Yêu lắm em Fortuner 2016 - giá gần 2 tỷ

cadillacsixteen

Xe tăng
Cụ ơi ko phải thức khuya dậy sớm là phải lao động = chân tay bốc vác đâu cụ ạ. Em làm trong công ty nhà nc. Gấu em kinh doanh mỹ phẩm bên ngoài. Vk chồng em so với mặt bằng xóm thì tự nhận thấy là vất vả .Những tháng kí dc hợp đồng em làm công ty từ 7h sáng đến 5h chiều về nhà làm đến 1--2h sáng mới ngủ. " em làm kĩ thuật điện tử". Nhưng năm nhận dc nhiều thiết bị sửa chữa làm có khi kéo dài đến 6--7 tháng thứ 7 chủ nhật dc nghỉ em cày cả ngày. Gấu em thì sáng 7h cũng ra khỏi nhà chiều 4h30 đón con xong cơm nước đến 7h30 lại ra cửa hàng, tết làm đến 7--8h tối 30 tết luôn năm nào cũng vậy. Mùng 2 đã khai trương rồi . Năm vừa rồi bọn em xây lại nhà lên nhà mới từ tháng 10 2014 âm lịch. Nên hè ấy ko đưa gấu đi du lịch dc. 2/9 đưa gấu và con đi ăn cơm bên ngoài . Hứa là thôi cố năm nay đổi xe 7 chỗ hè sang năm mời ông bà nội ngoại cùng 2 vk ck đi xuyên việt. Em chưa bao h bảo là em giàu cũng như nhận là em nghèo. Cụ lại cả vú lấp miệng em rồi. Xe hàn ko cần đến 4--5 năm lỗ 200 triệu đâu cụ ạ. Em đảm bảo đấy. Em nói tăng giá linh tinh là đang theo cách nói của cụ. Còn cái hộp số em cũng nói theo kiểu nghĩ của cụ luôn. Chứ cụ nghĩ tối quá Cả 1 cái xe all New nó ra mà nâng cấp mỗi hộp số à. THị trường xe ở đây em đang nói về thị trường xe SUV 7 chỗ tại việt nam. Cụ thể là xe Fortuner 7 chỗ có các đối thủ cạnh tranh là Everets và Fajero "2 xe đó như thế nào thì cụ google hộ em". Cụ lại cố tình nói sai rồi. Ngay từ đầu pic em nói là xe có tăng giá nhưng chỉ 5--70tr hoặc dưới 100tr . Xe mới nó tăng giá đấy là điều tất nhiên. Bát phở cụ ăn năm ngoái so với năm nay nó con tăng giá nói gì vòng đời cái xe mấy năm. Nhưng tăng 5--15% trong khung đó thôi. Đó là với xe Toy. Em bảo cụ xem giá camry bản 2.0E 2013 hộp số 4 cấp giá là 998 triệu Bản mới ALL new 2.0 bây giờ hộp số 6 cấp có đề nổ tự động . Ghế lái ghế phụ chỉnh điện năng cấp nhiều thứ ngoại thất nội thất giá của nó cụ biết bao nhiêu không là 1 tỉ 78 triệu XE này ko dc giảm giá phải đặt mới có. Giá xe tăng 80 triệu. Còn cách tính fortuner gần 2 tỉ của cụ ai vào xem cũng cười. Cụ giật cái tít như vậy quá bằng mấy ông lá cải.

Bẩm Cụ,

Việc gia đình cụ theo em ko nên khai rõ thế cụ ạ - Em có phải Cảnh sát khu vực đâu:D:D. giàu nghèo thì tự Cụ biết=))=))=)), Cụ đọc rõ thớt em đưa ra giùm nhé - Em đã bảo là em tính sai rồi mà- cụ cứ theo dòng thời gian là thấy em nói lại rồi. Còn việc giật tít hay ko chả liên quan gì ông lá cải - Vì có là lá cải thì họ vẫn kiếm tiền trên cái tít đấy, chứ em có được đồng nào trên cái tít này đâu - Cụ cần thông minh thêm chút nữa:D:D:D

Cụ bảo e là tăng giá linh tinh theo cách của em - em làm sao mà có quyền tăng giá linh tinh được, em có phải là cái ông VAMA đâu trời:-ss, ý em là với các thay đổi bảo gồm option, rồi thêm hộp số thì ko nghĩ là ko thể ko tăng giá cụ ạ. cụ đọc kỹ thớt hộ em rồi hãy nói nhé, hộp số là em đã dùng từ là 1 phần cụ nhé - Cụ bớt chút thời gian đọc lại những bài em đã viết, và có 1 bài em đã tính lại (tuy nhiên em cũng chỉ tính theo cái tầm hiểu biết hạn hẹp của em thôi:D) thì đâu đó cũng tăng 21% - cũng như 1 số cụ nói giao động giá ở thái tăng trong khoảng 20-40% là kịch khung

Lên đây là chia sẻ, chứ nghe giọng văn của Cụ có vẻ muốn dập em chết quá^:)^^:)^^:)^^:)^. quan điểm cá nhân em là em MUỐN MUA XE - VÀ GIÁ NÓ KO CAO QUA NÊN EM MỚI LẬP THỚT NÀY, Thớt của em chốt là: tìm hiểu xem tăng hay ko tăng - chủ điểm của em là xe sẽ tăng OK? nhưng giá như em tính là sai và đã tính lại OK?

Nói đi nói lại mệt lắm Cụ - Em chỉ mong như cụ nói OK. 70 -100 tr cụ nhé. Thống con mẹ nhất cho đỡ mất công. :D:D:D:D:D:D

cadillacsixteen

Xe tăng
CỤ PHẢI LẤY GIÁ GỐC CỦA EM NÓ TÍNH RA GIÁ BÊN MÌNH CHỨ, giá ở thái như thế là có thuế với phí rồi mà

EM mà lấy được giá gốc của nó thì em làm gì còn ngồi đây hầu chuyện với các Cụ. giờ này em đang họp lãnh đạo Toy Nhật Bản =))=))=))=))=))

giabaomk

Xe tải
em lai Vodka cụ. Mong là có duyên gặp cụ em mời cụ đi ăn ghẹ ạ.

zero4803

Xe buýt
còn này vẫn thua everest mới thì năm 2016 rồi mà phanh sau vẫn chơi loại tang trống,trong khi everest lại là mẫu xe toàn cầu nên option + tiêu chuẩn phải hơn còn For mới thôi

hơn 1 tỉ là bản 2.7 AT TRD cụ nhé. Bản mầu thường giờ ko đến 950tr nữa ấy. Em theo dõi kĩ lắm thông tin cụ cập nhật sao bằng em dc.
oắt dờ heo =))))
Đề nghị cụ tìm hiểu kĩ lại trước khi nói em nhá !
Với lại từ tháng 4 là đời 2015 rồi ! cụ phải cập nhật lại thông tin rất nhiều đấy :))
Còn việc cụ bảo cụ theo dõi thông tin kĩ thì e xin phép đc cười vào cái " theo dõi " của cụ. Cụ vẫn vừa đ.ái vừa dòm ngó nghiêng Fortuner thôi. còn cháu đã xúc em Fortuner 2015 của cụ Tuyền Toy Thanh Xuân từ 15/4 khi mà mẫu mới vừa ra mắt nhé !

Chỉnh sửa cuối:
Vãi cả giá....
Bản thân khởi điểm là xe thấp cấp thay thế xe tải sx tại Indo, thế mà bgiờ e ý lên cao cấp nhanh thế nhỉ

inochi

Xe điện
Công nhận là em For tun này giờ đẹp quá cơ

boy_spott

Xe điện
Ft được cơ quan các tỉnh mua nhiều nhất

Navara XE4x4

Xe tải
2 tỷ em thật có mà bán cho ch.ó :D. Prado có 2.065 tỷ kia kìa.

1.88 tỷ có con Pajero GLS quá tuyệt vời.
Chuẩn luôn cụ nhỉ? Giá mà gần 2 tỷ thì quá ảo. Em dự tầm 1.2 tỷ và bị cắt hết ốp sừn :D

cusao

Xe lăn
Thế em đố các bác chọn được xe nào chuẩn cán bộ huyện đi họp với giá đấy

cusao

Xe lăn
Khi lội nước cán bộ xắn quần đến bẹn chứ ai lại phi E class qua chỗ lội?

ducletrung

Xe container
Cán bộ huyện không bác nào dung E cả. Bác nào sang thì đc atis, cam còn hiếm chứ đừng nói là E. E mặc định là dòng xe sang và cao cấp rồi bác bác nhé.
Đang đặt giả thiết nếu cán bộ huyện được cung cấp 2 tỷ để mua xe. Cứ chạy thoải mái thôi hỏng có nhà nước lo, xăng nhà nước nuôi, chết nhà nước chôn :))

Chỉnh sửa cuối:

Phồng Mực

Xe tăng
Ủa ai chi 2 tỷ ra mua vua lật thế?

tiamonet

Xe máy
Co 2 ty e cung chang mua dong nay!uong xang nhu nc