[Funland] Zai tỉnh lẻ yêu gái HN, em phải làm sao bây giờ ?

Quocthai3001

Xe tải
Bố khỉ ông tướng nào đào lên một chủ đề bất tận. Chẳng bao gièo có hồi kết ntn

Phương Nga

Xe lăn
Gấu nhà em về tỉnh lẻ với em còn cắt cả khẩu HN về nữa cơ, CA Phường Kim Liên còn nói tầm 20 năm nay chưa gặp vụ nào cắt khẩu HN chuyển về tỉnh... mà em chả có cái vẹo giề, trên răng, dưới catut :)) :))
Khoe khoai khéo quá anh:D

suppernova112

Xe buýt
Gái Hà Nội được cái body to hơn gái tỉnh lẻ.

moonlife

[Tịch thu bằng lái]
Hóng cái report của chủ thớt sau 2 năm.

N.Thang

Xe hơi
Em mạn phép vào thẳng vấn đề luôn. Chuyện là giờ em đang yêu 1 em ở HN. Nhà em ý thì điều kiện kinh tế cũng bình thường thôi.
Còn em thì là zai tỉnh lẻ, giờ đang mưu sinh ở HN. Tình cờ quen và yêu em ý cũng mới đc 1 thời gian. Hôm rồi phụ huynh em ý biết chuyện nên nói nặng nói nhẹ với em ý đủ điều.
Phụ huynh em ý thì chưa biết mặt mũi em các cụ thế nào. Giờ em rất băn khoăn và lo lắng. Vì em cũng yêu vài em rồi, cũng toàn bị cấm cản vì em ở xa. Mà quê em cách cái đất HN cũng chỉ khoảng hơn 2 tiếng nếu đi bằng ô tô thôi chứ đâu có xa xôi hẻo lánh quá đâu.
Em nào thì ban đầu cũng nhất mực là kệ gia đình, càng cấm thì em càng yêu. Nhưng sau 1 thời gian ko chịu nổi áp lực thì các em ý cũng kiếm cớ rồi chuồn thẳng.
Em thì chưa phải là già, nhưng cũng ko còn trẻ. Và em cũng muốn gắn bó lâu dài với em ý.
Về phía em ý thì hôm nọ cũng thẳng toẹt với gia đình là cũng muốn lấy em.
Có cụ nào đã từng ở trong hoàn cảnh như em ko ạ ? Giờ em phải làm sao đê thuyết phục đc phụ huynh gấu em đây ? Em mong các cụ cho em lời khuyên.
Cụ chắc đồng hương vr e rồi :)))

V.O.V

Xe buýt
Thuyền theo lái gái theo chồng nếu nà yếu thì lại phải tuân thủ thôi

Lonmuongbi

Xe tăng
Gấu nhà em về tỉnh lẻ với em còn cắt cả khẩu HN về nữa cơ, CA Phường Kim Liên còn nói tầm 20 năm nay chưa gặp vụ nào cắt khẩu HN chuyển về tỉnh... mà em chả có cái vẹo giề, trên răng, dưới catut :)) :))
chắc cát -tút khủng :))

edc

Xe lăn
Em dự cu sa ra khủng :))

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Em mạn phép vào thẳng vấn đề luôn. Chuyện là giờ em đang yêu 1 em ở HN. Nhà em ý thì điều kiện kinh tế cũng bình thường thôi.
Còn em thì là zai tỉnh lẻ, giờ đang mưu sinh ở HN. Tình cờ quen và yêu em ý cũng mới đc 1 thời gian. Hôm rồi phụ huynh em ý biết chuyện nên nói nặng nói nhẹ với em ý đủ điều.
Phụ huynh em ý thì chưa biết mặt mũi em các cụ thế nào. Giờ em rất băn khoăn và lo lắng. Vì em cũng yêu vài em rồi, cũng toàn bị cấm cản vì em ở xa. Mà quê em cách cái đất HN cũng chỉ khoảng hơn 2 tiếng nếu đi bằng ô tô thôi chứ đâu có xa xôi hẻo lánh quá đâu.
Em nào thì ban đầu cũng nhất mực là kệ gia đình, càng cấm thì em càng yêu. Nhưng sau 1 thời gian ko chịu nổi áp lực thì các em ý cũng kiếm cớ rồi chuồn thẳng.
Em thì chưa phải là già, nhưng cũng ko còn trẻ. Và em cũng muốn gắn bó lâu dài với em ý.
Về phía em ý thì hôm nọ cũng thẳng toẹt với gia đình là cũng muốn lấy em.
Có cụ nào đã từng ở trong hoàn cảnh như em ko ạ ? Giờ em phải làm sao đê thuyết phục đc phụ huynh gấu em đây ? Em mong các cụ cho em lời khuyên.
Gây áp lực vs gia đình e í bằng cách tiêm cho xưng bụng lên.:)

Pvsc

Xe ba gác
2 năm rồi, có report chưa các cụ

Thoa Trịnh

Xe điện
Quê nhà em đầy gái HN về lấy ck, cắt khẩu HN chuyển về quê :P

Tên Lấy Rồi

Xe tải
Vâng cụ
E quê gốc nam định, tỉnh lẻ, nghèo rớt mùng tơi, nhưng đc cái e làm về mảng phần mềm, tự lực,..nên gái phố e k lạ....Ngày trc bố vợ mẹ vợ khi nghe con bạn giới thiệu qua đt về e. E nghe rõ qua đt là: "mai mời bằng đc thằng đó đi búp phê cho cô nhé" (nói thật lúc đó e ứ biết búp phê là gì)... rồi buổi nc đó e cũng thẳng thắn, nói đã ngủ bao nhiêu e (nghĩ lại m phục mình thật), e k có tiền nhưng e sẽ làm đc....ông bố vợ kết đến nỗi sau đó gọi đt cho e còn nhiều hơn vợ e :)

Nói vậy để cc biết, cũng đừng nghe cái mác phố hay quê, chả có mẹ gì đâu, nhiều đứa phố còn nát hơn quê...và ngc lại, mình tự tin lên k phố thì quê k quê thì phố, ngại gì cái mác đó nhể. Quan trọng là ng đó có hợp với m và m cần hay k thôi.
Khụ khụ, Cụ làm mảng phần mềm thế sao bây giờ lại đi sửa macbock cài win vại. Chơi cả cứng lẫn mềm à?

phonganngan

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 5 ngõ 1 phố Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Website
chaca.com.vn