[Funland] Yêu phụ nữ đã ly hôn

edc

Xe lăn
Nói đến phụ nữ mà không ảnh ọt gì thì đáng bem :D

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Biết là chém cho vui và nội dung của thớt cũng chưa chắc là thật nhưng chém thì ra chém còn tư véo thì ra tư véo chứ nửa nạc nửa mỡ thì người đọc sẽ thấy rất phản cảm (chả ai có quyền cấm nhưng mình nên tự cấm mình thôi).

Chịch chưa? sướng không? Rất bình thường vì ai cũng biết là chém cho vui :))

Còn tư véo thì không nên tào lao, cái quan trọng nhất là tc của 2 người ntn thì không thấy nhắc đến mà cứ nhắc đến SM hay trai tân để có kết luận. Đã có tc nhiều rồi thì máy bay cũng ngon chứ đừng nói là SM nhá.

Ni No Kuni 2

Xe điện
Dạo này single mom nhiều nhỉ, giới trẻ ngày càng ít kiên nhẫn hơn sao?
Có cả lý do dễ dãi đi đến hôn nhân quá và xã hội thoáng hơn.giờ single mom single dad xh bắt đầu chấp nhận cụ ạ.

Ni No Kuni 2

Xe điện
Chào các cụ, nay chủ nhật rảnh rỗi nên em trải lòng tý ạ. Chuyện là thời gian gần đây em có quen 1 cô gái. Nói chuyện cũng hợp gu nhau nên ngày nào cũng nhắn tin suốt. Theo đánh giá sơ bộ của em thì cũng là 1 phụ nữ hiền lành nhẹ nhàng, công việc ổn định. Ngoại hình thì xinh xắn, mấy cháu hot girl teen teen thậm chí còn thua xa. Hồi đầu em cũng chỉ coi là bạn bè bình thường thôi nên cũng thắc mắc là sao chưa yêu đương chồng con gì, về sau này quen và chắc cảm thấy tin tưởng rồi thì em ấy mới chia sẻ là đã có con và ly hôn rồi.
Em thì là zai tân chưa cưới lần nào, tuy ko nói ra nhưng em cũng biết thừa là em ý thích em rồi, nhưng vẫn mặc cảm vì sợ người đời bàn tán nói ra nói vào.
Theo các cụ giờ em nên làm như thế nào ạ? Nhiều khi em cũng nghĩ phụ nữ đã qua 1 lần đò rồi thì ít nhiều gì họ cũng sẽ biết trân trọng và giữ gìn hạnh phúc gia đình hơn là những người mới chập chững bước vào yêu. Ngoài ra thì họ cũng suy nghĩ sâu sắc và thực tế hơn là mấy em teen teen mơ mộng.
Em vote bỏ cụ trẻ nhé.

TYFN

Xe tăng
Giống như lần đầu mua xe, vì lí do nào đó tự nhiên thấy ưng một em xe cũ. Tìm hiểu, check chiếc các kiểu thì thấy dù xe cũ nhưng hợp với mình quá đy. Quyết định cưới luôn và thấy hài lòng, dù cũ người nhưng mới ta.
Không biết cụ chủ hỏi thật hay đùa, nhưng đây là oto fun nên em nghĩ vậy.
Cụ nào đã có kinh nghiệm mua xe cũ thì vào tư véo tiếp giúp cụ chủ có quyết định sáng suốt ^_^

Taihoatu

Xe lăn
Theo những gì em biết thì lý do ly hôn là thằng chồng em ấy thuộc loại đểu giả, lừa đảo, ko quan tâm đến vợ con. Tài sản em ấy có bao nhiêu thì nó lấy hết. Nói chung sống khổ trong 1 thời gian dài thấy ko chịu nổi nữa nên quyết định ly hôn. Đấy là em cũng mới nghe từ 1 tai thôi, nhưng em cảm nhận thấy đó là những lời nói thật lòng.
Trước ở cty cũ của em cũng có con bé ly hôn vì ngoại tình, bị nhà chồng phát hiện ra nên giờ còn ko đc nuôi con. Thi thoảng lại thấy gọi điện chửi bà mẹ chồng cũ như hát hay. Bản thân thì cặp hết thằng này tới thằng khác, nói dối như chảo chớp.
Nói cho vuông, nếu cụ xác định vào chung kết thì nên tìm hiểu kỹ, còn lý do thì đầy

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Giống như lần đầu mua xe, vì lí do nào đó tự nhiên thấy ưng một em xe cũ. Tìm hiểu, check chiếc các kiểu thì thấy dù xe cũ nhưng hợp với mình quá đy. Quyết định cưới luôn và thấy hài lòng, dù cũ người nhưng mới ta.
Không biết cụ chủ hỏi thật hay đùa, nhưng đây là oto fun nên em nghĩ vậy.
Cụ nào đã có kinh nghiệm mua xe cũ thì vào tư véo tiếp giúp cụ chủ có quyết định sáng suốt ^_^
Xe cũ tốt là do chủ cũ tốt :)) vậy đc chưa cụ :))

nangct

Xe tăng
Chào các cụ, nay chủ nhật rảnh rỗi nên em trải lòng tý ạ. Chuyện là thời gian gần đây em có quen 1 cô gái. Nói chuyện cũng hợp gu nhau nên ngày nào cũng nhắn tin suốt. Theo đánh giá sơ bộ của em thì cũng là 1 phụ nữ hiền lành nhẹ nhàng, công việc ổn định. Ngoại hình thì xinh xắn, mấy cháu hot girl teen teen thậm chí còn thua xa. Hồi đầu em cũng chỉ coi là bạn bè bình thường thôi nên cũng thắc mắc là sao chưa yêu đương chồng con gì, về sau này quen và chắc cảm thấy tin tưởng rồi thì em ấy mới chia sẻ là đã có con và ly hôn rồi.
Em thì là zai tân chưa cưới lần nào, tuy ko nói ra nhưng em cũng biết thừa là em ý thích em rồi, nhưng vẫn mặc cảm vì sợ người đời bàn tán nói ra nói vào.
Theo các cụ giờ em nên làm như thế nào ạ? Nhiều khi em cũng nghĩ phụ nữ đã qua 1 lần đò rồi thì ít nhiều gì họ cũng sẽ biết trân trọng và giữ gìn hạnh phúc gia đình hơn là những người mới chập chững bước vào yêu. Ngoài ra thì họ cũng suy nghĩ sâu sắc và thực tế hơn là mấy em teen teen mơ mộng.
a
về cơ bản là áp lực gia đình. nhưng ai cho mình hạnh phúc?

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

just for fun

Xe lăn
Phụ nữ ly hôn thì chỉ đáng quen để chịch thôi hả? K yêu đương nghiêm túc được thì lôi người ta lên giường làm gì? Sao cc lại có cái suy nghĩ như thế?
Ok. Cứ ly hôn là có lỗi. Ít nhất là lỗi chọn sai chồng. Thế họ chưa đủ tổn thương à mà cc lại muốn chà đạp tiếp?
Nếu một ngày người thân hay thậm chí con gái cc cũng mắc phải lỗi chọn sai chồng. Cc đọc những lại những suy nghĩ như này, có thấy đau lòng k?
Gớm nữa mợ chấp gì mấy cái đứa nó có dùng đầu để nghĩ đâu, não toàn trinh trùng nên mở mồm là chịch mí xoạc ấy mà :D

HươngAuth

Xe máy
Nói chung nên tìm hiểu kĩ đã rồi hãy tiến tới,đời lắm chứ ngờ lắm

MEC V6

Xe điện
Ngon quá còn gì gái 1 con trông mòn con mắt , nhà Hà nội ,kỹ thuật sex đỉnh cao cụ còn muốn gì nữa e là e chiến luôn xoặc đã mọi việc tính sau