[TNGT] 2B tạt đầu gây tai nạn ăn vạ rồi cầm điện thoại của em chạy mất, ức chế quá các kụ ạ!

coldwinter

Xe tải
haizzzz, chẹp, cụ xử lý đúng là lạ thật, thôi thì của đi thay người, cụ nếu ác mồm thì rủa cho nó rúc mệ nó vào bụng hung thần đi.

Tribute

Xe container
Chắc thằng 2B đó không phải dân ăn vạ chuyên nghiệp đâu. Nó chỉ nghĩ là oto đâm vào xe máy thì oto phải đền, và nó nghĩ là lái oto sợ công an nên bắt vạ.
Em là em alo ngay cho xxx.

Mà bác này lạ, ai lại đưa DT cho nó chứ, nó cũng có yêu cầu đâu.

Forcus

Xe tải
Trưa nay em đang đi rất chậm trên đường Giảng Võ đoạn Bia Hải Xồm, 1 thằng cha đèo vợ cả trên chiếc 2B biển 16 x 44xx vượt trái xe em sát lề giải phân cách, qua đầu xe em khoảng 1,5m nó xi nhan rồi tạt phải, em phanh dúi dụi mà vợ 2 em vẫn cắn vào đuôi xe nó, liền sau đó em bị 1 bác đi Camry 2007 ủn thẳng vào mông vợ 2 em. Vợ cả và F1, F1' nhà em sợ hết cả hồn. Sau khi quay lại thấy vợ và các F1 nhà mình không sao em xuống xe đỡ xe của vợ chồng nhà 2B dậy và hỏi họ có sao không thì hắn nói: Không sao nhưng ông đâm *** xe tôi bây giờ ý ông như thế nào?
Em từ tốn bảo: Ông cho xe gọn vào lề tôi sẽ đền cho ông. Nó bảo không được bây giờ ý ông là sao???
Em thật sự không hiểu thằng hâm này muốn gì nữa liền đưa cho nó cái điện thoại bảo: Mày cầm lấy tao đánh xe gọn vào lề đường rồi nói chiện với mày. Nó vẫn không chịu, đường lúc này bắt đầu dồn xe rất nhiều và bác Cam phía sau lùi lại định ngoi lên em liền chạy lại phía sau thấy mông vợ 2 em chỉ bị xước nhẹ lên vẫy tay để xe bác ý di cho đỡ tắc đường. Sau đó em vào xe định lùi lại để tạt vào lề thông đường cho các xe khác thì thằng khùng đó lại chạy ra cửa xe em hỏi thế bây giờ ý ông thế nào??? Đá con mèo nhà nó em ức chế quá nên lại nhảy xuống xe hỏi mày muốn gì nữa?
Nó bảo ông đền cho tôi đi.
Em bảo bao nhiêu tiền tao đền mày luôn
Nó bảo 5 triệu
Em liền đưa cho nó cả nắm tiền trong túi quần em (Khoảng 8 củ) rồi bảo mày cầm lấy và bê cái xe mày gọn vào tao sẽ nói chuyện với mày
Mẹ kíp, nó không cầm tiền và bảo ông mang xe tôi ra Honda sửa
Lúc này em bực quá bảo mày không bê xe đi thì bố mày cũng không thể sửa được cho mày (Đúng là con chó ngu) Mày không tin tao thì mày vào xe tao ngồi tao nhờ người khác đưa xe mày đi sửa nó cũng không chịu.
Em quay ra kéo xe nó rồi nhờ mấy chú bảo vệ bảo Hải Xồm kéo xe nó ra nó lại kéo xe nó vào đầu xe em. Ức chế vật, em định tẩn cho nó một trận nhưng lại đang đi với vợ cả và F1 nên thôi.
Lúc này người qua đường dồn lại tương đối đông thấy em xử sự như vậy họ liền quay sang chửi thằng hâm kia và bảo em vào xe cứ đi đi kệ mẹ nó.

Em vẫn quay sang bảo nó mày cầm lấy đt hoặc tiền nếu không tao đâm cả mày và xe mày đền bao nhiêu tao cũng chịu. Lúc này em điên lắm rồi thế nên nó đành cầm lấy cái điện thoại của em rồi dựng xe dậy nổ máy. Em tưởng nó dạt vào lề để sửa xe nên đánh xe chạy theo mà nó chạy mất hút luôn, em và vợ cả em alo mãi nó cũng không nghe máy.
Tộ sư nhà thằng chó này em mà bắt được thì em lôi mẹ nó vào đồn vì cái tội chiếm đoạt tài sản của em.

Hôm nay đen thật, không bít có ăn lô không các kụ nhể?
Kụ nào oánh lô thì oánh 57-75 ná! :-s
Cám ơn bác đã mời rượu :)

Mời cụ bát bún chả nè :)
Chúc bác đi đường Bình An

QuangThanh208

Xe tải
Cái luật đi đường ở đâu em chưa biết nhưng toàn thấy cứ xe sau mà tông xe trước là y như rằng xe sau bị bồi thường vậy mới chán bỏ cả qua luật...nếu goị công an vụ này thì thiệt thòi cho kụ chủ thới vì các xxx đến là sẽ bị khép tội không làm chủ tốc độ ngay...nhưng điên quá là nó cứ vứt xe đấy không chịu cho xe gọn mặc dù kụ đã bảo hết nước hết cái... em mà như kụ ăn vạ thì bảo nó là" cho xe vào dệ đường giải quyết hoặc là ở luôn đây mà ăn vạ" rôì lên xe đi nó sợ nó khác phải cho xe vào giải quyết thôi, em kỵ bọn 2b lắm các pác à,em chuyên bị 2b tạ đầu thôi...ức chế lắm.Thằng này vượt trái sai làn lại còn tạt bất chợt thì bố nó chẳng đỡ được.Em có lần đi đúng làn đường cho xe con( Phạm Văn Đồng) thì bị xe khách phóng nhanh và tạt ngay đầu xe em rồi còn phanh gấp( vì phía trước em còn có xe 7chỗ) *** ức chế eo' tưởng được mà không làm gì được nó,may mà em phanh kịp,,, em ức các thể loại tạt đầu phanh gấp lắm pác ạ.

jeehoon

Xe tải
Cụ hớ hênh quá, gặp thằng bần, nó cầm tiền, đt đi thì :)

vào em, em gặp thằng Chí này em cũng tẩn luôn chứ ko loằng ngoằng

Teknosolar

Xe buýt
Website
www.nangluongsach.vn
e thấy cụ xử lý lạ quá. Cụ không có bằng lái hả ? e hỏi thật nếu đầy đủ thì tẩn cho 1 trận xong đó gọi cho xxx là xong. bực mình kiểu ngươi như thế

mylove8110

Xì hơi lốp
Em mà như cụ thì quên đê, chẳng đưa cái gì hết. Cái loại anh chí đấy thì em alo cho xxx đến luôn.

rgvmen

Xe container
Đọc xong chuyện của cụ vừa tức vừa hài, cứ như ứng vào cái nick vua hề của cụ :))

Tom Tit-Tot

Xe tăng
Em thấy nhiều ý kiến goi cho xxx, nhiều lúc đi đường em cũng muốn gọi xxx, thà nộp phạt cho xxx còn hơn bị bọn chí phèo ăn vạ nhưng ... gọi thế nào hả các cụ? 113 thi mấy vụ giao thông kiểu này họ ếch đến, xxx phường thi làm gì biết số mà gọi? xxx Giao thông thì họ trực ngã tư, gọi cũng ứ được ...

Đúng là nhiều lúc dở khóc dở cười, oánh nhau thì đúng là dại người ... CỤ NÀO CÓ CAO KIẾN TƯ VẤN ANH EM LUÔN THỂ

SU-CAMRY

Xe tải
Trưa nay em đang đi rất chậm trên đường Giảng Võ đoạn Bia Hải Xồm, 1 thằng cha đèo vợ cả trên chiếc 2B biển 16 x 44xx vượt trái xe em
Nó bảo 5 triệu
Em liền đưa cho nó cả nắm tiền trong túi quần em (Khoảng 8 củ) rồi bảo mày cầm lấy và bê cái xe mày gọn vào tao sẽ nói chuyện với mày

Em vẫn quay sang bảo nó mày cầm lấy đt hoặc tiền nếu không tao đâm cả mày và xe mày đền bao nhiêu tao cũng chịu. Lúc này em điên lắm rồi thế nên nó đành cầm lấy cái điện thoại của em rồi dựng xe dậy nổ máy. Em tưởng nó dạt vào lề để sửa xe nên đánh xe chạy theo mà nó chạy mất hút luôn, em và vợ cả em alo mãi nó cũng không nghe máy.
Tộ sư nhà thằng chó này em mà bắt được thì em lôi mẹ nó vào đồn vì cái tội chiếm đoạt tài sản của em.

Hôm nay đen thật, không bít có ăn lô không các kụ nhể?
Kụ nào oánh lô thì oánh 57-75 ná! :-s
Thằng CHỌ ngu vai, Đt của cụ là loại gì vậy, E dự là Nokia 1110i hoặc nokia 8200 fai ko ?

anhtho

Xe ngựa
Em bực thay cho cụ đấy. Cụ cứ kệ *** nó, chờ xxx đến xét cái tội tạt đầu thì nó cũng chít (mà chắc nó đi sai làn phỏng cụ) mà mình chưa chắc đền nhiều đến thế.
Mời cụ 1 ly cho đỡ bực.

Harmony_Civic

Xe hơi
Em thấy cụ trong rủi có may đấy. Em mà là nó thì em cầm cả 8 củ + ĐT => té. :D
May mà cụ không mất cả.
Nhưng cũng kỳ, sao nó ko ăn 8 củ mà lại xơi đt của cụ. ĐT của cụ có dữ liệu gì "nhạy cảm" ko, hay là nó dàn cảnh?
Dù sao cũng chia buồn với cụ.

tomtep_mydinh

Xe đạp
Xã em có sân bóng to nhất Đông Dương ấy ạ
Em có ông chú, cũng gặp 2 thằng xe máy va quệt rồi ăn vạ, lại mắng ông già "mày thích chết à". Ông ấy hạ kính xuống bảo "thế mày tưởng tao sống sướng lắm hả". Thế là 2 thằng kia lên xe đi thẳng, không dám nói thêm câu nào b-)

Mr Bim

[Tịch thu bằng lái]
Kệ bà nó.. Lên xe mà ngồi gọi xxx đến xem thằng nào hơn thằng nào.. :D

vuahe77

Xe điện
Em thấy cụ trong rủi có may đấy. Em mà là nó thì em cầm cả 8 củ + ĐT => té. :D
May mà cụ không mất cả.
Nhưng cũng kỳ, sao nó ko ăn 8 củ mà lại xơi đt của cụ. ĐT của cụ có dữ liệu gì "nhạy cảm" ko, hay là nó dàn cảnh?
Dù sao cũng chia buồn với cụ.
Híc híc máy E66 của em chẳng có gì nhạy cảm ngoài hình vợ cả em (Ko nuy đâu nhé) F1 và F1'
với hơn 1k số đt liên lạc...và các thông tin làm ăn thôi...Hu hu đến giờ em vẫn chưa cập nhật lại đủ được.

Kệ bà nó.. Lên xe mà ngồi gọi xxx đến xem thằng nào hơn thằng nào.. :D
Vâng em rút kinh nghiệm nghe lời kụ khuyên.

tienart

Xe hơi
Em không hỉu hị hị thấy nó cứ thế nào ý các bác ợh :-? Cũng hài chắc nó muốn xoay của bác thêm nhưng vì chấn thương nên máu lên não chậm lúc tỉnh ra thì nó ôm đt chuồn thẳng =))

Chỉnh sửa cuối:

29X_9198

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Cụ việc gì phải đưa cái gì cho cái loại như thế, mà nhiều thằng cũng hâm thật , muốn đền bao nhiêu thì nói toẹt ra cho nó nhanh lại còn lằng nhằng mất thời gian và gây tắc đường , may mà nó không cầm thêm cả 8 củ của cụ nữa hehe

Giem

Xe đạp
Chung quy lại em thấy cụ đen thật ^^