[TNGT] 2B tạt đầu gây tai nạn ăn vạ rồi cầm điện thoại của em chạy mất, ức chế quá các kụ ạ!

november

Xe hơi
cụ lắm tiền thế, dững 8 củ mà ko cất trong ví

2Bdoc_2Bngang

Xe đạp
Trưa nay em đang đi rất chậm trên đường Giảng Võ đoạn Bia Hải Xồm, 1 thằng cha đèo vợ cả trên chiếc 2B biển 16 x 44xx vượt trái xe em sát lề giải phân cách, qua đầu xe em khoảng 1,5m nó xi nhan rồi tạt phải, em phanh dúi dụi mà vợ 2 em vẫn cắn vào đuôi xe nó, liền sau đó em bị 1 bác đi Camry 2007 ủn thẳng vào mông vợ 2 em. Vợ cả và F1, F1' nhà em sợ hết cả hồn. Sau khi quay lại thấy vợ và các F1 nhà mình không sao em xuống xe đỡ xe của vợ chồng nhà 2B dậy và hỏi họ có sao không thì hắn nói: Không sao nhưng ông đâm *** xe tôi bây giờ ý ông như thế nào?
Em từ tốn bảo: Ông cho xe gọn vào lề tôi sẽ đền cho ông. Nó bảo không được bây giờ ý ông là sao???
Em thật sự không hiểu thằng hâm này muốn gì nữa liền đưa cho nó cái điện thoại bảo: Mày cầm lấy tao đánh xe gọn vào lề đường rồi nói chiện với mày. Nó vẫn không chịu, đường lúc này bắt đầu dồn xe rất nhiều và bác Cam phía sau lùi lại định ngoi lên em liền chạy lại phía sau thấy mông vợ 2 em chỉ bị xước nhẹ lên vẫy tay để xe bác ý di cho đỡ tắc đường. Sau đó em vào xe định lùi lại để tạt vào lề thông đường cho các xe khác thì thằng khùng đó lại chạy ra cửa xe em hỏi thế bây giờ ý ông thế nào??? Đá con mèo nhà nó em ức chế quá nên lại nhảy xuống xe hỏi mày muốn gì nữa?
Nó bảo ông đền cho tôi đi.
Em bảo bao nhiêu tiền tao đền mày luôn
Nó bảo 5 triệu
Em liền đưa cho nó cả nắm tiền trong túi quần em (Khoảng 8 củ) rồi bảo mày cầm lấy và bê cái xe mày gọn vào tao sẽ nói chuyện với mày
Mẹ kíp, nó không cầm tiền và bảo ông mang xe tôi ra Honda sửa
Lúc này em bực quá bảo mày không bê xe đi thì bố mày cũng không thể sửa được cho mày (Đúng là con chó ngu) Mày không tin tao thì mày vào xe tao ngồi tao nhờ người khác đưa xe mày đi sửa nó cũng không chịu.
Em quay ra kéo xe nó rồi nhờ mấy chú bảo vệ bảo Hải Xồm kéo xe nó ra nó lại kéo xe nó vào đầu xe em. Ức chế vật, em định tẩn cho nó một trận nhưng lại đang đi với vợ cả và F1 nên thôi.
Lúc này người qua đường dồn lại tương đối đông thấy em xử sự như vậy họ liền quay sang chửi thằng hâm kia và bảo em vào xe cứ đi đi kệ mẹ nó.

Em vẫn quay sang bảo nó mày cầm lấy đt hoặc tiền nếu không tao đâm cả mày và xe mày đền bao nhiêu tao cũng chịu. Lúc này em điên lắm rồi thế nên nó đành cầm lấy cái điện thoại của em rồi dựng xe dậy nổ máy. Em tưởng nó dạt vào lề để sửa xe nên đánh xe chạy theo mà nó chạy mất hút luôn, em và vợ cả em alo mãi nó cũng không nghe máy.
Tộ sư nhà thằng chó này em mà bắt được thì em lôi mẹ nó vào đồn vì cái tội chiếm đoạt tài sản của em.

Hôm nay đen thật, không bít có ăn lô không các kụ nhể?
Kụ nào oánh lô thì oánh 57-75 ná! :-s
Chia bùn cùng cụ nha!
Gặp trường hợp đó thì cụ cứ đứng chờ CA đến xử lý cho lành, cãi nhau làm quái gì cho mệt! Mấy thằng ngu như vậy cứ để xxx nó xử. Mình cùng lắm mất cho xxx ít tiền, đỡ ức chế!