[Funland] Single mom

Trạng thái
Thớt đang đóng

BDS68

Xe cút kít
Người OF
=)) =))
Chuẩn cụ, mợ ý nóng quá =))
À mà phải là hòn vọng thê chứ cụ?
Lão kia cũng nóng vội, cứ định một đập đòi ăn quan cơ. Chú bảo vợ năng gửi hàng về rồi mưa dầm thấm đất thì có hội lớn hơn nhều =)) =))=))

Bulma555

Xe hơi
Mới có thế mà mợ đã tỏ thái độ, biết đâu họ trải lòng thế để mợ nói với bạn kia biết hòn vọng phu nơi quê nhà đang phải chịu đựng thế nào mà liệu.

Kể như mợ nhắn lại ông chồng bạn thân: Dạ, em liệu có giúp gì được anh không ? để xem ntn đã chớ =))
Nhắn thế nhỡ lão kia lại chụp ảnh gửi vk lão kèm thêm câu: "bạn e ntn đây" thế thì mình thành tình ngay lý gian hả cụ. E là cũng chọn kiểu đánh rắn dập đầu luôn đỡ lằng nhằng bực mình. Và e sau đó cũng tránh xa k dây với hủi giống mợ just for fun.

Dacia90

Xe tăng
Mới có thế mà mợ đã tỏ thái độ, biết đâu họ trải lòng thế để mợ nói với bạn kia biết hòn vọng phu nơi quê nhà đang phải chịu đựng thế nào mà liệu.

Kể như mợ nhắn lại ông chồng bạn thân: Dạ, em liệu có giúp gì được anh không ? để xem ntn đã chớ =))
Nếu nhắn lại thì khéo giờ đã có clip?

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Ngày trước gì thì gì cứ phải qua nhiều bước mới phịch được, nó cũng là cái để phát triển con người ngoài chuyện yêu đương. Nay bọn trẻ hẹn là phịch, rảnh là cưới.

Hự.

Xe điện
em có con gái, e bảo chúng nó muốn thì lấy chồng, k thì thôi cứ sống với bố mẹ, k cần phải lấy thằng nào cũng được.
Đời người chỉ được sống 1 lần, hãy làm điều gì mình muốn và thấy vui. Không cần tuân thủ cái sự sắp đặt của xã hội.
E Ủng hộ giới trẻ nếu k thích thì k cần sinh con, k cần kết hôn, k cần mua nhà
Vấn đề là những gì mình muốn, mình vui nó ko bất biến từ lúc còn trẻ, trung niên và về già. Năm 40 nhìn lại năm 20, 60 nhìn về 40 sẽ thấy nhiều việc nếu được làm lại sẽ làm khác. Tuỳ theo tuổi tác, những gì đã trải qua trong cuộc đời, nhận thức về xh, độ lớn của cái tôi cá nhân,... mà cái thích, cái muốn sẽ thay đổi và mình có thể phải tiếc vì đã làm theo cái muốn cái thích của mình nhiều năm trước đây.

Sự sắp đặt của XH cũng vậy. Về bản chất, tại sao lại có sự sắp đặt đó. Sự sắp đặt chọn mình hay mình chọn sự sắp đặt? Công chúa chọn hoàng tử cưỡi bạch mã hay hoàng tử chọn công chúa?

xuandai

Xe buýt
Kể cũng nể các mợ SM thật. Mợ nào cũng thành đạt, xinh đẹp ra.
Trong khi cánh đàn ông bọn em thì ngược lại, thiếu bàn tay các mợ cái là héo hon.

Thế mới biết vì sao đàn ông luôn cần có người pn bên cạnh

fundraiser

Xe container
Cháu có đứa bạn đi công tác nước ngoài dài ngày, nhà có chồng + con nhỏ. Thỉnh thoảng nó mua thứ nọ thứ kia và nhờ cháu mang đến. Sau ông ấy nhắn tin kiểu anh rất cô đơn… cháu nhắn lại là anh làm thế là xúc phạm cả em lẫn vợ anh. Lần này em ko nói với vợ anh nhưng lần sau là em sẽ chụp nguyên tin nhắn gửi vợ anh đấy.
sau lần đấy thì thôi ko qua lại nữa. Chả biết ông ấy nghĩ gì khi nhắn cho bạn thân của vợ như thế nữa. Bạn về có ới đi chơi thì gặp ở quán cà phê chứ cháu cũng ko đến nhà. Nhìn chồng bạn ấy cháu thấy ko thoải mái.
Haizz em đang sắp rơi vào hoàn cảnh ông chồng bạn mợ, đang hoang mang chưa biết dư lào đây. Cũng biết ở xa nhau nhiều đôi chia tay lắm. Cá nhân em hồi ra trường đi du học còn chia tay bạn gái. Tuy nhiên giờ U50 với 2 đứa con thì có hay có kết thúc như vậy ko? Biết là vợ cố để lấy cái quốc tịch sau này con cái đi du học cũng thuận tiện nhưng nghĩ cảnh xa nhau lâu, vài tháng gặp nhau 1 lần ko biết có thay đổi ko.

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
cũng không hẳn
do tìm hiểu vội nên khi về chung sống ko hợp nhau là thành sgm
một số thì để ngoài quần nên bị quất ngựa cũng thành sgm
dưng sgm mình thấy thật mạnh mẽ, thiệt là thiệt cho đứa trẻ thôi
Nói chung cũng phải gồng mình lên nhiều cụ ạ, chứ cũng cực và tủi lắm chứ, bắt buộc phải sgm, chứ ai cũng muốn đủ đầy các cụ nhỉ. Thôi miễn sao trong hoàn cảnh nào các mợ cũng thấy vui hạnh phúc là đc

haTranauto

Xe tải
Ngày trước gì thì gì cứ phải qua nhiều bước mới phịch được, nó cũng là cái để phát triển con người ngoài chuyện yêu đương. Nay bọn trẻ hẹn là phịch, rảnh là cưới.
Bây giờ gặp nhau vài lần, cu nào không đau bụng đòi vào NN lập tức bạn gái nó đặt giấu hỏi to tướng ngay, hoặc bị cho là có vấn đề :))

onlinefisher

Xe điện
Cháu có đứa bạn đi công tác nước ngoài dài ngày, nhà có chồng + con nhỏ. Thỉnh thoảng nó mua thứ nọ thứ kia và nhờ cháu mang đến. Sau ông ấy nhắn tin kiểu anh rất cô đơn… cháu nhắn lại là anh làm thế là xúc phạm cả em lẫn vợ anh. Lần này em ko nói với vợ anh nhưng lần sau là em sẽ chụp nguyên tin nhắn gửi vợ anh đấy.
sau lần đấy thì thôi ko qua lại nữa. Chả biết ông ấy nghĩ gì khi nhắn cho bạn thân của vợ như thế nữa. Bạn về có ới đi chơi thì gặp ở quán cà phê chứ cháu cũng ko đến nhà. Nhìn chồng bạn ấy cháu thấy ko thoải mái.
Nghĩ choén đx chứ nghĩ gì nữa. Haiza, ai lại đi nhắn tin thế hả trời.

minhab

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Ở đây nhiều mợ còn có của ăn của để chứ nhiều người cực kỳ vất vả. Đấy là lý do nhiều mợ bị tẩm quất toàn thân mà không dám bỏ chồng, bỏ xong không nuôi nổi con với bản thân, đành nuốt giận vào trong thay cơm.
Em cũng gặp khối thánh cứ nghĩ SM dễ tính dễ xơi, phải người cần kinh tế như trường hợp em nói trên thì sẽ chấp nhận, chứ còn như mấy mợ trên này có mà ăn cám

fo huyền

Xe tải
Đội này còn kiểu ảo tưởng sức mạnh nghĩ các anh đại gia ai cũng thèm muốn mình cơ cụ ạ :))))
Cũng ko phải ảo tưởng đâu cụ. E từng gặp những em, sgm 2 con rồi vẫn lấy được ck. Nhiều e thì lấy ck trai tân. Nhiều em thì rổ rá cạp lại. Gái 2 con lấy ck cũng 2 con. Sgm giờ lấy ck vẫn rất dễ. Ko hiểu giờ thế nào nữa. Còn khi sgm thì rất nhiều anh tán, nhiều khi tán còn nhiều hơn thời chưa ck con, chưa kể nhiều anh còn ít tuổi hơn.

tamchenlenxe

Xe buýt
Nhà mợ ấy có điều kiện tốt cụ nhé, bản thân mợ ấy là người rất giỏi, kiếm được nhiều tiền.
Vâng. E cũng đoán thế. Và e đang nói chung thôi trên mặt bằng trung lưu bây h. Có nhiều tiền thì thế nào cũng đc mà mợ. Bạn e xưa nó kể đẻ 2 đứa nhà 3 osin , mỗi em 1 osin chăm, 1 osin của nhà là 3 nghe mà ngưỡng mộ. Bạn ấy sinh 4 em mà nhàn tênh.

tamchenlenxe

Xe buýt
Haizz em đang sắp rơi vào hoàn cảnh ông chồng bạn mợ, đang hoang mang chưa biết dư lào đây. Cũng biết ở xa nhau nhiều đôi chia tay lắm. Cá nhân em hồi ra trường đi du học còn chia tay bạn gái. Tuy nhiên giờ U50 với 2 đứa con thì có hay có kết thúc như vậy ko? Biết là vợ cố để lấy cái quốc tịch sau này con cái đi du học cũng thuận tiện nhưng nghĩ cảnh xa nhau lâu, vài tháng gặp nhau 1 lần ko biết có thay đổi ko.
U50 rồi thì cũng vì đại cục là chính thôi cụ ơi. Mấy ch kia e nghĩ ko nặng nề đâu cứ thoải mái đi cụ

just for fun

Xe lăn
Vâng. E cũng đoán thế. Và e đang nói chung thôi trên mặt bằng trung lưu bây h. Có nhiều tiền thì thế nào cũng đc mà mợ. Bạn e xưa nó kể đẻ 2 đứa nhà 3 osin , mỗi em 1 osin chăm, 1 osin của nhà là 3 nghe mà ngưỡng mộ. Bạn ấy sinh 4 em mà nhàn tênh.
Điều kiện kinh tế khó khăn thì dù có sống ko hạnh phúc cũng ko dám bỏ nhau, chứ kinh tế khá hoặc có chỗ dựa về kinh tế thì tội gì mà sống 1 đời khổ cực ạ.

just for fun

Xe lăn
Chắc cũng thả thính thì nó mới nhắn chứ nhỉ? Còn bình thường bố thằng nào giám.:))
Dở người mà đi thả thính với chồng bạn, và chỉ có người tầm thường mới làm thế và nghĩ thế thôi ạ

Chỉnh sửa cuối:

camry2025

Xe hơi
Cũng ko phải ảo tưởng đâu cụ. E từng gặp những em, sgm 2 con rồi vẫn lấy được ck. Nhiều e thì lấy ck trai tân. Nhiều em thì rổ rá cạp lại. Gái 2 con lấy ck cũng 2 con. Sgm giờ lấy ck vẫn rất dễ. Ko hiểu giờ thế nào nữa. Còn khi sgm thì rất nhiều anh tán, nhiều khi tán còn nhiều hơn thời chưa ck con, chưa kể nhiều anh còn ít tuổi hơn.
Sm nhiều a tán vì nhiều lí do, giai tán mấy sm thường là : giai tân nhưng đã luống tuổi, ế vk hoặc giai già singdad, cả 2 đối tượng này thường thèm gái do lâu ngày bị đói :)), ít có khả năng tán gái trẻ chưa ck, Chọn tán sm tưởng dễ hơn,nhanh hơn,chưa kể sm thường là cá tính cao, lại từng trải, hiểu đàn ô, dễ hấp dẫn mấy cụ trên ( vốn non nớt).+ Tỉ lệ chênh lệch nữa thành ra đắt khách.

Trạng thái
Thớt đang đóng