Yêu ghét gì Forte xin các cụ cứ ném hết vào đây cho nó gọn

dunlopillo

Xe buýt
Về vỏ xe, em có thông tin cho các cụ (mặc dù chưa có kiểm chứng). Tất cả các xe đều dùng tôn 0.8mm. Chỉ có Bim , Mec dùng tôn 1mm. Xe làm tại nước ngoài hơn xe của ta lắp ở chổ các xương nhiều hơn nên khi ấn vào thấy cứng vì mật độ xương thép dày hơn chứ không phải tôn dày hơn. Các cụ mà ấn nắp capo thì như nhau cả.

Tungbin

Xe buýt
các bác ơi tiền nào của ấy mình có từng ấy thì con xe đó đối với mình là quý rồi chứ con thừa tiền thì xe đẳng cấp ai chẳng mua. MÌnh tạm thời bằng lòng với con vợ đi rồi biết đâu vận đổi sao rời mình có con Audi,Mec...(y)

_MBBG_

Xe điện
Thực ra dù cụ có giận thì em cũng góp vui với cụ là,buôn có bạn, bán có phường,nên cụ vào hội Forte mà chê Forte là không được rồi, cụ qua mục Mer mà cụ tung hô BMW là người ta phản đối rồi,cụ qua Ford mà bảo nó tốn xăng là người ta phản bác rồi, cụ ngồi ở thành phố Liverpool mà cụ khen MU nó hay hơn là cụ không về được rồi (b)
cụ này nói câu này hay này :))

_MBBG_

Xe điện
hô hô xe cỏ đấy ngon nhỉ:)):)):))

Chỉnh sửa cuối:

_MBBG_

Xe điện
cụ Cua ơi xong rồi đấy qua lấy đi có free 1 cái của cụ đấy

langthang3003

[Tịch thu bằng lái]
Muốn vốt cho dun lop mà hok bik làm thía nào, vì mới tạo nick. Nhưng đại ca này phân tich kỹ thuật bằng đúng chất giọng chuyên nghiệp, hay thật(b)

Xe hơi
Mấy bác KFC vỗ đùi với nhau. Còn các cụ khác đọc mà cười sằng sặc, trong đó có em :))

doremonmattich

Xe tăng
Bài của anh Dủn lốp viết hay quá, rất thuyết phục
Bác nào cũng khen hay mà toàn quên vốt cho bác Dunlopillo là thế nào nhể???

Em đánh bạo bầu bác Dunlopillo học vị thạc sỹ chuyên ngành Forte mặc dù em chẳng đi Kia cũng chẳng đi Forte.(b)(b)(b)

trankhangred

Xe tải
Thưa các cụ, việc khen chê thì là chuyện quan điểm cá nhân của mỗi người! Ví dụ như em chỉ thích đi xe 4 chỗ mà bạn bè thì khen Santa Fe hay đại loại vậy thì vô nghĩa đối với em thôi, nên các cụ đọc rồi cũng xem cho qua đi.
Trở lại KFC club thì ...he he...em đang mơ ước được gia nhập clb của các cụ đây ạ! Em đang đi Gà đen của Mitshu và cũng chẳng chê bai gì vợ 2 em đang đi nhưng ngay từ cái nhìn đầu tiên khi show giới thiệu Kia Forte Koup, em đã "chết" lăn quay luôn! Bây giwof xe đã có thể đặt và chỉ sau 6 tuần là nhận xe nhưng than ôi, money lại chưa cho phép!!! Nên em thèm và ước mơ nó là thế đấy ạ, mặt khác nếu bạn em nó có đổi cho em con Cam 2.4 để lấy Koup ( em cứ thí dụ nó hơi dở hơi chút, các cụ đừng để ý nhé) thì em cũng không đổi ( hơi bị Bờm phải không ạ ) đơn giản vì em thích đi con Koup hơn, hobby của em nó là thế mà!

Em nói như trên cũng là chút tâm sự, vì đọc qua thấy nhiều bác cứ soi và đay nghiến nhau hơi quá, nên mong các bác đừng "soi" nhau kỹ quá trên này, anh em OF nhà ta đi cày đã mệt nhọc, vào đây ngoài chuyện thêm chút thông tin bổ ích, mặt khác cũng tìm chút nguồn vui với những người có cùng sở thích để xả chút stress cho thoải mái, hôm sau lại "cày" tiếp thì soi nhau làm gì phải không ạ!
Nói gì thì nói, em kết con Koup và chắc chắn sẽ gia nhập KFC ạ :41::41::41:(b)(b)(b)

Chỉnh sửa cuối:

Maicon Phang

Xe hơi
Bác nào cũng khen hay mà toàn quên vốt cho bác Dunlopillo là thế nào nhể???

Em đánh bạo bầu bác Dunlopillo học vị thạc sỹ chuyên ngành Forte mặc dù em chẳng đi Kia cũng chẳng đi Forte.(b)(b)(b)
Lần đấu tiên trong đời :)):)):)):))

KuugIA

Xe tăng
Website
www.travelviet.vn
Có cụ nào thống kê tiêu thụ xăng đường trường của KF chính xác chưa ?
Không chơi nhìn đồng hồ km/l nhé !
Có đến 8,5l/100km kg các cụ ? :^)

Cụ tự thống kê nhé. Em đổ 700k o cây xăng chỗ Nguyễn Hoàng Tôn sau đó đi theo hành trình sau : Nguyến Hoàng Tôn => Thái Nguyên => Hồ Núi Cốc => Hà Nội. Hôm sau city tour Hà Nội => Hà Đông => Cẩm Phả (Quảng Ninh) =>Quay về cây xăng trên đường cao tốc Nội Bài - Phả Lại cắt đường 1B (mà đòng hồ báo cách cây xăng 52km).
Các cụ tính hộ em nhe....!(c)(c)(c)

Steven

Xe tăng
Đọc xong bài các bác em kết luận: KF là hoàn hảo

say xe

Xe tải
Có bác nào lắp DVD cho KFT chưa ạ, cho em xin ít thông tin với, Thank các bác nhiều

duytrong

Xe lăn
khiếp có 30k mà nhiều ưu điểm thế hả cụ thế này thì em cũng phải cố mua lấy 1 em forte cho nó sướng đời.:6:

No13

Xe tải
Em thấy KF có điểm làm em ko ưng lắm. Đó là đèn cos ko đc xa, lắm lúc đi đoạn đường tối em phải bật pha lên, mà bật pha đi trong thành phố em lại ko thích lắm, vì dễ gây ảnh hưởng đến ng` đi đối diện.
Em đang định lắp 2 bóng xenon Philips. Các cụ cho hỏi nếu em lắp bóng xenon trắng, thì dùng 1 tgian, chóa đèn có bị cháy ko vậy?

VeryGood

Xe điện
Em cảm thấy trong hội KFC OF có nhiều cụ là người của Hoàng Gia.