Yêu ghét gì Forte xin các cụ cứ ném hết vào đây cho nó gọn

Đan Lê

Xe máy

dunlopillo

Xe buýt
Em thấy KF có điểm làm em ko ưng lắm. Đó là đèn cos ko đc xa, lắm lúc đi đoạn đường tối em phải bật pha lên, mà bật pha đi trong thành phố em lại ko thích lắm, vì dễ gây ảnh hưởng đến ng` đi đối diện.
Em đang định lắp 2 bóng xenon Philips. Các cụ cho hỏi nếu em lắp bóng xenon trắng, thì dùng 1 tgian, chóa đèn có bị cháy ko vậy?
Ơ kìa. Đèn Cos thì để chiếu gần mà bác! Xenon thì không nên lắp chừng nào chưa có projector.

doremonmattich

Xe tăng
Em cảm thấy trong hội KFC OF có nhiều cụ là người của Hoàng Gia.
Em làm ở Hoàng Vào cụ ạ bạn của Hoàng Gia.
Cụ coi thường ng ta quá đấy, bán ô tô chứ bán hàng đa cấp chó đâu mà phải chân gỗ :)):)):)):))
:21::21::21:

Em chả ưa gì người Hàn Quốc nhưng vẫn tâm niệm gái nó đẹp, xe nó tốt. :6::6::6:, nhiễu xạ tự nhiên thơm thoai.

dunlopillo

Xe buýt
1. cụ vui tính quá ,. thằng có tiền ở HQ nó đi xe abc porche hay merc gì thì ok tùy nó ...

2. Thế thằng phình phường ở Hàn quốc với ở Mẽo nó đi xe gì hả cụ???

3. Cụ thấy cụ ngang thằng phình phường của nó hay cụ ngang thằng có tiền của nó.

Còn chuyện mời thuóc lá thì là nét văn hóa của từng dân tộc thôi, có những nơi cụ thèm thối mồm ra cũng chả có ai mời thuốc cụ thì sao nèo??
(b)
Bác này hài vãi :21:. Nhưng đúng là phải thực tế chứ không lại "dép lốp bay vào vũ trụ" :21:. Mà xe hạng trung như Camry cũng không có cửa ở Hàn Quốc như bác gì nói đâu. Chỉ có xe hạng sang như Lexus thôi. Xe hạng trung của Hyundai/Kia tốt dại gì mà bọn Hàn nó mua Toy. Năm 2009, Toyota mới dám đặt mục tiêu có 500-1000 xe/tháng tại Hàn thôi, thông qua 4 mẫu xe và có 2 mẫu là Hybrid.

Link của chính Toy đây http://www2.toyota.co.jp/en/news/08/0320.html

Chỉnh sửa cuối:

dunlopillo

Xe buýt
Em làm ở Hoàng Vào cụ ạ bạn của Hoàng Gia.
Cụ coi thường ng ta quá đấy, bán ô tô chứ bán hàng đa cấp chó đâu mà phải chân gỗ :)):)):)):))
:21::21::21:

Em chả ưa gì người Hàn Quốc nhưng vẫn tâm niệm gái nó đẹp, xe nó tốt. :6::6::6:, nhiễu xạ tự nhiên thơm thoai.
Bác hơi nhầm đấy. Hoàng Gia nó phát cho mỗi ông KFC 1 cái xe. Mà em tính là thế nào cũng có Hoàng Gia, thế nào cũng được tặng xe nên em mới đăng ký nick trên OF từ 2006 :))

Mr-Quadcore

Xe buýt
, mà em thấy các cụ nhà KFC có khen cái gì quá đâu, chưa kể là còn chê nhiều chỗ (cánh cửa ốp toàn nhựa, không chắn bùn, hay bị bẩn máy vì ko có cái chắn bùn gầm, 1.6 hơi yếu đi đường trường cảm nhận được ngay, đèn hậu thì mờ tịt, lùi toàn phải nhấp phanh, đèn thì mờ, chưa kể còn bị vào nước, còi thì bé tí, toàn phải thay còi khác, etc) ...

Đấy là chưa kể thêm mấy cụ vừa mới mua xe đã, Gẫy Càng A, Vỡ Gương, Bể Bánh nữa đới ..:77:

Mr-Quadcore

Xe buýt
Bác hơi nhầm đấy. Hoàng Gia nó phát cho mỗi ông KFC 1 cái xe. Mà em tính là thế nào cũng có Hoàng Gia, thế nào cũng được tặng xe nên em mới đăng ký nick trên OF từ 2006 :))

Thế mà cụ không báo em sớm tí .. làm em vừa phải vác tiền đi đặt ..:102:

Photon

Xe tải
Về phần phân tích kỹ thuật thì cụ dunlop đã viết chuẩn rồi không cần chỉnh nữa, chỉnh là sai.

Còn về cảm tính thì không biết các cụ thế nào, nhìn thấy Forte là em thích ngay và sau khoảng 1-2 tuần tìm hiểu là em cưới ngay.

Em thấy xe đi êm, trơn tru, ngọt. Em biết tiêu chuẩn công nghiệp ô tô rất khắt khe, các trang bị mà các cụ hay gọi là đồ chơi trên Forte chắc chắn ko phải là đồ vớ vẩn. Em thấy Forte là lựa chọn số 1 ở tầm tiền 30K.

Em quan niệm xe nó chỉ là phương tiện để phục vụ cho mình. Nhưng phải công nhận là em yêu Forte thật. Em cũng chưa thấy cụ nào mua Forte rồi mà có cảm giác nuối tiếc, nhất là với đồng tiền mình đã bỏ ra.

Mỗi ngày ra đường em thấy Forte đi càng nhiều. Em có Forte rồi, thía mà ra đường nhìn thấy các em Forte khác, e vẫn cứ ngắm. :6:

K-amaro

Xe buýt
Em thì biết rõ mấy ông Cò của HG ở đây trong lòng bàn tay, xe mấy ông đấy đi có phải trả tiền như mọi người đâu, toàn được HG cho trả góp trong vòng 20 năm, sửa chưa thì ông Long Vũ lại miễn phí hết, em đang đâm đơn xin làm cò đây ạ, cụ nào khoái liên lạc với em qua cái cân nhé, em có chỗ chạy cửa giá tốt luôn
Em đăng ký cửa làm CÒ cho Fò Tơ nhá :)):)):)):)):)):)):))

calibrationwater

Xe điện
Bác này hài vãi :21:. Nhưng đúng là phải thực tế chứ không lại "dép lốp bay vào vũ trụ" :21:. Mà xe hạng trung như Camry cũng không có cửa ở Hàn Quốc như bác gì nói đâu. Chỉ có xe hạng sang như Lexus thôi. Xe hạng trung của Hyundai/Kia tốt dại gì mà bọn Hàn nó mua Toy. Năm 2009, Toyota mới dám đặt mục tiêu có 500-1000 xe/tháng tại Hàn thôi, thông qua 4 mẫu xe và có 2 mẫu là Hybrid.

Link của chính Toy đây http://www2.toyota.co.jp/en/news/08/0320.html
Nể bác vì nói có sách mách có chứng chứ khôgn nổ đại như cụ Cars này !

Chắc bác đang sống ở bên Tây nên nó khác VN ạ. Em thấy trong OF này tất thảy ai mua xe để sử dụng thì điều đầu tiên họ quan tâm là chất lượng và sự ổn định. Đâu fai cứ Mẽo hay Tây là ngon cả đâu ạ, mấy vụ xe NK bốc mùi trứng thối đầy chắc cũng nhờ chất lượng sao, nếu Mẽo hay Tây nó đi xe có mùi trứng thối thì nó cũng ko thèm băn khoăn sao?
Em chưa đi Tây, vì cần gì fai đi, làm ăn ở VN quá ok rồi. Em cũng chỉ sống, làm ăn với bọn NN 12 năm thôi. VN mình nghèo thật nhưng sống vô tư, uống trà đá, hút vina.... nhưng kụ đã bao giờ thấy mầy thằng HQ business sang bên này khi hút thuốc dám rút cả bao mời mọi người chưa, hay chỉ rón rén rút 1 điếu rồi đút tọt bao thuốc vào túi.... Về xe cộ kụ thấy bên HQ thế nào ạ ? Bây giờ ở HQ ai có tiền họ lại chơi xe NK Bim, Mẹc, Cam kụ ợ..... chẳng nhẽ họ ko quan tâm chất lượng sao (b)(b)

Cuabien

Xe điện
Em cảm thấy trong hội KFC OF có nhiều cụ là người của Hoàng Gia.
Cụ cảm thấy làm gì ? Bây giờ cụ mới biết trong KFC nhiều người là người của HG thì muộn quá ! :21:

Nhìn cái mã lực của cụ cao như vậy em tưởng cụ lăn lộn OF nhiều lắm nhưng hóa ra .... cũng thường thôi ! (y)

Cuabien

Xe điện
Em thì biết rõ mấy ông Cò của HG ở đây trong lòng bàn tay, xe mấy ông đấy đi có phải trả tiền như mọi người đâu, toàn được HG cho trả góp trong vòng 20 năm, sửa chưa thì ông Long Vũ lại miễn phí hết, em đang đâm đơn xin làm cò đây ạ, cụ nào khoái liên lạc với em qua cái cân nhé, em có chỗ chạy cửa giá tốt luôn
Lão Cá Anh Vũ này cứ nói là mình lại đếch phải sửa câu nào. Nhưng anh đừng có tranh cướp chân "cò xe" của em đấy nhé ! :))

Cuabien

Xe điện
Này! Mụ Cua thích đỏ đít không mà định dây vào hội nhà Hói thế :21::21::21::21::)):)):)):))
Hói hay không em có biết đâu, đầu em còn léo có tóc mà toàn thẹo thôi anh ạ ! Nói đúng em sợ chứ nói vớ vẩn em hay tăng xông cái phần "máu chó" trong người em lên lắm ! :21:

Mr-Quadcore

Xe buýt
Hói hay không em có biết đâu, đầu em còn léo có tóc mà toàn thẹo thôi anh ạ ! Nói đúng em sợ chứ nói vớ vẩn em hay tăng xông cái phần "máu chó" trong người em lên lắm ! :21:
Nghe cụ nói em sợ quá .. hoặc là cụ chơi cái món nhẩy Hip Hốp , hai là cụ thường xuyên phải uống bia bằng đầu :^)

bizviet

Xe điện
Cái này thì chưa chắc đúng đâu nhé. Nhưng mà trên phim thì đúng là đẹp :21:

Em thì em yêu chị em phụ nữ Việt Nam nhất :))

spyder911

Xe tải
Với tầm tiền 30k thì forte chuẩn rồi, nhưng đi đường trường thấy hơi yếu 1 chút. Em thấy các bác Hà Nội ngưỡng mộ Hoàng Gia quá nhể :21:. Trong SG thì cũng có 1 vài phốt rồi, vài hôm nữa sẽ có phóng sự cực hot về Hoàng Gia HN chi nhánh SG, các bác đợi chút nhé ( nhân viên bán hàng đối xử cực tệ với khách):69:

Cuabien

Xe điện
Với tầm tiền 30k thì forte chuẩn rồi, nhưng đi đường trường thấy hơi yếu 1 chút. Em thấy các bác Hà Nội ngưỡng mộ Hoàng Gia quá nhể :21:. Trong SG thì cũng có 1 vài phốt rồi, vài hôm nữa sẽ có phóng sự cực hot về Hoàng Gia HN chi nhánh SG, các bác đợi chút nhé ( nhân viên bán hàng đối xử cực tệ với khách):69:
Cái ngày phải xem Hoàng Gia nào đã rồi nói ! Sai gòn đã có HG nhái từ bao năm nay rồi ạ !