[Funland] Yêu phụ nữ đã ly hôn

Chym Chích Bông

[Tịch thu bằng lái]
Khổ hay k người ngoài cuộc đâu đânh giá được đâu cụ? Đối với mỗi người, hạnh phúc là khác nhau. K áp cái hạnh phúc của mình cho người khác được.
Cái em thấy k thể chấp nhận được là cách suy nghĩ của nhiều cụ ở đây: gái nạ dòng thì chỉ quen để chịch. Các cụ ấy quen được bao nhiêu phụ nữ ly hôn, biết được bao nhiêu nguyên nhân. Thế nhưng trong suy nghĩ thì phụ nữ đã ly hôn đều chẳng đáng được trân trọng nữa. Cảm thấy xót xa chung cho bản thân và những người phụ nữ cùng hoàn cảnh.
Zai tân lấy sgm chả đc qué gì chỉ tổ đèo bòng cả mẹ lẫn con. Sau thằng ck cũ nó qua đón con rồi đi chơi cùng nhau. Lâu ngày tình cảm lên ngôi chén nhau tiếp bất cứ lúc nào
Còn đàn ông đã bỏ vợ lấy gái tân thì ok. Lúc đó có kinh tế chiều chuộng đc vợ, quan tâm chăm sóc n hơn. Đó là cái lợi mà gái tân lấy sgd

Đức Phạm 8x

Xe điện
Nhiều khi thô nó mà thật mợ ạ :)) Tất nhiên sẽ có rất nhiều cụ tư vấn thật lòng, nhưng sự thật thường đi kèm với mất lòng :D
Phụ nữ nên bớt kỳ vọng vào otofun nếu về vấn đề tình cảm, trên này chỉ vào giải trí hoặc kinh doanh, tìm hiểu kỹ thuật thì ổn!
Kỹ thuật gì vậy Cụ ? Em cũng muốn tìm hiểu :-/

enhat4ever

Xe tăng
Mợ yêu ai đó là quyền cá nhân của mợ, thật lòng hay không thật lòng đó là quyền của mợ. Còn em chỉ nói sự thật, sự thật nó thế, đàn ông sà vào phụ nữ ly hôn 99% là để chịch!
Cái này chuẩn 1000% ko phải chứng minh, vì thực tiễn đã chứng minh rồi. Vẫn có single mum lấy được zai tân tử tế, nhưng tỷ lệ quá ít. Còn lại hứng một rổ cu qua ngày đoạn tháng, hoặc bị lãnh cảm và tâm lý hận đàn ông nên méo có con nào. Nghĩ cũng tội nhiều single mum lên Tinder cho kín đáo nhưng bị mấy thằng ml nó quay lén rồi tung lên mạng các kiểu. Kể cũng khổ :-s Thôi chả nói nữa, giờ ngủ với nhau quá dễ, bỏ nhau cũng dễ, chỉ khổ tụi trẻ con

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Kỹ thuật gì vậy Cụ ? Em cũng muốn tìm hiểu :-/
Kỹ thuật chơi gian Tinder mà không bị quay lén nhé bác trên :))
Cái này chuẩn 1000% ko phải chứng minh, vì thực tiễn đã chứng minh rồi. Vẫn có single mum lấy được zai tân tử tế, nhưng tỷ lệ quá ít. Còn lại hứng một rổ cu qua ngày đoạn tháng, hoặc bị lãnh cảm và tâm lý hận đàn ông nên méo có con nào. Nghĩ cũng tội nhiều single mum lên Tinder cho kín đáo nhưng bị mấy thằng ml nó quay lén rồi tung lên mạng các kiểu. Kể cũng khổ :-s Thôi chả nói nữa, giờ ngủ với nhau quá dễ, bỏ nhau cũng dễ, chỉ khổ tụi trẻ con

November123

Xe tải
Em hiểu tâm tư của mợ!
Nhưng em cũng xin góp đôi điều, đàn ông họ có làm tổn thương chà đạp mình là do bản thân mình cho phép và lựa chọn, chứ sẽ chả có ai có quyền làm việc đó nếu mình k cho phép. đàn bà khi đã yêu r thường ko tỉnh táo. Nên khi yêu cần 1 chút lí trí, tinh tế khéo léo để dẫn dắt mối quan hệ đi đến cái thứ mà đàn bà mong muốn!
Cụ nói đúng ạ, phụ nữ khi yêu thường hay mù quáng, tùy từng người mà họ có đủ tỉnh táo để nhận ra vấn đề đó hay không mà thôi.

Lúc còn làm ở công ty cũ, có người đồng nghiệp kể rằng bạn em ấy yêu phải người đàn ông đã có gia đình, phải sau này mới biết, nhưng sau đó em ấy vẫn chấp nhận và xin một đứa con, sau đó để bà ngoại nuôi. Chuyện sau đó thế nào tôi không hỏi, nhưng đủ thấy sự mù quáng trong tình yêu. Nhưng còn đáng ngạc nhiên hơn là em đồng nghiệp đồng ý với quyết định của bạn mình mặc dù em ấy đã có gia đình. Tôi thấy hình như mình già quá rồi và không theo kịp giới trẻ. Cái tư tưởng và giá trị đạo đức nó quá tân tiến làm tôi không thể theo kịp, có lẽ quan điểm cá nhân của bản thân lạc hậu mất rồi.

chaybo

Xe điện
Chủ thớt đang suy diễn theo chiều hướng có lợi cho bị hại :)

tqt77

Xe điện
Mọi ng nhiệt tình tư vấn ghê, theo đúng quy trình OF là phải có ảnh mới tư vấn đc

Em Bé Mông To

Xe máy
a
Cụ nói đúng ạ, phụ nữ khi yêu thường hay mù quáng, tùy từng người mà họ có đủ tỉnh táo để nhận ra vấn đề đó hay không mà thôi.

Lúc còn làm ở công ty cũ, có người đồng nghiệp kể rằng bạn em ấy yêu phải người đàn ông đã có gia đình, phải sau này mới biết, nhưng sau đó em ấy vẫn chấp nhận và xin một đứa con, sau đó để bà ngoại nuôi. Chuyện sau đó thế nào tôi không hỏi, nhưng đủ thấy sự mù quáng trong tình yêu. Nhưng còn đáng ngạc nhiên hơn là em đồng nghiệp đồng ý với quyết định của bạn mình mặc dù em ấy đã có gia đình. Tôi thấy hình như mình già quá rồi và không theo kịp giới trẻ. Cái tư tưởng và giá trị đạo đức nó quá tân tiến làm tôi không thể theo kịp, có lẽ quan điểm cá nhân của bản thân lạc hậu mất rồi.
Em cùng tư tưởng vs cụ nhưng em còn trẻ lắm. Cụ có lạc hậu thì em cũng xin lạc hậu như cụ :D

.Lighthouse.

Xe đạp
Sợ cụ chén dc rồi lại ko thích nữa thôi

Akoya

[Tịch thu bằng lái]
Chính zai tân, ngây thơ mới mệt nhá, em thật! Nhỡ nhàng ra đấy cháu nó yêu đương ngơ ngác, chả chịch là chính được như các cụ, không nên không phải lại cho một xiên thì lẫn lộn lòng mề. Không xiên mà các cháu cạn nghĩ ôm lan can cầu cũng nhục không kém. Trẻ tuổi, còn nguyên - như cụ chủ - được cái khoẻ, bền, nhiệt tình nhưng nguy hiểm. Cụ chủ cân nhắc xem có sáng suốt được như các cụ ở đây hẵng xác định ạ. Từ lúc xác định đến khi thành chuyện thật còn dài lắm.

tungna414

Xe tăng
Chào các cụ, nay chủ nhật rảnh rỗi nên em trải lòng tý ạ. Chuyện là thời gian gần đây em có quen 1 cô gái. Nói chuyện cũng hợp gu nhau nên ngày nào cũng nhắn tin suốt. Theo đánh giá sơ bộ của em thì cũng là 1 phụ nữ hiền lành nhẹ nhàng, công việc ổn định. Ngoại hình thì xinh xắn, mấy cháu hot girl teen teen thậm chí còn thua xa. Hồi đầu em cũng chỉ coi là bạn bè bình thường thôi nên cũng thắc mắc là sao chưa yêu đương chồng con gì, về sau này quen và chắc cảm thấy tin tưởng rồi thì em ấy mới chia sẻ là đã có con và ly hôn rồi.
Em thì là zai tân chưa cưới lần nào, tuy ko nói ra nhưng em cũng biết thừa là em ý thích em rồi, nhưng vẫn mặc cảm vì sợ người đời bàn tán nói ra nói vào.
Theo các cụ giờ em nên làm như thế nào ạ? Nhiều khi em cũng nghĩ phụ nữ đã qua 1 lần đò rồi thì ít nhiều gì họ cũng sẽ biết trân trọng và giữ gìn hạnh phúc gia đình hơn là những người mới chập chững bước vào yêu. Ngoài ra thì họ cũng suy nghĩ sâu sắc và thực tế hơn là mấy em teen teen mơ mộng.
Nên tìm hiểu tính cách, nếu chỉ biết yêu không thì nên dừng lại.

Phải biết thương người ta thì cụ hẵng nên quyết định kết hôn.
Mà đã chân thành và quyết tâm rồi thì tự khắc cô gái single mom của cụ sẽ tự tin bên cụ thôi.
Cụ kệ con mợ nó thiên hạ!

Phụ nữ họ tinh lắm!

pinkday

Xe buýt
Nhiều khi thô nó mà thật mợ ạ :)) Tất nhiên sẽ có rất nhiều cụ tư vấn thật lòng, nhưng sự thật thường đi kèm với mất lòng :D
Phụ nữ nên bớt kỳ vọng vào otofun nếu về vấn đề tình cảm, trên này chỉ vào giải trí hoặc kinh doanh, tìm hiểu kỹ thuật thì ổn!
Cái khổ là lên đây phải khác thế mới có người chơi cùng. Còn ngoài đời thật thì Em ko dám nói nhé. Chứ mà cứ như ở ngoài ăn nói bạt mạng chắc đắp chiếu chơi một mình.

fallingwater

Xe tăng
Ông cha ta có câu:
Nạ dòng vớ được trai tơ​
Đêm nằm hí hửng như vơ được vàng​
Trai tơ vớ phải nạ dòng​
Như nước mắm thối chấm lòng lợn thiu.​

Em không biết đúng sai ntn. Mời các cụ bình loạn.

Thuem

Xe buýt
Mới xách cần đi câu đã sợ lát về nhiều cá quá ăn không hết :D