hạ hỏa đi cụ ạ,

caisua

Xe lăn
nó có nhớ biển số của bác ko? nếu chúng nó say quá mà ko nhớ nổi thì em cũng tặng vài viên gạch, sợ nó đi tìm xe bác thôi.

Em nghĩ hội FUNS cần có vài cách thông tin hiệu quả cho nhau vì diễn biễn tình huống thì nhanh, rất nhanh. Chắc phải thao tác thật chính xác, nhanh gọn và tính toán tất cả mọi thứ mới kịp.
Đặt luôn tình huống của bác chủ thớt, em tính thử thế này:
  1. Xuống xe, khóa cửa. Khi xuống xe khóa cửa thì bọn kia cũng kịp xuống xe. Hoặc trong các tình huống khác (ăn vạ chẳng hạn) thì chúng cũng đã kịp giáp mặt mình, kịp ngăn cản việc mình gọi điện thoại vì đó là điều bắt buộc bọn chúng phải làm.
  2. Nhận ra phải gọi FUNS thì bọn chúng cũng kịp tới gần. Không được rút đt ra khỏi túi nhưng vẫn phải gọi FUNS. Khoản này em nghĩ dùng phím tắt hoặc gọi số đầu tiên trong contact, hoặc cách nào khác nữa tùy theo điện thoại từng người.
  3. Vẫn ko rút đt ra khỏi túi nhưng phải thông báo được địa điểm để FUNS tới. Khoản này khó nhất vì đt để trong túi thì ko thể biết đã có ai nghe máy chưa, chẳng may bấm phải số của 1 FUNS nhưng ko đủ điều kiện nhấc máy. Em nghĩ nên cũng thống nhất 1 loại chuyên dụng làm sao để gọi nhanh nhất và phải rung khi đã connected để chủ xe biết mà đọc địa điểm.
  4. FUNS phải báo được cho chủ xe biết là FUNS đã có thông tin. Cái này không khó vì FUNS có thể gọi lại, khi thấy 1 số của FUNS thì chủ xe đã biết FUNS có thông tin, kể cả bọn chúng không cho nghe máy.
  5. Phải giữ chân được bọn chúng cho tới khi FUNS tới mà vẫn không xảy ra ẩu đả đáng tiếc. Bao lâu thì đủ nhỉ, làm gì trong thời gian đó thì các bác cũng nhảy vào tư vấn luôn nhé. Có khi còn phải diễn tập nữa thì mới nên cơm nên cháo.

Chỉnh sửa cuối:

Ameflu

Xe tải
Em thấy vài bác máu quá! Muốn đánh nhau thì cũng phải lựa tình hình, chứ biết là không ăn được mà cứ lao vào em e là ... toi.
Cụ chủ thớt xử lý chuẩn, một thân một mình lúc đấy phải đành vậy thôi, chứ húng lên thì khả năng vào luôn Việt Đức cạnh đó là rất cao.