Yếu chỗ không nên yếu - Xin cao kiến các cụ

M a z d a 3 s

Xe tải
ok cụ luôn. em cho cụ cả cút. Nhưng mà cụ đừng có lạm dụng nó quá. Qtrong vẫn là thể trạng của cơ thể mình.
Em 25 mùa xuân 1 gấu 1 f1 nhưng đi vs mấy em tình 1 đêm có khi 5 nháy 1 đêm đây vẫn cứ ok. =))=))
Nếu cụ có lòng vậy, cụ chia sẻ thuốc quý ngâm rượu cho các cụ cùng hưởng.

Dempsey

Xe tải
Nếu cụ có lòng vậy, cụ chia sẻ thuốc quý ngâm rượu cho các cụ cùng hưởng.
Cái này em lấy từ thời em còn trên sơn la. Số lượng có hạn nên k dám chia sẻ để tất cả các Cụ cùng dùng đc cụ ak. Cụ có lấy hnao em chuyển cho cụ một ít dùng thử thôi

hanghadaso

Xe đạp
Vậy mới biết yếu với đứa này nhưng khỏe với đứa kia :)

Chỉnh sửa cuối:

Mr.Looc

Xe tải
Ôi, nếu yếu cứ để nó thế nhé. Em có nghe 1 chuyện thật luông nhá: Chồng YSL, vợ mua Amakong cho chồng uống. Bồi bổ hết 2-3 chai. Một ngày đẹp trời có 1 tập ảnh gửi đến địa chỉ vợ là Chồng đi với bạn gái khác vào khách sạn. Éo le.
Tiếc mấy chai Amakong.
Vậy mới biết yếu với đứa này nhưng khỏe với đứa kia :)
Hì hì vợ em sáng nào dậy nó cũng hát: Chưa có bao giờ đẹp như hôm nay rồi liếc xéo em cái bẩu: Giá mãi như thế này thì thích nhỉ...ối Giàng ơi em muốn sụm bà chè nhưng mà được cái mụ ta cũng đon đả nào là: anh ăn chấng v luộn (ko dau dăm) nhé, trứng gà lòng đào nhé, bún ngọc kê... mịa, nghĩ bụng bảo ông làm cái máy nhai cho mài chứ ích gì...
À mà hôm xưa có thằng bạn đi Buôn mê về cho thang Amacong phải cất ngay cụ ạ không con vợ nó nhìn thấy lại rách việc các cụ nhẩy.

tuanandro

Xe đạp
Các cụ nhiều rượu quý quá, mà sao e thấy mấy loại ba kích... không có tác dụng gì nhỉ?

M a z d a 3 s

Xe tải
Cái này em lấy từ thời em còn trên sơn la. Số lượng có hạn nên k dám chia sẻ để tất cả các Cụ cùng dùng đc cụ ak. Cụ có lấy hnao em chuyển cho cụ một ít dùng thử thôi
được thế thì còn gì bằng ạ. em cũng muốn thử xem nó ra làm sao :P

Dempsey

Xe tải
Cái này hay lắm cụ ak. Em chả dám thử vs gấu sợ nó k chịu nổi :))

vinhok

Xe máy
ok cụ luôn. em cho cụ cả cút. Nhưng mà cụ đừng có lạm dụng nó quá. Qtrong vẫn là thể trạng của cơ thể mình.
Em 25 mùa xuân 1 gấu 1 f1 nhưng đi vs mấy em tình 1 đêm có khi 5 nháy 1 đêm đây vẫn cứ ok. =))=))
cụ mới 25 mùa xuân thì chả vậy,đang thời sung sức

tit_batman

Xe tăng
Cụ dùng loại này nhé,em thấy quảng cáo ghê lắm.
Ông anh hôm trước cho một ít uống cũng thấy ngon ngon.hỏi thì ông bảo rượu "Tan của nát nhà" =))=))
Nấm Ngọc Cẩu

Tran The Huan

Xe hơi
Bẩm các cụ tình hình là hôm nay em muốn lên đây họp bàn với các cụ về vấn đề XXX và mong các cụ cho em xin cao kiến.

Em xin kể câu chuyện của em như sau: Tình hình là e năm nay cũng đã tu luyện được 35 mùa xuân xanh rồi. Ngày trai trẻ cũng dữ lắm “lâm trận” suốt, tuần nào cũng phải ra quân 3-4 lần. Nhưng dạo gần đây chẳng hiểu thế nào chưa đến chợ đã hết cmn tiền. Lâu dần em mất dần hứng thú làm con vợ em nó cứ suốt ngày kêu ca rồi nghi ngờ em bồ bịch này nọ. Mà em nào đâu có dám đâu các cụ giờ tình hình “thằng nhỏ” nó như vậy một con vợ em còn hết hơi chứ nói gì đến con nào.

Các cụ cứu em với làm sao để lấy lại phong độ thời trai trẻ bây giờ. Mong các cụ cho em xin cao kiến.
sao cụ không đi tập gym, ăn uống điều độ nhỉ, bảo đảm lên là lên luôn, chứ cứ uống này uống kia chả biết đâu mà làn, cũng chẳng lâu dài, mất khoản vài tháng đầu thôi, sau lại như trâu ngay

doctorandos

Xe hơi
Bẩm các cụ tình hình là hôm nay em muốn lên đây họp bàn với các cụ về vấn đề XXX và mong các cụ cho em xin cao kiến.

Em xin kể câu chuyện của em như sau: Tình hình là e năm nay cũng đã tu luyện được 35 mùa xuân xanh rồi. Ngày trai trẻ cũng dữ lắm “lâm trận” suốt, tuần nào cũng phải ra quân 3-4 lần. Nhưng dạo gần đây chẳng hiểu thế nào chưa đến chợ đã hết cmn tiền. Lâu dần em mất dần hứng thú làm con vợ em nó cứ suốt ngày kêu ca rồi nghi ngờ em bồ bịch này nọ. Mà em nào đâu có dám đâu các cụ giờ tình hình “thằng nhỏ” nó như vậy một con vợ em còn hết hơi chứ nói gì đến con nào.

Các cụ cứu em với làm sao để lấy lại phong độ thời trai trẻ bây giờ. Mong các cụ cho em xin cao kiến.
Chào cụ, minhhuy7x, em tư vấn cho cụ thế này nhé, lứa tuổi của cụ sẽ bắt đầu có hiện tượng suy giảm Testosterone sẽ dẫn tới rất nhiều vấn đề khác như suy giảm ham muốn, giảm cương, béo bụng, rối loạn chuyển hóa.... Xuất tinh sớm thì không có gì là lạ vì tỉ lệ ở Việt Nam là 3 chú thì 1 chú bị và nguyên nhân chưa rõ ràng, nhưng rối loạn cương lại là biểu hiện của các vấn đề rối loạn chức năng sinh lý khác trong cơ thể như huyết áp, xơ vữa động mạch... Như cụ mô tả thì cụ bắt đầu có dấu hiệu của giảm ham muốn mệt mỏi và ít nhu cầu lại mắc kèm xuất tinh sớm. Để chẩn đoán thì cần thêm rất nhiều thông tin, nếu cụ ngại thì cứ PM em nhé.

doctorandos

Xe hơi

Chào cụ, minhhuy7x, em tư vấn cho cụ thế này nhé, lứa tuổi của cụ sẽ bắt đầu có hiện tượng suy giảm Testosterone sẽ dẫn tới rất nhiều vấn đề khác như suy giảm ham muốn, giảm cương, béo bụng, rối loạn chuyển hóa.... Xuất tinh sớm thì không có gì là lạ vì tỉ lệ ở Việt Nam là 3 chú thì 1 chú bị và nguyên nhân chưa rõ ràng, nhưng rối loạn cương lại là biểu hiện của các vấn đề rối loạn chức năng sinh lý khác trong cơ thể như huyết áp, xơ vữa động mạch... Như cụ mô tả thì cụ bắt đầu có dấu hiệu của giảm ham muốn mệt mỏi và ít nhu cầu lại mắc kèm xuất tinh sớm. Để chẩn đoán thì cần thêm rất nhiều thông tin, nếu cụ ngại thì cứ PM em nhé.

RedAndWhite

Xe điện
cụ đúng là cầm tinh con dê giống :))

Gomtamlinh

Xe tải
7x là 7 lần xxx, nhưng ko biết 1 ngày, 1tuần, hay 1 tháng nhỉ:D

Dempsey

Xe tải

RedAndWhite

Xe điện

Dempsey

Xe tải
Bộ môn đấy em lại chưa thử. Mà nếu làm đc như hắn chắc em nổi tiếng quá cụ nhỉ

RedAndWhite

Xe điện
Bộ môn đấy em lại chưa thử. Mà nếu làm đc như hắn chắc em nổi tiếng quá cụ nhỉ
làm đc thì phải đi thi vietnam idol cụ ạ, lúc đấy hội chăn chuối sẽ đưa cụ vào mục tiêu của đời :))