A E lưu ý mới có biển 1 chiều từ cây xăng Nam Trung Yên (sau Bộ TL Thủ đô) sang Đỗ Đức Dục.

duynguyen1979

Xì hơi lốp
Nhiều xe máy và ô tô trước quen đi từ lối Nam Trung Yên qua ngã tư Phạm Hùng để sang phố Đỗ Đức Dục. Giờ các anh áo vàng liên tục mật phục đầu phía ra Phạm Hùng để phạt. A e lưu ý tránh mất tiền oan.

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Trời ạ, cắm cả gần 2 tháng nay rồi hay sao đó, mà nhiều cụ mắt mũi để đâu hoặc cố tình cứ phi vào, sang giữa phố và cuối phố là a lê hấp. Em hôm định đi ĐL Thăng Long định rẽ vào nhìn thấy ngay cái biển to oành liền quành ngay sang hướng khác.
Đường Nguyễn Đình Chiểu kéo dài cũng vậy, cấm hướng từ Đại Cồ Việt vào nhưng nhiều xe vẫn phi vào, có hôm em đá đèn liên tục lái xe kia gần đến xe em còn hạ kính xuống tìm bố, ok em cho đi tiếp đoạn cổng trường mầm non có 3 bố đứng chờ sẵn luôn. =))

bigman95

Xe điện
Rẽ phải từ nguyễn chánh sang mạc thái tông theo đèn rồi nhé. sau 50 m là thành vượt đèn đỏ .

buihai

Xe buýt
Trời ạ, cắm cả gần 2 tháng nay rồi hay sao đó, mà nhiều cụ mắt mũi để đâu hoặc cố tình cứ phi vào, sang giữa phố và cuối phố là a lê hấp. Em hôm định đi ĐL Thăng Long định rẽ vào nhìn thấy ngay cái biển to oành liền quành ngay sang hướng khác.
Đường Nguyễn Đình Chiểu kéo dài cũng vậy, cấm hướng từ Đại Cồ Việt vào nhưng nhiều xe vẫn phi vào, có hôm em đá đèn liên tục lái xe kia gần đến xe em còn hạ kính xuống tìm bố, ok em cho đi tiếp đoạn cổng trường mầm non có 3 bố đứng chờ sẵn luôn. =))
Công nhận đoạn Đại Cồ Việt rẽ trái vào Nguyễn Đình Chiểu biển to đùng =)) Xe vẫn xếp hàng đèn xanh đỏ nườm nượp mình nghĩ đi đến giữa phố có bốt công an ngay

Vdung1972

Xe container
Website
www.nhtm.gov.vn
Công nhận đoạn Đại Cồ Việt rẽ trái vào Nguyễn Đình Chiểu biển to đùng =)) Xe vẫn xếp hàng đèn xanh đỏ nườm nượp mình nghĩ đi đến giữa phố có bốt công an ngay
Cổng trường mầm non phía dưới luôn ạ. Vào là khỏi quay đầu luôn.

vneseman

Xe lăn
Chỗ này đã cắm biển từ trước Tết Âm mà vài hôm trước em đi qua vẫn thấy xe máy hồn nhiên đi ngược chiều như chỗ không người (xe oto thì không thấy nữa rồi).

VCHDHN

Xe container
Cổng trường mầm non phía dưới luôn ạ. Vào là khỏi quay đầu luôn.
Em thi thoảng đi chiều NĐC - ĐCV nên k biết vụ này. Chỉ thấy lần nào đi cũng gặp xe CSGT đứng phía trg mầm non :))

Vdung1972

Xe container
Website
www.nhtm.gov.vn
Em thi thoảng đi chiều NĐC - ĐCV nên k biết vụ này. Chỉ thấy lần nào đi cũng gặp xe CSGT đứng phía trg mầm non :))
Đó là tổ công tác đặc biệt giúp cho những tâm hồn lang thang lạc lối cụ ạ. Chỗ này cũng đặc biệt nên lúc thì cấp quận, lúc thì cấp phường cử người giúp đỡ ạ

BMW X11

Xe tăng
Những người đôi khi đi qua đấy - một dạng đi theo thói quen, thì dễ dính bác ạ.
Ai suốt ngày đi qua => thì sẽ phát hiện ngay.
Ai rất ít sử dụng, như tôi => sẽ buộc phải cảnh giác và nhìn thấy.

duynguyen1979

Xì hơi lốp
Có 1 đoạn nhưng họ cắm biển để dình và kiếm tiền của a e chủ quan hoặc mới o tỉnh ra ko để ý thôi các Cụ ạ

Vdung1972

Xe container
Website
www.nhtm.gov.vn
Những người đôi khi đi qua đấy - một dạng đi theo thói quen, thì dễ dính bác ạ.
Ai suốt ngày đi qua => thì sẽ phát hiện ngay.
Ai rất ít sử dụng, như tôi => sẽ buộc phải cảnh giác và nhìn thấy.

Em có thói quen nhìn biển, tất nhiên cũng có lúc lơ đễnh nhưng em đi địa phương lạ suốt cũng ko bị đi vào đường cấm hay 1 chiều bao giờ.