Thảo luận Hỗ trợ kỹ thuật online cho xe Hyundai (F2).

Trạng thái
Thớt đang đóng

CôngNông

Xe điện
Cụ chủ thớt cho cháu hỏi với. Cháu muốn xoay 2 cái ghế sau của con SF Gold ra phí trước được hok ạh. Nhà cháu có nhu cầu đi xe 7 người. Xiền thì hok nhìu. Mà cháu thì chỉ thích SF thui ạ. Nếu chuyển đc mà mất ít xiền thì cháu kiếm ngay con Gold để off cùng các cụ ạh:41:

Chào bác Hardtop, cho em hỏi tí: khi nào thì mình nên bảo dưỡng má phanh. Xe nhà em SF chạy được 16.000km. Cảm ơn bác nhiều.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:
Cụ chủ thớt cho cháu hỏi với. Cháu muốn xoay 2 cái ghế sau của con SF Gold ra phí trước được hok ạh. Nhà cháu có nhu cầu đi xe 7 người. Xiền thì hok nhìu. Mà cháu thì chỉ thích SF thui ạ. Nếu chuyển đc mà mất ít xiền thì cháu kiếm ngay con Gold để off cùng các cụ ạh:41:

Chào bác Hardtop, cho em hỏi tí: khi nào thì mình nên bảo dưỡng má phanh. Xe nhà em SF chạy được 16.000km. Cảm ơn bác nhiều.

Em mời các cụ sang nhà mới ăn Tân gia với nhà cháu ạ!!!!!!!!!!
Nhà cháu ở đây : http://otofun.net/showthread.php?t=111801

Chỉnh sửa cuối:

hoangsonph12

Xe đạp
Em đang đi KM SLX, xe mới đi được 1,5k, hôm nay tự nhiên đèn vàng báo lỗi động cơ cứ hiện sáng, em vẫn đi bình thường. Bác Hardtop tư vấn giùm xem nên làm gì, bệnh đó có nặng lắm không, có nguy hiểm đến tính mạng vợ 2 không, Cảm ơn pác nhiều. Mời pác(c)

Trạng thái
Thớt đang đóng