[Funland] Yêu ai bây giờ?

Sở dĩ em kđ vậy là trước khi lấy vk1 em cũng đã có 1 mối tình sâu đậm và cũng đi quá giới hạn mà ko ngăn ngừa dẫn tới có kq /:) Về báo cáo ông bà già thì bà già nổi giận đùng đùng vì gia phong nhà em cấm tiệt ăn cơm trước kẻng, và nhất quyết ko chấp nhận ny em. Cũng vì việc đó mà ny em tự ái bỏ th rồi đi vào Nam công tác ko 1 lời giã biẹt, em bị trầm cảm vì chuyện đó hơn năm /:)
Thế nên 1 vài cụ bảo em cứ có nghé rồi dẫn về là ko thể đc, em biết tính mẹ em rồi :-s
Con trai 1 nên ko thể tách ra ở riêng đc cccm ạ :(
Tốt nhất cụ cố chịu đựng thêm 1 2 chục năm nữa mẹ cụ khuất núi thì cụ vô tư ko sợ mẹ nữa

MuathuHN252

Xe cút kít
Sở dĩ em kđ vậy là trước khi lấy vk1 em cũng đã có 1 mối tình sâu đậm và cũng đi quá giới hạn mà ko ngăn ngừa dẫn tới có kq /:) Về báo cáo ông bà già thì bà già nổi giận đùng đùng vì gia phong nhà em cấm tiệt ăn cơm trước kẻng, và nhất quyết ko chấp nhận ny em. Cũng vì việc đó mà ny em tự ái bỏ th rồi đi vào Nam công tác ko 1 lời giã biẹt, em bị trầm cảm vì chuyện đó hơn năm /:)
Thế nên 1 vài cụ bảo em cứ có nghé rồi dẫn về là ko thể đc, em biết tính mẹ em rồi :-s
Con trai 1 nên ko thể tách ra ở riêng đc cccm ạ :(
Nghiệp quật đó cụ, giờ kể ra nhà cụ có mà ko có con cháu nối dõi thì cũng hợp tình hợp lý thôi. E fun tý nhưng mà cũng nửa fun nửa thật đó ạ.

Nhimtiu

Xe container
Hihi. Hôm nay có thớt này hott rồi. Để mấy nữa nguội thì em tham khảo ý kiến của Nhím nhớ 😆
Mai thì muộn mất, mợ k test thì sao biết có bao nhiêu Ofer chân chính hay chân phụ sẵn sàng xách xe lên và đi đón nàng về dinh? Em thấy cc ngày xưa đi cua Ái khéo đạp xe đạp cả trăm cây số chai hết cả mông chứ giờ sẵn ê tô thì phút mốt. Quan trọng theo em là OFer nào galant nhất thì vào pa1 rồi search pa2 và trong quá trình test thì dự phòng pa3...kiểu gì cuối năm chả bs bẩu là cưới. Em fun tí.=))

Maihong_

Xe điện
Mai thì muộn mất, mợ k test thì sao biết có bao nhiêu Ofer chân chính hay chân phụ sẵn sàng xách xe lên và đi đón nàng về dinh? Em thấy cc ngày xưa đi cua Ái khéo đạp xe đạp cả trăm cây số chai hết cả mông chứ giờ sẵn ê tô thì phút mốt. Quan trọng theo em là OFer nào galant nhất thì vào pa1 rồi search pa2 và trong quá trình test thì dự phòng pa3...kiểu gì cuối năm chả bs bẩu là cưới. Em fun tí.=))
Hihi nhưng em sợ k cụ nào thèm xách xe thì lăn ngay vào con sông quê 😅

Nhimtiu

Xe container
Vâng , nghe nói có cam kết 1:1 nhưng chỉ nghe cho vui vui cụ ạ
Em nghe phong phanh đâu tầm 20củ một tháng là có sgbb thì phải còn nếu chia ca thì khéo giá thoả thuận. Cơ mờ em chưa đến level để có sgbb cụ ạ, chắc phải mấy shark 🦈 như xác Thuỷ may ra mới xài đc món này. 8-}

XookXik

Xe máy
Mình hơn Cụ 2 tuổi (Vợ SN 92). Vụ này Cụ mời mình cafe mình tư vấn Cụ chuẩn nhất. Hehe
Cảm ơn cụ trước nhé :) vc cụ đẹp đôi quá.
Trước em cũng yêu 1 mợ 93 mà tưởng cưới đến nơi rồi thế nào cuối cùng mợ ý tạo cớ chia tay để lấy ck :( sau nói chuyện mới bảo tuổi ko hợp nhau.

Dr Thanh Bùi

Xe lăn
Em nghe phong phanh đâu tầm 20củ một tháng là có sgbb thì phải còn nếu chia ca thì khéo giá thoả thuận. Cơ mờ em chưa đến level để có sgbb cụ ạ, chắc phải mấy shark 🦈 như xác Thuỷ may ra mới xài đc món này. 8-}
Bằng cả tháng lương của e nên nuôi các e ấy là e nhịn ấy ... Đang tập chơi chứng lấy tiền nuôi sgbb mà toàn lõm cụ ạ

MuathuHN252

Xe cút kít

Bastion.P

[Tịch thu bằng lái]
Cụ báo cáo bà cụ là cụ không thể tìm được ai vừa ý bà cụ cả, nhờ bà cụ tìm giúp, khẳng định là mẹ giới thiệu ai là con lấy người đấy.

Thế là xong.

Mỗi Tết qua đi em lại thêm buồn :( Nay hết Tết lên bán than với cccm đây.
Em, một người đàn ông 44t đã qua 1 lần đò, ngoại hình tương đối, cv tốt và kinh tế cũng đầu đủ mà tìm kiếm nửa kia như mò kim đáy bể cccm ạ /:)
Các mợ trẻ dưới 30 thì lối sống và sinh hoạt khác thế hệ, còn trên 30 thì cũng chưa có duyên gặp đc ai phù hợp. Mà 1 lực cản lớn là từ gđ em, cứ đưa mợ nào về mẹ em cũng soi xét đánh giá ... nhất là ngoại hình có dễ sinh hay ko vì t1 của em lấy hơn 1 năm chưa có gì và nảy sinh một số mâu thuẫn nhất là với bà già em.
Hiện tại em cảm giác rất nản, qua mỗi Tết nỗi buồn lại chất chứa tăng thêm làm cho cs của em ngày càng nhàm chán.
Và nói thêm là trong thời gian qua có 1 số mợ chỉ cho phép yêu mà ko đồng ý cưới em làm em càng thêm mặc cảm với pn và nảy sinh nhiều ý nghĩ tiêu cực.
Mong cccm cho em lời khuyên để có hướng tiếp theo.
Cảm ơn cccm.