[Funland] Yêu phụ nữ đã ly hôn

Pvsc

Xe ba gác
Chưa thấy chủ thớt cập nhật tin tức mới nhỉ

thợ xây

Xe buýt
Cụ thử gọi điện hỏi kinh nghiệm chỗ anh Quách ng Ngoan xem tn ? Nếu còn chưa thấu đáo thử alo cho a Bằng Việt .

Bố khỉ 123

Xe điện
Gặp trực tiếp thằng chồng cũ của cô ấy là cụ có thể quyết định được ngay, khỏi phải hỏi

MonoMe

Xe hơi
nhạt như chưa có gì, chưa ăn gì thì chả có gì liên quan để tính.

Láu

Xe điện
E biết 1 cô gái, chắc cũng đẹp gần bằng mợ kia của cụ chủ thớt, lấy chồng lần thứ 3 rồi, đều là giai tân cả, hiện giờ thì rất hạnh phúc.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
E biết 1 cô gái, chắc cũng đẹp gần bằng mợ kia của cụ chủ thớt, lấy chồng lần thứ 3 rồi, đều là giai tân cả, hiện giờ thì rất hạnh phúc.
Nhiều khi nghĩ ló chán, thôi bớt mộng mơ đi, thôi bớt ảo đi, thôi hãy cố gắng thêm 1 chữ nhẫn, một đức hi sinh, mở lòng mình ra với 1 chút vị tha, bạn sẽ thấy cuộc đời thật đẹp.
Cuộc đời thật đẹp khi ta giành thứ tốt nhất cho gia đình ta đang có.
Hãy mua quyển The God Father và cố gắng hiểu tải sao VITO trước khi chết nhìn những ánh nắng sớm mai trên những chiếc lá cành hoa mà thốt lên rằng: LIFE IS SO BEAUTIFUL

TraiKhongSo

Xe tăng
Cháo ko phải kỳ thị dưng nói theo quan điểm cụ chủ thì cụ cưới ngay ẻm nào đã qua 3, 4 lần đò rồi ấy cho nó biết trân trọng
gút lắc...

chẳng có tên

Xe tăng
Dạo này single mom nhiều nhỉ, giới trẻ ngày càng ít kiên nhẫn hơn sao?
1 số ít do hoàn cảnh duyên phận cụ ạ. Còn đại đa số là như cụ nói ít kiên nhẫn , cái tôi của mình quá cao. Lại muốn theo xu hướng bình đẳng giới nghĩa là đàn ông xoạc đc nhiều bướm thì ta cũng phải xài đc nhiêù trym nên dẫn đến ngày càng nhiều măm singờ cho các cụ bàn tán

Xe_loi

Xe tăng
Cứ gái nạ dòng sinh măm là đông như quân nguyên. Ai cũng muốn làm chiên gia !

Hoàng A Mã

Xe điện
Sống thử với nhau vài năm xem thế nào đã.

cusao

Xe lăn
Em không còn là trai tân nữa nên em khuyên bác chủ thế này
- Nếu bác còn lựa chọn thì cứ gái tân mà nện cho nó bình dị
- Nếu say quá mà không có lựa chọn nào thì cũng chả sao, quan trọng là 2 người có yêu quí nhau không ?
Khó khăn thì lựa chọn nào cũng còn đầy ra đấy. Rồi cũng phải vượt qua hết kể cả tả tơi không còn mảnh giáp

nghecon050509

Xe buýt
Lại chủ đề muôn thủa các cụ nhỉ. Đàn ông tình cảm của mình như thế nào thì phải tự mình cảm nhận, cùng lắm gọi thằng bạn thân ra cà phê hay quán nhậu mà tâm sự, cụ thớt vào cõi OF này hỏi về chuyện tình cảm, mong được những lời khuyên thì đến chịu. Cụ có vào cái quán OF này hỏi về mua xe ô tô gì thì cũng chưa chắc cụ đã mua được xe đâu vì OF có đến hàng nghìn thành viên đủ các thành phần, mỗi người một ý thích sở thích, và cá tính khác nhau, rồi đến các Saler các hãng mỗi cụ ấy tư vấn một kiểu.
Nhiều lúc cá nhân cháu cứ cảm giác những thớt như này nó như kiểu tăng độ vew thôi, giống mấy cái chuyện trên mục tâm sự của các báo ý, cứ có cảm giác các báo viết bài cho đủ câu chuyện na ná nhau, cải biên đi một ít để lấy tương tác. Cháu còn nhớ hồi xưa nghe cái mục Cửa sổ tình yêu 8262625 của a Đinh Đoàn, nó giống nghe chuyện tiếu lâm hơn là giải đáp, tư vấn.
Chốt lại với cụ thớt một câu thật lòng: Phàm là chuyện tình cảm cá nhân, chuyện riêng gia đình đừng có mang lên các diễn đàn hỏi, nó chỉ làm trò tiêu khiển cho một số thành viên thôi, đôi khi là chủ đề đàm tiếu.

thientudolong

Xe container
Chào các cụ, nay chủ nhật rảnh rỗi nên em trải lòng tý ạ. Chuyện là thời gian gần đây em có quen 1 cô gái. Nói chuyện cũng hợp gu nhau nên ngày nào cũng nhắn tin suốt. Theo đánh giá sơ bộ của em thì cũng là 1 phụ nữ hiền lành nhẹ nhàng, công việc ổn định. Ngoại hình thì xinh xắn, mấy cháu hot girl teen teen thậm chí còn thua xa. Hồi đầu em cũng chỉ coi là bạn bè bình thường thôi nên cũng thắc mắc là sao chưa yêu đương chồng con gì, về sau này quen và chắc cảm thấy tin tưởng rồi thì em ấy mới chia sẻ là đã có con và ly hôn rồi.
Em thì là zai tân chưa cưới lần nào, tuy ko nói ra nhưng em cũng biết thừa là em ý thích em rồi, nhưng vẫn mặc cảm vì sợ người đời bàn tán nói ra nói vào.
Theo các cụ giờ em nên làm như thế nào ạ? Nhiều khi em cũng nghĩ phụ nữ đã qua 1 lần đò rồi thì ít nhiều gì họ cũng sẽ biết trân trọng và giữ gìn hạnh phúc gia đình hơn là những người mới chập chững bước vào yêu. Ngoài ra thì họ cũng suy nghĩ sâu sắc và thực tế hơn là mấy em teen teen mơ mộng.
nghe tâm sự của cụ đoán cụ chắc đang còn trẻ, vẫn còn suy nghĩ chỉ cần tình y thì có thể vượt qua đc mọi thứ, nội cái việc lấy gái đã có con về nhà a e họ hàng bố mẹ cụ đã đánh giá, nhìn cụ với con mắt khác rồi, chưa nói xã hội :D, chưa kể còn muôn vàn thứ như con chung, con riêng, quá khứ, mối qh của ng đó, yêu thì khi nào chả đẹp, nhưng hôn nhân nó khác hoàn toàn, đừng vì chút say nắng mà phạm sai lầm cụ nhé :D