[Thảo luận] CSGT không thuộc biển báo GT- bắt láo xe con khi đi vào làn giữa đường Phạm Hùng

tuanbeo510

Xe tải
Sáng nay em 9h cũng lượn 1 vòng đường PH, đầu BigC gần đường vào khu đô thị Nam Trung Yên có 1 đội xe con đừng đang bắt 01 xe con Vios biển 29Z và 1 xe tải 1,25T, lượt về qua bến xe MĐ có 1 đội có xe kéo đứng, đang tóm đc 3 chú xe con.

thanhlich

Tháo bánh
Website
kinhmat.com.vn
Em đã tham vấn bên xxx rồi, kể cả biễn báo cũ vẫn là phạt sai cụ nhá, biển phân làn này không có hiệu lực toàn tuyến đg. Thế mới đau! Giờ mà ko tòi ra đc mấy cái biên bản thì hết trò chơi rùi ợ! :(( :((
Chán cụ Lý òi. Cụ cứ đòi biên bản làm chứng cứ trong khi cụ có cả video, audio mà cụ thì lại cứ giấu như mèo giấu ..... Cụ cứ ỡm ờ câu giờ như Cave vòi tiền. :P

Trong khi hàng ngày vẫn có hàng trăm xe (Chắc không phải offers) vẫn phải nộp đều đều, biên bản vẫn lập đều đều (Vẫn phải lập biên bản để lấy chỉ tiểu đấy cụ lý ạ)

Thôi cụ hạ màn được òi, chán cụ[-X

Libor

Xe điện
Chán cụ Lý òi. Cụ cứ đòi biên bản làm chứng cứ trong khi cụ có cả video, audio mà cụ thì lại cứ giấu như mèo giấu ..... Cụ cứ ỡm ờ câu giờ như Cave vòi tiền. :P

Trong khi hàng ngày vẫn có hàng trăm xe (Chắc không phải offers) vẫn phải nộp đều đều, biên bản vẫn lập đều đều (Vẫn phải lập biên bản để lấy chỉ tiểu đấy cụ lý ạ)

Thôi cụ hạ màn được òi, chán cụ[-X
He he, ba cái đó em đưa lên đây chỉ để thỏa chí tò mò của cụ và một số cụ khác chứ chả đc tích sự giề cụ nhá. Trong trận mạc bí mật đến phút trót mới mong thắng lợi! :)) Cụ nghĩ trên này ko có tai mắt của xxx phỏng? Iem tuôn ra hết chúng về có cách đối phó thành ra mất hay! Kính cụ lại nhà! :)) Mọi việc vẫn còn ở phía trước... :P Em đã tập hợp được một số tư liệu do các bác nhà ta cung cấp...xong vẫn cần thêm ạ! Đánh rắn cứ là phải đánh giập đầu! :)) :))

Chỉnh sửa cuối:

BMV X1

Xe đạp
Đọc một hồi hết 49 trang , hoa hết cả mắt.
Thanks bác chủ thớt nhen đã vodka bác.
@ Đợi hồi sau của bác.

bangpt

Xe tải
He he, ba cái đó em đưa lên đây chỉ để thỏa chí tò mò của cụ và một số cụ khác chứ chả đc tích sự giề cụ nhá. Trong trận mạc bí mật đến phút trót mới mong thắng lợi! :)) Cụ nghĩ trên này ko có tai mắt của xxx phỏng? Iem tuôn ra hết chúng về có cách đối phó thành ra mất hay! Kính cụ lại nhà! :)) Mọi việc vẫn còn ở phía trước... :P Em đã tập hợp được một số tư liệu do các bác nhà ta cung cấp...xong vẫn cần thêm ạ! Đánh rắn cứ là phải đánh giập đầu! :)) :))
Lạy cụ ạ! ??? Em té :))

Chỉnh sửa cuối:

Tran Thanh Binh

Xe tải
em có cái BB bị phạt sáng nay, có dùng được không cụ :(

trungnc

Xe điện
Em ủng hộ quyết tâm của cụ Lí "Đánh rắn là phải đánh dập đầu" .Vậy chúng nó mới kinh,Kính cụ thêm ly nữa;;)

ngaydoclap

Xe container
Đúng rồi, em đồng ý với cụ, nhưng cụ hứa là phải làm đến nơi đến chốn và vì lý do nào dó mà điều này ảnh hưởng trực tiếp tới cụ và Offers nói chung thì cụ cân nhắc cẩn thận bởi dù sao thì chúng ta đang đụng tới một vấn đề nhạy cảm của xã hội, thêm nữa mình cụ không thể đội đá được. Các cụ đừng khích bác cụ Lí khi còn chưa biết rõ nội tình, chúng ta hãy cứ sống và làm việc theo pháp luật mà chẳng có gì phải ngại. Đúng thì làm, làm phải chuẩn.

gia doi

Xe điện
Đọc nhiều bài trên Of nhà mình, em cũng có chí khí để cãi lại xxx nếu mình đi đúng, sai thì nộp phạt cho nhanh, còn đúng thì 1 xu cũng không cho các cụ nhỉ !
Đúng vậy cụ ah, chúng ta khổ nhiều quá rùi. Mời cụ một ly

search

Xe điện
Không được đâu cụ ơi, sau khi mình ký biên bản xong, xxx chúng nó ghi tiếp luôn đấy chứ, sau đấy mới đưa cho mình một liên. Bạn E đã từng dính vụ này rồi, ức mà k làm gì được chúng nó.
Như này thì đúng là ăn cướp còn gì, khác gì ép viết giấy nợ của mấy ông Xã Hội Đen. Ch.ó chứ ko phải người.

caionghin$

Xe tăng
Ở nơi vừa hôn vừa móc, người ta gọi là Hóc Môn :P
Website
www.tannhatminh.net
Kiểu này e phải nhanh chóng kiếm cái lgô otò funn dán vào mong thôi, kiểu như để cái mũ CA lên kính ngày xưa ấy.vì CA nhìn thấy otofun là khiếp rồi, hehe, cảm ơn Lý bò cụ.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Kiểu này e phải nhanh chóng kiếm cái lgô otò funn dán vào mong thôi, kiểu như để cái mũ CA lên kính ngày xưa ấy.vì CA nhìn thấy otofun là khiếp rồi, hehe, cảm ơn Lý bò cụ.
Cụ nhầm rồi!
Sáng nay lúc bị bắt em có mời các cụ xxx ghé thăm OF, các cụ ấy bảo ghe thường xuyên!
Cụ có logo là bị đưa vào Black List của xxx đấy! Đáng nhẽ tha thì sẽ phạt nghiêm chỉnh!:P

PVT

Xe máy

*** chúng nó, xe 2B đi sai làn đầy thế kia mà chúng nó không nhắc nhở mà túm mỗi 4B, không lẽ luật GT không áp dụng cho 2B à

ptd74

Xe tải
Tôi nghĩ bác này chuyển nghề viết TIỂU THUYẾT đúng hơn , đưa anh em vào mê hồn trận lâu quá , muốn bí mật khỏi tai mắt thì đóng thớt lại rồi làm gì thì tùy .
Em là cứ thẳng tính , các bác thấy đúng thì vỗ tay :))

ngaydoclap

Xe container

*** chúng nó, xe 2B đi sai làn đầy thế kia mà chúng nó không nhắc nhở mà túm mỗi 4B, không lẽ luật GT không áp dụng cho 2B à
Thế xxx còn dừng cả xe chuyên dụng 4 bánh chình ình ở cái làn xe máy xe thô sơ và đứng hiên ngang với cạp nong cạp nia như thách thức thế kia có được coi là vi phạm không ? Hay xe của ngành thì muốn dừng đâu thì dừng hả các cụ ?

PVT

Xe máy
Thế xxx còn dừng cả xe chuyên dụng 4 bánh chình ình ở cái làn xe máy xe thô sơ và đứng hiên ngang với cạp nong cạp nia như thách thức thế kia có được coi là vi phạm không ? Hay xe của ngành thì muốn dừng đâu thì dừng hả các cụ ?
Xe của xxx thỉ được hiểu là "đang làm nhiệm vụ" bác ơi

ngaydoclap

Xe container
Xe của xxx thỉ được hiểu là "đang làm nhiệm vụ" bác ơi
Vầng em hiểu vấn đề này, có điều em chỉ muốn nhấn mạnh vào cái hình ảnh các anh ấy đứng hiên ngang cái kiểu kia thì mất hết cả hình ảnh của xxxx. F1 nhà em nó lại thần tượng xxxx (vì ở trường các cháu được học bài đèn xanh đèn đỏ) mới chết em chứ.

Hôm trước em bị một xe xxxx vượt phải tạt đầu dúi dụi rã từ Võ Thị Sáu sang Trần Khát Chân, lúc đó F1 ngồi sau lại hân hoan chỉ cho bố xe của các chú xxxx kìa bố kìa làm em tức nổ đom đóm, bất ngờ ngay lập tức đó một xxxx xồ ra và em bị tóm vì tội vượt đèn xanh (còn 4 giây) và rồi em ăn thua đủ với mấy chú xxx đứng ở cây xăng đối diện, tất nhiên là phải mời em đi cho nhanh và em không quên nhắc nhở các anh bắt thì bắt cho đúng và hiệu chỉnh lại cái đèn xanh đỏ ngã tư này vì đèn xanh từ Võ Thị Sau thì quá ngắn mà luồng cắt ngang thì lại lao ra sớm quá nên hay bị xung đột. Hôm đó xxxx đứng ngã tư giận em tím mặt, em chào em đi mà không thèm nhìn mẹt em nữa. Em cũng giận.

Birdie

Xe tải
Thơ: Cảm hứng từ việc làm của bác Lý!!!

Thương thay thân phận X quèn
Tí tởn bắt Lý, bon chen kiếm đồng
Nào đâu giữa trốn đường đông
Lý đi đúng luật, Lý không sợ gì
Máy ảnh với cả máy ghi
Lý thu lại tất, Lý đì chết luôn
Mắng như tát nước chẳng thương
Mắng cho câm họng, hết đường vòi ăn
Vội vàng ra vẻ ăn năn
“Thôi cậu thông cảm, mình răn nó rồi”
Nhưng Lý đâu phải dở hơi
Dừng xe lại chỉ để chơi chúng mày?
Lý là, Lý đã quá cay
Cái lũ chúng mày dục khoét tiền dân
Bao nhiêu việc mà dân cần
Chúng mày mặc kệ tịnh không bóng nào
Đường phố ken đặc như sao
Tắc lên tắc xuống đứa nào ngó đâu
Toàn rình, toàn núp đẩu đâu
Kiếm đồng đút túi ngõ hầu kiếm ăn
Lý ơi đừng có lăn tăn
Cho chúng nó chít, khỏi chăn đồng bào
Cả nhà ủng hộ Lý sao
Mà Lý lại nỡ để bao người chờ?
Ai ơi đừng có ngủ mơ
Hãy như anh Lý, đừng chờ đợi chi!!!

leetus

Xe máy
em có cái BB bị phạt sáng nay, có dùng được không cụ :(
Cụ liên lạc với cụ Lí đi ạ.
Em là em vẫn tin cụ Lí. Cụ Lí cứ từ từ, làm chắc chắn cho cái bọn hại dân này nó có một bài học.
Chúc cụ khỏe!