E cần 2 suất tour đi Du Lịch Thái Lan gấp!

Tien_TCFC

Xe điện
Tình hình là rất tình hình ợ, E được hai Nhạc Phụ Đại Nhân nhờ vả mua 2 suất đi Du lịch Thái Lan 5 ngày 4 đêm Bangkok- Pattaya càng sớm càng tốt ( ra về trước ngày 22/07 ) nhưng hiện nay E đi 1vòng thì bên Tour văn vở là Du lịch Trung Quốc đóng cửa do Olympic nên lượng người sang Thái rất đông sớm nhất cũng phải cuối tháng mới khởi hành!

Hôm nay E nhận được tráp là phải tìm cách đi sớm không thì ...... :)) E ứ dám nói tiếp :102::(:mad:8o|:):))

Việc đã rất gấp E kính mong các Cụ, Các Mợ làm ngành du lịch hoặc có quan hệ rộng cho E 1 cửa để tối nay có Visa về nhà ăn cơm với cà muối :'(:'(

Việc hoàn thành E xin hứa đem cái súng còi của E nạp đạn hàng ngày trong 1 tuần!

Kính thư :21:

YBV

Xe tải
Em vừa hỏi một chỗ cho bác, nhưng giá hơi cao! USD 449/pax, đi Thái Airways, chứ không phải hàng không giá rẻ đâu. Đi 11, về 16/7.

Em cũng xin giá tốt nhất rồi. Tiếc là cái chỗ em thân thân thì lại không ghép được tour, không thì giá sẽ mềm hơn nhiều.

Bác yên tâm, em sẽ hỏi hết HN cho bác nếu bác chưa tìm được chỗ gửi các cụ. Có gì cứ PM em.

YBV

Xe tải
Khoan, em nói thêm mình hơi kẹt cái chỗ book muộn quá, nên có ít sự lựa chọn. Nếu tìm được tour nào bay Air Asia hoặc Nok Air thì sẽ rẻ hơn bác ạ, nhưng tất nhiên không thể bằng Thai Airways.

Bác yên tâm là em chỉ đang hỏi giúp bác để có giá đối tác thôi nhé!(b)

Tien_TCFC

Xe điện
Giá ấy đúng là hơi hơi cao :21:!

Cụ tìm giúp E và E xin để lại số dây thép 0917678181 cho Cụ nào không tiện đưa số lên!

Tên của E là Tiên Thấy Chó Phải Chén ợ :)):))

YBV

Xe tải
Phù! Chắc bó tay quá cụ ợ! Chả có chỗ nào nó chịu nhận 2 cụ già vào giờ này cả. Lịch sát quá!

Em được giải thích như sau: Giá cao = Hàng không xịn + Tax tăng usd >70 so với trước. Nói túm lại, kể cả giá đó mà quyết đi cũng phải đặt ngay mới có cụ ạ! Thôi, cụ cố ăn cà, ăn mắm lấy khoảng tháng rồi tính! Bảo các cụ sắp xếp lại thời gian được thì tốt! :77:

Chả giấu gì cụ, cả công ty em vừa đi cuối tháng 5, nhõn USD 289, Air Asia.
Sang tháng 6, giá cho đoàn thứ 2 là USD 359, cũng Air Asia. :'(

Hãi cái anh lạm phát:'(, nhà nhà tăng giá, người người tăng giá!

------------------------------

Em update thêm bác biết nhé!

Có lẽ trong khả năng kém cỏi của em thì em confirm là không có cơ đi về trước 22/7 với giá <USD 499.

Option 2 cho bác: Nếu các cụ có thể du di thời gian thì sau ngày 22/7, có thể có tour đi VN Airlines, USD 429. (cũng vẫn đắt vãi!)

Option 3: Đợi đi bằng Air Asia giá sẽ mềm hơn bác ạ!

Các bác làm du lịch vào giúp bác ấy với ạ! Em không phải là dân Du lịch, chỉ là có quan hệ gần gũi với Du lịch thôi ạ! Em chỉ support được có thế, thật là áy náy quá!

Chỉnh sửa cuối:

Tien_TCFC

Xe điện
Dạ E đội ơn Cụ rất nhiều, từ ngày mai E mời Rượu Cụ nhá (b)(b)

E có lời mời bay ngày 28 Air Asia với giá 5.4tr nhưng không phải mối quan tâm vì Cụ nhà E thúc E quá :102:

Một lần nữa thực sự cám ơn Cụ (b)

Europe

Xe buýt
Em là dân du lịch đây, để mai em hỏi giám đốc điều hành bên em xem thế nào rồi sẽ trả lời bác. Theo em, bác nên đi Thai airways, dễ chịu hơn. AirAsia và Norair toàn dùng Boeing 737 cũ, độ an toàn không cao. Bên cạnh đó, muốn đi hãng giá rẻ này thì phải đặt từ rất sớm, chứ sát ngày thì không thể có vé rẻ được ạ. Bên em offer giá đi BKK bằng Thai Airways cho khách đoàn trên 15 người trong tháng này chỉ có 315 USD và bằng Air Asia chỉ có 285 USD thôi ạ (áp dụng cho tour đặt tháng 6 và đi trong tháng 7).

Tien_TCFC

Xe điện
Đêm nay E thức để đầu gối chong chong đợi tin Bác đới :))

Bác có biết uống rượu không nhể :))

htm76us

Xe tải
Em là dân du lịch đây, để mai em hỏi giám đốc điều hành bên em xem thế nào rồi sẽ trả lời bác. Theo em, bác nên đi Thai airways, dễ chịu hơn. AirAsia và Norair toàn dùng Boeing 737 cũ, độ an toàn không cao. Bên cạnh đó, muốn đi hãng giá rẻ này thì phải đặt từ rất sớm, chứ sát ngày thì không thể có vé rẻ được ạ. Bên em offer giá đi BKK bằng Thai Airways cho khách đoàn trên 15 người trong tháng này chỉ có 315 USD và bằng Air Asia chỉ có 285 USD thôi ạ (áp dụng cho tour đặt tháng 6 và đi trong tháng 7).
Bro lại võ đoán rồi. Air Asia mua một loạt máy bay mới đấy. Độ an toàn thì nó là một trong những hãng hàng không châu Á đạt chất lượng khá cao đấy. Còn nói không an toàn thì bro chẳng hiểu gì về tiêu chuẩn an toàn hàng không của ICAO cả, nhất là với những hãng có uy tín trong khu vực như Air Asia

YBV

Xe tải
Em kính báo cụ Tiên là sau khi chén chú chén anh qua chat, cái bên chửa thân thân với em ấy hứa hẹn sẽ có giá tốt hơn nữa... sau khi xin sếp của họ. Biết đâu sau vụ này em còn phải cảm ơn bác vì nhờ bác mà em lại thêm một mối quan hệ gần gũi đấy ợ!:))

Hy vọng bác Europe giúp được bác! Có tin mới em cũng sẽ báo bác!

Đây, em cũng tình nguyện để 2 cái đầu gối thức với bác. Đau tim thật!:P

Tien_TCFC

Xe điện
Có Cụ nào giúp được E :'(:'(:'(

Sáng nay E gọi đi 1 vòng mà vẫn chưa ngửi thấy mùi thơm nào cả 8o|

Chắc là E phải đi bụi thôi :)):))

YBV

Xe tải
Em đi Cát Bà bây giờ. Nếu có tin gì hay ho em sẽ gọi dây thép cho cụ. Nhõn cái là cụ mà nghe giọng em xong, cụ cấm cười mấy lị cấm kể lại nhá!:))

P/s: Đi đâu khác có thể em sẽ ủng hộ cụ đi bụi, nhưng 2 cụ già đi bụi Thái Lan thì cho em can 50l ạ!:77:

Tien_TCFC

Xe điện
Em đi Cát Bà bây giờ. Nếu có tin gì hay ho em sẽ gọi dây thép cho cụ. Nhõn cái là cụ mà nghe giọng em xong, cụ cấm cười mấy lị cấm kể lại nhá!:))

P/s: Đi đâu khác có thể em sẽ ủng hộ cụ đi bụi, nhưng 2 cụ già đi bụi Thái Lan thì cho em can 50l ạ!:77:

Ối giời ơi!

Cụ mang can 50l thì đi cùng E, E bị Gấu nhà E cho đi bụi chứ không phải E cho các Cụ Nhạc Phụ đi ợ :)):)) Oan E quá!

E rất cảm ơn sự nhiệt tình của Cụ! Hy vọng sẽ mời (b) riêng Cụ thôi nhá :))

Với tia hy vọng Cụ vừa đưa ra, E sẽ nghiên cứu ngay (l)