Các cụ đi kim ngưu cẩn thận đoạn cầu chợ 8/3

Yes sonata

Xe tải
Hiện tại phố kim ngưu đã cắm biển một chiều toàn tuyến mỗi bên, cầu chợ 8/3 cũng đổi chiều đi ngược lại lúc trước và đây là điểm rụng của các cụ đi 4 bánh. Mặc dù có biển cấm đi ngược chiều tại đầu cầu nhưng do 100% xe máy đi theo thói quen cũ và trở thành dòng phương tiện đi sai cả hai bên cầu, các cụ 4 bánh đến đó dù thấy biển nhưng vẫn đi theo dòng xe máy do không tin vào nhận định của chính mình. Thậm chí còn bị ăn chửi vì đi đúng, và rồi các cụ bị đón tại cầu mai động với cầu lạc trung. Một ngày không biết bao nhiêu cụ bị dính tại cầu này, hy vọng các cụ có hướng di chuyển tại cung đường này ngó được thớt em. Kính cáo!

toicungyeuxe

Xe tăng
Thói quen rất nguy hiểm. Có khi đường lạ lại ko sao nhưng quen là chết.
Em cũng tí toi cái đường tắt ngay cạnh nhà luôn. Mà đi mười mấy năm rồi chứ có ít đâu. Tại gần nhà chỉ đi xe máy là chính thành ra quen tay. Thói quen nhìn biển ngẩng lên thấy biển cấm ngay trước mặt :D

Yes sonata

Xe tải
Thói quen rất nguy hiểm. Có khi đường lạ lại ko sao nhưng quen là chết.
Em cũng tí toi cái đường tắt ngay cạnh nhà luôn. Mà đi mười mấy năm rồi chứ có ít đâu. Tại gần nhà chỉ đi xe máy là chính thành ra quen tay. Thói quen nhìn biển ngẩng lên thấy biển cấm ngay trước mặt :D
Vâng cụ! Giờ các chú chỉ cần cầm vợt là cả đàn luôn.