[Funland] Kenny G sang ta.

tomza

Xe tải
Giá trị lịch sử hay văn hóa của Việt Nam tại sao cần...1 anh mũi lõ quảng bá???

Khỗng lễ Việt Nam ta không có nghệ sỹ xứng tầm,không có ca khúc xứng đáng?
Chém cái gì?
Văn hóa Việt Nam rất cần được nhiều người quảng bá chứ cụ, anh mũi lõ có danh tiếng thì quảng bá cho nhiều mũi lõ khác biết đến, anh mũi tẹt đi quảng cáo thì chỉ ngõ xóm ý biết, vùng phủ sóng hẹp hơn, ý cụ muốn sao nữa?

xetaiday

Xe buýt
Thổi kèn thì em thích người khác thổi cho mình hơn.
Nghe ông này 1 2 bài còn thấy hay chứ dài hơn chán chết.

mostka

Xe tải
Ngôn ngữ không phù hợp - Miệt thị thành viên khác
Điểm cảnh cáo (Hết hạn 2/5/24)

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

--Lamborghini--

Xe lăn
Điều đó là điều ko phải bàn cãi vs những nước đang pt ở ta.
Đang ở đỉnh cao thì họ sang đây thì ai có tiền mà mua vé để nghe để xem ? Tổ trức mà cầm chắc lỗ thì ai làm.

--Lamborghini--

Xe lăn
Cụ nói ko sai.
Nhưng thằng nào trũng vẫn trũng thằng nào ko trũng nó vẫn đi thưởng thức hoà nhạc ở mức độ cho phép. Hàng năm vẫn có các chương trình thường niên của Toyota, và một số sự kiện khác. Vẫn mang lại nhiều cảm xúc cho giới yêu thích âm nhạc cổ điển.
Em cho như vậy cũng là được rồi. Còn các dàn nhạc cỡ khủng này nọ thì hiện nay nó quá tầm với của chúng ta đúng như cụ nói.
Còn nói đến mặt bằng dân trí về âm nhạc của xã hội thì em ko dám ý kiến gì.
Thi thoảng trên xe em vẫn nghe ông này vs Trần Mạnh Tuấn.
Chả sành sứ gì đâu nhưng đó toàn là những giai điệu quen thuộc :)

Bò lốp

Xe lăn
Năm ngoái em có vé xem ở Trung tâm hội nghị qgia nhưng cuối cùng chỉ có vợ em với đứa em gái đi. Về khen hay hết lời

dalink

Xe điện
Mẹc già, Porches cổ nó có giá trị riêng của nó. Ít tiền thì cứ Vios mà đi. Có thế thôi.

Đầu xù

Xe buýt
Em đặt tít thế MM đừng bem em. Thật chứ nổi tiếng ở đâu lúc hết thời thì sang ta. Sẽ có cụ hỏi thì sao. Em nghe nhiều và khá nhiều các thể loại từ lúc còn băng cố. Lên đời băng cát xét thu nhanh đến đầu ghi 1 CD ra 5 cái. Các vị từa tựa thế này ăn mày dĩ vãng, em vừa nhìn cái clip quảng cáo đứng trên cầu Thê Húc thổi trên vtv1 mà nghe đâu con này đòi hỏi khá phức tạp. Ý em tóm lại là giờ toàn bọn hết thời sang ta lại được tung hô. Sau nữa mà Modern Talking, Eagle, các kiểu Boyband...
Thế Cụ chủ có quảng bá VN với bạn bè thế giới không?

Wakeup

Xe điện
Văn hóa Việt Nam rất cần được nhiều người quảng bá chứ cụ, anh mũi lõ có danh tiếng thì quảng bá cho nhiều mũi lõ khác biết đến, anh mũi tẹt đi quảng cáo thì chỉ ngõ xóm ý biết, vùng phủ sóng hẹp hơn, ý cụ muốn sao nữa?
Em cũng không hiểu cụ ấy ý gì khi còm như thế :-o
Có thể tầm nhìn, hiểu biết chưa tới tầm:D

vừa đi vừa láii

Xe container
Huyền thoại kenny tôi yêu từ thủa chưa biết mặt, chưa biết internet là gì. Với nhứng nhạc phẩm như " Going home, Forever In Love, You Raise Me Up ...' Làm rung động trái tim bao người. Như đưa ta về nhứng miền quê xa xôi, đắm Chìm trong giấc ngủ
Thật tuyệt vời khi sáng dậy nghe được " Going home" qua mọi địa điểm thân yêu về Hà Nội
Hà Nội thật đẹp trong mọi khung hình
View attachment 8478877

Em nghe cảm thấy giống giống 1 bài hát Việt nhỉ :-/

tpvd

Xe hơi
Mer cổ, BIM già vẫn có giá trị riêng của nó. E thà bỏ tiền cho mấy vị mà 1 số cụ cho là "hết date" này, còn hơn biếu tiền cho mấy đứa chửi rủa tổ quốc, rồi lại quay về kiếm tiền đồng bào của nó, mang sang bển tiêu...

Napolong

Xe tăng
Em nghe Kenny G, cũng như Paul Mauriat, Richard Clayderman, từ đúng cái thời các bác hoạt động hết công suất. Sau có mấy anh đi Tây về, bảo ở bên kia nó cũng như nhạc pop, chợ thui, không tính làm tinh hoa âm nhạc được, thì cũng biết vậy mà tham khảo.

hưvô

Xe lăn
Huyền thoại kenny tôi yêu từ thủa chưa biết mặt, chưa biết internet là gì. Với nhứng nhạc phẩm như " Going home, Forever In Love, You Raise Me Up ...' Làm rung động trái tim bao người. Như đưa ta về nhứng miền quê xa xôi, đắm Chìm trong giấc ngủ
Thật tuyệt vời khi sáng dậy nghe được " Going home" qua mọi địa điểm thân yêu về Hà Nội
Hà Nội thật đẹp trong mọi khung hình
View attachment 8478877

Kenny G vừa sang ta biểu diễn T11/ 2023 mà cụ nhỉ, giờ lại sang nữa à