Hành trình hoá mắt "gà" Corolla ra mắt "đại bàng" Lexus

viso

Xe tải
Em từ trước luôn dị ứng với cái trò độ xe ông. Đi đường chứ xanh lè và hoa hết cả mắt. Nhưng xem thới cụ thấy rất ổn. Em hy vọng, nếu ai có ý định độ thì ít nhất chất lượng phải như cụ chử thớt. Còn nếu không tới tầm thì cứ bóng nguyên bản theo xe cho xã hội an toàn.

tuanle

Xe tải
ổn, nhưng mổ đèn nhiều cụ sợ mất trinh nên ứ dám... đây là một bộ thửa từ Lexus khác, không gây chói mắt với ai ở trên đường cut off

Chỉnh sửa cuối:

tire_brake

Xe hơi
Cảm ơn các cụ rất nhiều, lâu lắm em ko đc vào diễn đàn post bài nhưng thật vui vì vẫn nhận được nhiều lời động viên của các cụ!
Đáp lại tấm thịnh tình đó em cũng muốn giúp các cụ đang có ý định cải thiện "tầm nhìn" cho vợ yêu của mình... các cụ có thể email cho em theo địa chỉ hailuaisback@gmail.com... ngày rộng tháng dài em sẽ tranh thủ trả lời các cụ trong khả năng tối đa của mình! tks

tire_brake

Xe hơi
ổn, nhưng mổ đèn nhiều cụ sợ mất trinh nên ứ dám... đây là một bộ thửa từ Lexus khác, không gây chói mắt với ai ở trên đường cut off
Cụ ơi, bộ này đẹp quá! cut off line rất sắc và đồng bộ giữa hai đèn... em đoán chắc được chụp trên xe... Lexus... vì nó quá đẹp với một bộ đèn độ thông thường... nếu không phải thì mong cụ thứ lỗi và cho em xin địa chỉ liên lạc của "bác sỹ" phẫu thuật em này nhé... phòng trường hợp cần nhờ vả sau này! :)

longdq

Xe hơi
đèn của bác đẹp quá, thỉnh thoảng đi đường em cứ để ý đèn pha của ALtis 09 xem có xe nào đèn xenon ko, một vài lần em thấy có em xe nhập màu đen đèn cũng sáng như ánh sáng xenon định chạy lên hỏi xem là đèn xịn theo xe hay đèn độ nhưng thấy ngại nên thôi, em cũng chạy Altis mà, ko biết có phải xe của bác ko. Lúc nào bác rảnh cho em mục sở thị quả xenon của bác nhé, em cũng đang muốn độ giống bác

cloudriver

Xe tải
đẹp quá!nhưng phải công nhận là bác kì công thật, có sẵn thì không nói chứ bác chỉnh sửa mà vẫn có line sắc nét thế thì :-o ..em phục bác!

tire_brake

Xe hơi
đèn của bác đẹp quá, thỉnh thoảng đi đường em cứ để ý đèn pha của ALtis 09 xem có xe nào đèn xenon ko, một vài lần em thấy có em xe nhập màu đen đèn cũng sáng như ánh sáng xenon định chạy lên hỏi xem là đèn xịn theo xe hay đèn độ nhưng thấy ngại nên thôi, em cũng chạy Altis mà, ko biết có phải xe của bác ko. Lúc nào bác rảnh cho em mục sở thị quả xenon của bác nhé, em cũng đang muốn độ giống bác
Dạ, cố lên bác ạ, em làm quả đèn này xong thấy để đời lắm! Thẩm mỹ là một chuyện, quan trọng là an toàn cho mình và mọi người nữa bác ạ!
Chúc bác sớm toại nguyện, cần gì email cho em nhá! hailuaisback@gmail.com

khactuyen

Xe tăng
Cụ ơi, bộ này đẹp quá! cut off line rất sắc và đồng bộ giữa hai đèn... em đoán chắc được chụp trên xe... Lexus... vì nó quá đẹp với một bộ đèn độ thông thường... nếu không phải thì mong cụ thứ lỗi và cho em xin địa chỉ liên lạc của "bác sỹ" phẫu thuật em này nhé... phòng trường hợp cần nhờ vả sau này! :)
Em thấy bác Tuanle độ cả đèn gầm bằng đèn xenon thì phải, thấy ảnh bác up lên quá sáng so với bình thường.
///Cám ơn bác stire_brake về vụ tư vấn độ đèn.

Khánh Lộc

Xe máy
Xe cụ chủ nhìn mắt vợ cụ đẹp long lanh quá đi b-(
Em cũng khoe mặt vợ yêu của em nữa nè mấy cụ ném đá em nó đi :bz

Gemi

Xe buýt

Nhìn đường cắt khủng thế, nhưng sao em không thấy có quang phổ nhỉ :-?

minhlinhmai

Xe máy
nhìn đẹp quá ,chúc mừng cụ có quả mắt mới

mazda368

Xe tải
Đôi mắt nhìn nong lanh quá. Cụ chủ thớt cho em hỏi bộ đèn OEM TW đi một thời gian có bị rạn mặt kính không?

29NN-506-50

Xe tải
cụ cho hỏi kinh phí hết bao nhiêu cho đôi mắt của e nó vậy