Yêu ghét gì Forte xin các cụ cứ ném hết vào đây cho nó gọn

FOREXVN

Xe tải
Em nói thật với các bác KFC. Chưa thấy hội nào lạc quan tếu như hội KFC. Đành rằng các bác yêu xe của các bác, nhưng lúc nào cũng thấy tung hô thái quá. Chúng ta cũng nên tỉnh táo mà nhận ra rằng, xe mình là xe cỏ, giống như xe em vậy! Kính
Bên mình mà giá xe rẻ như bên nước ngoài thì hết cỏ ngay ấy mà cụ.

yentrangphich

Xe máy
KF dạo này hot nhỉ, chờ 1 năm xem còn hot thế này khối người bỏ Mer với bim tim mua KF các bác nhể:21::21:

smalldonkey

Xe tăng
Em thấy có mấy chi tiết em không thích ở vợ hai nhà em :
- Đèn lùi tối ( cái này rất khó chịu mỗi khi buổi tối lùi xe. Mà em chẳng biết thay có cải thiện được không. Em chưa thấy bác nào thử cả nên chưa dám quyết.
- Chưa biết lắp cái DVD vào chỗ nào. Bác nào đã lắp cũng ya hú lên để anh em biết nhé!:69:

Hotwheel18

Xe đạp
Cụ nói phải lắm, ở đây chả ai chê xe NHật , chỉ ghét là nó bán đắt quá, option cắt gọt và thái độ phục vụ thì như kứt :)).
Đồng ý với bác, nhưng mà hàng liên doanh thì em chả chơi:
- mua phải mất thêm tiền cho sâu: TỨC
- option rất thấp, cấu mất đa số đồ chơi, GHÉT
- đa số là linh kiện từ malai, indo XẤU
lại còn bắt nhau chờ vài tháng, mất tiền còn phải chờ

chỉ được cái thanh khoản tốt khi muốn thay xe, ít mất giá

Quan điểm của em, với xe gia đình, đi KF là cực kỳ phù hợp TỐT
(b)

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
theo sở thích từng người thôi,thanh niên thích một kiểu,trung niên một kiểu,già một kiểu xe nào cũng vậy đi vài năm là hết mốt ấy mà cũng như con dream thái ngày xưa giữ khư khư mua vài năm bán vẫn ăn ra nhưng jo toàn cho biếu mang về quê bán cũng chỉ được 2 canh giờ với yến vi mà thôi,máy móc thì cũng như người có cái động vào thì trơn chu tườn tượt nhưng cũng có cái phải nhổ bãi nước bọt vào mới ngon!xin các pác đừng tranh luận nữa.

sadam262

Xe buýt
theo sở thích từng người thôi,thanh niên thích một kiểu,trung niên một kiểu,già một kiểu xe nào cũng vậy đi vài năm là hết mốt ấy mà cũng như con dream thái ngày xưa giữ khư khư mua vài năm bán vẫn ăn ra nhưng jo toàn cho biếu mang về quê bán cũng chỉ được 2 canh giờ với yến vi mà thôi,máy móc thì cũng như người có cái động vào thì trơn chu tườn tượt nhưng cũng có cái phải nhổ bãi nước bọt vào mới ngon!xin các pác đừng tranh luận nữa.
Trí lý..trí lý quá anh Phễu ơi:21::21::21::21::21::21:

Minh Ngoc

Xe tăng
KF dạo này hot nhỉ, chờ 1 năm xem còn hot thế này khối người bỏ Mer với bim tim mua KF các bác nhể:21::21:
Cái gì mới mà chẳng hot hả cụ. Năm sau chắc cũng không còn hot như bi giờ đâu. Nên nếu cụ đang đi B với mẹc thì đừng đổi chứ còn đi Altis thì đổi ngay đi chứ không năm sau lại phải các đới.:21:

kiple

Xe tăng
Em nói thật với các bác KFC. Chưa thấy hội nào lạc quan tếu như hội KFC. Đành rằng các bác yêu xe của các bác, nhưng lúc nào cũng thấy tung hô thái quá. Chúng ta cũng nên tỉnh táo mà nhận ra rằng, xe mình là xe cỏ, giống như xe em vậy! Kính
Cụ này chắc chưa yêu ai thực sự bao giờ-muốn biết người con gái kia là ai hãy xem tình yêu mà chàng trai dành cho bạn gái của mình. Hơn nữa nàng đã đẹp lại còn văn minh thi sao mà chẳng có nhiều fan. Với chỉ một từ tếu cụ này đã tự làm lùn mình! Kia Forte! sao lại hot? để tìm câu trả lời hãy thử nhìn gương mặt đáng tin cậy của những chủ nhân đầu tiên của em nó ở Mỹ Đình! Ngươi lịch lãm sẽ không vội vàng phán như cụ đâu!

mec c200a

Xe buýt
chuc mung bac

tungbeo79

Xe hơi
tranh luan vui nho`, em yeu vo em, còn vợ hàng xóm thì kệ cha thằng hàng xóm:21::21::21:

dunlopillo

Xe buýt
Đã bác nào nghiên cứu vụ báo động của Forte chưa ạ! Em thấy làm gì có

kenu97

Xe container
Em thấy có mấy chi tiết em không thích ở vợ hai nhà em :
- Đèn lùi tối ( cái này rất khó chịu mỗi khi buổi tối lùi xe. Mà em chẳng biết thay có cải thiện được không. Em chưa thấy bác nào thử cả nên chưa dám quyết.
- Chưa biết lắp cái DVD vào chỗ nào. Bác nào đã lắp cũng ya hú lên để anh em biết nhé!:69:
e thì ko quan trọng lắm chuyện đèn lùi, trc e chạy ford everest đèn lùi cũng chả sáng hơn là bao. đi mãi nó quen xe, với lại có cảm biến lùi thì cũng gần như là đủ rồi mà, cụ cứ cẩn thận, củ từ mà lùi kết hợp với cảm biến là ok hết

DRM

Xe hơi
Vừa test thử em FT SLi Pre hôm qua , cảm nhận thấy thích hơn altits & Civic, ngồi cũng rộng rãi thoải mái hơn nhiều chỉ có điều lúc đóng cửa nghe tiếng nó vẫn phành phành chứ không chắc nịch như con click w . Em có cảm giác Kia cách âm vẫn chưa thực sự tốt như Hyundai , không biết các cụ có cảm nhận giống em ko .

dunlopillo

Xe buýt
Vừa test thử em FT SLi Pre hôm qua , cảm nhận thấy thích hơn altits & Civic, ngồi cũng rộng rãi thoải mái hơn nhiều chỉ có điều lúc đóng cửa nghe tiếng nó vẫn phành phành chứ không chắc nịch như con click w . Em có cảm giác Kia cách âm vẫn chưa thực sự tốt như Hyundai , không biết các cụ có cảm nhận giống em ko .
Trả lời: Cụ cảm nhận không đúng :21:. Đóng cửa "phập phập".

uoat

Xe buýt
Website
www.minhquan.vn
em vừa ra sâu chạy thử xong xác thực là rộng hơn civĩc,thoáng hơn,độ ồn kiểu khác 1 chút,cửa ko phập mà phạch,cứng cáp,nói chung cảm nhận ko thực sự khác biệt lắm

dunlopillo

Xe buýt
em vừa ra sâu chạy thử xong xác thực là rộng hơn civĩc,thoáng hơn,độ ồn kiểu khác 1 chút,cửa ko phập mà phạch,cứng cáp,nói chung cảm nhận ko thực sự khác biệt lắm
"Phập" mới "phạch" là tùy tai từng người. Khi nào là "phành phành" thì mới sợ. Xe taxi các cụ cứ thử đóng cửa mà không "phành" thì hơi lạ :21: