[Funland] Dân tổ - một thời để nhớ !

Jôn sần

Xe lăn
Người OF
Cafe vườn Yên Phụ nhỏ view hồ Ao Vả, uống cafe về mà muỗi đốt sưng hết mông, e nghe thấy kể thế 8-}
Em dẫn bạn gấy vào mà như người mù, ú ớ là ngã chổng kềnh. Vào một lần là cạch vì tối+muỗi :))

Nhimtiu

Xe container
Thời đấy lão anh có lên hồ Quảng Bá bơi & cà phé vườn hồ Tây gần ks Thắng Lợi bắt muỗi ko ạ ;))
À mấy chỗ đó em biết hết mà, cụ có vào ks Army hotel ở phạm ngũ lão bơi bể nc mặn mới phê. Toàn chưn dài cụ ạ.

t_rex

Xe buýt
Tổ ngày xưa là nhận độ ở cao bá quát. Chạy dọc lê duẩn lên đại cồ việt rẽ về phố huế hàng bài, đổ ra hồ guơm. Tăng tốc Đinh tiên hoàng, bó vỉa cảm tử, cướp cờ thắng giải ở đài phun nuớc. Xong trận xuôi hàng bông về lại cao bá quát nhận độ. Sau đó là chạy diễu. Lúc này thì tranh nhau cướp cờ đề cắm xe mình. 😆😆😆

tungLam.nwl

Xe tăng
2005 e nhớ còn có vụ đua xe ăn tiền của Sơn đit xanh và Phong Hấp tại hồ hale nổi đình nổi đám, đua 5 vòng ăn xe hay ăn tiền gì đó , nhớ như in đêm đó Phong Hấp dẫn đầu 4 vòng nhưng đến vòng cuối cùng lại xòe ngay trước vòng cua sát vạch đích và mất nhất ,cả bầu trời không khí tiếc nuối của hàng trăm người đứng xem ở cổng công viên Lê Nin đêm đó . Cuối cùng Sơn Đít xanh win và phong hấp đi viện , 1 thời gian sau cái kết có hậu là toàn bộ các thành viên 2 team này bị bớ và khởi tố hết :) Có cụ nào đêm đó ở hồ Ha Le ko :)
Ha Le Club hồi đấy còn đông vui, chuyên bán cho khách rượu John đểu đợt tuyển mấy em vũ công hơi thiếu vải nhảy múa tí mà đã bị báo chí làm om sòm lên bắt dẹp. Thời đấy đi xem thật lòng cá nhân em chủ yếu là thích xem mấy ông quẹt lửa chân chống xòe thế nào thôi chứ chạy nguy hiểm bỏ ....