[TNGT] 2B tạt đầu gây tai nạn ăn vạ rồi cầm điện thoại của em chạy mất, ức chế quá các kụ ạ!

Bus_nhanh

Xe điện
Hơi ngạc nhiên về tình huống giải quyết của Kụ chủ thớt.
Phải em, thì em sẽ giải quyết như sau:
1. Cho Gấu và F1 về trước ( hoặc đi ra khỏi khu vực đó)
2. Xem xét tình hình thương tích của 2b và đưa ra 1 số tiền cụ thể kèm theo lời xin lỗi ( nếu như mình sai)
3. Nếu đối phương không đồng ý, thì chỉ có cách gọi xxx thôi.
Chứ đưa điện thoại hoặc đưa cả túi tiền cho nó không phải giải pháp hay ( em thấy nó cứ hài hài thế nào ý).

Muỗi

Xe tải
Tổ sư ba nó chứ lị ! loại này nó đâu cần tiền...nó cần cái điện thoại à ( chắc điện thoại cụ dùng loại hơn 8 củ híc)...hạ hỏa cụ ạ ! của đi là thay người , muỗi

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
cầu mong đó là con 1110i :D thội cụ hạ hỏa . cái gì cũng có cái giá của nó thôi ợ

botay.com

Xe tải
thằng này chắc bị hâm rồi ;)). Chấp nó làm gì hả cụ, loại đấy dính vào chỉ thiệt thân mình :|

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Chia buồn cùng Bác ! Gặp phải thằng bất nhân !

KiaCD5numberone

Xe tăng
Em cứ thắc mắc là tại sao cụ chủ thớt lại cứ đưa ĐT với tiền cho 2b nhỉ. Mà va chạm tắc đường là chuyện thường. Không nên nóc tủ ngồi là may mắn rồi .
Chưa biết đúng sai cũng không nên đưa ĐT và tiền thế. Cứ đứng đấy mà trao đổi sai đúng với 2B. Không được thì gọi Police.

ManhLinh.Dinh

[Tịch thu bằng lái]
Đợt cháu còn chứng kiến 1 bà ăn vạ. 2 xe 2b 1 su hào và 1 Jupiter đâm nhau bà ấy đi xe đạp hơi bị nó quẹt vào ngã nhẹ ( theo lời mấy chị hàng xóm kể ) bà ấy kêu tôi đau đầu, đau xương, không biết não có làm sao không =)) đâu đủ kiểu. 2 ông 2b kia bị xây xát nhẹ nên dùng tình cảm giải quyết bà kia không ngừng kêu 2 ông này biết ăn vạ liên làm 1 câu

" giờ cháu và anh này đưa bác vào bệnh viện chụp, chiếu nếu không làm sao thì bọn cháu đưa bác về và cũng không được tiền đâu có gì bác cầm 500k sửa xe "

nghe xong bà này liền ok luôn =))

namlieu102vnn

Xe điện
:( cụ hiền quá cụ ah , nhiều khi húng quá cũng dở nhưng hiền quá cũng không xong .
chia bùn cụ nhé , chúc tối nay 19h28' Win :D

New_Carens

Xe điện
Bực kiểu cụ chủ thớt thì trần đời chưa thấy có ai bực đến mức độ như vậy:
- Bực lần 1: đưa luôn ĐT (chắc cũng phải vài củ trở lên) cho đối tác.
- Bực lần 2: đưa luôn tất cả tiền trong túi (8tr)
Xin cụ đừng bực lần 3, em đồ rằng vì cụ không còn cái gì để đưa nên dễ cụ giao cả vợ con cho đối tác làm tin đấy.
Căn cứ vào độ bực của cụ, nếu là em thì:
Bực lần 1: mày có để bố mày đánh xe vào lề không? nếu mày ăn được bố mày thì ăn luôn đi, không thì đi thuê đầu gấu luôn đi cho kịp, bố mày đứng chờ.
Bực lần 2: nói chuyện bằng tay rồi, ưu tiên vào alo trước hết, sau đó vớ được cái gì là phạng bằng cái đó, phạng thích tay thì thôi. Sau đó muốn ra sao thì ra.
Xin lỗi Mod các cụ em hơi bức xúc vì cụ chủ thớt căn cứ vào giọng văn thì nên xử lý kiểu đó mới đúng. Cá nhân em thì cứ mềm nhũn như con chi chi, em xin lỗi anh... nhưng anh mà động đến bát cơm của con em thì em đánh bỏ bố cả nhà nhà anh!

diamondhn

Xe tải
Bác hiền quá. Nếu là e thì e để gấu và F1 đi taxi về rồi gọi police đến giải quyết, thì chi tiền cho police còn hơn cho nó.

Europe

Xe buýt
Em dự cụ chủ thớt đi S600 hay Bentley. Đâm thế nào mà móc túi đưa luôn 8 củ, lại còn đưa luôn cả điện thoại nữa. Xe thằng kia là SHi à? chắc điện thoại loại đắt tiền rồi. Nó nhòm cái điện thoại đắt hơn 8 củ nên phé luôn.

FeRAM

Xe điện
Giờ cụ đưa alo cho nó rồi, gọi nó không nghe thì nhắn cho nó cái tin rằng: Tao bảo xxx rồi. Bị mày đi 2B, cố tình tạt đầu 4B, giả vờ gây tai nạn, dàn dựng để cướp alo của tao. Cụ nhắn thế xem ý nó thía nào.

Trần đời cái thằng đi 2B ngu. Dững 8 củ mà lại không cầm. Giời ơi là giời, :D.

thecuongxd3

Xe tải
Trời ! Bác chủ thớt hiền quá. Đành rằng một điều nhịn, chín điều lành. Tuy nhiên, bác đưa tiền, điện thoại cho cầm làm tin thì chắc cũng chỉ có mình bác thôi. Chưa thương lượng được gì mà bác đã đưa $. Thỏa thuận kô được thì gọi xxx chứ?

binhnq2

Xe tăng
e đồ là chủ thớt thấy mình sai, mà lành, nên cũng hơi nhát. he he,

toanvinh_forever

Xe điện
cụ ko sai mà vẫn phải chịu thế à, em mà như cụ thì ..

trungnn

Xe tăng
Em bị như cụ thì xong em vào công an báo là có thằng biển số như thế, dựng cảnh gây tai nạn rồi cướp điệnt thoại của em. Các anh tìm được em biếu các anh 8 triệu uống nước ( thì đằng nào bác cũng định mất 8 triệu cho nó). Làm như thế nhanh ra lắm, thằng đấy muốn thoát tội thì cũng mất cho các anh xxx ít cũng bằng con xe 2b của nó.

khoat_gia

Xe buýt
e chả hiểu nó đi xe j mà cụ lại đưa cho nó từng đấy tiền, những 8 củ. Nhưng mà thôi, người nó ko sao thì số nó xuân, mà phúc nhà cụ còn lớn ạ.

vuahe77

Xe điện
Vâng xin chân thành cám ơn các kụ đã chia buồn và vodka cho em!
Bây giờ em mới về nhà, đọc comments của các kụ và có cả điện thoại chia buồn của 1 offer trên này cũng thắc mắc như các kụ là tại sao hôm nay anh hiền thế mọi khi thì...
Quả thực lúc vừa đâm thằng đấy xong em cũng nghĩ là mình sai vì đâm vào đuôi xe của nó và con vợ nó lại hiền lành cái mặt thằng chó đó lại nông dân mỗi tội nó hơi hâm hâm nên em mới đưa cái điện thoại cho nó làm tin để nó cho xe vào lề đường giải tỏa ách trước mắt vì trời mưa mà dân tình thì ùn tương đối dài hơn nữa cái con bé em trên avatar bạn em nó cứ điện thoại giục em đưa vợ con đi ăn trưa cùng nên em muốn gq nhanh cho xong.
Xét lại thấy nó đi sai phần đường và tạt đầu mình sai lè ra mới thấy mình đưa điện thoại và tiền cho nó là dại
(May mà tiền em để toàn tờ 50k bên ngoài tờ 5 lít nên nó nghĩ ít hơn cái đt 2.5 củ của em híc híc...) Thôi hôm nay mùng 5 em cũng thấy thế là may rồi các kụ ạ!
À có kụ nào tạch lô không nhỉ? Nếu có xin chia buồn cùng các kụ nhé!
Cũng tại mấy lần trước xe em bị va chạm nhẹ nó toàn nổ 2-3 nháy với ra đề nên hôm nay em trót xui dại các kụ, híc em cũng đứt mất mấy củ:">

coneli

Xe tải
cụ hiền quá, phải e thì kể cả đầu gấu e cũng chiến, ngoài đg chú có phải nhà nó đâu mà phải nhịn ạ, vốt an ủi cụ